เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 03:32:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 777 778 779 [780] 781 782 783 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25724845 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11685 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 07:29:33 PM »

นี่ไงครับรูปผม  หล่อไหมล่ะครับ จูบบบบ Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2007, 07:40:12 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11686 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 07:37:30 PM »

ท่าน StaRMaN  ช่วยบอกชื่อเสียงเรียงนาม  ที่มาที่ไป  เขตพื้นที่ที่อยู่  อาวุธที่ใช้ให้รับทราบด้วยครับ  พวกเรายินดีต้อนรับคนคอเดียวที่มีความจริงใจให้แก่กันเสมอครับ  บางคราอาจจะพูดมากกันไปสักหน่อยจึงดูเหมือนปิดกั้นและแบ่งพรรคแบ่งพวก แต่จริง ๆ แล้วหาไม่เป็นเช่นนั้นเลย แต่ถ้าใครไม่มาแจมก็นึกว่าไม่มีใครสนจะร่วมก๊วนกับเรานะครับ  ยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ

แบบที่ไข่เบิ้ล บอกไว้ครับ พวกเราเน้นเมาและโม้ ความมันส์มาก่อนเพื่อนเป็นที่ตั้งและต้อนรับทุกๆท่านไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนครับ...อย่างป๋าฮิมแรกๆ ก็หยบๆมาดู พอได้คุยได้เข้าก๊วนกัน กลายเป็นหัวหน้าแก๊ง และประธาน สว.ไปแล้วครับ... Grin Grin Grin

ใช่ครับ อย่างพี่แพะก็ประธานชมรมเกลียมัวภาคใต้.....ทีมงานเรามีระดับประธานหลายคน โดนชก โดนชก

น้านพี่ชัช สมเป็นจอมยุทธ...ลงมือก่อนได้เปรียบ... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เลสแบร์กระบอกนี้ คือ เบสแบร์ที่ดีที่สุดในโลกด้วยหรือเปล่าครับ

กระบอกนี้ดีที่สุดในโลกเป็นอันดับสามจ้าไข่เบิ้ล คงไม่ต้องบอกนะว่า อันดับกับสองเป็นกระบอกไหน... โดนชก Grin หลงรัก

เพื่อนย่อมเข้าใจเพื่อน.....ชิงลงมือก่อนที่จะโดน  ย่อมมีชัย  โดนชก  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11687 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 07:39:21 PM »

คุณวัฒน์....

อย่าลืมนะต้องบอกว่า อยู่แถวไหนในเมืองลุง  และ เวลาทีมงานไปเยี่ยมที่บ้านโซดาที่จะยกมาให้พรรคพวกตราถ้าวเอว หรือไม่

ไม่ทราบว่าขอ ป.๓  ยังครับ  ถ้ายัง  พอดีผมรู้จักกับนายทะเบียนเมืองพัทลุงนิดหน่อยนะครับ  แต่คงต้องรีบไปขอก่อนวันที่ ๑๒ นี้นะครับ เนื่องจากนายทะเบียนต้องกลับไปโรงเรียนเพื่อสอนหนังสืออีกนะครับ ตกใจ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2007, 07:53:10 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11688 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 07:41:49 PM »

ไม่ใช่ม๊างงงงงง    ประธานชมรม  กับ  รองชมรม  เข้าใจกันต่างหาก โดนชก โดนชก โดนชก

ท่าน StaRMaN  ช่วยบอกชื่อเสียงเรียงนาม  ที่มาที่ไป  เขตพื้นที่ที่อยู่  อาวุธที่ใช้ให้รับทราบด้วยครับ  พวกเรายินดีต้อนรับคนคอเดียวที่มีความจริงใจให้แก่กันเสมอครับ  บางคราอาจจะพูดมากกันไปสักหน่อยจึงดูเหมือนปิดกั้นและแบ่งพรรคแบ่งพวก แต่จริง ๆ แล้วหาไม่เป็นเช่นนั้นเลย แต่ถ้าใครไม่มาแจมก็นึกว่าไม่มีใครสนจะร่วมก๊วนกับเรานะครับ  ยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ

