เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:28:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 671 672 673 [674] 675 676 677 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25802043 ครั้ง)
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #10095 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:07:11 PM »

กลับมาแล้วครับเพิ่งหายจากปวดเมื่อย พี่ฮิมก็รายงานผลแล้ว ก็เป็นตามนั้นครับ สมาขิกก็ได้ถ้วยกันหลายท่าน เอาภาพไปดูเล็กน้อยก่อนนะครับ ส่วนใหญ่อยู่ที่คุณ เบน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #10096 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:08:14 PM »

ใครตามหาพี่ปูไม่พบ หาได้ที่ ห้อง XX_Hot_Thai_Girl_XX นะครับ กลางวัน พี่ปูจะเฝ้าอยู่ที่นั่นครับ
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #10097 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:10:21 PM »

คุณเบน

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #10098 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:14:39 PM »

ตัดหาง...ปล่อยวัด 55555

jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #10099 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:14:40 PM »

เมื่อคนอกหัก . . . มารักกัน

แรกเริ่ม . . . ของคนสองคน
ต่างมีอดีต . . . ที่บอบช้ำ มาด้วยกันทั้งคู่
ทั้งสอง . . . มาเจอกัน  . . . ด้วยความเข้าอกเข้าใจ

ฝ่ายหญิง . . . รักครั้งแรก. . . โดนทิ้งมา อย่างไม่เหลือเยื่อใย
โดนทำร้าย ทั้งกาย ใจ กลัวเหลือเกินที่จะมีความรัก
เพราะรู้สึกว่า . . . ตัวเองไร้ค่า ไม่บริสุทธิ์

ฝ่ายชาย . . . เคยรักผู้หญิงคนหนึ่ง . . . รักมาก. . . แต่โดนหักหลัง
จากนั้นความเจ็บนี้ . . . ทำให้เขาไม่เคยทุ่มใจให้ใครเต็มร้อย
คบทีหลายๆ คน  . . .

ต่างคน . . . ต่างมีอดีต ที่ไม่น่าจดจำ
ต่างก็โทษ . . . ถึงความไม่ยุติธรรมของฟ้า ดิน
และเมื่อทั้งสอง . . . มาพบกัน
ต่างแลกเปลี่ยนความคด ความรัก และเห็นอกเห็นใจกัน
หัวอกเดียวกัน สัญญาว่า . . . เราจะไม่ทำร้ายกันและกัน

เวลาผ่านไป . . .
ความรัก . . .ทำให้ทั้งสองตัดสินใจ ทดลองใช้ชีวิตร่วมกัน
. . . รักแท้ . . . ความคาดหวัง ไม่เคยไปด้วยกันได้
ทั้งคู่ . . . หวังจะให้อีกคนเป็น แบบที่ตัวเองต้องการ
ความไม่เข้าใจ . . . เริ่มเกิดขึ้น

เมื่อมีใครอีกคนเข้ามา . . . แน่นอนจิตใจที่อ่อนแอ
ย่อมมีอ่อนไหว . . .แต่การจะทิ้งใครสักคน
โดยที่เขาไม่ได้ทำอะไรผิด . . .ย่อมไม่เป็นผลดีแน่

เพราะฉะนั้น . . . ทางออกที่ดีที่สุดคือ . . . ทำอะไรก็ได้ เพื่อให้อีกฝ่ายทนไม่ได้
และเป็นฝ่ายบอกเลิก  . . . แล้วเดินจากไปเอง
ความรู้สึกผิดจะได้น้อยลง . . . ดูเป็นคนถูกทิ้ง
ถ้าไม่โชคร้าย . . . โดนจับได้ซะก่อน

. . . สุดท้าย . . .อาจเป็นไปได้ทั้งนั้นว่า . . . ไม่ชายก็หญิง . . .
ต้องมีฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง . . . เป็นผู้กระทำและผู้ถูกกระทำ
ให้หลงเหลือเป็นอดีต . . . ที่ไม่มีวันจบไปจากใจ

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #10100 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:25:16 PM »

