เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:34:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 842 843 844 [845] 846 847 848 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25648032 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12660 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 06:54:43 AM »

เหนื่อยแล้วว๊อย ให้พี่ฮิม คิดต่อ ว่าจะมีอะไรอีก แล้วจะแบ่งกันยังไง

ลำบาก 1 บ่น ตามตำราว่าเป็นอาการเริ่มแรกของคนวัยทอง Grin

นอนดึก หรือเข้าเวรครับพี่

เพิ่งกลับจากตรังครับ ไปเอาคนไม่ดีมาทำโทษ

55 กระจงแน่เลย ข้อหาขโมยเงินเมีย (ซื้อปืน) 55 เอิ้กๆ

ไข่นุ้ยเหอ ไปเยี่ยมกระจงด้วย สภอ.หาดใหญ่

เห็นกันอยู่หลัด ๆ  ไม่น่าเลยจง โดนชก โดนชก

พังงาฝนตกตั้งแต่เย็นวาน ตอนนี้ก็ยังตกอยู่ครับ หนาวววววววหัวจาย หนาวเนื้อ ....... คิดถึงจัง

หนาวหัวใจช่วยยาก  แต่ถ้าหนาวเนื้อ  แนะนำให้เอาออกมาจากตู้เย็นครับป๋า ตกใจ โดนชก โดนชก โดนชก

แลกค่ำฝนตกหนัก เลยเอาตีนค่างต้มซุปแบบแขกกับหัวหมูป่าต้มทำน้ำจิ้มกินกับยาดองกลางสายฝน(นั่งในร่ม)พอตึงๆแล้วมาเบิกเน็ตแลทำท่าเห็นเป็นสองชั้นแล้วนิพี่เข้ม. Grin Grin Grin

แน่จริงนั่งกลางฝนไม่ต้องในร่มถี Grin โดนชก โดนชก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #12661 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 07:53:31 AM »

เที่ยวก่อนไปรถบัสออกจาก มอ.ประมาณ 08.40 น. ไปหลงเลี้ยวผิดผังในนิคม เลยต้องเลี้ยวกลับเสียเวลา ถึงที่หมายประมาณ 11 .00 น. ครับ
อรุณสวัสดิ์ทุกๆท่านครับ Grin Grin Grin
ถ้าขับรถไปจากบ้านผม ไม่ถึงชั่วโมงก็ถึงครับ สตูล  Grin Grin Grin

Grin

ป๋าฮิมครับ ใจเย็นๆครับ

รับรองไม่อดแน่ครับป๋า แต่ต้องรอดูจำนวนคนที่แน่อนก่อนครับป๋า ขณะนี้ก็ประมาณ 20 คนแล้ว ทั้งเล็กทั้งใหญ่ เอาไปเยอะก็เหลือ เอาไปน้อย ก็ไม่พอป๋าใจเย็นๆน๊ะครับ

เพื่อเป็นการเอาใจป๋า อันดับแรกมาว่ากันเรื่องเครื่องดื่มก่อนก็ได้

น้ำแข็ง ..ได้แล้ว 2 คูลแมน จากพี่โพธ และ พี่ตุ้ม พอหรือไม่ครับ

แจ็ก แดเนี่ยล 2 ขวดจากพี่โพธ พอหรือเปล่าครับ ผมว่าไม่พอ แล้วไม่แน่ใจว่า จ่าแม้ม ไปหรือไม่ ไม่เห็นเข้ามายืนยันเลย มีใครสนับสนุน แอลกอฮอ อีกครับ ยกมือขึ้น

มิ๊กเซอร์ ครับใครจะรับไป ครับ (ผมไม่เดือดร้อนอยู่แล้ว ของผมผสมน้ำ คริๆ)