แบบที่ไข่เบิ้ล บอกไว้ครับ พวกเราเน้นเมาและโม้ ความมันส์มาก่อนเพื่อนเป็นที่ตั้งและต้อนรับทุกๆท่านไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนครับ...อย่างป๋าฮิมแรกๆ ก็หยบๆมาดู พอได้คุยได้เข้าก๊วนกัน กลายเป็นหัวหน้าแก๊ง และประธาน สว.ไปแล้วครับ... Grin Grin Grin

ใช่ครับ อย่างพี่แพะก็ประธานชมรมเกลียมัวภาคใต้.....ทีมงานเรามีระดับประธานหลายคน โดนชก โดนชก

น้านพี่ชัช สมเป็นจอมยุทธ...ลงมือก่อนได้เปรียบ... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เลสแบร์กระบอกนี้ คือ เบสแบร์ที่ดีที่สุดในโลกด้วยหรือเปล่าครับ

กระบอกนี้ดีที่สุดในโลกเป็นอันดับสามจ้าไข่เบิ้ล คงไม่ต้องบอกนะว่า อันดับกับสองเป็นกระบอกไหน... โดนชก Grin หลงรัก

เพื่อนย่อมเข้าใจเพื่อน.....ชิงลงมือก่อนที่จะโดน  ย่อมมีชัย  โดนชก  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11689 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 07:45:37 PM »

นึกภาพที่เจอป๋าวันแรกแล้ว ขำ Grin  ป๋าก็ไม่ค่อยกล้าเข้า   พวกเราก็ไม่ค่อยกล้าเข้าหา  ต่างฝ่ายต่างจด ๆ จ้อง ๆ ซึ่งกันและกัน ป๋าเลยอดไปทานข้าวกับพวกเราที่เกาะยอเลย  เพราะพวกเราไม่กล้าชวน หัวเราะร่าน้ำตาริน  แต่พอรอบหลังป๋าได้ไปทานข้าวร่วมกันเพราะพี่บุญมา  เมื่อเปรียบเทียบอายุกันแล้ว  เลยได้ตำแหน่ง ประธานไปครอง โดนชก โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2007, 07:47:11 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11690 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 07:49:08 PM »

วันที่ ๑๒ พ.ค. นัดมิตติ้งที่หาดใหญ่กันดีกว่าครับพี่น้อง  เพราะได้ข่าวว่าโรงเรียนแถบ ๓ จชต. จะเปิดเทอมแล้ว  จัดมิตติ้งเพื่อเรียกขวัญกำลังใจให้แก่ครูเหล่านั้น :Smiley

ว่าพรือครับพี่น้อง
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #11691 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:08:39 PM »

วันที่ ๑๒ พ.ค. นัดมิตติ้งที่หาดใหญ่กันดีกว่าครับพี่น้อง เพราะได้ข่าวว่าโรงเรียนแถบ ๓ จชต. จะเปิดเทอมแล้ว จัดมิตติ้งเพื่อเรียกขวัญกำลังใจให้แก่ครูเหล่านั้น :Smiley

ว่าพรือครับพี่น้อง

ไม่รับปากนะไข่เบิ้ล...วันที่ 4 ก็ต้องไป แล้ววันที่ 12 ไปอีก... โดนชก โดนชก โดนชก

รถเติมน้ำมันนะครับ ไม่ได้ขี่ม้าไป แถมต้องหาเช้ากินค่ำอีก... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าไม่ได้ไปยังไง ค่อยมารับขวัญที่โก-ลก ก็แล้วกันนะไข่...... จูบบบบ Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11692 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:15:07 PM »

นั่งรถตู้ หรือ รถไฟ มามั้งแหละ   ทีเราใช้ให้นั่งรถตู้ หรือ รถไฟ ไปโกลกเลยนิ  อิ อิ อิ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #11693 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:20:14 PM »

นั่งรถตู้ หรือ รถไฟ มามั้งแหละ ทีเราใช้ให้นั่งรถตู้ หรือ รถไฟ ไปโกลกเลยนิ อิ อิ อิ

