เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:25:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 957 958 959 [960] 961 962 963 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25594049 ครั้ง)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #14385 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 05:12:08 PM »

เฮ้อ ใจเย็น ๆ อย่าบุ่มบ่ามออกหน้าออกตากันเกินไป เผื่อครูโด่งมาหลอกให้อยากแล้วจากไปเหมือนหลายคราที่ผ่านมา เหอ เหอ
Grinใครว่าละ..................ตุลานี้ผู้ปกครองให้พี่ไปเที่ยวนะ.....................กำลังเล็งๆอยู่เสียดาย หัวเราะร่าน้ำตารินตรงผู้ปกครองไปด้วยนี่แหละ

แล้วไม่คิดเหรอว่าพวกเรามีแผนชิงตัวประกันแยกทีมไว้ให้แล้ว...

นายช่างชอบปืนแบบไหนครับ เอาที่ปืนสั้นก่อน ลูกโม่หรือออโต ลำกล้องสั้นยาวแค่ไหน ขาวหรือดำ

ส่วนเหล้าดีแล้วครับที่นายช่างอยู่ในกลุ่มคนหายากกกกกกกกกก.. ไม่เหมือนคุณ Sig228-kolok ดื่มจัดน่ากลัว

สำหรับครูเบิ้ล babor เป็นพ่อพิมพ์ที่น่ารักครับ ดื่มได้แต่ไม่ค่อยแตะเพราะอยากเป็นตัวอย่างที่ดีให้เยาวชนครับ

ใช่แล้วครับ...
แผนชิงตัวประกัน............................................. หลงรัก
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #14386 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 05:22:21 PM »

เฮ้อ ใจเย็น ๆ อย่าบุ่มบ่ามออกหน้าออกตากันเกินไป เผื่อครูโด่งมาหลอกให้อยากแล้วจากไปเหมือนหลายคราที่ผ่านมา เหอ เหอ
Grinใครว่าละ..................ตุลานี้ผู้ปกครองให้พี่ไปเที่ยวนะ.....................กำลังเล็งๆอยู่เสียดาย หัวเราะร่าน้ำตารินตรงผู้ปกครองไปด้วยนี่แหละ

แล้วไม่คิดเหรอว่าพวกเรามีแผนชิงตัวประกันแยกทีมไว้ให้แล้ว...

นายช่างชอบปืนแบบไหนครับ เอาที่ปืนสั้นก่อน ลูกโม่หรือออโต ลำกล้องสั้นยาวแค่ไหน ขาวหรือดำ

ส่วนเหล้าดีแล้วครับที่นายช่างอยู่ในกลุ่มคนหายากกกกกกกกกก.. ไม่เหมือนคุณ Sig228-kolok ดื่มจัดน่ากลัว

สำหรับครูเบิ้ล babor เป็นพ่อพิมพ์ที่น่ารักครับ ดื่มได้แต่ไม่ค่อยแตะเพราะอยากเป็นตัวอย่างที่ดีให้เยาวชนครับ

ใช่แล้วครับ...
แผนชิงตัวประกัน............................................. หลงรัก

งง..... Huh  Huh  Huh

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14387 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 05:24:52 PM »

