เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:28:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 934 935 936 [937] 938 939 940 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25617502 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #14040 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 09:09:51 PM »

คุณหมีน้อย

อยู่มาเลย์แถวไหนครับ ตอนนี้ผมอยู่ลาบวนครับ

ขอบคุณครับ

ตอบแทน สงสัยเฝ้าแคมฯ อยู่ ต้อมอยู่ที่ ตาเน๊าะแมเราะ กลันตัน... Grin

ลืมไป เขือพจน์ ว่างๆ จะพาไปใส่ปุ๋ยนะจ๊ะ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ใส่ปุ๋ยไว้เยอะ ๆ เดี๋ยววันไหนว่าง ๆ จะพาจ่าเปิ้งไปฉอย...

ฉอยต้นไหนก็ฉอยไป อย่ามาฉอยต้นที่เราใส่ปุ๋ยไว้นะมียิง ป่าวอำ... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย Grin

อื่อ...เกษตรกรสมัยใหม่เขาคุยกัน รู้เรื่องดีครับ

เกษตรกร แข็งขัน เป็นกระดูกสันหลังของชาติ ไทยจะเรืองทั้งชาติ เพราะไทยเป็นชาติ กสิกรรม

พี่เข้ม วันศุกร์นี้ไปกินอาหารสองทะเลดีกว่าครับ
ขอเชิญพี่พจน์ด้วยครับ มีแต่เสียงน้ำทะเล ไม่มีเสียงปืนให้ฟังครับ

รับปากไม่ได้ครับป๋า เพราะวันศุกร์นี่ ยังทำงานอยู่ที่ต่างประเทศ ไม่แน่ใจว่าผมจะกลับ ว.24 ใหน

แล้วป๋านอนสงขลา หรือกลับบ้านบ้านครับ เมื่อเสร็จภารกิจแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #14041 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 09:12:56 PM »

Grin Grin Grinสวัสดีครับ เพิ่งกลับมาจากปฏิบัติการพิเศษ พลังงานของชาติ เปิดฐานใหม่ที่ชุมพร เป็นน้ำมันล้วนๆ  วันนี้ได้ไล่อ่านกระทู้จนหมด กระทู้ไปเร็วมากๆ ขอขอบคุณภาพภาพสวยๆ  และ
เพื่อนๆ พี่, น้อง.คณะลูกเขือ ทุกๆคน และขอแสดงความเสียใจกับ ท่านผู้กล้าที่โดนไอ้พวกขี้ขลาดลอบทำร้าย และขอให้พวกเราระมัดระวัง กันให้มากนะครับ ขอให้ทุกท่านแคล้วคลาดและปลอดภัย Grin Grin Grin
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #14042 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 09:45:47 PM »

พี่น้องครับ...

ยินดีกับไข่เบิ้ลด้วยครับ รัฐฯ ประกาศขึ้นเงินเดือนให้ข้าราชการแล้วครับ... Grin

ลองกอง.....

สวัสดีครับ ครู ยินดีด้วยครับ ตาจง กลับตรังยังครับ

ยินดีด้วยครับครูเบิ้ล ยังไม่หลบทีครับน่าว่าเสาร์อาทิตย์นี้แหละครับ พี่จะมาตรังหรือครับ

สวัสดีครับ  ตาจง  วันนี้ไปตรังมาแล้วครับ ต้องไปมอบตัวลูกบ่าวที่ มอ. ครับ
และถือโอกาสไปส่ง dvd ที่ไปรษณีย์ ตรังครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #14043 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 09:48:52 PM »

Grin Grin Grinสวัสดีครับพี่ปู สถานที่นี้คุ้นๆ ใช่ที่เดียวกันรึปล่าวครับ ที่เค้าเรียกว่า กุ้ยหลินเมืองไทย
ผมเพิ่งไปมาเมื่อตอนสงกรานต์ ที่ผ่านมาครับ สถานที่น่าเที่ยวมากๆ  มีโปรแกรมพิเศษ ล่องเรือ ตกปลา และเดินป่า;D Grin Grin

เขือโสภณ ครับ หาข้าวให้บังกีกินมั่งน๊ะ เพราะรู้สึกว่าแกไม่ได้คดหอไปทำงาน หอไม่คด ครับ อะไรประมาณนี้ กลัวว่าแกอิ อด

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14044 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 10:01:29 PM »

