เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 07:36:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 761 762 763 [764] 765 766 767 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25743884 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11445 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:28:35 AM »

พี่น้องทุกท่านครับ  ก่อนเปิดเทอมอยากให้จัดมิตติ้งเพ้นท์บอลกันสักหนครับ เผื่อจะได้ประสบการณ์อะไรบางอย่าง ดีไหมครับ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11446 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:29:27 AM »

พี่น้องครับ   หลังจากที่ส่วนกลางกำลังสร้างบรรทัดฐานในการขอ ป.๓ แก่คนรักปืนไปแล้ว  บัดนี้ถึงเวลาของภาคใต้โดยท่านที่ทำหน้าที่ขึ้นชกเพื่อให้เป็นบรรทัดฐานก็คือ  หนองหัวพราน  ศิษย์สุพินท์  ยังไงก็ขอแรงใจส่งไปให้ท่านบรรจงของเราเยอะ ๆ นะครับ ครบยกเมื่อไรจะจัดงานเลี้ยงฉลองนักมวยของเราครับ Wink

เอาใจช่วยครับ  แต่ถ้าได้สำนวนฟ้องจากท่านผู้การสุพินท์ก็เบาใจได้ครับ  เห็นคนถูกฟ้องยอมออก ป.3 อย่างรวดเร็ว   ขึ้นอยู่กับว่าคนฟ้องจะใจออ่นยอมถอนฟ้องหรือไม่ซะมากกว่า  Wink  Wink

ตอนนี้กำลังยุท่านบรรจงไม่ให้ถอนฟ้องครับ  ให้ศาลสั่งนายทะเบียนออก ป.๓ ทีเดียวเลย  เพราะคาดว่านายทะเบียนน่าจะชิงขอออก ป.๓ แล้วขอให้ถอนฟ้องครับ ส่วนสำเนาคดีพี่เสกที่มีทั้งหมด ๒๙ หน้า พี่เสกจะส่งมาให้ผมครับ หลังจากนั้นผมค่อยสำเนาแจกจ่ายพวกเรากันนะครับ Smiley

เอาเข้าจริงๆเขาทำตาแดงๆ ก็คงสงสารอีกนะแหละ คริ คริ  Wink
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11447 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:31:49 AM »

พี่น้องทุกท่านครับ  ก่อนเปิดเทอมอยากให้จัดมิตติ้งเพ้นท์บอลกันสักหนครับ เผื่อจะได้ประสบการณ์อะไรบางอย่าง ดีไหมครับ

เจ้าจ้าจะขอลงด้วยคนได้ปะ หรือไม่ก็รวมพลเด็กๆลงด้วย มีกติกาว่าห้ามยิงโดนเด็ก ใครยิงโดนต้องโดนปรับ อิอิ

สนามเพ้นท์บอลอยู่แถวใกล้ๆบ้านผม ก็ตรง ม.หาดใหญ่แหละ  เล่นกันเสร็จไปต่อร้านอาหารตาชั่งอิสาน ก็ดีนะใกล้บ้านดี จะได้กินเหล้าได้  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11448 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:35:21 AM »

ขออภัยและเสียดายอย่างแรงที่ไปร่วมด้วยไม่ได้ เพราะกว่าจะฝึกเสร็จ เก็บของก็เกือบ 3 ทุ่มแล้ว หมดแรงครับเพราะยืนตากแดดทั้งวัน ขออภัยด้วยครับ เห็นบรรยากาศแล้วน่าหนุกมาก ไว้คราวหน้านะครับ ลืมบอก สาวที่มาฝึกเค้าเห็นภาพการฝึกลูกซองที่สนามเค้าวิจารณ์พวกเราในภาพด้วย ว่าไงจะเฉลยทีหลัง รับรองฮา...

มีรูปหล่อๆของผมด้วยมั๊ยครับพี่  ตกใจ  ตกใจ  Shocked  Shocked  โดนชก  โดนชก  Wink  Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11449 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:40:05 AM »

ขออภัยและเสียดายอย่างแรงที่ไปร่วมด้วยไม่ได้ เพราะกว่าจะฝึกเสร็จ เก็บของก็เกือบ 3 ทุ่มแล้ว หมดแรงครับเพราะยืนตากแดดทั้งวัน ขออภัยด้วยครับ เห็นบรรยากาศแล้วน่าหนุกมาก ไว้คราวหน้านะครับ ลืมบอก สาวที่มาฝึกเค้าเห็นภาพการฝึกลูกซองที่สนามเค้าวิจารณ์พวกเราในภาพด้วย ว่าไงจะเฉลยทีหลัง รับรองฮา...