ตอนนี้ผมไ้ด้น้องคิม... เป็นตัวคอมแพ็คท์ สแตนเลส..... (สาวกคิมฯ สำนักเดียวกับท่าน Sig228-kolok นะครับ)
จากพี่ชายมาให้ดูแลชั่วคราวครับ.....เมื่อต้องเดินทางไปในพื้นที่ 3 จังหวัดข้างล่าง
คงจะชอบในแนวนี้แหละครับ..
แต่ผมเป็นคนตัวเล็ก มือเล็ก น้องคิมฯ เหมือนว่าจะใหญ่ไปนิดหนึ่งครับ
น้องคิมฯ มาอยู่กับผมได้ 3 อาทิตย์ แล้ว... ยังไม่เคยยำยีเธอเลยครับ แต่เธอก็ไม่ใช่สาวบริสุทธิ์หรอกครับ ผ่านมือพี่ชายผมมาอย่างโชกโชน
ไอ้ตัวผม แบบประเภทมือใหม่ ยังต้องศึกษา....อีกเยอะ
โดยเฉพาะกฎความปลอดภัยต่างๆ นะครับ
มีปืน ใช้ไม่เป็น ผมว่ามันอันตรายนะครับ .......ปืนมันซื่อสัตย์ แต่มันไม่รู้จักเจ้าของ
อีกอย่างยังไม่กล้าเข้าสนาม....กลัวจะทำเฉิ่ม ๆ เพื่อนๆ สมาชิกจะหนีกลับบ้านกันหมด
รอให้มีความรู้...มากกว่านี้ แล้วค่อยพาไปเปิดซิง.....ครับ เปิดซิงผมนะ ไม่ใช่เปิดซิงปืน 555

คุณนายช่าง เรียกผม "แพะ" ก็ได้ครับกันเองดีครับ... Wink

ได้ปืนคิมเบอร์มาใช้สุดยอดเลยครับ แถมขนาดพกพากำลังดีด้วย ของผม 5 นิ้วเอาไว้ยิงเล่นอย่างเดียวครับ.......

ที่จริงเข้ามาพบปะกันดีแล้วครับ ไม่มีใครเป็นมาแต่เกิดครับ เข้ามาเผื่อเพื่อนสมาชิกจะมีอะไรแนะนำได้บ้างครับ...

วันก่อน กระจง(หนองหัวพาน) ยิงปืนเป้าเป็นกระด้ง เพราะกริปปืนผิด พอได้คำแนะนำไปนิดหน่อยไม่มีขุดดินแล้วครับ...

ผมเอง ถือคติ "การที่เรารู้หลังเขา ไม่ใช่ว่าเราจะโง่กว่าเขา" มันอยู่รู้หรือไม่รู้เท่านั้นครับ  แวะมาซิครับ สาระไม่เน้น เราเน้นฮาครับ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #14388 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 05:26:33 PM »

Grinอย่าเพิ่งงงเลยครับ..........................ถ้าผมได้ไปเที่ยวใต้คงมีผู้ปกครองตามไปด้วย.................ครูเบิ้ลคนดีของนักศีกษาสาวเค้าเลยจะวางแผนให้ผมแวบๆหลบแฟนไปดูสาวใต้นะครับ หลงรัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #14389 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 06:02:23 PM »

Grinอย่าเพิ่งงงเลยครับ..........................ถ้าผมได้ไปเที่ยวใต้คงมีผู้ปกครองตามไปด้วย.................ครูเบิ้ลคนดีของนักศีกษาสาวเค้าเลยจะวางแผนให้ผมแวบๆหลบแฟนไปดูสาวใต้นะครับ หลงรัก

Grin Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #14390 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 07:43:16 PM »

ฝนตกเพิ่งหยุด แต่ไม่เย็นเลย อ้าวๆพิกล

ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #14391 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 07:44:28 PM »

...เอาโปรแกรมมาฝากครับ
   รัศมีไม่เกิน 100 กม.(เผื่อพี่หัวหน้าหมู่ลูกเขือครับ)
   ผมไม่เคยไปนะครับ แต่คิดว่าคงไม่ไกล

....กรุงชิง ไม่ทราบจำผิดป่าวนะครับ มีล่องแก่งด้วยมั้ง...คิดว่าเราคงหาทำเล กางเต้นได้ไม่ยาก
   เป็นแหล่งน้ำจืด สะดวกต่อการใช้ประโยชน์ ล้างสารพัด ล้าง อาบก็ได้เย็นใจไม่เหนียวตัว
   ป่าเขา คิดว่า คงจะเย็นสบาย(หน้าฝน เสียวน้ำป่าอ่ะดิ!)
   ถ้าไม่ไกล ก็สะดวกเดินทางดีครับ

เสนอพี่ปูลองดูครับ.....

