เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:26:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 796 797 798 [799] 800 801 802 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25707488 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #11970 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 05:33:19 PM »

พี่น้องครับ โทรหา หรือ pm หาป๋าฮิมด่วนครับ สำหรับท่านใดที่ยังไม่ทราบทริปของวันที่ 6 - 7 นี้ เดี๋ยวจะอดของดี Wink

เรื่องไรหรือ ยังไม่ทราบเรื่องเลย หรือว่าฉลองลดยศ จะได้จัดให้ยิ่งใหญ่เลยปิดหาดใหญ่เลี้ยง Grin Grin Grin

อ้าวป๋า......แล้วเรื่องมันเป็นไงมาไงกันล่ะครับป๋า....ผมงงแล้ว... Huh

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11971 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 06:26:00 PM »

พี่ปูครับ
เห็นว่าเป็นเกาต์ กินเหล้าได้เหอครับ หวังเหวิดนิ
ขอบคุณครับ

ตอนเป็นก็ไม่กินดิ กินตอนไม่เป็น

ปืนใครหล่าวอ่ะ :Smiley หว๋างนี้ม้ายค่อยเชื่อเสียแล้ว ขี้ลักปืนเพื่อนมาเล่นแล้วเอามาหยอกน้อง ๆ โดนชก โดนชก โดนชก

อ้าววววว คิดว่าเราเป็นคนขี้ลักซะแล้ว ของใครก็บอกของใครดิเฮีย เขียนบอกโต้งๆว่าของนังมิ๋นมัน

พี่ปูครับ
เห็นว่าเป็นเกาต์ กินเหล้าได้เหอครับ หวังเหวิดนิ
ขอบคุณครับ

ตอนเป็นก็ไม่กินดิ กินตอนไม่เป็น

ปืนใครหล่าวอ่ะ :Smiley หว๋างนี้ม้ายค่อยเชื่อเสียแล้ว ขี้ลักปืนเพื่อนมาเล่นแล้วเอามาหยอกน้อง ๆ โดนชก โดนชก โดนชก

อ้าววววว คิดว่าเราเป็นคนขี้ลักซะแล้ว ของใครก็บอกของใครดิเฮีย เขียนบอกโต้งๆว่าของนังมิ๋นมัน

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ช่วยซ้ำ ก๊าบ ช่วยซ้ำ Grin Grin Wink Wink Cheesy Cheesy

ใช่แล้วน้องแพะ เดี๋ยวนี้ไข่นุ้ยเริ่มออกอาการเป็นเอามาก หลังจากไปไหนมาไหนต้องมีคนคุมตลอด

มีอะไรกันเหรอ  สงสัยจะมีการเข้าใจผิดกระมัง Grin Grin ปล่อยเด็ก ๆ เค้าไปเถิดดดดดดด Grin Grin

พี่น้องครับ โทรหา หรือ pm หาป๋าฮิมด่วนครับ สำหรับท่านใดที่ยังไม่ทราบทริปของวันที่ 6 - 7 นี้ เดี๋ยวจะอดของดี Wink

เรื่องไรหรือ ยังไม่ทราบเรื่องเลย หรือว่าฉลองลดยศ จะได้จัดให้ยิ่งใหญ่เลยปิดหาดใหญ่เลี้ยง Grin Grin Grin

อูยยยย   ไม่ต้องครับป๋าเกรงใจ ขอแค่ปิดซอย ๒ สาย ๑ ก็เพียงพอแล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก

อ้าวป๋า......แล้วเรื่องมันเป็นไงมาไงกันล่ะครับป๋า....ผมงงแล้ว... Huh

เค้าจะย้ายผมขึ้นมา แล้วส่งพี่ตุ้มลงไปแทน มั้ง เยาะเย้ย โดนชก โดนชก โดนชก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #11972 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 06:40:52 PM »

ไข่นุ้ยอ้อร้ออยู่แถวไหนนิ  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11973 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 06:55:05 PM »

เราเด็กพัดลุงก่าโย๋พัดลุงแหละ  ม้ายเหมือนโหม๋โกลกแต่ไปอ้อร้อเท่ซังทิเร๋า อิ อิ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #11974 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 07:06:57 PM »

นั่นนะซิ ผมก็งงงงงงงงงงงงงงงงงหลายตัวเหมือนกัน ไม่เหมือนครูเบิ้ลมี ง ตัวเดียวบนหน้าผาก Grin Grin Grin

เค้าจะย้ายผมขึ้นมา แล้วส่งพี่ตุ้มลงไปแทน มั้ง เยาะเย้ย โดนชก โดนชก โดนชก
อ้างถึง

ได้เลยเดี๋ยวจะจัดงานแบบงานสงกรานต์เลย ทำเรื่องให้ผกก ทำการปิดการจราจรสาย 3 แล้วกันนะมีการรดน้ำ อาบ ด้วย
แล้วใช้ที่จุดไฟพี่แพะให้มาจัดการ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11975 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 07:10:36 PM »

