เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:20:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 839 840 841 [842] 843 844 845 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25650727 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12615 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:38:47 PM »

พี่ วารินทร์ น่าจะฝากเวรฯกับหัวหน้าได้น๊ะครับ คริๆ

ใครรู้จักเบอร์ผู้กองวัฒนา ไม่ลองชวนท่านบ้างหรือครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #12616 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:38:55 PM »

พี่เข้ม ขอโทดทีครับพอดีออกไปดูงานมา  ออนเอ็มใหม่อีกรอบก็ได้นะ ครับ 

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #12617 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:43:50 PM »

ผมสาว่าไปเป็นลูกเขือใด้ 80 % ก่อนถึงวันนัด 4-5 วันผมยืนยันอีกครั้งครับ ว่าแต่เวลานัดเลื่อนเป็น 11.00 น. ใด้ม้าย แบบว่าอยู่ไกลครับ. Grin Grin Grin

เรื่องเวลานัดที่กะใว้ 10.30 ไม่ใช่ปัญหาลุงพจน์ มันเป็นเพียงแค่ กำหนดการณ์คร่าวๆ ที่ตั้งขึ้น เพื่อให้มีจุดมุ่งหมายเท่านั้นเอง อย่าไปกังวน ที่สำคัญ อยู่ที่ตัวลุงพจน์เอง มาให้ได้ก่อนเหอะ คริๆ เวลาเลื่อนได้อยู่แล้ว จากจุดนัด ไปถึงสถานีพัก ก็ไม่ได้ไกล ขับรถสบายๆ ประมาณ 1 ชั่วโมง ก็คงจะถึงแล้ว
ใช่ไม๊ครับ ลุงเอก
เที่ยวก่อนไปรถบัสออกจาก มอ.ประมาณ 08.40 น. ไปหลงเลี้ยวผิดผังในนิคม เลยต้องเลี้ยวกลับเสียเวลา ถึงที่หมายประมาณ 11 .00 น. ครับ
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #12618 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:46:45 PM »

... อิจฉา อิจฉา ..คราวหน้าหล่ะกัน.... มีหมายกำหนดการ/กิจกรรมอะไรบ้าง ... บอกได้หรือเปล่า Grin

ยังบอกไม่ได้ น้าหนึ่ง

แต่น้ามาอิจฉา ไม่ถูกนา มีแต่คนอื่นแหละ อิจฉาน้า 55

Grin Grin Grin

ขอตัวกลับบ้านก่อนครับ Grin

น้าหนึ่งโกรธผมหรือเปล่านี่ เห็น ออฟไลท์ แล้วกลับบ้านเลย ไข่นุ้ยเหอ ช่วยพี่หน่อย

..... ม่ายมีปัญหาครับ .... หยอกกันได้ครับ .... Grin  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #12619 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:47:42 PM »

วันนี้มีปืนโครงการเข้ามาหลายรุ่นครับ  G17  G19  G26 ราคา 39000 บ. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
แต่ไม่ได้จองครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12620 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:48:36 PM »

วันนี้ได้รับคำตอบจาก เขือเอก ธกส. บอกว่า ดูก่อนถ้าไม่ตรงกับวันที่ต้องไปส่งพ่อของ ผบ.ทบ จะไปร่วมด้วย
ส่วนเขือ สมคิด ธกส. ติดประชุมรับน้องใหม่ ป.โท
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #12621 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 04:53:30 PM »

