เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:25:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 795 796 797 [798] 799 800 801 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25707341 ครั้ง)
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #11955 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 12:00:52 PM »

สวัสดีครับพี่น้องสายเคเบิลเสีย เลยทำให้ขาดหายไปนาน ตอนนี้ช่างมาซ่อมเสร็จแล้วครับ. Grin Grin
บ่าวไข่ติดต่อพี่พลแล้วม้าย ผมให้เบอร์ตนที่พี่เค้าแล้ว.เรื่องกล๊อก 17 น้าน.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #11956 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 12:11:10 PM »

สวัสดีครับ  เมื่อคืน นั่งลุ้น หงส์ อัด เชลซีีกระจุย ......สะจาย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #11957 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 12:22:54 PM »

เมื่อคืนไปงานเลี้ยงฉลองวันเกิดครบ 6 รอบของ นพ.อุทัย คุณพ่อของท่านจินตา
เจอแบล๊คเลเบิ้ลยักษ์แบบตั้งโชว์ไม่รู้กี่ลิตร 2 ขวด อายุ 23 ปี รสชาดนุ่มนวลมาก
เล่นเอาเมาแปร๊ดดดดดดดเลย ........ อิอิ เสียดายจ่ามิ๊นรีบกลับก่อนเพราะมีคนก่อ
วินาศกรรมที่ฟาร์มด้วยการดับไฟฟ้า พรุ่งนี้คงไปรับ varmin ที่สนามบิน ....... ว้าววววว

พี่ปูครับ

เห็นว่าเป็นเกาต์ กินเหล้าได้เหอครับ หวังเหวิดนิ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #11958 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 01:00:04 PM »

แง แง  โดนลดยศแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปกติตำแหน่ง ผบ.ฉก.บินหลา ครองยศร้อยเอก  ไปเมื่อวานกับพี่โพธเพื่อนเลื่อนตำแหน่งให้เป็นสารวัตรฯ เลย Grin กลับมาหาดใหญ่โดนลดยศเหลือจ่า ฐานไม่แนะนำลูกโต๊ะอิหม่ามให้ลูกพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

แต่ว่าปืนกระบอกนี้เจ๋งจริง ๆ สำหรับภารกิจลับดับไฟใต้ หลงรัก หลงรัก
เรียกตามจ่าแป้ว

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #11959 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 01:03:39 PM »

พี่น้องครับวันที่สี่ว่างกันไหมครับ พี่แพะชวนกินเหล้านะครับ Grin ตอนนี้โทรมาแจ้งขออนุญาตเข้าพื้นที่เมืองลุงเพื่อไปตรัง แต่ไม่ยอมมายื่นพาสพอร์ตด้วยตนเอง เลยรอดค่าขนมเค้กไป ตกใจ Cheesy

บ๊ะ...แค่ผ่านทาง ยังต้อง จ๊อบ พาส-สะ-พอร์ต หรอยจริงครู สุดยอด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11960 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 01:14:32 PM »

พี่น้องครับวันที่สี่ว่างกันไหมครับ พี่แพะชวนกินเหล้านะครับ Grin ตอนนี้โทรมาแจ้งขออนุญาตเข้าพื้นที่เมืองลุงเพื่อไปตรัง แต่ไม่ยอมมายื่นพาสพอร์ตด้วยตนเอง เลยรอดค่าขนมเค้กไป ตกใจ Cheesy

บ๊ะ...แค่ผ่านทาง ยังต้อง จ๊อบ พาส-สะ-พอร์ต หรอยจริงครู สุดยอด

โผ๊ม เด็กบ้านพี่เข้ม โร้จักม้ายอ่ะ  ชัดเจนนิ  Grin

แง แง โดนลดยศแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปกติตำแหน่ง ผบ.ฉก.บินหลา ครองยศร้อยเอก ไปเมื่อวานกับพี่โพธเพื่อนเลื่อนตำแหน่งให้เป็นสารวัตรฯ เลย Grin กลับมาหาดใหญ่โดนลดยศเหลือจ่า ฐานไม่แนะนำลูกโต๊ะอิหม่ามให้ลูกพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

แต่ว่าปืนกระบอกนี้เจ๋งจริง ๆ สำหรับภารกิจลับดับไฟใต้ หลงรัก หลงรัก
เรียกตามจ่าแป้ว

ก๊าบป๋ม  Wink  พี่แป้วแกยศไม่ขึ้นเพราะเมายี่สิบสี่ชั่วโมง  Grin

สวัสดีครับ เมื่อคืน นั่งลุ้น หงส์ อัด เชลซีีกระจุย ......สะจาย

แต่พี่หรอยเชียร์เชลซี ตกใจ โดนชก โดนชก โดนชก

สวัสดีครับพี่น้องสายเคเบิลเสีย เลยทำให้ขาดหายไปนาน ตอนนี้ช่างมาซ่อมเสร็จแล้วครับ. Grin Grin
บ่าวไข่ติดต่อพี่พลแล้วม้าย ผมให้เบอร์ตนที่พี่เค้าแล้ว.เรื่องกล๊อก 17 น้าน.

