เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:26:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 633 634 635 [636] 637 638 639 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25818424 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9525 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 08:16:18 PM »

สวัสดี ครับพี่ๆ ผมเป็ยเด็กใหม่ที่หันมาเล่นปืน ครับ อยู่ โก-ลก ครับ อยากทราบว่า ร้านปืนทางใต้ ควรที่จะไปซื้อร้านไหนครับ หาดใหญ่มีหรือเปล่า ผมทำธุรกิจค้าไม้ที่มาเลเซีย จำเป้นมาก ที่ต้องมีปืนทางใต้ตอนนี้ก้ไม่ปลอดภัย อยากไห้พี่ที่อยู่ทางโก-ลก ทางใต้ให้คำแนะนำเรื่อง ปืน และ ร้าน ที่จะจัดหาซื้อได้ ขอบคุณพี่มากๆครับ ผมรอคำตอบอยู่นะครับ
ทางใต้ตั้งแต่ชุมพรลงมาไม่มีร้านปืนซึ่งขายปืนอยู่ในปัจจุบันครับ จะมีก็แต่อดีตร้านปืนซึ่งมีใบอนุญาตและโควต้าอยู่คงเดิมเท่านั้น บางครั้งก็อาจมีกระสุนปืนขายบ้างแล้วแต่สภาวะการณ์ครับ ส่วนที่ชุมพรนั้นไม่แน่ใจว่ามีร้านขายปืนหรือไม่

ครูเบิ้ลครับ

ที่บ้านผมมีครับ โควต้าของเขาเกือบทั้งหมดอยู่กับ ปืนโยธิน กับ ปืนพงศ์ครับ ปืนผมทะเบียนลงว่าซื้อจากร้านเขาแต่จ่ายเบี้ยที่กรุงเทพครับ เติ้นกะน่าจะรู้ว่าซัยผมได้เที่ยวหาลูกปืนจากที่อื่น ที่นี่ราคาอย่าให้แหลงครับ

ขอบคุณครับ

ปล่อยไอ้อูกตัวเติบแล้วหล่าว  บ่าวจง Grin  อ่านแลให้ดี ๆ ต้า โผ๊มก่าบอกแล้วว่ามีแต่โควต้า  ไอ้ฮูกพ่านทั้งเล้าแล้วฮ้าน อิ อิ โดนชก โดนชก Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9526 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 08:20:49 PM »

ดูกันเองครับว่าอะไรเป็นอะไร  แต่ที่แน่ ๆ มีเด็กพี่ก็อง กับ เด็กเจ้าวุฒิ อยู่แน่นอน Grin โดนชก โดนชก และที่สำคัญ เวลามองเสี่ยแพะต้องใส่แว่นกันแดด  Cool ส่วนปืนกระบอกนั้นยังไม่มีเจ้าของจริง ๆ แค่ยืมมาถ่ายรูปเท่านั้น ใครสนใจกริ๊งกร๊างมาได้ Wink น้ำลายหก Grin

ปืนนั้นราคาเท่าไหรครับ เติ้นโทรมาบอกผมกะได้ครับ ไม่ต้องแขบ ลืมไปผมหาหม้ายโทรศัพท์ เอาพันนี้กะได้ เติ้นซื้อโทรศัพท์พร้อมซิมส่งมาให้ผมกอน แล้วถึงเติ้นค่อยโทรมาหน๊า

ขอบคุณครับ

อย่าเหย  บอกนี้ฮั้น Wink หาปืนใช้งานใหม่ ๆ ดีหว๋า เชื่อต๊ะ  แล้วค่อยหาปืนสะสมทีหลัง  เว้นแต่ว่ามันแล่นมาเข้าทางจัง ๆ แล้วค่อยฉัดให้จำหนัดเต็มตีนเลย Grin บอกนี้ปล่อยไปต้า แมงหรางอีถามหาเปร่าเปร่า Smiley
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9527 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 08:27:01 PM »