ได้อ่านแล้ว น่าเห็นไจ..... Grin Grin

สวัสดีตอนเช้า

พี่ปู หยบแหล่ว ปล่อยให้น้อง ๆ รอเก้อ

ต้องกราบขออภัยท่านรองป้อมและชาว ซศ.ทุกท่านครับ ........ คือเรื่องมันเป็นอย่างนี้

หลังจากที่โทรคุยกะรองป้อมแล้วผมก็กลับที่พักไปแต่งหล่อรอเพื่อนมารับพอขึ้นรถออกมาสักพักก็จะโทรหา
ปรากฎว่าแบตฯหมดตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ (ตอนนั้นราวหกโมงเศษ) โทรศัพท์ของเพื่อนใช้แบตคนละรุ่นกันอีก
เบอร์โทรผมใช้เมมลงเครื่องครับเปลี่ยนเครื่องเปลี่ยนซิมแล้วก็ไม่มีเบอร์ ในรถก็ไม่มีสายชาร์จ ไม่รู้ทำไงก็เลย
เบนเข็มไปนั่งที่ร้าน "บ้านชนก" ครับ ถามคุณผู้หญิงที่ร้านเขาก็ไม่เบอร์ท่านรองก็เลยจนใจ สั่งขาหมูเยอรมัน
ลูกชิ้นปลาลวก ปลาเก๋าผัดต้นหอม ข้าวผัดปู แล้วก็อะไรอีกอย่างนึงจำไม่ได้แล้ว ตามด้วยน้ำ 1 โค้ก 1 ขวดเขียว 1
กินกันสองคนถึงราวสองทุ่มก็กลับครับ มาถึงที่พัก อ้าว.......ที่ชาร์จก็ลืมเอาไปด้วย ........ หมดกัน เลยนอนด้วย
ความกังวลใจมากถึงมากที่สุดครับ สามทุ่มหลับตื่นเที่ยงคืน นอนไม่หลับเลย ไม่สบายใจ

เพิ่งกลับมาชาร์จที่พังงาได้คุยกะท่านจอยเมื่อราวๆเที่ยงนี่เอง ........ ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับ ผมไม่ดีเอง
ผมมันชั่ว ผมมันเลว ผมมันร่วง แตกปลาย ......... ฮือๆๆๆๆ

.... เห็นมั้นความจริงเปิดเผยแล้ว   พี่ปูเราไม่ได้ตกอ่างสักกาหน่อย  .... ระดับป๋าแล้ว อาบอ่างน้ำร้อนมามาก  ไม่มีวันตกอ่างหรอก

... ยังไงก็ตะกายขึ้นมาได้แหละ  .... Grin  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #12622 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:02:12 PM »

http://www.matichon.co.th/khaosod/khaosod_detail.php?s_tag=03p0104150550&day=2007/05/15&sectionid=0301

.......จากคดีสะเทือนขวัญนายรุ่งรดิส อิสสระ อายุ 41 ปี อยู่บ้านเลขที่ 10 ซอยวสันต์พัฒนา ถ.ขวัญเมือง ต.สะเตง อ.เมืองยะลา จ.ยะลา
ชักปืนสั้นขนาด 9 ม.ม.จ่อยิงนายหวันละหย้า ยะเดหวา อายุ 35 ปี อยู่บ้านเลขที่ 69 หมู่ 2 ต.เกาะหมาก อ.ปากพะยูน จ.พัทลุง
นายกอบต.เกาะหมาก จ.พัทลุง เข้ากลางหน้าอก 5 นัดซ้อน แต่นายหวันละหย้าชักปืน 9 ม.ม.ยิงตอบโต้โดนนายรุ่งรดิสที่กลางหน้าอก 1 นัด
เสียชีวิตทั้งคู่ เหตุเกิดบริเวณหน้าห้างสรรพสินค้าโรบินสัน ศูนย์การค้าฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ถนนพหลโยธิน ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี
ต่อหน้าต่อตาชาวบ้านนับร้อยคนเพราะเป็นช่วงเมื่อเวลา 22.30 น.ของวันที่ 13 พ.ค.ที่ผ่านมา ซึ่งเป็นช่วงห้างปิด คนทยอยกันเดินทางกลับบ้านพอดีนั้น....

"จังหวะนั้นเองชายเสื้อขาวจึงเดินแซงหน้าชายเสื้อเหลืองมาประมาณ 3 เมตร แล้วชักอาวุธปืนยิงใส่หลายนัด แล้วหันหลังวิ่งหนีไปทางสะพานลอยคนข้าม
 ยิงปืนขึ้นฟ้าอีกหลายนัด ห่างจากจุดเกิดเหตุประมาณ 20 เมตร แต่ชายเสื้อเหลืองที่ถูกยิงก่อนก็ชักปืนออกมาแล้วยิงใส่ชายเสื้อขาวที่กำลังวิ่งหนีออกมา
จนล้มฟุบลงกับพื้นทั้งคู่ ส่วนประชาชนในละแวกที่เกิดเหตุ เมื่อได้ยินเสียงปืนดังขึ้นต่างพากันหมอบลงและวิ่งหนีกันชุลมุน
จึงแจ้งรปภ.ของห้างให้แจ้งตำรวจเพื่อช่วยผู้บาดเจ็บส่งโรงพยาบาล" นายเอกรัฐ พยานที่เห็นเหตุการณ์ระบุ

