เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:19:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 915 916 917 [918] 919 920 921 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25625773 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #13755 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:16:51 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ น้องใหม่แวะมาทักทายครับ

เข้ามาดูรูปที่พวกพี่ไปเข้าค่ายลูกเขือแล้วน่าหนุก Grin เสียดายจังไม่ได้ไปด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน ทิปหน้าขอไปด้วยนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่สงสัยก่อนอื่นต้องไปหัดยิงปืนให้เก่งก่อน Cheesy

สวัสดีครับ...เรื่องยิงปืนไม่สำคัญครับ ให้รู้จักวิธีใช้ และใช้ปืนเป็นพอครับ  พวกเราเน้น เมากับโม้ ครับ... Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13756 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:22:58 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ น้องใหม่แวะมาทักทายครับ

เข้ามาดูรูปที่พวกพี่ไปเข้าค่ายลูกเขือแล้วน่าหนุก Grin เสียดายจังไม่ได้ไปด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน ทิปหน้าขอไปด้วยนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่สงสัยก่อนอื่นต้องไปหัดยิงปืนให้เก่งก่อน Cheesy

จะไม่แจ้งที่มาที่ไปก่อนเหรอครับ  ว่าเป็นใครมาจากไหน  พวกเรายิ่งเป็นคนขี้กลัวขี้อายซะด้วย  เดี๋ยวเวลามิตติ้งกันกลัวท่านจะเคว้งคว้างเพราะพวกเราไม่กล้าไปดูแลต้อนรับนะครับ  แต่ถ้าต้องการจะรู้จักกันจริง ๆ  ก็เข้ามาคุยบ่อย ๆ เดี๋ยวก็ซี้กันไปเองครับ Cheesy
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #13757 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:29:24 PM »

ป.ล. สว.พจน์ บอกว่าทำไมเวลาทีตูไม่ยอมพาไปบ้างว่ะ หรือต่างคนต่างเกรงใจไม่กล้าบอกความในใจ ทั้ง ๆ ที่แกอยากไปแถบขาดใจ แต่ลุงแพะพาไปแต่ร่มไทรอย่างเดียว....

อืม..อย่างนี้ เขือพจน์ ทราบแล้วเปลี่ยนว่างวันไหนเราไปกัน... หลงรัก

แต่ต้องไม่ตรงมาเลย์เข้านะ พวกเราจะกลายเป็นชนชั้นสอง... จูบบบบ

สำหรับผมนะว่างตลอด ชัดเจนอยู่แล้ว ไม่มีใครมาคุม คริ คริ.. Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13758 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:35:36 PM »

ป.ล. สว.พจน์ บอกว่าทำไมเวลาทีตูไม่ยอมพาไปบ้างว่ะ หรือต่างคนต่างเกรงใจไม่กล้าบอกความในใจ ทั้ง ๆ ที่แกอยากไปแถบขาดใจ แต่ลุงแพะพาไปแต่ร่มไทรอย่างเดียว....

อืม..อย่างนี้ เขือพจน์ ทราบแล้วเปลี่ยนว่างวันไหนเราไปกัน... หลงรัก

แต่ต้องไม่ตรงมาเลย์เข้านะ พวกเราจะกลายเป็นชนชั้นสอง... จูบบบบ

สำหรับผมนะว่างตลอด ชัดเจนอยู่แล้ว ไม่มีใครมาคุม คริ คริ.. Grin

Grin Grin Grin   Wink Wink

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #13759 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:43:14 PM »

มีเหตู ว.19 ค่ายของทหารพราน 41 ต.ตาเนาะบือแตะ อ.บันนังสะตา มีทหารเสียชีวิต 8 นายครับ... Angry

โดย คนร้ายยิง M79 เข้าใส่และพอเจ้าหน้าที่ไปตรวจสอบก็เกิดเหตุ 511 ตามมา...

