เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 01:38:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 831 832 833 [834] 835 836 837 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25658670 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12495 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 09:13:01 AM »

อุปกรณ์ ครับพร้อม
ผิดกฏ เตาแกส ห้ามครับ เป็นก๊อกสองเท่านั้น ของแท้ต้องฟืนสถานเดียวครับ เพราะเดี๋ยวจะไม่ได้ใช้อุปกรณ์จุดไฟของน้าแพะ หรือแพะว่าไง....

เพราะว่า ประเดี๋ยวผมจะหุงข้าวไม่สุก และหม้อผมจะดำเเหม็ด(ห้ามใครคิดไกลเกินกว่า หม้อหุงข้าวน๊ะจ๊ะ)

ได้จุดอยู้แล้ว เพราะต้องก่อไฟ ประกอบอาหาร อย่างอื่น ประเภท ปิ้ง ย่าง เอาเป็นว่า ถ้าลุงแพะก่อไฟไม่ติด ก็ไม่ต้องกิน ทุกคนจะได้กินข้าวเปล่า กันครับ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12496 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 09:14:29 AM »

หรือว่า จะลองหุงข้าวกะหม้อดิน แต่ไม่รู้ว่าจะหาหม้อดิน ได้ที่ใหน ใครเห็นเขาขายที่ใหนบ้าง แบบมีฝาด้วยน๊ะ ไม่งั้นลำบากหน่อย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12497 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 09:23:02 AM »

เวลางวดเข้ามาแล้วครับ เรายังไม่มีกำหนดจุดรวมพลกันเลย จะรวมพลกันที่ใหนดีครับ

ไม่แน่ใจว่า พี่เคี้ยงจะได้ร่วมเดินทางด้วยหรือเปล่า ถ้าได้ไปด้วยน่าจะดี เพราะจะได้ขอสถานที่ทำจุดรวมพลเริ่มต้น ที่ บ.หาดใหญ่พงษ์ศิริ ขนส่ง

ใครว่าเราจะรวมพลเบื้องต้นกันที่ใหนดี ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยครับ ถ้าเราไม่รวมพลกันก่อน หากนัดแนะกันเจอกันบนถนน หรือระหว่างทาง มันจะไม่สวยงาม อาจจะคนละหน คนละที อาจก่อให้เกิดความขรุกขรัก วุ่นวายได้ครับ

ออกเดินทาง เวลา 10.30 น.วันที่ 26/5/2550 โดยนัดรวมพล กันที่....

ขอให้ทุกท่าน ใช้มาตรฐานเวลา ของฝรั่งครับ ไม่ใช้เวลาคนไทย แต่เราจะไปทำกิจกรรมกันแบบคนไทย งงวะ คริๆ

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #12498 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 09:43:14 AM »

Winkขอออกความเห็นหิดครับน้าเข้ม เรื่องรวมพลเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยน่าจะรวมพลกันตั้งแต่เนิ่นๆเรยครับ จะได้ไม่ฉุกละหุกและไม่ต้องคอยกันให้เสียเวลา ก็นัดรวมพลกันที่คิสชแนลกันเสียตั้งแต่ 4 ทุ่มเลยครับ เช้ามาจะได้ออกรถพร้อมกันเลย  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12499 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 10:12:26 AM »

เจ้าต้อม พี่จะทำให้จอมันใหญ่ขึ้น ต้องทำตรงไหนอย่างไรบ้าง ตอนนี้โหลดเวอร์ชั่น 3.91 แล้ว...

แล้วก็ทำยังไงให้มีห้องต่างประเทศด้วย  มันมีแต่ห้องไทยอย่างเดียว
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12500 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 10:43:22 AM »

Winkขอออกความเห็นหิดครับน้าเข้ม เรื่องรวมพลเพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยน่าจะรวมพลกันตั้งแต่เนิ่นๆเรยครับ จะได้ไม่ฉุกละหุกและไม่ต้องคอยกันให้เสียเวลา ก็นัดรวมพลกันที่คิสชแนลกันเสียตั้งแต่ 4 ทุ่มเลยครับ เช้ามาจะได้ออกรถพร้อมกันเลย Grin Grin Grin

ผิดวัตถุประสงค์แล้ว ลุงก็อง เขาจะไปเสพธรรมชาติกัน มิใช่เสพเสียงสีแสง คริๆ ถ้านัดรวมที่นั่น ลุงก็องคงว่างมาด้วยใช่ไม๊ละ คริๆ

อย่าชักเรือให้ใบเสียดิ ประเดี๋ยวเรือก็เครงโคลง หมด อดไปกันเลย 55

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #12501 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 10:49:34 AM »