อ่าน ๆ แล้วมันทะแม่งทะแม่งแฮะ  ตกใจ ขอปิด ซอย ๒ สาย ๑ ไม่ใช่ สาย ๓  น้ำลายหก เดี๋ยวต้องให้พี่โจ้อาร์พีจีมาบรรยาย Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #11976 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 07:13:16 PM »

นั่นนะซิ ผมก็งงงงงงงงงงงงงงงงงหลายตัวเหมือนกัน ไม่เหมือนครูเบิ้ลมี ง ตัวเดียวบนหน้าผาก Grin Grin Grin

อ้างถึง

ได้เลยเดี๋ยวจะจัดงานแบบงานสงกรานต์เลย ทำเรื่องให้ผกก ทำการปิดการจราจรสาย 3 แล้วกันนะมีการรดน้ำ อาบ ด้วย
แล้วใช้ที่จุดไฟพี่แพะให้มาจัดการ Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11977 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:23:05 PM »

๑๕,๐๐๐ ปืนไม่ดี
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11978 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:40:44 PM »

๑๕,๐๐๐ ปืนไม่ดี

ปืนดีแต่คนไม่แม่นเอง  Wink
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11979 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:47:26 PM »

ว้า ไม่มีหวังเลย  แล้วมาบ่นยั่วน้อง ๆ ให้อยากแล้วจากไป Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11980 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:48:15 PM »

ยืนยันภารกิจ

ตาเบิ้ลหน้าบานเลยครับ  อิจฉาจัง

เอ่อพี่โพธครับ  กระบอกนี้ตั้งศูนย์แล้วยัง  ถ้ายังผมอาสาไปตั้งศูนย์แต่ขอลูกสำหรับลองซัก 100 นัดนะครับ.....จะยิงให้หายอยากเลย  Grin  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11981 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:51:05 PM »

พี่โสภณครับ เรื่องปักเสื้อพี่หรอยจะประสานกับร้านแถวหาดใหญ่ดูครับ ได้ความยังไงก็จะมาโพสให้ได้รับทราบกันครับ งานนี้แหละจะปักตรงไหนแบบไหนออกแบบกันได้เลย  น้ำลายหก แต่อย่าไปปักกางเกงในก็แล้วกัน  แต่ถ้าปักที่บราเซียร์ลายลูกไม้ของกิ๊กล่ะก้อ น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11982 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:55:02 PM »

ยืนยันภารกิจ

ตาเบิ้ลหน้าบานเลยครับ  อิจฉาจัง

เอ่อพี่โพธครับ  กระบอกนี้ตั้งศูนย์แล้วยัง  ถ้ายังผมอาสาไปตั้งศูนย์แต่ขอลูกสำหรับลองซัก 100 นัดนะครับ.....จะยิงให้หายอยากเลย  Grin  Grin

เค้าเรียกว่าคนมีบุญ(เมกา) Grin แต่จริง ๆ พี่โพธบอกแล้วครับว่ากล้องไม่ค่อยดี  ตกใจ ถ่ายรูปออกมาจะดูอ้วนกว่าตัวจริงเยอะ จูบบบบ และจะหล่อน้อยกว่าตัวจริงมาก จูบบบบ ผมเลยทำใจไว้แล้วครับ Grin

ว่าแต่พี่เถอะ จะตั้งศูนย์หรือถล่มแบ็คสต็อปครับนั่น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11983 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:57:54 PM »

พี่โสภณครับ เรื่องปักเสื้อพี่หรอยจะประสานกับร้านแถวหาดใหญ่ดูครับ ได้ความยังไงก็จะมาโพสให้ได้รับทราบกันครับ งานนี้แหละจะปักตรงไหนแบบไหนออกแบบกันได้เลย  น้ำลายหก แต่อย่าไปปักกางเกงในก็แล้วกัน  แต่ถ้าปักที่บราเซียร์ลายลูกไม้ของกิ๊กล่ะก้อ น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอสองตัวด้วยนะคร๊าบ  เอาตัวใหญ่ๆ  ตังค่อยจ่ายทีหลัง  Grin

บราเซียร์ หรือ เสื้อทีม โดนชก โดนชก  ถ้าเสื้อทีมไม่มีจำหน่าย ต้องหาเสื้อมาเอง แล้วค่อยไปปักที่ร้าน ไม่รับตัดเสื้อ  Grin แต่ถ้าบราเซียร์ รอป๋าฮิมหาไม้สอยเสร็จก่อนแล้วค่อยย่องกันไป ผมจองน้องเดียร์ น้ำลายหก น้ำลายหก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #11984 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2007, 08:59:26 PM »

ไปลอง 586 ที่สนามท่านผู้กำกับมาครับ Grin

ลองยิงลูกโม่ดู.....เป็นคนที่ไม่ถนัดเรื่องลูกโม่เอาเสียเลย ระยะ 10 เมตร คัดเอาที่กลุ้ม เอ้ย กลุ่มดีที่สุดมาให้ดูครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลุงชัช เอามารวมกะกระบอกนี้ มันออกซ้ายต่ำ กระบอกลุงชัชขวาสุง รวมกันแล้ว ตรงกลางแน่เลย คริๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2007, 09:05:59 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 796 797 798 [799] 800 801 802 ... 35779
  พิมพ์