ได้ของเมื่อใด ผมจะประสานผ่านลุงนั้นแหละ   Wink

ครูเบิ้ลครับ

ฝากบอกพี่แพะด้วยว่า ขออภัยที่ไม่ได้อยู่ต้อนรับ เนื่องจากติดภาระกิจหาเงินซื้อปืนเพื่อจะได้ทะเลาะกับนานทะเบียน

ตอนนี้ผมอยู่ที่ เกาะลาบวน มาเลเซียครับ พรุ่งนี้ออกเรือวิดเลครับ

ขอบคุณครับ

ม้ายทันแล้วจง  ลุงแพะแกไม่จอดให้ปั๊มพาสพอร์ต Grin

เมื่อคืนไปงานเลี้ยงฉลองวันเกิดครบ 6 รอบของ นพ.อุทัย คุณพ่อของท่านจินตา
เจอแบล๊คเลเบิ้ลยักษ์แบบตั้งโชว์ไม่รู้กี่ลิตร 2 ขวด อายุ 23 ปี รสชาดนุ่มนวลมาก
เล่นเอาเมาแปร๊ดดดดดดดเลย ........ อิอิ เสียดายจ่ามิ๊นรีบกลับก่อนเพราะมีคนก่อ
วินาศกรรมที่ฟาร์มด้วยการดับไฟฟ้า พรุ่งนี้คงไปรับ varmin ที่สนามบิน ....... ว้าววววว

ปืนใครหล่าวอ่ะ :Smiley หว๋างนี้ม้ายค่อยเชื่อเสียแล้ว  ขี้ลักปืนเพื่อนมาเล่นแล้วเอามาหยอกน้อง ๆ โดนชก โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11961 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 01:16:51 PM »

พี่น้องครับ โทรหา หรือ pm หาป๋าฮิมด่วนครับ สำหรับท่านใดที่ยังไม่ทราบทริปของวันที่ 6 - 7 นี้ เดี๋ยวจะอดของดี Wink
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #11962 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 01:23:35 PM »

พี่น้องครับ โทรหา หรือ pm หาป๋าฮิมด่วนครับ สำหรับท่านใดที่ยังไม่ทราบทริปของวันที่ 6 - 7 นี้ เดี๋ยวจะอดของดี Wink

อดแล้วหล๊าวครับพี่น้อง   ครูเบิ้ลโทรหาพี่แพะแลถี ว่าถึงไหนแล้ว กลัวอี้แวะกินข้าวร้านบนเขาพับผ้า อาหารธรรมดา ราคาแพงมากครับ บอกกันอย่าแวะ ทนเนือยลงไปกินข้างล่างดีหวาครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11963 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 01:28:21 PM »

สาว่าป่านี้อีพ้นเมืองตรังแล้วแหละท่านจง  เพราะโทรมาหาผมแรกแค่ ๆ ตีสิบเอ็ดได้ว่าโย๋แถวนาท่อม  ร้านบนเขาพับผ้าแสดงว่าท่านจงไปลองกินแล้วเหอ
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #11964 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 02:00:59 PM »

สาว่าป่านี้อีพ้นเมืองตรังแล้วแหละท่านจง เพราะโทรมาหาผมแรกแค่ ๆ ตีสิบเอ็ดได้ว่าโย๋แถวนาท่อม ร้านบนเขาพับผ้าแสดงว่าท่านจงไปลองกินแล้วเหอ

ไม่เคยลองครับ แต่เพื่อนบอกมาครับ ไม่มีอาหารแนะนำเป็นอาหารพื้นๆทั่วไปครับ แต่วันนั้นผมลองที่ร้านครัวศรีนครินทร์ พ้นกิ่งมาหิดนึง อาหารดีใช้ได้ ราคาไม่แพงนะครับผมว่า

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #11965 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 03:56:30 PM »

คือแบบว่า

กลับที่พักแล้วครับ เลิกงานแล้ว ๕ โมงเย็น ผมคงเข้าเวป อวป. ไม่ได้ เข้าไปคุยกันบ้างที่ กินกันเกมส์ นะครับ

ขอบคุณครับ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11966 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 04:17:54 PM »

พี่ปูครับ
เห็นว่าเป็นเกาต์ กินเหล้าได้เหอครับ หวังเหวิดนิ
ขอบคุณครับ

ตอนเป็นก็ไม่กินดิ กินตอนไม่เป็น

ปืนใครหล่าวอ่ะ :Smiley หว๋างนี้ม้ายค่อยเชื่อเสียแล้ว ขี้ลักปืนเพื่อนมาเล่นแล้วเอามาหยอกน้อง ๆ โดนชก โดนชก โดนชก

อ้าววววว คิดว่าเราเป็นคนขี้ลักซะแล้ว ของใครก็บอกของใครดิเฮีย เขียนบอกโต้งๆว่าของนังมิ๋นมัน

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11967 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 04:24:49 PM »

เรื่องไรหรือ ยังไม่ทราบเรื่องเลย หรือว่าฉลองลดยศ จะได้จัดให้ยิ่งใหญ่เลยปิดหาดใหญ่เลี้ยง Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #11968 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 04:34:46 PM »

พี่ปูครับ
ขอบคุณครับ

ตอนเป็นก็ไม่กินดิ กินตอนไม่เป็น

ปืนใครหล่าวอ่ะ :Smiley หว๋างนี้ม้ายค่อยเชื่อเสียแล้ว ขี้ลักปืนเพื่อนมาเล่นแล้วเอามาหยอกน้อง ๆ โดนชก โดนชก โดนชก

อ้าววววว คิดว่าเราเป็นคนขี้ลักซะแล้ว ของใครก็บอกของใครดิเฮีย เขียนบอกโต้งๆว่าของนังมิ๋นมัน

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ช่วยซ้ำ ก๊าบ ช่วยซ้ำ  Grin Grin Wink Wink Cheesy Cheesy

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11969 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 04:55:42 PM »

ใช่แล้วน้องแพะ เดี๋ยวนี้ไข่นุ้ยเริ่มออกอาการเป็นเอามาก หลังจากไปไหนมาไหนต้องมีคนคุมตลอด

หน้า: 1 ... 795 796 797 [798] 799 800 801 ... 35779
  พิมพ์