เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 04:24:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 731 732 733 [734] 735 736 737 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25767604 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10995 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 10:52:12 PM »

บอกน้องเค้านะครับท่านก้อน  ว่ามีครูหนุ่มหัวใจยังว่างอยู่คนหนึ่งกำลังหาคนรู้ใจมาเป็นแม่ศรีเรือน  เรื่องค่าสินสอดจะเรียกเท่าไรก็ให้บอกมา  จะให้ผู้ใหญ่ชื่อแพะโกลกไปเป็นเถ้าแก่จัดการให้ครับ

คงต้องรบกวนท่านก้อนด้วยนะครับ  และขอบพระคุณล่วงหน้าครับ....  ครูชายแดนขาดรัก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10996 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 10:58:23 PM »

ขออนุญาตครับ

น้องนุ่นน่ารักครับ

เด็กอาไร๊ขยันทำงาน

หน้าตาก็ดี ทนลำบากมาเป็นเด็กเสริฟร้านหัวปลา

เดี๋ยวปั๊ดให้ทุนซะเลย

ด้วยความเคารพครับ

สวัสดีครับ พี่ก้อน (ไม่ค่อนแม่น) ผมต้อม ครับ พึงรู้ว่าเป็นพี่ก้อน  ขอบคุณครับสำหรับเรื่องที่ช่วยหาปืนไห้ ไม่มีพี่ก้อน พี่แพะ คงไม่ได้ปืน ขอบคุณมากครับ มีโอกาส เจอกันทานข้าวกันหน่อยนะครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #10997 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 11:06:30 PM »

หน้าตาก็ดี ทนลำบากมาเป็นเด็กเสริฟร้านหัวปลา

สวัสดีครับ พี่ก้อน (ไม่ค่อนแม่น) ผมต้อม ครับ พึงรู้ว่าเป็นพี่ก้อน  ขอบคุณครับสำหรับเรื่องที่ช่วยหาปืนไห้ ไม่มีพี่ก้อน พี่แพะ คงไม่ได้ปืน ขอบคุณมากครับ มีโอกาส เจอกันทานข้าวกันหน่อยนะครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยินดีครับ

หัวปลาช่องนนทรีย์  ฟันธง Grin Grin

ตามหารักแท้ หลงรัก หลงรัก

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #10998 เมื่อ: เมษายน 13, 2007, 11:15:31 PM »

ยินดีครับ

หัวปลาช่องนนทรีย์  ฟันธง Grin Grin

ตามหารักแท้ หลงรัก หลงรัก

เสียดายสมัยเมื่อ 5 ปีที่แล้วกำลังรุ่งๆ ขึ้นกรุงเทพทุกเดือน กินร้านนี้ประจำ กลางคืนไปโรงเบียร์เยอรมัน...

สงสัยตอนนั้นน้องเขา ยังกินอมยิ้มอยู่เลย....

ก้อนครับ ช่วงเย็นกินหัวปลา แล้วไปเมาต่อที่โคขุนนะครับน้องก้อนรูปหล่อ...

ขออนุญาตครับพี่แพะ

"ถึงเมาเหล้า เช้าสายก็หายไป แต่เมาใจ เป็นประจำ ทุกค่ำคืน"

"ถึง เถาวัลย์พันเกี่ยว ที่ เลี้ยวลด ก็ไม่คด เหมือน หนึ่งใน น้ำใจ คน"

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #10999 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 10:18:05 AM »

สวัสดีครับเพื่อนๆ (ขอรบกวนอีกแล้ว)  ไม่ทราบว่าท่านใดมีลิ้น max ขนาด .45 เหลือบ้างครับ
ผมอยากจะขอซื้อต่อ  พอดีมือบอนไปหน่อย (อยากทดลอง) มันก็เลยเสีย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ถ้ามีช่วยส่งข่าวมาบอกทาง pm ได้ครับ ขอบคุณครับ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #11000 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 10:59:55 AM »

สวัสดีครับ

เงียบเหงาจัง หม้ายใครเลยสงสัยยังนอนไม่ตื่น

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #11001 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 12:12:01 PM »

รายงานจาก บ้านพ่อตาครับ ยังไม่กลับบ้านหาดใหญ่

ไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ กับใอ้บลูทูธ บลูแทธนี่ ติดมั่งไม่ติดมั่ง พอติดแล้วก็งุ่มง่าม แต่ก็พอตามข่าวได้