รวมพลที่ปั๊มเชลล์ ควนลังดีมั๊ยยครับ อยู่บริเวณหัวถนนลพบุรีราเมศวร์ บนถนนสายเอเซีย ทางไปพัทลุง ตรงนั้นมีปั๊มน้ำมัน 2-3 ปั๊ม ปั๊มนี้มีร้านข้าวด้วยไปก่อนก็พอมีที่นั่งรอ ซื้อของจำเป็นที่ขาดจากร้านค้าได้เล็กน้อย ความเห็นส่วนตัวนะครับ
โพธ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12502 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 11:01:38 AM »

รวมพลที่ปั๊มเชลล์ ควนลังดีมั๊ยยครับ อยู่บริเวณหัวถนนลพบุรีราเมศวร์ บนถนนสายเอเซีย ทางไปพัทลุง ตรงนั้นมีปั๊มน้ำมัน 2-3 ปั๊ม ปั๊มนี้มีร้านข้าวด้วยไปก่อนก็พอมีที่นั่งรอ ซื้อของจำเป็นที่ขาดจากร้านค้าได้เล็กน้อย ความเห็นส่วนตัวนะครับ
โพธ

นี่ลุง ก็อง คนที่มีความคิดเห็นกว้างไกล เขาต้องแสดงความเห็นอย่างนี้ เพราะเขาผ่านชีวิตมาเยอะ

ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆส์

ไปก่อนละครับ สวัสดี

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #12503 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 11:15:51 AM »

โพธ

นี่ลุง ก็อง คนที่มีความคิดเห็นกว้างไกล เขาต้องแสดงความเห็นอย่างนี้ เพราะเขาผ่านชีวิตมาเยอะ

ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆส์

น้าเข้ม ดอกนี้สุดยอดเลยนะ ไอ้ผมผ่านมาไม่เยอะหรอก แต่คุยกับคนที่ผ่านเยอะมามาก....

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12504 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 12:32:17 PM »

เพิ่งทราบข่าวว่าลุงแพะ เป็นมือกีต้าร์เก่า(ไม่รู้ว่าจะคันหรือไม่)

คืน26นี้ น่าจะแสดงมั่งเนอะ คงได้บรรยากาศ

เสียงกีต้าร์เพราะๆ รสชาติอันนุ่มนวลของ แจ๊คแดเนียน เนื้อย่าง โอ้เจน จอร์จไม่อยากคิดต่อเลย คริๆ

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #12505 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 12:49:12 PM »

สรุปจำนวนสมาชิกขณะนี้

1.หัวหน้าหมู่ พี่โพธ มาแรงรับตำแหน่งไป

2.ป๋าฮิม เป็นเลขาธิการ สหประชาชาติบวกเหรัญญิก กลุ่มเกษตรกรก้าวหน้า(เพราะเลี้ยงเสือ) พร้อมครอบครัว

3.ลูกเขือ เอก

4.ลูกเขือ ตุ้ม

5.ลูกเขือ หรอย

6.ลูกเขือ เข้ม

7.ลูกเขือ แพะ

8.ลูกเขือแป้ว

9.ลูกเขือชัช พร้อมครอบครัว (ยังไม่ยืนยัน)

10.ลูกเขือ ไข่นุ้ย (ยังไม่ยืนยัน)

11.ลูกเขือ ดุสิต (ยังไม่ยืนยัน)

12.ลูกเขือ ปิยะพงษ์ (ยังไม่ยืนยัน)
ตกหล่นช่วยเพิ่มเติมด้วยครับ  Grin Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12506 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 12:54:06 PM »

โพธ

น้าเข้ม ดอกนี้สุดยอดเลยนะ ไอ้ผมผ่านมาไม่เยอะหรอก แต่คุยกับคนที่ผ่านเยอะมามาก....

ชักเสียวแล้วซิครับผม นี่มันลีลา การชกของ ซูการ์เรย์ เลียวนาร์ด การ์ดไม่ตก วนหาช่องโดยไม่ใช่ถอย

ป๋าฮิมครับ...ผมพาตัวเองเข้ามุมอับ ซ๊ะแล้ว ช่วยด้วย Help Me ๆๆๆ

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12507 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 01:05:32 PM »

เขือเข้มติดต่อซาไก หาเหล็กไฟแบบตีหรือแบบถูให้ที่ตะ จุดไฟหุงข้าวด้วยบอกไม้ไผ่  น้ำลายหก น้ำลายหก
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12508 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 01:10:42 PM »

โพธ
ก็ดีครับตรงนั้นมีร้านเผื่อขาดตกอะไร หรือท้องหิว  Grin Grin
nui311
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #12509 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2007, 01:17:13 PM »

ไปไม่ได้คับ ต้องทำงานคร้าบ
หน้า: 1 ... 831 832 833 [834] 835 836 837 ... 35779
  พิมพ์