ว.35 ว.36 ...
เพิ่มเติมครับรับเเจ้งจากศนูย์นเรนทรยะลาตอนนี้ มีทหารเสียชีวิต 11 นายเเล้ว ที่เกิดเหตุ 9 ที่โรงพยาบาลอีก2............. Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

[URL=h
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #13760 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:53:47 PM »

มีเหตู ว.19 ค่ายของทหารพราน 41 ต.ตาเนาะบือแตะ อ.บันนังสะตา มีทหารเสียชีวิต 8 นายครับ... Angry

โดย คนร้ายยิง M79 เข้าใส่และพอเจ้าหน้าที่ไปตรวจสอบก็เกิดเหตุ 511 ตามมา...

เพิ่มเติมครับรับเเจ้งจากศนูย์นเรนทรยะลาตอนนี้ มีทหารเสียชีวิต 11 นายเเล้ว ที่เกิดเหตุ 9 ที่โรงพยาบาลอีก2............. Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

เฮ้อ....หนักหนาขึ้นทุกวันจริงๆ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #13761 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 07:46:31 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้อง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #13762 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 08:05:23 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน  Grin Grin
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #13763 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 08:49:02 AM »

ประกาศตามหาครูเบิ้ล.....เป็นตายร้ายดีอย่างไร....ได้ย้ายเมื่อไหร่แจ้งให้ทราบด้วย

555+  ตามหาจนเจอจนได้เชียวนะเจ้าปอ Grin  อย่าลืมดูแลทีมงานด้วยนะ  พี่เค้าอุตส่าห์เบรครถจักรยานทักทาย Cheesy   ว่าง ๆ ก็เลี้ยงเหล้า พี่ nine ด้วยนะ เผื่อไม่มีรถกลับบ้านจะได้ขโมยจักรยานพี่เค้าถีบหลบเริน Shocked ว่าแต่ว่า พี่เค้าชื่ออะไร สอนวิชาอะไรแล้วล่ะ  Grin วันไหนว่าง ๆ จะขับรถไปให้พี่เค้าเลี้ยงเหล้า เพราะมีคนประสานงานที่เจ๋งสุดยอดอย่างเจ้าปออยู่วงในแล้วนิ น้ำลายหก หลงรัก

ป.ล.ปืนสามแปดอย่าลืมทำความสะอาดเช็ดถูบ้าง เดี๋ยวเป็นบาดทะยัก ตกใจ เยาะเย้ย โดนชก โดนชก

อ้างถึง

555...และแล้วก็ถึงบางอ้อ ...อ๋อที่แท้ก็เป็นอย่านี้นี่เอง .... Cheesy Cheesy Cheesy   อยากได้จักรยานทามมายม่ายบอก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ถ้าแวะเข้ามาจะให้ยืมไปปั่นเล่นท้างวันเลยก้อด้ายส์ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ แถมด้วย..อะไรดีเอ่ย? ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #13764 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:17:32 AM »

พอและ

พี่ถ่ายอะไรมาครับภาพนี้น่ะ Grin ซาไกมีแต่ตัวดำ ๆ ผอม ๆนี่นา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2007, 09:19:42 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13765 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:20:10 AM »

เฮ้อ....หนักหนาขึ้นทุกวันจริงๆ

เฮ้อ....เมื่อไหร่จะได้ยินข่าวผู้ก่อการร้ายโดนระเบิดตายบ้างนะ...
แต่ก็นั่นแหละ ถ้ามีคนร้ายโดนระเบิด(ของตัวเอง)ตาย พวกเอ็นจีโอ พวกนักสิทธิมนุษยชน ก็ออกมาเคลื่อนไหวแน่นอน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #13766 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:37:42 AM »

จะไม่แจ้งที่มาที่ไปก่อนเหรอครับ  ว่าเป็นใครมาจากไหน  พวกเรายิ่งเป็นคนขี้กลัวขี้อายซะด้วย  เดี๋ยวเวลามิตติ้งกันกลัวท่านจะเคว้งคว้างเพราะพวกเราไม่กล้าไปดูแลต้อนรับนะครับ  แต่ถ้าต้องการจะรู้จักกันจริง ๆ  ก็เข้ามาคุยบ่อย ๆ เดี๋ยวก็ซี้กันไปเองครับ Cheesy