สวัสดี ครับพี่ๆ ผมเป็ยเด็กใหม่ที่หันมาเล่นปืน ครับ อยู่ โก-ลก ครับ อยากทราบว่า ร้านปืนทางใต้ ควรที่จะไปซื้อร้านไหนครับ หาดใหญ่มีหรือเปล่า ผมทำธุรกิจค้าไม้ที่มาเลเซีย จำเป้นมาก ที่ต้องมีปืนทางใต้ตอนนี้ก้ไม่ปลอดภัย อยากไห้พี่ที่อยู่ทางโก-ลก ทางใต้ให้คำแนะนำเรื่อง ปืน และ ร้าน ที่จะจัดหาซื้อได้ ขอบคุณพี่มากๆครับ ผมรอคำตอบอยู่นะครับ
ทางใต้ตั้งแต่ชุมพรลงมาไม่มีร้านปืนซึ่งขายปืนอยู่ในปัจจุบันครับ จะมีก็แต่อดีตร้านปืนซึ่งมีใบอนุญาตและโควต้าอยู่คงเดิมเท่านั้น บางครั้งก็อาจมีกระสุนปืนขายบ้างแล้วแต่สภาวะการณ์ครับ ส่วนที่ชุมพรนั้นไม่แน่ใจว่ามีร้านขายปืนหรือไม่

ที่บ้านผมมีครับ โควต้าของเขาเกือบทั้งหมดอยู่กับ ปืนโยธิน กับ ปืนพงศ์ครับ ปืนผมทะเบียนลงว่าซื้อจากร้านเขาแต่จ่ายเบี้ยที่กรุงเทพครับ เติ้นกะน่าจะรู้ว่าซัยผมได้เที่ยวหาลูกปืนจากที่อื่น ที่นี่ราคาอย่าให้แหลงครับ

ขอบคุณครับ

ปล่อยไอ้อูกตัวเติบแล้วหล่าว บ่าวจง Grin อ่านแลให้ดี ๆ ต้า โผ๊มก่าบอกแล้วว่ามีแต่โควต้า ไอ้ฮูกพ่านทั้งเล้าแล้วฮ้าน อิ อิ โดนชก โดนชก Grin

ผิดกันแหละครับ ครู กัน เด็กนักเรียน ครูอ่านเขียนได้ละเอียดรอบคอบกว่าเด็กนักเรียน ไม่งั้นอี้รู้พรือหล๊าวว่าเด็กทำข้อสอบผิด ไหนๆกะยอแล้ว อย่าลืมมาตรังให้ผมเลี้ยงข้าวบ้างหน๊า

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9528 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 08:31:18 PM »

ดูกันเองครับว่าอะไรเป็นอะไร  แต่ที่แน่ ๆ มีเด็กพี่ก็อง กับ เด็กเจ้าวุฒิ อยู่แน่นอน Grin โดนชก โดนชก และที่สำคัญ เวลามองเสี่ยแพะต้องใส่แว่นกันแดด  Cool ส่วนปืนกระบอกนั้นยังไม่มีเจ้าของจริง ๆ แค่ยืมมาถ่ายรูปเท่านั้น ใครสนใจกริ๊งกร๊างมาได้ Wink น้ำลายหก Grin

ปืนนั้นราคาเท่าไหรครับ เติ้นโทรมาบอกผมกะได้ครับ ไม่ต้องแขบ ลืมไปผมหาหม้ายโทรศัพท์ เอาพันนี้กะได้ เติ้นซื้อโทรศัพท์พร้อมซิมส่งมาให้ผมกอน แล้วถึงเติ้นค่อยโทรมาหน๊า
ขอบคุณครับ
อย่าเหย บอกนี้ฮั้น Wink หาปืนใช้งานใหม่ ๆ ดีหว๋า เชื่อต๊ะ แล้วค่อยหาปืนสะสมทีหลัง เว้นแต่ว่ามันแล่นมาเข้าทางจัง ๆ แล้วค่อยฉัดให้จำหนัดเต็มตีนเลย Grin บอกนี้ปล่อยไปต้า แมงหรางอีถามหาเปร่าเปร่า Smiley