เมื่อกี้ตำรวจลับ ว.สิบสาม มาตามให้ไปรายงานตัว เพื่อภาระกิจ อะไรบางอย่างไม่แน่ใจ แต่ผมยังไปไม่ได้ ยังไงถ้ากลับมาทัน จะติดต่อเข้ามาใหม่ครับ

ท่านหัวหน้าตำรวจลับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #11002 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 12:18:25 PM »

รายงานจาก บ้านพ่อตาครับ ยังไม่กลับบ้านหาดใหญ่

ไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ กับใอ้บลูทูธ บลูแทธนี่ ติดมั่งไม่ติดมั่ง พอติดแล้วก็งุ่มง่าม แต่ก็พอตามข่าวได้

เมื่อกี้ตำรวจลับ ว.สิบสาม มาตามให้ไปรายงานตัว เพื่อภาระกิจ อะไรบางอย่างไม่แน่ใจ แต่ผมยังไปไม่ได้ ยังไงถ้ากลับมาทัน จะติดต่อเข้ามาใหม่ครับ

ท่านหัวหน้าตำรวจลับ

พี่เข้มงุ่มง่าม คริ คริ คริ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11003 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 01:37:06 PM »

ป๋าฮิม กับ พี่แป้ว โทรแจ้งว่าพรุ่งนี้เวลาสิบโมงเช้าหากใครว่างเรียนเชิญที่สนามยิงปืนพี่โพธด้วยครับ เพราะว่าพี่โพธนัดกับ อ.จเร (IDPA) กันที่สนาม และจะมีการคุยกันเรื่องอบรมยิงปืนระบบนี้ด้วยในวันข้างหน้านี้นะครับ

ส่วนกระผมขอดูคืนนี้ก่อนว่าพรุ่งนี้ไปไหวไหม เพราะคืนนี้มีเฮกับทีมโก๋สมัยเรียน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11004 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 01:47:01 PM »

พี่น้องครับ ใครรู้จักเซียนจตุคามบ้างครับ  นะรบกวนให้ช่วยดูของจ่าเปิ้งให้หน่อย  ผมบอกแล้วว่ามีหลายคนแล้วบอกว่าปลอม แต่มันยังยืนยันว่าไม่ปลอม ผมจะได้นัดให้เจอกันซะทีครับ มันจะได้ไปเถียงเซียนแทนเถียงผมครับ

ป.ล. ไม่ต้องไปบอกขายต่อแล้วนะครับ ค่อยให้ทั้งจ่าเปิ้งและเซียนนัดเจอกันเองดีกว่าครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11005 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 02:29:42 PM »

ป๋าฮิม กับ พี่แป้ว โทรแจ้งว่าพรุ่งนี้เวลาสิบโมงเช้าหากใครว่างเรียนเชิญที่สนามยิงปืนพี่โพธด้วยครับ เพราะว่าพี่โพธนัดกับ อ.จเร (IDPA) กันที่สนาม และจะมีการคุยกันเรื่องอบรมยิงปืนระบบนี้ด้วยในวันข้างหน้านี้นะครับ

ส่วนกระผมขอดูคืนนี้ก่อนว่าพรุ่งนี้ไปไหวไหม เพราะคืนนี้มีเฮกับทีมโก๋สมัยเรียน

อยากลืมนะครับ พรุ่งนี้พี่ๆเพื่อนๆ พี่น้องทีมเสื้อแดง หรือท่านที่สนใจ ใครพอมีเวลาว่าง ขอเชิญนะครับ เจอกันที่สนามยิงปืนหาดใหญ่ ครับ ท่านผู้กำกับ เปิดให้พิเศษครับ ทั้งๆที่เป็นวันหยุด เพื่อเพื่อนคอปืนด้ามขวานโดยเฉพาะ จะได้มีโอกาสสัมผัสกับการยิงปืนระบบ IDPA โดยอาจารย์จเรผู้ซึ่งเป็นผู้ที่ชำนาญในระบบนี้ เป็นคนแรกในเมืองไทยที่ยอมเผยแพร่แด่ชาวปืนที่สนใจครับ Smiley Smiley Smiley เวลา 10.00 น. 15.04.2007
เมื่อมีโอกาสดีสักครั้ง  โปรดอย่าพลาด !!!!!!!!!   Shocked Shocked Shocked
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2007, 02:36:17 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #11006 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 02:36:02 PM »