ทายนิสัยจากกาแฟถ้วยโปรด

~ ชอบกาแฟขมๆ ~ คนที่ชอบกาแฟรสเข้มจัดนั้น มักจะเป็นคนเอาการเอางาน ช่างคิด ช่างวางแผน มีหัวทางธุรกิจ และชอบการทำงานที่ท้าทาย แต่ก็มักเป็นคนที่มีความเครียดเสมอๆ เพราะเฝ้าครุ่นคิดแต่หนทางที่จะประสบความสำเร็จในสิ่งที่ตัวเองหวัง

~ ชอบกาแฟรสชาติหวานมัน ~
คนที่ชอบกาแฟรสชาติเข้มข้น ทั้งหวานและมันถึงใจ แสดงว่าเป็นคนที่เปิดเผย ใจกว้าง ชอบความสนุกสนานในชีวิต เป็นคนร่าเริง ช่างกระเซ้าเย้าแหย่ นอกจากนั้นยังเป็นคนรักความยุติธรรม ไม่ชอบการเอารัดเอาเปรียบ และจะรักษาสิทธิของตัวเองเสมอ

~ ชอบกาแฟที่กลิ่นหอมแรง ~
ส่วนคนที่ชอบการแฟที่มีกลิ่นหอมแรงๆ เข้มข้น แสดงว่าเป็นคนที่ช่างเลือก ชอบแต่สิ่งที่ดีที่สุด มักพิถีพิถันต่อข้าวของเครื่องใช้ส่วนตัว เป็นคนรักเพื่อน มีทัศนะที่ชัดเจนต่อสิ่งต่างๆ และชอบการอยู่ในสังคมที่มีแต่คนทัศนะตรงกัน

~ ชอบกาแฟรสอ่อนๆ ~ คนที่ชอบกาแฟรสชาติอ่อนๆ ขอให้มีกลิ่นกาแฟก็เป็นอันใช้ได้นั้น แสดงว่าเป็นคนที่ชอบความสงบ สุขภาพ ชอบความสะอาด และความปลอดโปร่ง สบายกาย สบายใจ นอกจากนั้นยังเป็นคนเคารพความเห็นของผู้อื่น ไม่ชอบโต้แย้งกับใครโดยไม่จำเป็น

~ ชอบกาแฟหวานจัด ~ คนที่ชอบกาแฟหวานมากๆ เรียกว่าหวานนำรสอื่นๆ มาเลยนั้น แสดงว่าเป็นคนที่มีอารมณ์เปราะบาง ปรวนแปรง่าย เป็นคนที่มักจะมีความใฝ่ฝันเกี่ยวกับชีวิตตัวเองที่เป็นอยู่ อยากมีชีวิตที่ดียิ่งๆ ขึ้นไปอีก อยากเป็นคนพิเศษของใครซักคน

~ ชอบกาแฟรสกลมกล่อม ~ ส่วนคนที่ชอบกาแฟรสชาติพอดีๆ ไม่หวานเกินไป ไม่มันเกินไป แสดงว่าเป็นคนที่ชอบชีวิตที่ลงตัว มีความพอดีในจิตใจ ไม่ชอบการแก่งแย่งแข่งขัน ไม่ชอบการต่อสู้เพื่อให้รู้ผลแพ้ชนะชนะ มักเป็นคนดูแลสุขภาพ ให้ความสนใจเรื่องการเรียน การศึกษา ชอบการค้นคว้าหาความรู้เพิ่มเติม

~ ชอบกาแฟร้อนๆ ~ สวนคนที่ชอบกาแฟร้อนๆ นั้น มักเป็นคนที่หาความสุขได้อย่างง่ายๆ ชอบความมีชีวิตชีวา กระฉับกระเฉง เป็นคนตื่นตัวเร็วและปรับตัวเก่ง สามารถนำเอาประสบการณ์ต่างๆ ของตัวเองมาปรับใช้และให้ข้อคิดที่ดีกับคนอื่นๆ

~ ชอบดื่มกาแฟเย็น ~ ส่วนคนที่ไม่ชอบกาแฟร้อนๆ อุ่นๆ แต่ชอบกาแฟเย็นเจี๊ยบชื่นใจ แสดงว่าเป็นคนชอบการมีเพื่อนเยอะๆ ชอบการได้พักผ่อน ผ่อนคลาย เมื่อเวลาทำงานก็ทำงานก็ตั้งใจทุ่มเท แต่พอเวลาพักก็หาความสุขให้กับตัวเองอย่างเต็มที่ เป็นคนร่าเริงเช่นกัน ใครอยู่ใกล้ก็มักเบิกบานไปด้วย

