เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:16:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 755 756 757 [758] 759 760 761 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25749400 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11355 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:05:30 AM »

สงสารคอปืนคนนั้นจัง ที่พูดอย่างเต็มปากเต็มคำว่า "ซื้ออูซี่เจาะพอร์ตเมื่อปีสี่หก ในราคาแสนหก ตอนนี้คงขึ้นสองแสนแล้ว" แต่พอเห็นสายตาของเค้ากับท่าทีในการมองปืนกระบอกอื่น ๆ บอกได้คำเดียวว่า "สมน้ำหน้า ได้นกเอี้ยงฝูงเบ่อเริ่มเลย" แฮ่ แฮ่

คิดมากไปหรือเปล่า  ดูๆแล้วเขาก็ยิงแม่นดีนะ  Wink

สงสารเค้านะครับ ที่ปืนราคาห้าหมื่นกว่ายิงได้ทัดเทียมปืนแสนหก Tongue  Grin

หลงรัก  หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11356 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:09:11 AM »

ป๋าฮิมครับ  ซีดีที่ป๋าให้มานั้นใช้โปรแกรมอะไรเปิดครับ นามสกุลของไฟล์มันคือ VOB จะได้โหลดโปรแกรมมาเปิดได้ถูกครับ

หัวอ่านเป็นดีวีดี  เปิดกับ power dvd มันแจ้ง error code เปิดกับ windows media ก็ไม่สามารถเปิดได้ครับ  Huh
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #11357 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 08:41:44 AM »

สวัสดีครับจาวใต้ครับ มาแวะเยี่ยมเยือน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หวัดดีครับน้าเอ๋รูปหล่อ ........ หวัดดีไข่นุ้ยด้วยจ้า
สวัสดีครับจาวใต้ครับ มาแวะเยี่ยมเยือน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สวัสดีจ๋าว ฝ๊ากบอกจ๋าวเหนือชื่อโด่งด๋วยว่า อย่าหยบนักแรง Grin
หลงรัก หลงรัก หลงรักไม่ได้เว้ากะอาจารย์โด่งหล๋ายแล้ว หลงรัก หลงรัก หลงรักอ้าวไปอีสานเลย Grin Grin Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #11358 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 09:53:23 AM »

หวัดดีท่านเอ๋ มาทำไหรทางใต้เหรอ อิๆ ยินดีต้อนกลับครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #11359 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 09:56:00 AM »

พี่น้องครับ อุส่าห์เตรียมเตาว่าจะไปเผา ปรากฎว่าโดน(รุม)ครับ ถูกเผาซะเอง เกรียมเลย

ผมยังจำหน้าและชื่อได้ไม่หมดทุกคน โอกาสต่อไปคงจำได้ดีขึ้นครับ ขอบคุณมากๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #11360 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 10:13:39 AM »

สวัสดีจ๋าว ฝ๊ากบอกจ๋าวเหนือชื่อโด่งด๋วยว่า อย่าหยบนักแรง Grin
หัวเราะร่าน้ำตารินสวัสดีพี่น้องชาวใต้รักทุกท่านครับ............................................ช่วงนี้เค้าโดนเคอฟิวงะ...............เพื่อนมาจากนอกล่อคาราโอเกะติดๆกันมา6-7วันแล้ว...................................แฟนไม่คุยด้วยมาสองวันแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11361 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 10:56:36 AM »

หัวเราะร่าน้ำตารินสวัสดีพี่น้องชาวใต้รักทุกท่านครับ............................................ช่วงนี้เค้าโดนเคอฟิวงะ...............เพื่อนมาจากนอกล่อคาราโอเกะติดๆกันมา6-7วันแล้ว...................................แฟนไม่คุยด้วยมาสองวันแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ๋อ  สรุปเบี้ยวมาเที่ยงปักษ์ใต้แล้วซิ Tongue Grin

พี่น้องครับ อุส่าห์เตรียมเตาว่าจะไปเผา ปรากฎว่าโดน(รุม)ครับ ถูกเผาซะเอง เกรียมเลย

ผมยังจำหน้าและชื่อได้ไม่หมดทุกคน โอกาสต่อไปคงจำได้ดีขึ้นครับ ขอบคุณมากๆ

Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11362 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:06:43 AM »

