เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:49:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 760 761 762 [763] 764 765 766 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25746181 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11430 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 08:50:01 AM »

พี่หรอยก๊าบบบบ    ในซีดีนี้เค้าขายรถถังด้วยก๊าบบบบ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11431 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 08:52:26 AM »

พี่หรอยก๊าบบบ   เค้าขายสะพานด้วยก๊าบบบ  เราค่อยซื้อไปทอดสาว ๆ กันนะก๊าบบบ
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #11432 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 10:03:24 AM »

เอารูปมาอวดบ้างดีกว่า อิอิ Grin

ลุงแพะกำลังจะเผาต้นสนครับ ตกใจ ตกใจ

พี่น้องครับ ถ้ารอเครื่องจุดไฟอันนี้ รับรองว่าวันนั้น เป็นไม่ได้กินครับ สรุปว่า ใช้ไม่ได้ครับ ไม่ผ่าน คุณภาพไม่ดี คริๆ

ขออนุญาตครับ

ใช้ได้จริงๆนะครับ

ผมยืนยัน ป่าวอำ

แต่ผู้สาธิตอาจยังไม่ชำนาญ

ถ้าให้ผมจุด  ปู๊ดเดียวติด

ด้วยความเคารพครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #11433 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 10:16:16 AM »

Grinท่านไม่ค่อยแม่นครับ ที่ใช้ไม่ได้เพราะลุงแพะไม่เอามาฝากผมครับ คริๆ

ของน๊ะใช้ได้ เพียงแต่คนใช้ไม่ได้ครับ ชัดเจน 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2007, 11:09:30 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11434 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 10:17:41 AM »

Grinท่ายไม่ค่อยแม่นครับ ที่ใช้ไม่ได้เพราะลุงแพะไม่เอามาฝากผมครับ คริๆ

ของน๊ะใช้ได้ เพียงแต่คนใช้ไม่ได้ครับ ชัดเจน 55

สงครามกำลังจะเกิดขึ้น ตกใจ  พี่แพะก๊าบบบ   พี่เข้มอยู่นี่ก๊าบบบ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11435 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 10:22:06 AM »

พี่น้องครับ   หลังจากที่ส่วนกลางกำลังสร้างบรรทัดฐานในการขอ ป.๓ แก่คนรักปืนไปแล้ว  บัดนี้ถึงเวลาของภาคใต้โดยท่านที่ทำหน้าที่ขึ้นชกเพื่อให้เป็นบรรทัดฐานก็คือ  หนองหัวพราน  ศิษย์สุพินท์  ยังไงก็ขอแรงใจส่งไปให้ท่านบรรจงของเราเยอะ ๆ นะครับ ครบยกเมื่อไรจะจัดงานเลี้ยงฉลองนักมวยของเราครับ Wink
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #11436 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 10:58:23 AM »

พี่หรอยก๊าบบบบ ในซีดีนี้เค้าขายรถถังด้วยก๊าบบบบ
พี่หรอยก๊าบบบ เค้าขายสะพานด้วยก๊าบบบ เราค่อยซื้อไปทอดสาว ๆ กันนะก๊าบบบ

สวัสดีครับ ครู เดียวไปวางดาวน์ขับเล่นสักคัน ขับชวนน้องต้อม ไปหาน้องลูกเงาะ...อิ อิ
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #11437 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 10:59:55 AM »

ขออภัยและเสียดายอย่างแรงที่ไปร่วมด้วยไม่ได้ เพราะกว่าจะฝึกเสร็จ เก็บของก็เกือบ 3 ทุ่มแล้ว หมดแรงครับเพราะยืนตากแดดทั้งวัน ขออภัยด้วยครับ เห็นบรรยากาศแล้วน่าหนุกมาก ไว้คราวหน้านะครับ ลืมบอก สาวที่มาฝึกเค้าเห็นภาพการฝึกลูกซองที่สนามเค้าวิจารณ์พวกเราในภาพด้วย ว่าไงจะเฉลยทีหลัง รับรองฮา...

