เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:15:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 972 973 974 [975] 976 977 978 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25823021 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #14610 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2007, 11:58:57 PM »

แต่ช่วงนี้ ไม่น่าจะ สนุกเท่าไหร่ เพราะฟ้าฝนไม่ค่อยเป็นใจ กลัวว่าไปแล้ว เดี๋ยวจะไม่สนุก รอดูฝนฟ้าอีกหน่อย แล้วค่อยว่ากันครับ

การจัดงานแต่ละครั้ง วัตถุประสงค์หลัก ก็คงไม่พ้น ความสนุกสนาน ซึ่งเป็นเป้าหมายที่ต้องการ ของสมาชิกทุกท่าน คาดว่า น่าจะเป็นอย่างนั้นครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #14611 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:01:45 AM »

ไปครับ...ไป อิ อิ มีที่ตกปลาแน่ๆ
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #14612 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:04:44 AM »

อย่าลืมหลักการ 100 กิโล.....

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #14613 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:08:53 AM »

ไปครับ...ไป อิ อิ มีที่ตกปลาแน่ๆ

พี่จ่า ก็ต้องช่วยหาข้อมูล นำมาเสนอ สมาชิกละครับ แล้วไม่ทราบว่า ทางแถบนั้น มีสมาชิก อยู่ในพื้นที่บ้างหรือเปล่าครับ ว.2 ว.8 ละครับ

จะกวน โจ้ อาร์-พี-จี ก็คงไกลกันครับ หรือไม่แน่ โจ้อาจ มีอิทธิพล แผ่ไปถึงได้ ก็ ว.2 ว.8 ละครับ ไกลๆ แบบนั้น ผมว่าน่าจะสองคืน ถึงจะคุ้มค่าการเดินทาง ละครับ

แต่ก็เห็นใจ สมาชิกที่ไกลๆ และวีซ่าสั้นๆ อีกละครับ เอ้อ ....ปวดหัว

มาหาดใหญ่แล้วกันครับ เห็นผ่านหัวค่ำ นั่งกันเต็มเลย (ไฮโซ ไซตี้) คริๆ ไม่ไกลครับ ลุง แบะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #14614 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:10:29 AM »

สงสัยผมไม่ใด้ไปหาหลายวัน. เดี๋ยวผมไปดูให้ลุงเข้ม. Grin Grin Grin

ครับ รบกวนเขือพจน์ ช่วยดูๆมั่งครับ เผื่อว่าธาตุไฟแทรก จะได้ช่วยเหลือทัน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #14615 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:15:55 AM »

อย่าลืมหลักการ 100 กิโล.....

555+แสดงว่า แอบดูข้อมูลตลอด พอเข็มขึ้น 300 ทำท่าจำกัดความเร็ว (เอ้ย ระยะทาง)

อันนี้ ป๋าฮิมเขา เสนอมาครับ คริๆ

เคยมีข่าว(ผมได้รับจากใหน ผมไม่แน่ใจแล้วครับ) ว่ามีโฮมสเตย์ แถวๆพัทลุง เขาจะพาเราไปหาปลา ยกยอ ทอดแห อะไรประมานนี้ แบบนี้ มีใครสนใจบ้างครับ จะได้ค้นหารายละเอียดเพิ่มเติม ครับ

พี่จ่าหมิ๋นครับ ยังไง พี่ต้องทำเรื่องให้หัวหน้าหมู่ ย้ายไปอยู่แถวๆภาค 8 ละครับ จะได้มีโอกาศ ไปจัดแถวๆนั้น 555

ตัวใครตัวมัน นอนก่อนละครับ บาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #14616 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:25:04 AM »

สวัสดีรอบดึกครับ พรุ่งนี้มีโปรแกรมไปยิงปืน หลังจากนั้นก็ไปบริหารตับกันต่อ ก็เป็นซะอย่างงี้ มิหน้า มือชอบสั่นเวลายิงปืน คริ คริ Cheesy

ของโปรดเช่นกัน เบ็ดผมไยแมงมุมขึ้นแล้ว  Grin

ทริปหน้า จะมีขึ้นเมื่อไหร่หนอ....ยังหาน้องๆไปเป็นเพื่อนไม่ได้เลย นอนคนเดียวมันเหงา  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #14617 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:28:52 AM »

สวัสดีรอบดึกครับ พรุ่งนี้มีโปรแกรมไปยิงปืน หลังจากนั้นก็ไปบริหารตับกันต่อ ก็เป็นซะอย่างงี้ มิหน้า มือชอบสั่นเวลายิงปืน คริ คริ Cheesy

ของโปรดเช่นกัน เบ็ดผมไยแมงมุมขึ้นแล้ว Grin

ทริปหน้า จะมีขึ้นเมื่อไหร่หนอ....ยังหาน้องๆไปเป็นเพื่อนไม่ได้เลย นอนคนเดียวมันเหงา Grin

หุๆ สงสารจริงๆเลย เอ้อ....อิๆ

ยังไงก็เอาเครื่องดนตรีประเภทสาย ไปแต่งแต้มบรรยากาศ บ้างแล้วกัน เช่น ไวโอลิน ประมาณนี้ โอ้....สุดยอด