เมื่อวานตอนแฟนพี่ตุ้มซ้อมยิงปืนอยู่ พี่ตุ้มบอกว่าถ้าหนีเที่ยวบ่อย ๆ แฟนจะไม่จัดการกับพี่ตุ้ม แต่จะไปจัดการเพื่อนพี่ตุ้มแทน เพราะถ้าไม่มีเพื่อน พี่ตุ้มก็จะไม่เหลวไหล ตกใจ พอเราหันไปดูเป้าซ้อมยิงมีแต่เก้ากับสิบเท่านั้น  โดนชก โดนชก ใครจะไปกินเหล้าที่บ้านพี่ตุ้มก็ไปเถอะครับ ผมไม่ว่าง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วนป๋าฮิมคงรักผมมากถึงกับพริ้นภาพมาให้โดยเฉพาะ แถมใช้กระดาษอย่างดีในการพริ้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ชัชของเราใช่ย่อย ตั้งการ์ดตั้งแต่เดินลงจากรถจนไปรับลูก ไม่มีใครทำอะไรพี่ท่านได้ไม่ว่าจะหมัดแย็บหรือหมัดฮุค พี่ท่านฟุตเวิร์คดี การ์ดเยี่ยม เลยรอดตัวไป เพราะว่าพี่ผู้หญิงอยู่ใกล้ ๆ พี่ท่านเลยออกตัวเหมือนเวฟ ไม่อย่างนั้นวันหลังไม่ได้ไปเที่ยวกลางคืนตามประสาคนโสดอีก จูบบบบ Grin

ส่วนพี่เข้ม ไม่ต้องพูด โดนซะไหม้เกรียมเลย  เยาะเย้ย  ผมในฐานนะคนบ้านเดียวกัน  ได้แต่นั่งทำตาปริบปริบไม่รู้จะช่วยยังไงดี  เพราะตอนเด็ก ๆ ครูสอนว่าให้อยู่ทางฝ่ายชนะ  ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11363 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:10:06 AM »

ป่านนี้ลูกพี่แพะของกระผมซึ่งเป็นคู่ชกกับลูกพี่เข้มของกระผมคงนั่งแลหนังสบายใจอยู่กระมัง...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11364 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:12:47 AM »

รอบหน้าจัดมิตติ้งบรรยากาศแบบนี้อีกนะครับ   ก๊งกันจนดึกไม่ต้องมูฟไปหาสิ่งยั่วยวนใจที่ไม่จริงใจ Grin  จะได้คุยกันออกรสให้หายกับที่คิดถึงกัน  ชอบมิตติ้งสไตล์นี้มากมายเลยครับ  เสียดายถ้าไม่ติดภารกิจต้อนรับพรรคพวกล่ะก็คงได้กินปลาเผา ปูเผา หมึกย่าง ฝีมือคนนาโหนด Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2007, 11:14:50 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #11365 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:23:12 AM »

รอบหน้าจัดมิตติ้งบรรยากาศแบบนี้อีกนะครับ   ก๊งกันจนดึกไม่ต้องมูฟไปหาสิ่งยั่วยวนใจที่ไม่จริงใจ Grin  จะได้คุยกันออกรสให้หายกับที่คิดถึงกัน  ชอบมิตติ้งสไตล์นี้มากมายเลยครับ  เสียดายถ้าไม่ติดภารกิจต้อนรับพรรคพวกล่ะก็คงได้กินปลาเผา ปูเผา หมึกย่าง ฝีมือคนนาโหนด Cheesy

ตกใจ.....ขอให้หมันจริงเหอะ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11366 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:30:53 AM »

จำใจให้จริงน่ะน้องโจ้ ไข่นุ้ยหมดสภาพแล้วโดนน๊อคตั้งแต่ยังไหว้ครูไม่เสร็จ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11367 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:32:34 AM »

สำหรับท่านหลวงพี่โจ้อาร์พี่จีนั้น  พี่แป้วฝากชื่อมาให้เลือกสองชื่อคือ โจ้อเวจี  กับ  โจ้หื่นกาม  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11368 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:33:57 AM »

จำใจให้จริงน่ะน้องโจ้ ไข่นุ้ยหมดสภาพแล้วโดนน๊อคตั้งแต่ยังไหว้ครูไม่เสร็จ

เปลี่ยนบรรกาศ   เปลี่ยนสไตล์  สบายกว่ากันเยอะเลย Cheesy
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #11369 เมื่อ: เมษายน 22, 2007, 11:52:03 AM »

เปลี่ยนบรรกาศ   เปลี่ยนสไตล์  สบายกว่ากันเยอะเลย Cheesy

งั้นตกลงตามนี้ Cool เพลงไม่ต้องร้อง กลองไม่ต้องตี โคโยตี้ไม่ต้องเต้น

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: 1 ... 755 756 757 [758] 759 760 761 ... 35779
  พิมพ์