เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:26:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 926 927 928 [929] 930 931 932 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25622474 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #13920 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:17:47 PM »

Cheesy สวัสดีครับพี่ๆ น้องใหม่แวะมารายงานตัวครับ Grin

วันนี้ผมแวะไปที่สนามมา ได้พบเจอพี่ๆหลายท่าน พี่ๆแต่ละท่านอัธยาศัยดีมากกกกก เป็นกันเอง Grin ใจดีกันทุกคนเลย

โดยเฉพาะพี่แป้ว Grin เจ้าของมิตซู ไททัน สี่ประตู สีดำ ปกติผมเจอแต่รถครับ วันนี้เพิ่งเจอเจ้าของรถตัวจริง เห็นฝีมือพี่เค้าแล้วเก่งแม่นสมคำรั่มรือเลย

วันนี้ก็ได้พี่แป้ว สละเวลา Grin มาช่วยสอน ช่วยแนะกันแบบตัวต่อตัวเลยครับ ทั้งปืนสั้น ปืนยาว(ของพี่เค้า ) วันนี้เลยได้ความรู้มาเพียบครับ Grin

สวัสดีครับ ..... สักวันเราคงได้หอมแก้มกันนะจ๊ะ ........

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13921 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:25:53 PM »

สวัสดีครับ ลูกชายคนโต เอ็นฯติดที่ มอ.ตรังครับ คงได้มีโอกาสไปเที่ยวตรังงานนี้แหละ

ขอแสดงความยินดีอย่างยิ่งเลยครับลุงหรอย

ยินดีกับพี่หรอยด้วยครับ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13922 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:27:55 PM »

พอกลับเข้าพื้นที่แดนสงครามก็ต้องลากปืนยาวเดินไปเดินมาเพราะ ว.35  ว.36 เฮ้อ !!

ระวังตัวมากๆนะตาเบิ้ล
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #13923 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:29:35 PM »

ยินดีด้วยครับพี่หรอย Grin Grin เลี้ยงฉลองวันไหนโทรบอกด้วยเน้อ น้ำลายหก

สวัสดีครับ ลูกชายคนโต เอ็นฯติดที่ มอ.ตรังครับ คงได้มีโอกาสไปเที่ยวตรังงานนี้แหละ
และต้องบอกลูกชายฝากเนื้อ ฝากตัว กับเสี่ยจง...อิ อิ

ยินดีด้วยครับพี่หรอย... ว่าแต่ลูกชายคนโตของพี่หรอย รุ่นเดียวกันกับผมเลยครับ Cheesy Cheesy

ช่างกล้านัก ตกใจ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #13924 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:32:04 PM »

Cheesy สวัสดีครับพี่ๆ น้องใหม่แวะมารายงานตัวครับ Grin

วันนี้ผมแวะไปที่สนามมา ได้พบเจอพี่ๆหลายท่าน พี่ๆแต่ละท่านอัธยาศัยดีมากกกกก เป็นกันเอง Grin ใจดีกันทุกคนเลย

โดยเฉพาะพี่แป้ว Grin เจ้าของมิตซู ไททัน สี่ประตู สีดำ ปกติผมเจอแต่รถครับ วันนี้เพิ่งเจอเจ้าของรถตัวจริง เห็นฝีมือพี่เค้าแล้วเก่งแม่นสมคำรั่มรือเลย

วันนี้ก็ได้พี่แป้ว สละเวลา Grin มาช่วยสอน ช่วยแนะกันแบบตัวต่อตัวเลยครับ ทั้งปืนสั้น ปืนยาว(ของพี่เค้า ) วันนี้เลยได้ความรู้มาเพียบครับ Grin

สวัสดีครับ ..... สักวันเราคงได้หอมแก้มกันนะจ๊ะ ........

RO ตรวจสอบด้วยครับ......กระทู้นี้น่าหวาดเสียวมาก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13925 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:41:21 PM »

พอกลับเข้าพื้นที่แดนสงครามก็ต้องลากปืนยาวเดินไปเดินมาเพราะ ว.35  ว.36 เฮ้อ !!

รับทราบ  ขอบคุณครับพี่ Wink  ดูจากข่าวเมื่อวานนึกว่าจะตกลงกันได้แล้ว  ที่ไหนได้พอรุ่งขึ้นดันไม่ยอมสลาย Tongue
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #13926 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:41:55 PM »

RO ตรวจสอบด้วยครับ......กระทู้นี้น่าหวาดเสียวมาก

ทำไมเหรอตาโจ้ โดนพี่ปูหอมแก้มนี่มันเสียวมากเลยเหรอ.... โดนชก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #13927 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:46:58 PM »

Cheesy  สวัสดีครับพี่ๆ    น้องใหม่แวะมารายงานตัวครับ  Grin

วันนี้ผมแวะไปที่สนามมา ได้พบเจอพี่ๆหลายท่าน    พี่ๆแต่ละท่านอัธยาศัยดีมากกกกก เป็นกันเอง  Grin  ใจดีกันทุกคนเลย