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆ  เหอๆๆ...พี่ครับผมเคยมาแนะนำตัวครั้งนึงแล้ว Cheesy .... พี่ๆบ้างคนอาจจำได้  และพี่ๆอีกหลายคนอาจจำไม่ได้ อาจเป็นเพราะ user name ผมมันจำยาก  เดี๋ยวค่อยเปลี่ยนเป็นชื่อที่มันเรียกง่ายๆ หน่อย Grin

แต่มีพี่อยู่คนนึงจำผมได้แน่นอน  เพราะพี่เค้าใจดีแบ่งจาระบีแล้วเอามาให้ถึงบ้านเลย  Grin คนนั้นก็พี่หรอย ครับ

ส่วนพี่ๆ คนอื่นๆหลายคน ผมเคยเห็นที่สนามยิงปืนลูกซอง  หน้าตาเหมือนในรูปเลย  Grin  แต่ผมไม่กล้าเข้าไปทักทายเพราะไม่รู้ใครเป็นใคร

ขนาดวันก่อนผมเห็นรถกระบะ มิตซู ไททัน สีดำสี่ประตู  ติดสติ๊กเกอร์ที่ฝากระบะ  เห็นปุ๊บก็รู้ปั๊บว่าเป็นรถพี่ๆในเวป อวป. แน่ ที่แรกก็กะจะเข้าไปทักทาย  แต่กลัวพี่เค้าจะตกใจ เพราะไม่รู้จักผมมาก่อน   Cheesy

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13767 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:44:08 AM »

เจอรถของทีมงานที่ยิงแม่นที่สุดคนหนึ่งแล้วครับ สำหรับมิตซู ไททัน สีดำสี่ประตู... พอบอกว่าพี่หรอยแบ่งจาระบีให้ผมนึกออกเลยครับว่าเคยโพสแนะนำตัวแล้ว... ขออภัยด้วยครับ  ว่าง ๆ จากเลี้ยงลูกเมื่อใด อิ อิ มิตติ้งหนหน้าคงได้เจอกันนะครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #13768 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:46:57 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่ๆ  เหอๆๆ...พี่ครับผมเคยมาแนะนำตัวครั้งนึงแล้ว Cheesy .... พี่ๆบ้างคนอาจจำได้  และพี่ๆอีกหลายคนอาจจำไม่ได้ อาจเป็นเพราะ user name ผมมันจำยาก  เดี๋ยวค่อยเปลี่ยนเป็นชื่อที่มันเรียกง่ายๆ หน่อย Grin

แต่มีพี่อยู่คนนึงจำผมได้แน่นอน  เพราะพี่เค้าใจดีแบ่งจาระบีแล้วเอามาให้ถึงบ้านเลย  Grin คนนั้นก็พี่หรอย ครับ

ส่วนพี่ๆ คนอื่นๆหลายคน ผมเคยเห็นที่สนามยิงปืนลูกซอง  หน้าตาเหมือนในรูปเลย  Grin  แต่ผมไม่กล้าเข้าไปทักทายเพราะไม่รู้ใครเป็นใคร

ขนาดวันก่อนผมเห็นรถกระบะ มิตซู ไททัน สีดำสี่ประตู  ติดสติ๊กเกอร์ที่ฝากระบะ  เห็นปุ๊บก็รู้ปั๊บว่าเป็นรถพี่ๆในเวป อวป. แน่ ที่แรกก็กะจะเข้าไปทักทาย  แต่กลัวพี่เค้าจะตกใจ เพราะไม่รู้จักผมมาก่อน   Cheesy

Cheesyเข้ามาทักทายได้ตลอดเวลา...ไม่ต้องเกรงใจครับ.... Grin
คนในนี้ไม่ค่อยมีสาระอะไรอยู่แล้ว....สไตล์ หนุก เมา ฮา...ครับผม... Grin

jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #13769 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2007, 09:49:21 AM »

เมา...เมา...อิ่ม...อิ่ม...หนุก...หนุก...อิ อิ
หน้า: 1 ... 915 916 917 [918] 919 920 921 ... 35779
  พิมพ์