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11438 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:23:22 AM »

พี่น้องครับ   หลังจากที่ส่วนกลางกำลังสร้างบรรทัดฐานในการขอ ป.๓ แก่คนรักปืนไปแล้ว  บัดนี้ถึงเวลาของภาคใต้โดยท่านที่ทำหน้าที่ขึ้นชกเพื่อให้เป็นบรรทัดฐานก็คือ  หนองหัวพราน  ศิษย์สุพินท์  ยังไงก็ขอแรงใจส่งไปให้ท่านบรรจงของเราเยอะ ๆ นะครับ ครบยกเมื่อไรจะจัดงานเลี้ยงฉลองนักมวยของเราครับ Wink

เอาใจช่วยครับ  แต่ถ้าได้สำนวนฟ้องจากท่านผู้การสุพินท์ก็เบาใจได้ครับ  เห็นคนถูกฟ้องยอมออก ป.3 อย่างรวดเร็ว   ขึ้นอยู่กับว่าคนฟ้องจะใจออ่นยอมถอนฟ้องหรือไม่ซะมากกว่า  Wink  Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11439 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:23:50 AM »

อิ อิ รอดตัวไป  วันนั้นไม่ได้ไปฝึกกับเค้าด้วย  เลยรอดคำวิจาร์ณจากสาว ๆ อิ อิ อิ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11440 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:24:34 AM »

ขออภัยและเสียดายอย่างแรงที่ไปร่วมด้วยไม่ได้ เพราะกว่าจะฝึกเสร็จ เก็บของก็เกือบ 3 ทุ่มแล้ว หมดแรงครับเพราะยืนตากแดดทั้งวัน ขออภัยด้วยครับ เห็นบรรยากาศแล้วน่าหนุกมาก ไว้คราวหน้านะครับ ลืมบอก สาวที่มาฝึกเค้าเห็นภาพการฝึกลูกซองที่สนามเค้าวิจารณ์พวกเราในภาพด้วย ว่าไงจะเฉลยทีหลัง รับรองฮา...

ช่วงนี้งานรัดตัวนะครับพี่  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11441 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:25:33 AM »

แจ้งข่าว แก้ข่าว บรรดากุ้ง หอย ปู ปลา (ทะเล ไม่ใช่ชื่อบุคคล) ล้วนเป็นสิ่งของที่ป๋า ฮิม พี่ใหญ่ของพวกเราจัดหามาทั้งนั้น ไม่ใช่ผม ผมได้แค่ช่วยจัดการทำให้มันสุกขึ้นมาเท่านั้นเอง โปรดเข้าใจตามนี้ด้วย

แล้วนี่ก็มีอันเป็นรู้สึกเกรงใจป๋าฮิมมากๆ หลายครั้งมากแล้วที่ได้เสียสละทุกๆอย่าง ทั้งแรงกายแรงใจ แรงเงิน ให้กับพวกเรา

แล้วเมื่อตอนเย็นหัวค่ำ ก็ไม่ได้ดื่มกินอย่างตั้งใจ เพราะเกิดอุบัติเหตุกับ "ฮิมจูเนียร์" เลยมีความรู้สึกสงสารมากๆ

ป๋าครับ ผบ.ผมสั่งผมใว้ว่า ได้จังหวะและโอกาศ จะเชิญป๋ามาแก้ตัว ใหม่ จะทำปูผัดห้าดาวให้ทาน ว.2ว.8

พี่ตุ้มรับทราบแล้วก็กรุณาแก้ไขข้อความด้วยครับพี่

รับทราบครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต้องขอโทษป๋าฮิมอย่างแรงครับ....ที่ข้าน้อยเข้าใจคลา่ดเคลื่อน.... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่ทราบว่าป๋าหามาจากไหน ตัวเป้ง ๆ ทั้งนั้น ปลาตัวเกือบโล... น้ำลายหก