เครื่องดื่มเด็กๆ ครับ ? เอาอะไรอย่างไร แต่เล็กๆไม่น่ามีปัญหา เพราะมีแต่ ฮิมจูเนียร์ และชัชจูเนียร์ ส่วนของ ผบทบ.ผมไม่รู้ว่าแต่ละท่านถนัดแบบใหนครับ ถ้ายังไงก็เอาไปเป็นส่วนตัวก็ดีครับ จะได้ไม่ลำบาก เพราะเราก็เอารถไปเอง แล้วถ้าคิดจะซื้อหาเอาบริเวรนั้น คงจะเป็นเรื่องที่ลำบากทีเดียว

แถมอีกนิด เอาเป็นว่าอาหารครับที่รู้แน่ๆ

เนื้อปิ้ง เขือเข้มรับจัดการให้ ปริมาณยังบอกไม่ได้ครับ

กบ ครับ ได้รับการสนับสนุนจากเขือพจน์ ปริมาณเท่าไหร่ ยังไม่ทราบ

ลูกชิ้น หมาร้อน(คือฮอตดอก) จากป๋าฮิม

เท่าที่รู้ครับ แล้วใครจะทำอะไร เพิ่มเติมอะไรบ้าง จัดหากันอย่างไร ก็ช่วยกันแสดงความเห็นครับ อย่าคิดมากครับ ทำเพื่อความสนุกสนานครับ นั้นคือจุดประสงค์หลัก
ผมเข้าใจทุกคนสามารถหาซื้อได้โดยไม่ลำบาก แต่พวกเราก็เคยคุยกัน ซื้อไม่ยาก สั่งจ่ายตังค์ มันก็แค่นั้น

ขนาดพี่โพธ ยังโดนเปลี่ยนนามเรียกขานเลย เพราะจะไปลำบาก 55

น้ำแข็งพอครับ Grin Grin Grin

เหล้าพอครับ  Grin Grin Grin

มิ๊กเซอร์ เมื่อวันที่ไปตาชั่งอิสาน พี่ตุ้มมีฝากผมไว้ น้ำสองขวด โซดา 2 ขวด พอครับ Grin Grin Grin

เครื่องดื่มเด็กๆ ผมเอาCokeไปครับ เผื่ออาบ อบ นวดไก่ด้วยครับ พอครับ Grin Grin Grin

อาหารสำหรับคน 20 คนใช้มั๊ย
หลักๆ เอาไก่ไปก่อน ซัก 6 ตัว พอมั๊ย ต้มโค๊ก ต้มน้ำปลา ทอดให้เด็กกินบ้าง ทำข้าวต้มตอนเช้าบ้าง เอนกประสงค์ดี
- ไข่ไก่ โดยประมาณ ซัก 2 แพ๊ค เหมือนไก่ทำได้ทุกอย่าง ทอด ต้ม ไข่น้ำกับมาม่าเป็นการฉุกเฉินถ้าพี่แพะหุงข้าวดิบ ทำอาหารเข้าแบบอเมริกัน ชุบขนมปังทอดโรยน้ำตาลกินกับกาแฟแบบพี่เข้มว่า
- หมู ไม่ต้องบรรยาย หมูทำอะไรก็อร่อย อนุญาตให้หมักไปก่อนได้ อันนี้กะไม่ถูกว่าเท่าไหร่ หรือจะเอาเป็นแบบไหน เนื้อติดมัน คอหมู สันใน สันนอก แล้วแต่ว่าเอาไปทำอะไร หรือเอาเป็นซี่โครงทั้งแผ่นก็ดี จะได้ทดสอบมีดว่าตัดกระดูกน่ะเป็นไง จริงมั๊ย
- ปลา จะรอพี่เข้มลงน้ำ หรือเอาไปเลยก็ได้ทางกองอำนวยการฝึกอนุญาต ห่อฟรอยเผา หมักโคลน เผาเกลือ ได้ทั้งนั้น
- กุ้ง หอย พวกนี้เอามาเผา ปิ้งย่าง ได้ทั้งนั้น จิ้มน้ำจิ้ม
- ขนมปัง ขบเคี้ยว กาแฟ จะเอาแบบซองหรือแบกน้ำตาล ครีมไปด้วย
- เครื่องปรุงรส กระเทียม หอม ตะไคร้ ใบมะกรูด เครื่องเทศต่างๆ เกลือ เนย น้ำตาล
- ข้าวสาร อันนี้สำคัญมาก
- เครื่องดื่ม ทั้งที่มีและไม่มี Lก ฮ น้ำแข็ง
- ภาชนะหุงต้ม จานช้อน แก้ว กระดาษ
 เหนื่อยแล้วว๊อย ให้พี่ฮิม คิดต่อ ว่าจะมีอะไรอีก แล้วจะแบ่งกันยังไง