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #10101 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:37:47 PM »

ด้วยความเคารพครับ

ไม่ทราบว่าหมายความว่าอย่างไรครับ ปืนยิงไม่ดีหรือครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

« ตอบ #10102 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 02:58:25 PM »

ปืนน่ะดีอยู่ครับ แต่เจ้าของเบื่อ เลยเอาไปตัดหางซะ จู๋เลยครับ ดูเค้ากล้าทำ....

ไม่ทราบว่าหมายความว่าอย่างไรครับ ปืนยิงไม่ดีหรือครับ

ขอบคุณครับ

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #10103 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 03:16:20 PM »

ขอบคุณครับ
ปืนน่ะดีอยู่ครับ แต่เจ้าของเบื่อ เลยเอาไปตัดหางซะ จู๋เลยครับ ดูเค้ากล้าทำ....

....ผมไม่กล้าทำแบบนี้แน่นอนครับ ใจถึงจริงๆ แต่จากหวานกลายเป็ฯดุดันดีครับพี่โพธ ของพี่โสภณใช่ไหมมครับ.. Cheesy

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #10104 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 03:17:53 PM »

ขอบคุณครับ

คือแบบว่า

รับทราบครับ เล่นเอาผมเกือบไม่อยากจองคิมเบอร์เลยครับ อยากได้รุ่น คัสตอม ซีดีพีทู ครับ ไม่ทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ แต่ยังไม่ได้จองครับ ต้องให้ ผบ.ทบ อนุมัติก่อนครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #10105 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 03:25:09 PM »

ใครตามหาพี่ปูไม่พบ หาได้ที่ ห้อง XX_Hot_Thai_Girl_XX นะครับ กลางวัน พี่ปูจะเฝ้าอยู่ที่นั่นครับ
สงสัยไปหยบดูเด็ก Grin

ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #10106 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 03:59:52 PM »

ขออภัยครับพี่ๆ ....ผมตามมุขไม่ทัน ตัดหางปล่อยวัด ของพี่โพธ คืออะไรครับ
เกิดอะไรกับปืนพี่โสภณครับ
แล้วที่ประกาศขายน่ะ ของใครครับ

...ยังงงอยู่ ขอบคุณครับ(เสื้อ team HATYAI อะไรสักอย่าง สวยดีนะครับ)
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #10107 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 04:21:12 PM »

หวัดดีหวันเย็นครับพี่น้อง   22-25 นี้ น้องจง อยู่หม้าย ผมว่าอีเปลี่ยนที่กินเหล้าไปกินที่ตรังหีด แนะนำร้านหรอยๆมั่งเนอะ. Grin Grin Grin

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #10108 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 04:32:25 PM »

ถ้าชอบอาหารป่าไปถนนสายใหม่ทางไปทุ่งสงครับ รู้สึกว่าจะชื่อร้าน นาท่าม ในเมืองก็ร้าน โกชัยซีฟูดส์ Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #10109 เมื่อ: มีนาคม 20, 2007, 04:37:13 PM »

หวัดดีหวันเย็นครับพี่น้อง 22-25 นี้ น้องจง อยู่หม้าย ผมว่าอีเปลี่ยนที่กินเหล้าไปกินที่ตรังหีด แนะนำร้านหรอยๆมั่งเนอะ. Grin Grin Grin

พจน์เอ้ย ...... ผิดหวังอย่างแรงกะคนนี้ รู้ปุ๊บหยบปั๊บ บ่าวโจ้ ณ คอนสี เคยได้ชื่อว่าราชาหยบยังสู้กระจงไม่ได้เล้ยยยยย

ไม่เชื่อลองดู เดี๋ยวเข้ามาอ่านก็บอกว่าเสียใจ ใสเจีย ต้องลงเลไปขุดทอง (งี้แหละเป็นประจำ เพื่อนฝูงส่ายยยยหาง)

หน้า: 1 ... 671 672 673 [674] 675 676 677 ... 35779
  พิมพ์