ผมถามไปพันนั้นแหละครับ อยากรู้ประสาเด็กอ่อนหัดครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9529 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 08:35:42 PM »

เอาไว้ท่ากันต่อใดอีหล่าวให้ฟัง แล้วก่าโอกาสดี ๆ อีให้ลองจับ ลองยิง ตอนนี้ปืนโย๋บันนังสตา
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #9530 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 09:22:30 PM »

เอาไว้ท่ากันต่อใดอีหล่าวให้ฟัง แล้วก่าโอกาสดี ๆ อีให้ลองจับ ลองยิง ตอนนี้ปืนโย๋บันนังสตา

รับทราบครับครูเบิ้ล โรงเรียนปิดกี่วันครับ เผือได้ท่ากันบ้างครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9531 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 09:39:03 PM »

โรงเรียนยังไม่ปิดครับ  ช่วงนี้ผมลากิจสามถึงสี่วัน  ปิดเทอมแว่ว ๆ มาว่าหลังสิบปีนาโรงเรียนในสามจังหวัดให้ปิดทำการเรียนการสอน นักเรียนนี่แน่นอนส่วนของครูยังไม่แน่ใจว่าจะให้ไปทำคะแนนเคลียร์งานต่าง ๆ ทั้งเดือนมีนาที่โรงเรียนหรือเปล่าครับ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #9532 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 10:28:53 PM »

พี่น้องครับ...

วันที่ 4 มีพรรคพวกจากเวปมีด..เด็กสงขลาแต่ปักหลักที่กรุงเตป หลบมาบ้านพอดีเข้ามาแจมด้วยครับ..

ชื่อโต้งครับ ว่าจะให้มาประชันความโหดกับพี่เข้มหน่อย ดันโกนหนวดก่อนซะนี่ ไม่งั้นพี่เข้มมีหนาว......

สบายดี.........

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9533 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 10:43:23 PM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2008, 09:57:01 PM โดย Iron. » บันทึกการเข้า
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #9534 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2007, 11:34:18 PM »

ส่วนพี่เข้มขอปรบมือให้ดัง ๆ เพราะงานนี้ได้วีซ่าใบเขียวห้ามกลับบ้านเกินตีสาม อิ อิ เยี่ยมจริง ๆ คราวหน้าขอให้ได้อย่างนี้อีกนะพี่ กลับบ้านแล้วล้างจาน ซักผ้า ถูพื้น รับรองวีซ่าใบเขียวได้อีกแน่นอน หุ หุ

เสธ.ไข่นุ้ยครับ ไม่สังเกตุบ้างหรือ ว่าพี่มีไมตรีกับน้องขนาดใหน น้องน่าจะรู้น๊ะ ว่าหลักฐานทั้งหมดมันอยู่ที่พี่ แต่น้องทำท่าว่าไม่ยั้งไมตรี เด๋วพี่ก็จะลงดาบน้องได้เหมือนกันน๊ะ

หุๆ ยังมีเด็ดๆเยอะพี่น้องครับ หลักฐาน อาจได้ชม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9535 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 04:02:58 AM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2008, 09:56:39 PM โดย Iron. » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9536 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 07:41:18 AM »

ขอบคุณครับ

ปล่อยไอ้อูกตัวเติบแล้วหล่าว บ่าวจง Grin อ่านแลให้ดี ๆ ต้า โผ๊มก่าบอกแล้วว่ามีแต่โควต้า ไอ้ฮูกพ่านทั้งเล้าแล้วฮ้าน อิ อิ โดนชก โดนชก Grin

ผิดกันแหละครับ ครู กัน เด็กนักเรียน ครูอ่านเขียนได้ละเอียดรอบคอบกว่าเด็กนักเรียน ไม่งั้นอี้รู้พรือหล๊าวว่าเด็กทำข้อสอบผิด ไหนๆกะยอแล้ว อย่าลืมมาตรังให้ผมเลี้ยงข้าวบ้างหน๊า