โดยเฉพาะพี่แป้ว   Grin เจ้าของมิตซู ไททัน สี่ประตู สีดำ  ปกติผมเจอแต่รถครับ วันนี้เพิ่งเจอเจ้าของรถตัวจริง   เห็นฝีมือพี่เค้าแล้วเก่งแม่นสมคำรั่มรือเลย 

วันนี้ก็ได้พี่แป้ว  สละเวลา Grin มาช่วยสอน ช่วยแนะกันแบบตัวต่อตัวเลยครับ   ทั้งปืนสั้น  ปืนยาว(ของพี่เค้า )  วันนี้เลยได้ความรู้มาเพียบครับ Grin

เข้ามาที่นี่ไม่ผิดหวังหรอกน้องไผ่...... Grin
มีเกจิอาจารย์เยอะ...หลายสาขา...
เกจิปืนสั้น เกจิปืนยาว,ลูกซอง,ลูกกรด...เกจิมีด  เกจิเมา...ฯลฯ ตกใจ จูบบบบ หลงรัก น้ำลายหก
ถ้าเรื่องปืน เมา โม้ นี่ต้องยกให้พี่แป้วเขาเลยแหละ... Grin

ระวังตัวด้วยนะครับครู ขอพระคุ้มครองทุกคนครับ... Smiley

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13928 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:52:56 PM »

ระวังตัวด้วยนะครับครู ขอพระคุ้มครองทุกคนครับ... Smiley

รับทราบ  ขอบคุณครับพี่...  แต่พี่ไปช่วยคุยกับพวกนั้นให้เลิกประท้วงหน่อยได้ไหมครับ 
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #13929 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 08:58:29 PM »

สวัสดีครับ อ่านกันตาลาย เห็นมีแต่พี่ตุ้ม แล้วยังไม่ทำงานอีกหรือครับ Wink Wink Wink แว๊บบบบบบบบ.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #13930 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 09:03:49 PM »

สวัสดีครับ อ่านกันตาลาย เห็นมีแต่พี่ตุ้ม แล้วยังไม่ทำงานอีกหรือครับ Wink Wink Wink แว๊บบบบบบบบ.

หาดใหญ่ฝนตกหนัก .... ไม่มีไรทำ.....(พูดอย่างนี้เดี๋ยวโดนตาแพะ กับพี่ชัช ใส่อีกคนละดอกสองดอก.. Shocked)
อยู่เวรเฝ้าเครื่องอีกแล้ว.....เวลานี้ว่างงานเลยมานั่งหน้าคอมฯ... Cheesy

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #13931 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 09:08:27 PM »

ทำไมเหรอตาโจ้ โดนพี่ปูหอมแก้มนี่มันเสียวมากเลยเหรอ.... โดนชก

ครับพี่ตุ้ม ยอมรับว่าเสียวจริงๆ(คืนนั้นเห็นหอมกันจะๆ) ตกใจ......แต่สำหรับผมคงรอดตัวครับ เพราะคงไม่เข้าสเปคป๋า............อิอิ

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #13932 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 09:11:35 PM »

รับทราบ  ขอบคุณครับพี่ Wink  ดูจากข่าวเมื่อวานนึกว่าจะตกลงกันได้แล้ว  ที่ไหนได้พอรุ่งขึ้นดันไม่ยอมสลาย Tongue
15.30วันนี้มาเพิ่มอีก500 คนปักหลักที่ลานวัฒนธรรมตรงข้ามศาลากลาง และขณะนี้ยังทะยอยมาอีกเรื่อยๆกลุ่มละ10 -20 คน น่าจะได้ใช้ของฝากจากkrajong เร็วๆนี้แหละ

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #13933 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 09:13:52 PM »

หาดใหญ่ฝนตกหนัก .... ไม่มีไรทำ.....(พูดอย่างนี้เดี๋ยวโดนตาแพะ กับพี่ชัช ใส่อีกคนละดอกสองดอก.. Shocked)
อยู่เวรเฝ้าเครื่องอีกแล้ว.....เวลานี้ว่างงานเลยมานั่งหน้าคอมฯ... Cheesy

งั้นเอามีดมาให้ดูแก้เซ็ง เห็นเพิ่งลงมา ชม.ที่แล้ว Grin

http://www.trekkingthai.com/board/show.php?Category=trekking&forum=8&No=92379

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #13934 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2007, 09:26:48 PM »

งั้นเอามีดมาให้ดูแก้เซ็ง เห็นเพิ่งลงมา ชม.ที่แล้ว Grin

http://www.trekkingthai.com/board/show.php?Category=trekking&forum=8&No=92379

กำลังหาตัวนี้อยู่ครับน้องโจ้ น้ำลายหก

วันที่เข้าแค้มป์ไปแอบจับของพี่เข้มตอนพี่เข้มเขาเผลอวางๆไว้...ถูกใจ..
ตอนนี้ติดต่อคุณแพะให้ช่วยหาให้สักเล่ม... Cheesy

หน้า: 1 ... 926 927 928 [929] 930 931 932 ... 35779
  พิมพ์