ช่วงนี้งานรัดตัวนะครับพี่ Grin

ช่วงนี้งานรัด  ต่อไปสาวรัดครับ Grin

ป๋าฮิมครับ ผมว่าวันหลังเราจัดฝึกซ้อมยิงจากในรถและออกมายิงนอกรถแบบต่อเนื่องอย่างใน DVD กันดีกว่าครับ ช๊อบชอบ

ได้เลยครับ เดี๋ยวจัดให้ ใช้รถฮอนด้าสีน้ำเงินแล้วกันนะ ถึงกระจกหน้าแข็งยังไงก็ไม่มีปัญหาครับ Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แล้วเกี่ยวอะไรกับผมอีกล่ะก๊าบบบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ยังไงฝากบอก "ฮิมน้อย" ด้วยครับว่าให้หายเจ็บไวไว Wink

พี่น้องครับ   หลังจากที่ส่วนกลางกำลังสร้างบรรทัดฐานในการขอ ป.๓ แก่คนรักปืนไปแล้ว  บัดนี้ถึงเวลาของภาคใต้โดยท่านที่ทำหน้าที่ขึ้นชกเพื่อให้เป็นบรรทัดฐานก็คือ  หนองหัวพราน  ศิษย์สุพินท์  ยังไงก็ขอแรงใจส่งไปให้ท่านบรรจงของเราเยอะ ๆ นะครับ ครบยกเมื่อไรจะจัดงานเลี้ยงฉลองนักมวยของเราครับ Wink

เอาใจช่วยครับ  แต่ถ้าได้สำนวนฟ้องจากท่านผู้การสุพินท์ก็เบาใจได้ครับ  เห็นคนถูกฟ้องยอมออก ป.3 อย่างรวดเร็ว   ขึ้นอยู่กับว่าคนฟ้องจะใจออ่นยอมถอนฟ้องหรือไม่ซะมากกว่า  Wink  Wink

ตอนนี้กำลังยุท่านบรรจงไม่ให้ถอนฟ้องครับ  ให้ศาลสั่งนายทะเบียนออก ป.๓ ทีเดียวเลย  เพราะคาดว่านายทะเบียนน่าจะชิงขอออก ป.๓ แล้วขอให้ถอนฟ้องครับ ส่วนสำเนาคดีพี่เสกที่มีทั้งหมด ๒๙ หน้า พี่เสกจะส่งมาให้ผมครับ หลังจากนั้นผมค่อยสำเนาแจกจ่ายพวกเรากันนะครับ Smiley

เอาเข้าจริงๆเขาทำตาแดงๆ ก็คงสงสารอีกนะแหละ คริ คริ Wink

ถ้าเป็นอย่างนั้น คงต้องส่งครูชายแดนขึ้นชกต่อครับ  แต่ไม่รู้ว่านายทะเบียนจะขึ้นชกด้วยหรือเปล่า Grin

เจ้าจ้าจะขอลงด้วยคนได้ปะ หรือไม่ก็รวมพลเด็กๆลงด้วย มีกติกาว่าห้ามยิงโดนเด็ก ใครยิงโดนต้องโดนปรับ อิอิ

สนามเพ้นท์บอลอยู่แถวใกล้ๆบ้านผม ก็ตรง ม.หาดใหญ่แหละ  เล่นกันเสร็จไปต่อร้านอาหารตาชั่งอิสาน ก็ดีนะใกล้บ้านดี จะได้กินเหล้าได้  Grin

เอาดิ เอาดิ  ผมอยู่ทางฝ่ายเด็ก ๆ และเดินตามหลังเด็ก ๆ เอง งานนี้ชนะเห็น ๆ Grin แถมเจ้าของสนามเป็นเพื่อนกับพี่โพธลูกพี่พวกเราด้วยนา อิ อิ Cheesy

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11450 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:41:39 AM »

ขอให้แผลหายเร็วๆนะครับ

ขอบคุณครับ หายแล้วครับ ตั้งแต่คืนนั้นคิดว่าจะพาแกไปนอนพักที่โรงแรม พอไปถึงลืมเรื่องแผลเลย เลยพาไปสโมสรต่อได้เล่นกับลูกคุณน้อยและพี่มอสเลยหายสนิทเลย สนุกกันถึงดึกถึงกลับ ตอนเช้าปรากฎว่านิ้งพองไปสองนิ้ว แต่ไม่เจ็บเลยไม่มีปัญหาครับ ร้องอยากจะไปอีกครับ Smiley Smiley Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11451 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:42:57 AM »

เอ๊ะ  ท่านโจ้หื่นกาม  ณ  หัวไทร  หายไปไหนเนี่ย :Smiley Cheesy

มีรูปหล่อๆของผมด้วยมั๊ยครับพี่  ตกใจ  ตกใจ  Shocked  Shocked  โดนชก  โดนชก  Wink  Wink

น่าว่าโดนก่อนเพื่อนนิ อิ อิ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11452 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:45:35 AM »