Grin Grin Grinสวัสดีครับ เพิ่งกลับมาจากปฏิบัติการพิเศษ พลังงานของชาติ เปิดฐานใหม่ที่ชุมพร เป็นน้ำมันล้วนๆ วันนี้ได้ไล่อ่านกระทู้จนหมด กระทู้ไปเร็วมากๆ ขอขอบคุณภาพภาพสวยๆ และ
เพื่อนๆ พี่, น้อง.คณะลูกเขือ ทุกๆคน และขอแสดงความเสียใจกับ ท่านผู้กล้าที่โดนไอ้พวกขี้ขลาดลอบทำร้าย และขอให้พวกเราระมัดระวัง กันให้มากนะครับ ขอให้ทุกท่านแคล้วคลาดและปลอดภัย Grin Grin Grin

หวัดดีครับพี่โสภณ... Cheesy
พี่น้องครับ...

ยินดีกับไข่เบิ้ลด้วยครับ รัฐฯ ประกาศขึ้นเงินเดือนให้ข้าราชการแล้วครับ... Grin

ลองกอง.....

สวัสดีครับ ครู ยินดีด้วยครับ ตาจง กลับตรังยังครับ

ยินดีด้วยครับครูเบิ้ล ยังไม่หลบทีครับน่าว่าเสาร์อาทิตย์นี้แหละครับ พี่จะมาตรังหรือครับ

สวัสดีครับ ตาจง วันนี้ไปตรังมาแล้วครับ ต้องไปมอบตัวลูกบ่าวที่ มอ. ครับ
และถือโอกาสไปส่ง dvd ที่ไปรษณีย์ ตรังครับ

ฝากบอกหลานให้ตั้งใจเรียนด้วยนะครับพี่หรอย เอาเยี่ยงพวกอาๆ แต่อย่าเอาอย่างครับ... Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #14045 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 10:15:58 PM »

ฝากบอกหลานให้ตั้งใจเรียนด้วยนะครับพี่หรอย เอาเยี่ยงพวกอาๆ แต่อย่าเอาอย่างครับ... 

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

สวัสดีครับ เสี่ยแพะ   ขอบคุณครับ  ขนาดขากลับลูกบ่าวยังแอบจิ๊ก เจ้า extrem ops
เอาไปพกแล้วครับ สงสัยเริ่มติดเชื้อ ....อิ อิ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #14046 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 10:54:20 PM »

หวัดดีหัวเช้าครับพี่น้อง คุณโจ้นอนดึกระวังผอมน้าน. Wink Wink Winkส่วนไข่นุ้ยใด้กินลองกองเพิ่มเนื่องจากใด้ 4 เปอร์เซนต์. Cheesy Cheesy Cheesy

สวัสดีครับพี่พจน์ Grin.......แหลงถึงเรื่องลองกองแล้วช้ำใจครับ ม่ายด้ายเคยเห็นของมังเล๊ยยยย เยาะเย้ย

นั่งแน่ง ๆ ดิกเท้าโย่บ้าน ลองกองคงวิ่งไปหาเองมั้ง เยาะเย้ย

หวัดดีหัวเช้าครับพี่น้อง คุณโจ้นอนดึกระวังผอมน้าน. Wink Wink Winkส่วนไข่นุ้ยใด้กินลองกองเพิ่มเนื่องจากใด้ 4 เปอร์เซนต์. Cheesy Cheesy Cheesy

สวัสดีครับพี่พจน์ Grin.......แหลงถึงเรื่องลองกองแล้วช้ำใจครับ ม่ายด้ายเคยเห็นของมังเล๊ยยยย เยาะเย้ย

ลองกองมันนั่งรถเมล์ รถตู้ ต่อสองแถว ไปหัวไทรไม่โถกนะ เยาะเย้ย

ท่านโจ้ระวังน๊า อย่าหาเรื่องลูกพี่ผมมากไป สายรายงานมาแล้วว่านอกจากเป็นลูกนายอำเภอแล้ว ยังเป็นญาติกับรองผู้ว่าราชการนราธิวาส และรองผู้บังคับการตำรวจภูธรนราธิวาสอีกนา...

มาเปนชุดเลยวุ๊ย ตกใจ.........แถมหาเสาบังอีกต่างหาก

ถอยไปตั้งหลักก่อนดีกั่วเรา.....................อะฟิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววว

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14047 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2007, 10:58:30 PM »

พี่น้องครับ....

ราตรีสวัสดิ์...

สบายดี........