....สำหรับรายละเอียดเหตุการณ์ดวลปืนสยอง 2 ศพครั้งนี้ เกิดขึ้นเมื่อเวลา 22.30 น.วันที่ 13 พ.ค. ร.ต.ต.เกรียงไกร แสงยศ ร้อยเวรสอบสวน สภ.ต.ประตูน้ำจุฬาลงกรณ์ จ.ปทุมธานี ได้รับแจ้งเหตุยิงกันมีผู้ได้รับบาดเจ็บที่บริเวณหน้าห้างสรรพสินค้าโรบินสัน ศูนย์การค้าฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ถนนพหลโยธิน ต.ประชาธิปัตย์ อ.ธัญบุรี จ.ปทุมธานี จึงรายงานให้ผู้บังคับบัญชาทราบแล้วรุดไปตรวจสอบที่เกิดเหตุพร้อมด้วยพ.ต.อ.โสภณ พึงไชย ผกก.สภ.ต.ประตูน้ำจุฬาลงกรณ์ และเจ้าหน้าที่มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง

ที่เกิดเหตุบริเวณบันไดทางขึ้นหน้าห้างสรรพสินค้าฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต ฝั่งโรบินสัน พบกองเลือดและอาวุธปืนขนาด 9 ม.ม. ตกอยู่ใกล้กัน 1 กระบอก ปลอกกระสุนจำนวน 13 ปลอก ตกเกลื่อนกระจายทั่วบริเวณที่เกิดเหตุ ห่างจากที่เกิดเหตุจุดที่ 1 ประมาณ 20 เมตร พบกองเลือดอีกกองและปืนขนาด 9 ม.ม. ตกอยู่ข้างกองเลือดริมถนนพหลโยธินขาเข้า บริเวณสะพานลอยคนข้ามหน้าห้างสรรพสินค้าฟิวเจอร์

สำหรับผู้บาดเจ็บถูกนำตัวส่งโรงพยาบาลปทุมเวชทราบชื่อต่อมาคือนายหวันละหย้า ยะเดหวา อายุ 35 ปี อยู่บ้านเลขที่ 69 หมู่ 2 ต.เกาะหมาก อ.ปากพะยูน จ.พัทลุง มีตำแหน่งเป็นนายกอบต.เกาะหมาก จ.พัทลุง ถูกยิงด้วยอาวุธปืนขนาด 9 ม.ม.ที่หน้าอก จำนวน 5 นัด ทนพิษบาดแผลไม่ไหวเสียชีวิตในเวลาต่อมา ส่วนผู้บาดเจ็บอีกรายถูกนำตัวส่งโรงพยาบาลธรรมศาสตร์ เฉลิมพระเกียรติ ศูนย์รังสิต ทราบชื่อต่อมาคือนายรุ่งรดิส อิสสระ อายุ 41 ปี อยู่บ้านเลขที่ 10 ซอยวสันต์พัฒนา ถ.ขวัญเมือง ต.สะเตง อ.เมืองยะลา จ.ยะลา พบเอกสารแสดงชื่อนายชวน อิสสระ ตำแหน่งผู้สื่อข่าวพิเศษหนังสือพิมพ์สยามรัฐ ถูกยิงด้วยอาวุธปืนขนาด 9 ม.ม. เข้าที่หน้าอกขวา 1 นัด ทนพิษบาดแผลไม่ไหวเสียชีวิตในเวลาต่อมาเช่นกัน

........................................................... ........................................................... .......................................

ตามข่าว แสดงว่า 9 มม.  ทั้งแม่น ทั้งคม  เข้าหน้าอกแต่หยุดไม่อยู่.......