ถ้าให้ผมคิดต่อ ก็ยังขาดอยู่อย่างหนึง ป ปูอ่ะไปไหน ของชอบที่สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มี กุ้ง หอย แต่ไม่มีปูเหมือนขาดตกบกพร่องนะครับ;D Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #12662 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 07:56:22 AM »

ลำบาก 1 บ่น ตามตำราว่าเป็นอาการเริ่มแรกของคนวัยทอง Grin

นอนดึก หรือเข้าเวรครับพี่

เพิ่งกลับจากตรังครับ ไปเอาคนไม่ดีมาทำโทษ

55 กระจงแน่เลย ข้อหาขโมยเงินเมีย (ซื้อปืน) 55 เอิ้กๆ

ไข่นุ้ยเหอ ไปเยี่ยมกระจงด้วย สภอ.หาดใหญ่

เห็นกันอยู่หลัด ๆ ไม่น่าเลยจง โดนชก โดนชก

พังงาฝนตกตั้งแต่เย็นวาน ตอนนี้ก็ยังตกอยู่ครับ หนาวววววววหัวจาย หนาวเนื้อ ....... คิดถึงจัง

หนาวหัวใจช่วยยาก แต่ถ้าหนาวเนื้อ แนะนำให้เอาออกมาจากตู้เย็นครับป๋า ตกใจ โดนชก โดนชก โดนชก

แลกค่ำฝนตกหนัก เลยเอาตีนค่างต้มซุปแบบแขกกับหัวหมูป่าต้มทำน้ำจิ้มกินกับยาดองกลางสายฝน(นั่งในร่ม)พอตึงๆแล้วมาเบิกเน็ตแลทำท่าเห็นเป็นสองชั้นแล้วนิพี่เข้ม. Grin Grin Grin
ผมไม่แน่กั๊บ กลัวไม่อะบาย.

แน่จริงนั่งกลางฝนไม่ต้องในร่มถี Grin โดนชก โดนชก

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #12663 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 08:11:57 AM »

ลุงเอกครับ ภาชนะบรรจุอาหาร พวกจาน ช้อน นี่เราพอจะอาศัย ทางรีสอร์ทได้เปล่าครับ รายงานด้วย จะได้เตรียมถูก แต่ผมว่าเขาน่าจะ ให้ความร่วมมือได้เนอะ
ได้ครับไม่ต้องเตรียมไป (เขือเข้มนึกว่าใช่ใบกล้วยเถื่อน คริ คริ)  Grin Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12664 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 08:33:37 AM »

คืนนี้ ประชุมผ่านกระทู้เรื่องอาหาร ที่จะทำกิน ในค่ำวันที่26 ดีเปล่าครับ จะได้เตรียมการกันให้เป็นที่เรียบร้อย ดีเปล่าครับ เวลาซักประมาณ 3 ทุ่ม คาดว่าสมาชิกคงว่างภารกิจปกติกันแล้ว เพื่อหาข้อสรุป (สนุกสนานครับ) เวลาเหลือแค่ 9 วันแล้วครับ หลงรัก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #12665 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 09:38:31 AM »

พี่น้องครับ...