ปล.สวัดดีครับ คุณนายช่าง ยินดีที่รู้จักครับ
ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #14392 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 07:52:13 PM »

...ตอบพี่แพะครับ

อ้างจาก....
...บุรุษผู้หนึ่งหากตกเป็นเป้าหลงรักสตรีนางหนึ่ง  นับว่าเป็นความผิดหรือไม่?
...สตรีนางหนึ่ง หากรักบุรุษที่คู่ควรให้นางรัก  นับว่าเป็นความผิดหรือไม่?
...ทั้งสองหากไม่ผิด ผู้ใดเป็นฝ่ายผิด

จากข้อความนี้ สตรีนางหนึ่ง ยังไงก็ผิดครับพี่
เพราะเธอมีผัวแล้วครับ......ถ้าเป็นสตรีนางสาวหนึ่ง ไม่ผิดครับ ฮิฮิ....
สรุปแล้ว แก็สโซฮอล เหมือนที่พี่ๆว่าไว้ ครับ....ผิด

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #14393 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 08:29:25 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ แวะมารายงานตัวครับ Grin

วันนี้ลงไปปฏิบัติภาระกิจที่ปาดี  ...ราบรื่น เรียบร้อยดีครับ หลงรัก

ต้องขอบคุณพี่หรอย กับครูเบิ้ล ที่เป็นห่วงครับ โดยเฉพาะพี่หรอย โทรมาถามไถ่ตลอด ขอบคุณในความมีน้ำใจด้วยครับ หลงรัก

และพี่อีกท่านที่ต้องขอบคุณ จะขาดเสียมิได้ นั่นคือ ท่านพี่พจน์ ครับ  ช่วยเช็คเส้นทางให้ทั้งไปและกลับ   อีกทั้งต้อนรับขับสู้เป็นอย่างดี  ทั้งเรด ทั้งกับแกล้ม น้ำแข็ง โซดาพร้อม น้ำลายหก   ผมได้ยอดข้าวเข้าไปวันนี้ ..หน้าแดงกลับมาบ้านเลย 

พอเมียถาม ทำไมหน้าแดงๆ  ...บอก อ๋อ  วันนี้สงสัยตากแดด  แดดร้อนทั้งวันเลย...อิอิ Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14394 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 08:45:15 PM »

และพี่อีกท่านที่ต้องขอบคุณ จะขาดเสียมิได้ นั่นคือ ท่านพี่พจน์ ครับ ช่วยเช็คเส้นทางให้ทั้งไปและกลับ อีกทั้งต้อนรับขับสู้เป็นอย่างดี ทั้งเรด ทั้งกับแกล้ม น้ำแข็ง โซดาพร้อม น้ำลายหก ผมได้ยอดข้าวเข้าไปวันนี้ ..หน้าแดงกลับมาบ้านเลย

คุณไผ่รู้ไหมครับ ว่าคุณไผ่ได้รับการต้อนรับดูแลจากพี่พจน์เป็นอย่างดีมากครับ ผมลงไปแถวนั้นหลายครั้งหลายคราไม่เคยได้ดื่มขวดเหลี่ยมนายจอนนี่เลย...

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14395 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 09:21:47 PM »

และพี่อีกท่านที่ต้องขอบคุณ จะขาดเสียมิได้ นั่นคือ ท่านพี่พจน์ ครับ ช่วยเช็คเส้นทางให้ทั้งไปและกลับ อีกทั้งต้อนรับขับสู้เป็นอย่างดี ทั้งเรด ทั้งกับแกล้ม น้ำแข็ง โซดาพร้อม น้ำลายหก ผมได้ยอดข้าวเข้าไปวันนี้ ..หน้าแดงกลับมาบ้านเลย

คุณไผ่รู้ไหมครับ ว่าคุณไผ่ได้รับการต้อนรับดูแลจากพี่พจน์เป็นอย่างดีมากครับ ผมลงไปแถวนั้นหลายครั้งหลายคราไม่เคยได้ดื่มขวดเหลี่ยมนายจอนนี่เลย...