ขอบคุณครับ

ม้ายช่าย ม้ายช่าย  ก่าเบ่อครูเที่ยวถามเด็กนักเรียนว่า "นักเรียนทราบไหม ว่าหนึ่งบวกหนึ่งได้เท่าไร" ก่าในเมื่อครูม้ายโร่แล้วอีสอนเด็กไซรนิ  Grin แต่ถ้าเด็กถามผมว่า "หนึ่งบวกหนึ่งได้เท่าไร" ผมจะตอบกลับแบบทันใจไปเลยว่า "สิบเอ็ดมอมอ จ๊ะนักเรียน" Cheesy เพราะฉะนั้นครูทั้งหลายทั่วประเทศต้อง "ขอบคุณ" นักเรียนที่ "มาโรงเรียน" จึงทำให้เรา "มีงานทำ" อย่าทำเป็นเอิ๊ดไปเด้อ  Grin

แต่ถ้านักเรียนที่โรงเรียนที่ผมอยู่นั้น เจ๋งจริง ๆ วันก่อนโน้นมาติดต่อเรื่องแก้ศูนย์ซึ่งเมื่อก่อนผมติดเป็นประจำ Grin ไอ้เจ้าเพื่อนนักเรียนที่มาเป็นเพื่อนมันเห็นอะไรบางอย่างจึงเอ่ยปากว่า "ครู ๆ อันนี้ขอผมได้ไหม" พอผมเหลือบไปดูก็เห็น "ถังดับเพลิง"  Grin จึงถามกลับไปว่า เอ๊ย จะเอาไปวางระเบิดที่ไหนอีกห๊า วางกันได้จริง ๆ ทุกวัน เลิกวางได้แล้ว หนวกหูจะตาย ว่าแต่แกไปวางมากี่ครั้งแล้วล่ะ Grin ตอนที่ผมถามอย่างหลังเท่าที่สังเกตปากตอนนักเรียนมุบมิบ ๆ อ่านได้ว่าไม่หนึ่งครั้งก็สองครั้งนี่แหละ Grin
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #9537 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 07:43:24 AM »

หวั้ดดี๋ หัวเช้า ขรับผี้หน้อง......โจ๊กหมู้ จาวโก้ว โกปี้ ม้ายขรับ....... Grin Grin Grin Grin
 .......ด้ายอ่านเท่ห์ครูเบิ้ลแหลงแล้ว ข้าวจัยแล้วขรับ แตวา ม้าตัวฮันมั้นก่าฮามหนัดเหมือน นาอิทำลืมลืม แมงหราง ฮั้น....หรือวาพรื่อ  Tongue Tongue :Smiley :Smiley Grin Grin

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9538 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 07:46:02 AM »

หวั้ดดี๋ หัวเช้า ขรับผี้หน้อง......โจ๊กหมู้ จาวโก้ว โกปี้ ม้ายขรับ....... Grin Grin Grin Grin
 .......ด้ายอ่านเท่ห์ครูเบิ้ลแหลงแล้ว ข้าวจัยแล้วขรับ แตวา ม้าตัวฮันมั้นก่าฮามหนัดเหมือน นาอิทำลืมลืม แมงหราง ฮั้น....หรือวาพรื่อ  Tongue Tongue :Smiley :Smiley Grin Grin

แล้วคิดว่าอีลอดมือผม ไปถึงมือพี่เหอ  ถ้าลอดแมงหรางมาได้ฮั้น โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9539 เมื่อ: มีนาคม 01, 2007, 07:48:19 AM »

ส่งที่เมืองลุง สามที่ น้ำลายหก เนือยพอดี ม้ายไรกินเลยหัวเช้านี้  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Cheesy
หน้า: 1 ... 633 634 635 [636] 637 638 639 ... 35779
  พิมพ์