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #14048 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 01:00:45 AM »

รับปากไม่ได้ครับป๋า เพราะวันศุกร์นี่ ยังทำงานอยู่ที่ต่างประเทศ ไม่แน่ใจว่าผมจะกลับ ว.24 ใหน

แล้วป๋านอนสงขลา หรือกลับบ้านบ้านครับ เมื่อเสร็จภารกิจแล้ว

คงกลับครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับป๋าฮิม วันศุกร์ลูกน้องหยุดงาน ผมเลยต้องไปเป็นลูกน้องแทนแล้วก็ต้องระวังตัวเป็นพิเศษเพราะไม่หยุดวันศุกร์ ว่าแต่ป๋าอย่าลืมกินหอยนางรมสดเผื่อไข่เบิ้ลด้วยนะครับรู้สึกว่าระยะนี้กินลองกองบ่อยจัง.

ครับ ช่วงนี้ต้องระวั งตัวให้มากๆครับ อันตรายทุกขณะ ขอให้โชดดีปลอดภัยครับ ส่วนเรื่องหอยนาบรมสด ผมไม่ชอบครับ
เคยเจอหอยเหม็นครับ Grin Grin Grin

อยากไปกินจังครับป๋า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ว่าง ก็ขอเชิญเลยครับ นานทีมีครั้งครับ วันศุกร์วันสุดท้ายแล้วครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #14049 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 01:06:06 AM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ พรุ่งนี้จะไปทดสอบเสื้อฝนกันตะกั่วครับ ช่วงนี้มีมาบ่อยมาก ไม่รู้กี่เจ้าต่อกี่เจ้านับไม่หวั่นไมไหว Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #14050 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 06:58:06 AM »

คุณหมีน้อย

อยู่มาเลย์แถวไหนครับ ตอนนี้ผมอยู่ลาบวนครับ

ขอบคุณครับ

พี่ไปทำอะไรที่นั้นครับ Grin ไปขุดเจาะน้ำมัน หรือ เปล่า ผมสองเดือนไปแถวนั้นทีนึง ว่างๆไปดื่มเบียรดำกันครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

ใช่ครับผมมาทำงานที่นี่ครับ อาทิตย์ก็กลับตรังแล้วครับ คุณหมีน้อยมากินเบียร์ดำหรือมองหาสาวฟิลิปปินส์ครับ ที่นี่เบียร์ หกกระป๋อง ราว หนึ่งร้อยสิบบาทครับ

ครับ Grinทั้งสองอย่างครับ นึกแล้ว น้ำลายหก อุ้ยยยยยยเสียววววววววววววววว น้ำลายหก เดียวหิ้วเบียรไปด้วยครับ อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก

เบอร์โทรผม 0165872862  หากโทรติดแสดงว่าผมอยู่บนฝั่งมาเลย์ หากโทรไม่ติดแสดงว่าผมออกเลหาปลาหรือไม่ก็ตัดหญ้างัวอยู่แถวบ้านครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #14051 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 08:03:40 AM »

หวัดดีหัวเช้าครับทุกท่าน ช่วงหน้ามีสัมมนาไม่ค่อยว่างเข้าเว็บครับ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #14052 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 08:19:30 AM »

อรุณสวัสดิ์ ทุกท่านครับ
สบายดี..

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #14053 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 08:23:06 AM »

สวัสดีครับ ตาจง วันนี้ไปตรังมาแล้วครับ ต้องไปมอบตัวลูกบ่าวที่ มอ. ครับ

ขอบคุณมากครับพี่หรอย บอกลูกบ่าวด้วยกลางคืนอย่าออกไปไหนคนเดียว โจรมากหวางนี้ ปล้นกันจนเหมือนว่าเป็นแฟชั่นแล้วครับ ส่วนมากปล้นคนขับรถเครื่องทางเปลี่ยวๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #14054 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2007, 08:26:12 AM »

ฝากบอกหลานให้ตั้งใจเรียนด้วยนะครับพี่หรอย เอาเยี่ยงพวกอาๆ แต่อย่าเอาอย่างครับ...

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

สวัสดีครับ เสี่ยแพะ ขอบคุณครับ ขนาดขากลับลูกบ่าวยังแอบจิ๊ก เจ้า extrem ops
เอาไปพกแล้วครับ สงสัยเริ่มติดเชื้อ ....อิ อิ

ดีแล้วครับให้เหน็บมีดบ้าง

หน้า: 1 ... 934 935 936 [937] 938 939 940 ... 35779
  พิมพ์