เฮ้ยๆ ว่ากระทบใครป่าว... Cool ลุงเองยังกิน 100 ท่อกับลีฯ เอง....แต่ลองกองนะหวานป่ะ... Grin จูบบบบ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #14396 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 11:52:36 PM »

พี่ปูครับ...วันนี้ไปสนามกระทู้มาแล้ว เค้าให้ยิงครับ .44 แม็กนั่ม สนามเพลทเหล็ก
วันอาทิตย์ตอนเที่ยงจะรอครับ...รอกินข้าวเที่ยง อิ อิ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #14397 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 12:12:03 AM »

สวัสดีครับ นายช่าง สมาชิก(ผู้น้อย)จากภูเก็ตครับ ตอนนี้ฝนกำลังตก เพิ่งหน้าแดงกลับมา เอิ๊กๆๆ โดนชก

พี่ๆ แฮปปี้ชูทติ้งทีม ในแถแนะ ที่ผมเป็นน้องใหม่ อ่อนอวุโสที่สุด อยากได้รับการแต่งตั้งเข้าทีมอย่างสมบูรณ์ ผมว่ามิตติ้งครั้งต่อไป น่าจะมีเสื้อแดงให้ซื้อใส่ เป็นทางการว่าได้เป็นสมาชิกอย่างสมบูรณ์นะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Cryอยากไปเที่ยวใต้จังเลย....................................สมมุติว่าไปได้.............สมาชิกชาวใต้รบกวนลองวางโปรแกรมสัก 3 วัน 2 คืนมาให้หน่อยซิครับ

แล้วอาโด่ง....พาหลานสาวมาด้วยรึเปล่าครับ... จูบบบบ หลงรัก Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...................................................ผมคงต้องไปกับผู้ปกครองครับ...................................ว่าแต่ว่าถ้าพาหลานไปได้พี่จะให้พาหลานคนไหนไปเที่ยวหาพี่ละครับ.....................หลานผมคนนี้หรือเปล่าครับ............................................น้องเค้ายังเด็กอยู่นะครับ

อาโด่งครับ สองท่านยายในรูปนี้ หามมาด้วยเลยครับ สเป็กพี่ปู ครับ... เยาะเย้ย ตกใจ โดนชก

ส่วนผมอาโด่งก็รู้อยู่แล้วว่าผมหมายถึงคนไหนนะครับ... จูบบบบ หลงรัก จูบบบบ หลงรัก จูบบบบ หลงรัก

พี่แพะครับ ถ้าพี่พาน้องหน้าตาแบบนี้ไป ลุงปูคงร้อนรุ่มใจน่าดู ขอร้องเถอะครับ อย่าพาไปเลย คริ คริ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2007, 12:13:58 AM โดย Glock_pk » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #14398 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 12:17:19 AM »

พี่ปูครับ...วันนี้ไปสนามกระทู้มาแล้ว เค้าให้ยิงครับ .44 แม็กนั่ม สนามเพลทเหล็ก
วันอาทิตย์ตอนเที่ยงจะรอครับ...รอกินข้าวเที่ยง อิ อิ

เออ.พี่หมิ่น ผมเห็นพี่กินทุก2ชั่วโมง ตกลงพี่กินข้าวเที่ยงมื้อไหนครับ  Grin

ปล.การตื่นเช้า เป็นความทรมานในชีวิต  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2007, 01:56:34 AM โดย Glock_pk » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #14399 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 01:52:02 AM »

หยาบคายมากครับ...เบิ้ม

พี่กินทุก 3 ชม.ต่างหาก.......อิ อิ  Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 957 958 959 [960] 961 962 963 ... 35779
  พิมพ์