ส่วนฮิมจูเนียร์(น้องนายน์) ได้รับอุบัติเหตุจากการรู้เท่าไม่ถึงการ จากกระผมเอง
ที่ตามไฟด้วยตะเกียงแก๊ส โดยวางไว้กับพื้น ไม่ได้ตั้งไว้ในที่พ้นมือเด็ก.....
...น้องเลยกะจะจับตะเกียงเล่น........น่าสงสารมาก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ทำเอาทั้งวง หมดอารมณ์สนุกไปด้วย....
แต่ด้วยความเป็นลูกของป๋า   หลังจากป๋าพากลับไปที่พัก ไม่นาน
ก็กลับมาร่วมวงกับสมาชิกใหม่.....โดยกลับมาด้วยอารมณ์สนุกสนานเช่นเดิม
ทำเอาสมาชิกหายกังวล.............นายแน่มาก ฮิมจูเนียร์..สมเป็นลูกป๋าจริง ๆ  Grin

ขอให้แผลหายเร็วๆนะครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11442 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:26:54 AM »

ป๋าฮิมครับ ผมว่าวันหลังเราจัดฝึกซ้อมยิงจากในรถและออกมายิงนอกรถแบบต่อเนื่องอย่างใน DVD กันดีกว่าครับ ช๊อบชอบ

ได้เลยครับ เดี๋ยวจัดให้ ใช้รถฮอนด้าสีน้ำเงินแล้วกันนะ ถึงกระจกหน้าแข็งยังไงก็ไม่มีปัญหาครับ Grin Grin Grin

ป๋าฮิมครับ ผมว่าวันหลังเราจัดฝึกซ้อมยิงจากในรถและออกมายิงนอกรถแบบต่อเนื่องอย่างใน DVD กันดีกว่าครับ ช๊อบชอบ

สวัสดีครับ dvd มันส์ๆดูแล้ว ไรท์เผื่อบ้างครับ จะได้ร่วมกันมันส์ครับ
เพราะเพื่อนๆหลายคน รอแจมครับ ขอบคุณครับ ...เจ้านาย
อยู่ที่ผมครับลืมให้พี่ ไว้เจอกันคราวหน้าช่วยทวงด้วยนะครับ Smiley Smiley Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11443 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:27:18 AM »

เอาใจช่วยครับ  แต่ถ้าได้สำนวนฟ้องจากท่านผู้การสุพินท์ก็เบาใจได้ครับ  เห็นคนถูกฟ้องยอมออก ป.3 อย่างรวดเร็ว   ขึ้นอยู่กับว่าคนฟ้องจะใจออ่นยอมถอนฟ้องหรือไม่ซะมากกว่า  Wink  Wink

ตอนนี้กำลังยุท่านบรรจงไม่ให้ถอนฟ้องครับ  ให้ศาลสั่งนายทะเบียนออก ป.๓ ทีเดียวเลย  เพราะคาดว่านายทะเบียนน่าจะชิงขอออก ป.๓ แล้วขอให้ถอนฟ้องครับ ส่วนสำเนาคดีพี่เสกที่มีทั้งหมด ๒๙ หน้า พี่เสกจะส่งมาให้ผมครับ หลังจากนั้นผมค่อยสำเนาแจกจ่ายพวกเรากันนะครับ Smiley
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11444 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:28:14 AM »

Grinท่านไม่ค่อยแม่นครับ ที่ใช้ไม่ได้เพราะลุงแพะไม่เอามาฝากผมครับ คริๆ

นั่นซิครับ กำลังจะบอกพี่เข้มว่าลุงแพะเราเล่นจะเผาต้นสนซะงั้น  อยู่ๆไฟลุกพรึบเลย

เอ่อถ้าลุงแพะเข้ามาอ่าน  วันหลังสั่งแบบนี้มาให้ด้วยซักอัน และเอาดาวกระจายของนินจาด้วย  หลงรัก  หลงรัก
หน้า: 1 ... 760 761 762 [763] 764 765 766 ... 35779
  พิมพ์