ขอบคุณครับ หายแล้วครับ ตั้งแต่คืนนั้นคิดว่าจะพาแกไปนอนพักที่โรงแรม พอไปถึงลืมเรื่องแผลเลย เลยพาไปสโมสรต่อได้เล่นกับลูกคุณน้อยและพี่มอสเลยหายสนิทเลย สนุกกันถึงดึกถึงกลับ ตอนเช้าปรากฎว่านิ้งพองไปสองนิ้ว แต่ไม่เจ็บเลยไม่มีปัญหาครับ ร้องอยากจะไปอีกครับ Smiley Smiley Smiley

สมแล้วครับที่เป็นลูกป๋า Wink ถ้าอย่างนั้นต้องฉลอง น้ำลายหก Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11453 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:47:01 AM »

ดีใจด้วยครับพี่  ที่เจ้าตวเล็กไม่ได้เป็นอะไรมาก  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11454 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 11:48:56 AM »

เอ๊ะ  ท่านโจ้หื่นกาม  ณ  หัวไทร  หายไปไหนเนี่ย :Smiley Cheesy

น่าว่าโดนก่อนเพื่อนนิ อิ อิ  Grin

Shocked  Shocked  Grin  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11455 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:12:58 PM »

พี่น้องครับ ถ้าผมจะจัดทำ โครงการปืนสวัสดิการของทีมเสื้อแดง ทุกท่านมีความเห็นเช่นไรบ้างครับ :Smiley แผนนะวางไว้แล้ว ตอนนี้กำลังตรวจสอบข้อมูลอยู่ว่าจะเจาะเข้าไปได้ไหม (บอกใบ้ได้แค่นี้) Grin
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #11456 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:38:37 PM »

อยู่ที่ผมครับลืมให้พี่ ไว้เจอกันคราวหน้าช่วยทวงด้วยนะครับ   

xxxxxxxxxxxxxxxxx
    สวัสดีครับ เฮีย มะวานเพื่อนนัดก็เลยไปแจมกันที่สนาม ผกก. ครับ เจอแต่หมอสมศักดิ์ครับ
ว่าจะไปจ่ายค่าแชร์สักหน่อยครับ  ขอให้น้องไนน์หายไวๆๆ  แม่บ้านผมชมน้ำจิ้มอร่อยมากๆ
และงานจัดใด้สนุกจริงๆ   สงสัยต้องมีภาค 2 แหง๋ๆ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #11457 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:42:11 PM »

พี่น้องครับ หลังจากที่ส่วนกลางกำลังสร้างบรรทัดฐานในการขอ ป.๓ แก่คนรักปืนไปแล้ว บัดนี้ถึงเวลาของภาคใต้โดยท่านที่ทำหน้าที่ขึ้นชกเพื่อให้เป็นบรรทัดฐานก็คือ หนองหัวพราน ศิษย์สุพินท์ ยังไงก็ขอแรงใจส่งไปให้ท่านบรรจงของเราเยอะ ๆ นะครับ ครบยกเมื่อไรจะจัดงานเลี้ยงฉลองนักมวยของเราครับ Wink

เอา ตาจงสู้ๆๆ  แบบนี้ได้ลุ้นหล่าว
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11458 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 01:07:34 PM »

พี่น้องครับ ถ้าผมจะจัดทำ โครงการปืนสวัสดิการของทีมเสื้อแดง ทุกท่านมีความเห็นเช่นไรบ้างครับ :Smiley แผนนะวางไว้แล้ว ตอนนี้กำลังตรวจสอบข้อมูลอยู่ว่าจะเจาะเข้าไปได้ไหม (บอกใบ้ได้แค่นี้) Grin

อย่าบอกว่าเอาสปริงฟีลด์และน้องคิมพี่แพะกับน้องคิมของพี่ฮิม มาปล่อยให้ผ่อนนะ  ถ้าใช่ขอลงชื่อด้วยคน  โดนชก  โดนชก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11459 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 01:15:22 PM »

อยู่ที่ผมครับลืมให้พี่ ไว้เจอกันคราวหน้าช่วยทวงด้วยนะครับ

xxxxxxxxxxxxxxxxx
 สวัสดีครับ เฮีย มะวานเพื่อนนัดก็เลยไปแจมกันที่สนาม ผกก. ครับ เจอแต่หมอสมศักดิ์ครับ
ว่าจะไปจ่ายค่าแชร์สักหน่อยครับ ขอให้น้องไนน์หายไวๆๆ แม่บ้านผมชมน้ำจิ้มอร่อยมากๆ
และงานจัดใด้สนุกจริงๆ สงสัยต้องมีภาค 2 แหง๋ๆ

ได้เลยครับ นัดมาเลย ยิ่งลูกบอกว่าอยากไปอีก แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้พี่แป้ว ว 13 มาว่าขณะนี้แกนั่งกับพี่โสภณ กำลังหนุกหนานอยู่ที่ สทร ครับ Smiley Smiley Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หน้า: 1 ... 761 762 763 [764] 765 766 767 ... 35779
  พิมพ์