อยากลืมนะครับ พรุ่งนี้พี่ๆเพื่อนๆ พี่น้องทีมเสื้อแดง หรือท่านที่สนใจ ใครพอมีเวลาว่าง ขอเชิญนะครับ เจอกันที่สนามยิงปืนหาดใหญ่ ครับ ท่านผู้กำกับ เปิดให้พิเศษครับ ทั้งๆที่เป็นวันหยุด เพื่อเพื่อนคอปืนด้ามขวานโดยเฉพาะ จะได้มีโอกาสสัมผัสกับการยิงปืนระบบ IDPA โดยอาจารย์จเรผู้ซึ่งเป็นผู้ที่ชำนาญในระบบนี้ เป็นคนแรกในเมืองไทยที่ยอมเผยแพร่แด่ชาวปืนที่สนใจครับ Smiley Smiley Smiley
เมื่อมีโอกาสดีสักครั้ง โปรดอย่าพลาด !!!!!!!!! Shocked Shocked Shocked

พลาดกันเห็นๆครับป๋า ฝากป๋าดูเผื่อไว้ด้วยครับค่อยมาสอนต่อ... Wink

แต่ 21 นี้ชัดเจนครับ ฉายเดี่ยวเหมือนเดิม เพราะผมไม่คิดจะเข้าชมรมของพี่ชัชครับ... เยาะเย้ย Grin Grin Grin

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11007 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 02:39:51 PM »

อยากลืมนะครับ พรุ่งนี้พี่ๆเพื่อนๆ พี่น้องทีมเสื้อแดง หรือท่านที่สนใจ ใครพอมีเวลาว่าง ขอเชิญนะครับ เจอกันที่สนามยิงปืนหาดใหญ่ ครับ ท่านผู้กำกับ เปิดให้พิเศษครับ ทั้งๆที่เป็นวันหยุด เพื่อเพื่อนคอปืนด้ามขวานโดยเฉพาะ จะได้มีโอกาสสัมผัสกับการยิงปืนระบบ IDPA โดยอาจารย์จเรผู้ซึ่งเป็นผู้ที่ชำนาญในระบบนี้ เป็นคนแรกในเมืองไทยที่ยอมเผยแพร่แด่ชาวปืนที่สนใจครับ Smiley Smiley Smiley
เมื่อมีโอกาสดีสักครั้ง โปรดอย่าพลาด !!!!!!!!! Shocked Shocked Shocked

พลาดกันเห็นๆครับป๋า ฝากป๋าดูเผื่อไว้ด้วยครับค่อยมาสอนต่อ... Wink

แต่ 21 นี้ชัดเจนครับ ฉายเดี่ยวเหมือนเดิม เพราะผมไม่คิดจะเข้าชมรมของพี่ชัชครับ... เยาะเย้ย Grin Grin Grin

ได้เลยครับ จะจับภาพให้ทุกช๊อทเลยครับ วันนี้วันครอบครัวพี่ชัชพาแฟนและลูกๆ ไปเที่ยวอยู่กรุงเทพฯ ขณะนี้ครับ Smiley Smiley Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2007, 02:43:52 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11008 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 02:55:10 PM »

ขณะนี้พี่เข้มกำลังลาดตระเวนอยู่ในพื้นที่เขตอิทธิพลของพ่อตา  ไม่แน่อาจจะนัดราชาหยบมารขาวออกไปก๊งกัน  ถ้าราชาหยบผู้กล้าแกร่งนามนั้นฟื้นจากเมื่อคืนแล้ว

ป๋าฮิม   ไม่พาสาวบาร์เบียร์ไปเที่ยวบ้างเหรอครับ   อย่านั่งมองนาน ๆ เดี๋ยวน้องเค้าจะอดใจไม่ไหวนะครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11009 เมื่อ: เมษายน 14, 2007, 02:57:28 PM »

ขอตัวก่อนนะครับทุกท่าน  วัยรุ่น ว.๑๓  มาเตือนแล้วว่าถึงกำหนดการเริ่มสตาร์ทเครื่องยกแก้วกันแล้วจ้า
หน้า: 1 ... 731 732 733 [734] 735 736 737 ... 35779
  พิมพ์