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #14618 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 12:42:23 AM »

ของโปรดเช่นกัน เบ็ดผมไยแมงมุมขึ้นแล้ว Grin

ทริปหน้า จะมีขึ้นเมื่อไหร่หนอ....ยังหาน้องๆไปเป็นเพื่อนไม่ได้เลย นอนคนเดียวมันเหงา Grin

หุๆ สงสารจริงๆเลย เอ้อ....อิๆ

ยังไงก็เอาเครื่องดนตรีประเภทสาย ไปแต่งแต้มบรรยากาศ บ้างแล้วกัน เช่น ไวโอลิน ประมาณนี้ โอ้....สุดยอด

อยากฟังพี่เข้มสีไวโอลีนจัง  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14619 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 03:45:06 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ เมื่อวานเอารถไปติดฟีล์มใหม่ เจอลุงแพะแซวว่าสงสัยมีแผน ไอ้เราก็เกือบลืมตัวเผลอพูดออกไป ทั้งที่ ผบทบ. อยู่ข้างๆ  โดนชก  โดนชก

ดีที่หยุดไว้ทัน  Shocked  Grin

ส่วนลุงแพะ วางแผนไว้หลายขั้น คงกลัวถูกเพื่อนเผา  เลยให้ ผบทบ. นั่งอีกโต๊ะ  รู้รักษาตัวรอด จริงๆ  Grin
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #14620 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 06:31:23 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ...พี่น้อง ทุกๆท่าน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #14621 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 06:37:51 AM »

วันนี้ตื่นแต่เช้าเลยวุ้ยยย .......... เตรียมกระเป๋ายัง เพราะต้องใส่ตังค์กลับบ้านแยะ 

อย่าลืมนา 2 โล 2 ถุง ......... ไปรับของที่สนามเลยทีเดียว

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14622 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 06:50:00 AM »

ฮื่อ...ไม่อยู่2-3 วัน ลุงปู ก็เพ้อพร่ำ เมีย 3-4 คน

แพะ ก็วิทยายุทธ ไปลิบลิ่ว

ไข่นุ้ยเอ้ย..วานหน่อยน้อง ช่วยสืบดูหน่อย ว่าอะไรที่ทำให้ นายหัว ลูกพี่ของแก เป็นไปขนาดนั้น

พี่ว่า ไปเอาไกลแล้วน๊ะ เอ้อ...คารวะ 1 จอก

ความลับของทางราชการ  มิสามารถนำมาเปิดเผยได้  เนื่องจากผลประโยชน์ลงตัว เยาะเย้ย เยาะเย้ย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14623 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 06:56:53 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ เมื่อวานเอารถไปติดฟีล์มใหม่ เจอลุงแพะแซวว่าสงสัยมีแผน ไอ้เราก็เกือบลืมตัวเผลอพูดออกไป ทั้งที่ ผบทบ. อยู่ข้างๆ โดนชก โดนชก

ดีที่หยุดไว้ทัน Shocked Grin

ส่วนลุงแพะ วางแผนไว้หลายขั้น คงกลัวถูกเพื่อนเผา เลยให้ ผบทบ. นั่งอีกโต๊ะ รู้รักษาตัวรอด จริงๆ Grin

อันนั้นมันแค่วิชาลองกองขั้นสองเองพี่ชัช  ยังมีอีก 8 ขั้นที่อุบไว้  พี่ชัชสนใจลงทะเบียนเรียนด้วยไหมเอ่ย  ค่าสมัครเจ้าพระยารอบเดียวเอง เยาะเย้ย เดี๋ยวจะจัดให้เป็นนักเรียนกิตติมาศักดิ์ จูบบบบ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #14624 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2007, 07:28:41 AM »

1.สมาชิก ต้องการรูปแบบ แบบใหน?
2.สถานที่ ที่ใหน หรือ บริเวณใด
3.วัน ว. เวลา ณ. ครับ
4.แต่ระยะทาง ประมาณ 300 กม.ได้หรือเปล่า ไม่แน่ใจ (จาก หญ.)

ตอบ

1. เสนอแนวลุยนิดๆ พอได้มีโอกาสใช้เกียร์โลว์บ้าง แต่ไม่โหดเพราะสงสารสมาชิกครอบครัวจะทนไม่ไหว

2. สถานที่ในจังหวัดสงขลา หรือใกล้เคียงเช่นพัทลุง ไกลกว่านี้น่าติดเงื่อนไขข้อสี่

3. ระยะเวลาสัก 2-3 เดือนข้างหน้า (ราวเดือนกันยายน) ช่วงนี้เป็นการสำรวจสถานที่โดยเจ้าถิ่น ..........
    งานนี้เสนอน้องต้นหาดใหญ่ เพราะคงมีทีม offroad เป็นที่ปรึกษา ทำการเสาะหาสถานที่ๆเหมาะสมที่สุด

4. เงื่อนไขรัศมีทำการ 100 กิโลเมตรจากที่ตั้งยังสำคัญอยู่ 

.................... ขอรับฟังความเห็นท่านอื่นบ้างครับ ........................

หน้า: 1 ... 972 973 974 [975] 976 977 978 ... 35779
  พิมพ์