วันนี้ วันที่ 15 พ.ค. 2550 เป็นวันครบรอบแต่งงาน ปีที่ 8 ของผมครับพี่น้อง... จูบบบบ หลงรัก

แต่ด้วยความที่ไม่ใช้คนหวีด เลยเหมือนวันธรรมดาไม่มีอะไรพิเศษครับ.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันพิเศษสำหรับผมกับเมียที่ต้องจัดทุกครั้ง คือ วันที่ 14 ก.ค. ของทุกปีครับเพราะว่าเป็นวันเกิดลูกสาวครับ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขนาดนี้ผมตกพรำๆ เลยกะว่าจะไปฉลองคนเดียวที่บ้าน ด้วยช้างสักขวดสองขวด เพราะว่ากลับไปถึงบ้านเมียคงหลับแล้ว...

พี่น้องครับ พรุ่งนี้วันเปิดเทอมแล้วครับ อีกอย่างพรุ่งนี้วันพระ พี่น้องชาวพุทธ ควรหยุดเหล้านะครับพี่น้อง...

สบายดี........

สวัสดีครับ เสี่ยแพะ ยินดีด้วยครับ วันครบรอบแต่งงาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #12666 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 10:11:55 AM »

ผมสาว่าไปเป็นลูกเขือใด้ 80 % ก่อนถึงวันนัด 4-5 วันผมยืนยันอีกครั้งครับ ว่าแต่เวลานัดเลื่อนเป็น 11.00 น. ใด้ม้าย แบบว่าอยู่ไกลครับ. Grin Grin Grin

เรื่องเวลานัดที่กะใว้ 10.30 ไม่ใช่ปัญหาลุงพจน์ มันเป็นเพียงแค่ กำหนดการณ์คร่าวๆ ที่ตั้งขึ้น เพื่อให้มีจุดมุ่งหมายเท่านั้นเอง อย่าไปกังวน ที่สำคัญ อยู่ที่ตัวลุงพจน์เอง มาให้ได้ก่อนเหอะ คริๆ เวลาเลื่อนได้อยู่แล้ว จากจุดนัด ไปถึงสถานีพัก ก็ไม่ได้ไกล ขับรถสบายๆ ประมาณ 1 ชั่วโมง ก็คงจะถึงแล้ว
ใช่ไม๊ครับ ลุงเอก

เรื่องอาหารว่าไงครับ Grin Grin Grin
อาหารสำหรับคน 20 คนใช้มั๊ย
หลักๆ เอาไก่ไปก่อน ซัก 6 ตัว พอมั๊ย ต้มโค๊ก ต้มน้ำปลา ทอดให้เด็กกินบ้าง ทำข้าวต้มตอนเช้าบ้าง เอนกประสงค์ดี
- ไข่ไก่ โดยประมาณ ซัก 2 แพ๊ค เหมือนไก่ทำได้ทุกอย่าง ทอด ต้ม ไข่น้ำกับมาม่าเป็นการฉุกเฉินถ้าพี่แพะหุงข้าวดิบ ทำอาหารเข้าแบบอเมริกัน ชุบขนมปังทอดโรยน้ำตาลกินกับกาแฟแบบพี่เข้มว่า
- หมู ไม่ต้องบรรยาย หมูทำอะไรก็อร่อย อนุญาตให้หมักไปก่อนได้ อันนี้กะไม่ถูกว่าเท่าไหร่ หรือจะเอาเป็นแบบไหน เนื้อติดมัน คอหมู สันใน สันนอก แล้วแต่ว่าเอาไปทำอะไร หรือเอาเป็นซี่โครงทั้งแผ่นก็ดี จะได้ทดสอบมีดว่าตัดกระดูกน่ะเป็นไง จริงมั๊ย
- ปลา จะรอพี่เข้มลงน้ำ หรือเอาไปเลยก็ได้ทางกองอำนวยการฝึกอนุญาต ห่อฟรอยเผา หมักโคลน เผาเกลือ ได้ทั้งนั้น
- กุ้ง หอย พวกนี้เอามาเผา ปิ้งย่าง ได้ทั้งนั้น จิ้มน้ำจิ้ม
- ขนมปัง ขบเคี้ยว กาแฟ จะเอาแบบซองหรือแบกน้ำตาล ครีมไปด้วย
- เครื่องปรุงรส กระเทียม หอม ตะไคร้ ใบมะกรูด เครื่องเทศต่างๆ เกลือ เนย น้ำตาล
- ข้าวสาร อันนี้สำคัญมาก 
- เครื่องดื่ม ทั้งที่มีและไม่มี Lก ฮ น้ำแข็ง
- ภาชนะหุงต้ม จานช้อน แก้ว กระดาษ