เดี๋ยวเจ้าคุณปู่รู้ว่านั่งรถตู้หรือรถไฟไป มีหวังถูกตัดออกจากกองมรดก หมื่นล้าน...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11694 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:23:35 PM »

โรงเรียนของเราน่าอยู่    คุณครูโดนยิงทุกวัน

ตำรวจก็ไปคุ้มกัน   โดนยิงเหมือนกัน

เหมือนกันกับครู

โรงเรียนของเราน่าอยู่    คุณครูโดนยิงทุกวัน

ทหารก็ไปคุ้มกัน   โดนยิงเหมือนกัน

อส. ก็ไปคุ้มกัน   โดนยิงเหมือนกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2007, 08:27:41 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11695 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:24:45 PM »

Grin Grin Grin

๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #11696 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:35:01 PM »

คุณวัฒน์....

อย่าลืมนะต้องบอกว่า อยู่แถวไหนในเมืองลุง  และ เวลาทีมงานไปเยี่ยมที่บ้านโซดาที่จะยกมาให้พรรคพวกตราถ้าวเอว หรือไม่

ไม่ทราบว่าขอ ป.๓  ยังครับ  ถ้ายัง  พอดีผมรู้จักกับนายทะเบียนเมืองพัทลุงนิดหน่อยนะครับ  แต่คงต้องรีบไปขอก่อนวันที่ ๑๒ นี้นะครับ เนื่องจากนายทะเบียนต้องกลับไปโรงเรียนเพื่อสอนหนังสืออีกนะครับ ตกใจ  Grin

อยู่ อ.ป่าพะยอม ครับ บ้านนอกนิดนึง ป.3  ได้แล้วครับ
ส่วนถ้าพรรคพวกไปหาถึงบ้านเนี่ยตอนแรกก็คง มีตราสิงห์ยกขา มาก่อนละครับ แต่เสร็จงานถ้า เจ้าของบ้านเมาแอ๋ เดินเซ นี่เจอตราเท้าเอว แถมมีชี้นิ้วด้วยแนะ เศร้าจัย เมาทีไรเมียด่าทุกกกที คนกินเหล้าไม่เมาก็แปลกสิเน๊อะ
     เอาเป็นว่าผมกินได้เต็มที่ แต่ห้ามมาว เมียบอกเซมากุถีบ อย่างเดวเลย อยากร้องไห้

แต่ละท่านทำงานทำการอะไรกันหรอคับ เห็นดูมีเวลาว่างเล่นบอร์ดเยอะเลย สนุกดี
รูปลายเซ็นท่านนี่ ผมเพิ่งสังเกตุครับ หรอยแรง ข้างนึงถือปืน ข้างนึงถือขวดนม เจ็บจริง ฮา๏๏

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11697 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:46:05 PM »

อยู่ป่าพะยอม พอจะบีบพิกัดให้เล็กลงสักหน่อยอีกได้ไหมครับ มีพรรคพวกอยู่แถวนั้นเหมือนกันครับ....รูปลายเซ็น คือโลโก้ของทีมครับท่านวัฒน์ เป็นสติ๊กเกอร์ทีมของพวกเราครับ ถ้าเห็นรถคันไหนมีสติ๊กเกอร์แบบนี้ก็ทักทายได้ครับ แต่อย่าไปกระโดดขวางรถ เดี๋ยวโดนชนได้ อิ อิ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #11698 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:46:16 PM »

ตำรวจก็ไปคุ้มกัน   โดนยิงเหมือนกัน

โรงเรียนของเราน่าอยู่ ครูเบิ้ลก็ไปทุกวัน

รีบไปก็ไม่เคยทัน ตื่นสายทุกวัน

ถึงโรงเรียนสิบโมง  อิอิ (เลยรอดทุกวัน)

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11699 เมื่อ: เมษายน 27, 2007, 08:47:38 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ   อีตาโจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 777 778 779 [780] 781 782 783 ... 35779
  พิมพ์