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #12623 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:07:36 PM »

วันนี้มีปืนโครงการเข้ามาหลายรุ่นครับ G17 G19 G26 ราคา 39000 บ. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
แต่ไม่ได้จองครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ติดข้อไหนครับพี่  หรือข้อ ขาย/โอนไม่ได้ ยกเว้นตกทอดมรดก  ข้อนี้แหละที่ผมลังเลถึงวันนี้ .... Grin

(มีคนแย้งว่าโอนได้ ถ้า รมว.มหาดไทยเซ็นต์  แต่ข้อนี้ยากมาก )

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #12624 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:25:18 PM »

เรื่องอาหารว่าไงครับ Grin Grin Grin

ป๋าถามใครครับ ถ้าถามผมใจเย็นๆครับ รอข้อมูล อาจจะเริ่มประมวลผลเรื่องอาหาร เร็วๆนี้ครับ ไม่เห็นป๋าเสนออะไรมาบ้างเลย ที่ผมต้วงติงไปก็ไม่เห็นตอบรับ

ถ้าถามลุงพจน์ก็คงไม่พ้นเรื่อง กบ โอ๊บๆ อันนี้ผมก็ตอบแทนไม่ได้ แต่เครื่องผัดเผ็ด สามารถหาให้ได้ หรือว่าลุงพจน์จะเอามาทั้งกบ ทั้งเครื่อง ผมหากะทะให้ได้ ว.2ว.8 ท่านพจน์

ก็รอดูเหมือนว่าใครเอาไรไปบ้าง ถ้าขาดเหลือจะได้เสริม ส่วนเรื่องการเป็นพ่อครัวห้วป่า ไม่เป็นอ่ะ กินเป็นอย่างเดียวเลยไม่ขอเสนออะไรครับ เราทำกินกันแค่มื้อเดียว ไม่ใช่หรือ เพราะเสียค่าหัวล่องแก่ง จะมีอาหารให้ 3 มื้อไม่ใช่หรือ หรือว่าเข้าใจไม่ถูกต้องอ่ะ Grin Grin Grin

วันนี้มีปืนโครงการเข้ามาหลายรุ่นครับ G17 G19 G26 ราคา 39000 บ. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เอาขึ้นมาสักตัวเลย ถูกจะตาย 19 หรือ 17 ก็ได้ไว้ยิง IDPA อ่ะดี วันอาทิตย์ที่ผ่านมาพี่ปิยะพงศ์ ได้ G17 มาตัว ขอแกลองซ้อมยิง IDPA กับหมอสมศักดิ์กับ พี่หมี ป๊าบเดียวหมดเป็นกล่องเลย Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #12625 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:26:54 PM »

อันนี่สูตร ของพี่ป้อมทองครับ... Grin Grin Grin

รายนี้มีแต่สูตรอย่างเดียวพี่น้อง ใว้ใจไม่ค่อยได้ เวลาปฏิบัติจริง ม้ายโร้ได้แค่ใหน (ดูโถกใว้ก่อน) เพราะไม่เคยทำ รอเมียสงหออย่างเดียว คริๆ

ไม่ต้องห่วงครับเขือเข้ม...บอกป๋าฮิมให้เอาไข่ไปด้วยแล้ว(ไข่ไก่นะ  ส่วนไข่ป๋าไม่ยอมห่างตัวอยู่แล้ว) รับรองต้มสุกแน่นอน คริ คริ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #12626 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:41:23 PM »

เอาแม็กกี้ไปสักขวด รับรองไข่ปิ้งอร่อยอย่าบอกใคร คนละห้าใบน่าจะพอนะ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12627 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:45:55 PM »

เรื่องอาหารว่าไงครับ Grin Grin Grin

ป๋าถามใครครับ ถ้าถามผมใจเย็นๆครับ รอข้อมูล อาจจะเริ่มประมวลผลเรื่องอาหาร เร็วๆนี้ครับ ไม่เห็นป๋าเสนออะไรมาบ้างเลย ที่ผมต้วงติงไปก็ไม่เห็นตอบรับ

ถ้าถามลุงพจน์ก็คงไม่พ้นเรื่อง กบ โอ๊บๆ อันนี้ผมก็ตอบแทนไม่ได้ แต่เครื่องผัดเผ็ด สามารถหาให้ได้ หรือว่าลุงพจน์จะเอามาทั้งกบ ทั้งเครื่อง ผมหากะทะให้ได้ ว.2ว.8 ท่านพจน์

ก็รอดูเหมือนว่าใครเอาไรไปบ้าง ถ้าขาดเหลือจะได้เสริม ส่วนเรื่องการเป็นพ่อครัวห้วป่า ไม่เป็นอ่ะ กินเป็นอย่างเดียวเลยไม่ขอเสนออะไรครับ เราทำกินกันแค่มื้อเดียว ไม่ใช่หรือ เพราะเสียค่าหัวล่องแก่ง จะมีอาหารให้ 3 มื้อไม่ใช่หรือ หรือว่าเข้าใจไม่ถูกต้องอ่ะ Grin Grin Grin