ผมขอรับทำแหนมซี่โครงหมูย่าง 1 อย่างครับ..... Grin
ถ้าไก่สดที่แค้มป์มีเหลือ ผมขอเอาไปทำคลุกน้ำปลาทอด........
น้ำแข็ง 1 ติก เช่นเดิม
โซดาสิงห์ 3 แพค....(แต่กลัวเหลือจัง เพราะที่ป๋าฮิมมีเหลืออยู่ตั้งสองขวด... เยาะเย้ย)

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #12667 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 10:16:19 AM »

อ้างจาก: lex ที่ เมื่อวานนี้ เวลา 04:47:19 PM
วันนี้มีปืนโครงการเข้ามาหลายรุ่นครับ G17 G19 G26 ราคา 39000 บ.   
แต่ไม่ได้จองครับ   

ติดข้อไหนครับพี่  หรือข้อ ขาย/โอนไม่ได้ ยกเว้นตกทอดมรดก  ข้อนี้แหละที่ผมลังเลถึงวันนี้ ....

(มีคนแย้งว่าโอนได้ ถ้า รมว.มหาดไทยเซ็นต์  แต่ข้อนี้ยากมาก )
ติดอยู่ตรงที่ของเก่ายังขายไม่ออกเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เอาขึ้นมาสักตัวเลย ถูกจะตาย 19 หรือ 17 ก็ได้ไว้ยิง IDPA อ่ะดี วันอาทิตย์ที่ผ่านมาพี่ปิยะพงศ์ ได้ G17 มาตัว ขอแกลองซ้อมยิง IDPA กับหมอสมศักดิ์กับ พี่หมี ป๊าบเดียวหมดเป็นกล่องเลย
เอามาไม่ไหวแล้วครับเฮียฮิม (ถ้าเอามาก็เป็น 8 แล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #12668 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 10:21:23 AM »

จากกระทู้นี้ ลุงปูเคราะห์ซ้ำกรรมซัดจริงๆ รับลงมาสะเดาะเคระห์ที่หาดใหญ่ด่วน... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=35228.0

เราจะยืนดูเฉย ๆ เหรอ เมื่อคนนอกทำร้ายคนในของเรา

ไข่เบิ้ล ที่ไม่ไปตอบโต้เพราะว่า พี่ด่าแบบเบาๆไม่เป็น เข้าขั้นปากจัด เวลาจะด่าคนเมียต้องให้พี่มาข่าวยด่าให้คิดดู... ตกใจ

อี

เชื่อแล้วครับ นี่ขนาดแค่คิด...ก็พิมพ์ถืกพิมผิดเลย มือสั่น ของขึ้น เข้าใจครับ เข้าใจ โฮ๊ะ น่ากลัวจินๆ อย่าด่าผมน๊ะครับ

เขือเข้มครับ คอมป์มันเปิดพร้อมกันหลายโปรแกรมเลยแฮ้งก์พิมพ์สัมผัสแต่ตัวหนังสือมันไม่ตามเลยไม่ได้ทวนครับเขือเข้ม...

งั้นขอด่าเขือเข้มสักหน่อย....ไอ้รูปหล่อ Grin Grin Grin

โอ๊ย...พี่เข้มเจ็บจริง ๆนะเนี่ยโดนด่า....

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #12669 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 10:34:11 AM »

ผมมีถังแก๊สปิกนิคอยู่  รู้สึกว่าจะประมาณ 5 กิโล ถ้าใครจะยืม  ยืมได้น่ะครับ(ในวันไปเที่ยว)
เดี๋ยวผมจะเอามาให้ Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #12670 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 10:54:32 AM »

ผมมีถังแก๊สปิกนิคอยู่ รู้สึกว่าจะประมาณ 5 กิโล ถ้าใครจะยืม ยืมได้น่ะครับ(ในวันไปเที่ยว)
เดี๋ยวผมจะเอามาให้ Grin Grin Grin

มีให้ยืมเช่นกันครับ แก๊สเต็มพร้อมหัวเตาสำหรับปรุงอาหาร ไปเอาที่บ้านได้เลย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12671 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 11:14:56 AM »

เสี่ยก็อง แจ้งมาว่า ไม่สามารถมาร่วมงานได้ (ภรรยากำลังแพ้ท้อง ต้องการกำลังใจเยอะ)

แต่ก็มีใจ สนับสนุน ข้าวสารหอมมะลิอย่างดี มาให้ โดยบอกว่าจะฝากมากับลุงแพะ ฝากลุงแพะ ประสานงานด้วยครับ และช่วยนำมาด้วย เดี๋ยวลุงก็องจะเสียใจ หากแม้น ว่าเราไม่รับ

ราคาค่างวด ไม่มากมายครับ แต่...น้ำใจนั้นล้นเหลือครับพี่น้อง วัดเป็นเงินไม่ได้ครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #12672 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 11:23:55 AM »

เสี่ยก็อง แจ้งมาว่า ไม่สามารถมาร่วมงานได้ (ภรรยากำลังแพ้ท้อง ต้องการกำลังใจเยอะ)

แต่ก็มีใจ สนับสนุน ข้าวสารหอมมะลิอย่างดี มาให้ โดยบอกว่าจะฝากมากับลุงแพะ ฝากลุงแพะ ประสานงานด้วยครับ และช่วยนำมาด้วย เดี๋ยวลุงก็องจะเสียใจ หากแม้น ว่าเราไม่รับ

ราคาค่างวด ไม่มากมายครับ แต่...น้ำใจนั้นล้นเหลือครับพี่น้อง วัดเป็นเงินไม่ได้ครับ

เย้.....เยี่ยมจริง ๆ ขอบคุณมากครับคุณก๊อง.....

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #12673 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 11:28:54 AM »

มีให้ยืมเช่นกันครับ แก๊สเต็มพร้อมหัวเตาสำหรับปรุงอาหาร ไปเอาที่บ้านได้เลย

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับพี่ แต่ก็ตั้งไว้ที่นั่นก่อนเหอะ ระวังเด๋วเด็กมันจะว่าเอาได้นา คริๆ ที่จะให้เตามาใช้ถึงสตูล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2007, 11:30:56 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #12674 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2007, 12:24:51 PM »

พี่น้องครับ...

เรื่องขาวสาร กำลังจะไปเอาที่บ้านแม่ยายไปอยู่แล้วเชียวทั้ง จ้าวและเหนียว...

แต่เมื่อเสี่ยก๊อง มีน้ำใจ ข้าน้อยฯ มีอาจขัดขืนได้...

ก๊องยินดีด้วยกับทายาท พอเมียปิดเทอมมาอยู่บ้าน ก็ได้เรื่องเลยนะ ถึงว่าชวนไปไหนไม่ยอมไปทำการบ้านหนัก... จูบบบบ หลงรัก

สบายดี.......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 842 843 844 [845] 846 847 848 ... 35779
  พิมพ์