เอาขึ้นมาสักตัวเลย ถูกจะตาย 19 หรือ 17 ก็ได้ไว้ยิง IDPA อ่ะดี วันอาทิตย์ที่ผ่านมาพี่ปิยะพงศ์ ได้ G17 มาตัว ขอแกลองซ้อมยิง IDPA กับหมอสมศักดิ์กับ พี่หมี ป๊าบเดียวหมดเป็นกล่องเลย Grin Grin Grin
Internet หลุดบ่อยจัง
ใช่แล้วครับป๋า คิดค่าล่องแก่ง+ค่าอาหารจากเดิม 2 มื้อ เป็น 3 มื้อ (เพิ่มอีก 100 บาท นั้นจากเดิม 500 บาท ก็เป็น 600 บาทต่อหัว) ครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #12628 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:52:59 PM »

ฉะนั้นแค่อาหารมื้อเดียว ฝีมือระดับแชฟโรงแรม 5 ดาวหรือฝีมือสมัครเล่น ที่มีแต่ตำรายังไม่เคยลองทำ ก็กินกินเข้าไปเถอะครับเดี๋ยวก็อิ่มเอง
ไม่ต้องบ่น ไม่ต้องเลือกมากครับ Grin Grin Grin

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12629 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2007, 05:54:00 PM »

สรุปจำนวนสมาชิกขณะนี้15052550

1.หัวหน้าหมู่ พี่โพธ มาแรงรับตำแหน่งไป

2.ป๋าฮิม เป็นเลขาธิการ สหประชาชาติบวกเหรัญญิก กลุ่มเกษตรกรก้าวหน้า(เพราะเลี้ยงเสือ) พร้อมครอบครัว

3.ลูกเขือ เอก

4.ลูกเขือ ตุ้ม (พ่วงเนตรนารี)

5.ลูกเขือ หรอย

6.ลูกเขือ เข้ม (เอา พาเนตรนารีกัน ก็ได้)

7.ลูกเขือ แพะ

8.ลูกเขือ แป้ว

9.ลูกเขือ ชัช พร้อมครอบครัว

10.ลูกเขือ ไข่นุ้ย (ยังไม่ยืนยัน)

11.ลูกเขือ ดุสิต (ยังไม่ยืนยัน)

12.ลูกเขือ ปิยะพงษ์ (ยังไม่ยืนยัน)

14.ลูกเขือ พจน์ ทำท่าว่าไม่ได้ไป แต่ตอนนี้ได้ไปมากหว๋าแล้ว ได้กินกบแน่พี่น้องเห๋อ ลูกเขือพจน์รับปากแล้ว แล้วที่ว่าเค็ม ฮั้นใอ้ใหรลุง ม้ายฉ้ายเกลือนะ

15.ลูกเขือ แพะป่า ยังมีเวลาจัดการกับเวลา และตัวเอง

มีเนตรนารี อีกเปล่าครับ

ลูกเขือจากภูเก็ต มีความแน่ชัดกี่เปอร์เซนต์ครับ กรุณานอนยันด้วยครับ ลูกเขือ จ่าหมิ๋น ลูกเขือพวง เอ้ย ลูกเขือปู ซึ่งตอนนี้บาดเจ็บสาหัด หลังจากไปเที่ยวกรุงเทพฯมา ตามข่าวที่เกิดขึ้น คริๆ

ลุงเอก ช่วยสรุปรายการจองห้องพักด้วยครับ

16. ลูกเขือ เอก ธกส. (ถ้า พ่อ ผบ.ทบ. ออกจาก รพ. ก่อน ไปส่งกลับบ้านได้ เสาร์ อาทิตย์นี้)
ที่พักที่จองไปสำหรับครอบครัว
ห้องแอร์ ห้องน้ำอยู่ใน นอนได้ 4 คน 1 หลัง
ห้องพัดลม ห้องน้ำอยู่ใน นอนได้ 4 คน 2 หลัง
ที่เหลือนอนเต็นท์ ชมดาวและหิ่งห้อย ตามความต้องการครับ
 Shocked Shocked Grin Grin
หน้า: 1 ... 839 840 841 [842] 843 844 845 ... 35779
  พิมพ์