เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:19:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 976 977 978 [979] 980 981 982 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25822331 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #14670 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 08:53:13 AM »

สวัสดีเช้าวันจันทร์ ครับ พี่ปู และสมาชิก... เพื่อนคอปืน  ชาวด้ามขวาน ทุกท่าน

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #14671 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 08:54:21 AM »

สวัสดีเช้าวันจันทร์ ครับ พี่ปู และสมาชิก... เพื่อนคอปืน ชาวด้ามขวาน ทุกท่าน

สวัสดีครับนายช่าง ........ เมื่อวานมีกิจกรรมที่ไหนบ้างเอ่ย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #14672 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 09:36:37 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ

วันนี้ ทับเที่ยง ฝนตกตั้งแต่เช้าเลยครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #14673 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 09:49:29 AM »

พี่น้องครับ...

พึ่งกลับจากสนามยิงปืนครับ เบาะ 7 กระป๋อง... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

วันนี้เพื่อนเอาโกลด์แมททู ของผมยิง 15 เมตร 100 แต้ม สะบายใจ... Grin Grin Grin

พร้อมกับครูเปิ้ล และ nine(ชาย) มาเยือน 3 ทุ่ม ปิดร้าน ปฏิบัติการใส่ปุ๋ยลองกองเริ่มต้นแล้วครับพี่น้อง....

อ้างเมียแล้วเพื่อนมาเยือน วันนี้เมียอนุมัติ ตึ 2 ครับ พี่น้อง.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สบายดี......

"ความรักนับเป็นสิ่งประหลาดพิสดารมากที่สุดในโลก มันยิ่งเผชิญอุปสรรคอันยากแค้นมากมายเพียงไร
 ดอกผลที่ผลิออกก็ยิ่งหอมหวานยืนนานเพียงนั้น"

หาวววววววววววววววว

คนใส่ลองกองทั้งสองคนกลับมายังเนี่ย คนหนึ่งอายุอานามไม่ใช่น้อยแต่ใส่ลองกองแบบ 4X100 (สงสัยกลัวไม่ทันเพื่อน สปีดเต็มที่) กับ คนหนึ่งเป็นเจ้าสำนักบู๊ลิ้มใส่ลองกองแบบคงที่คงวา (แต่ใส่ตลอด) ป่านนี้ไม่รู้ใส่กันเสร็จหรือยัง...

พี่ชาย (nine) ขากลับบ่นตลอดทาง แหม๋ มะขาม นะ มะขาม ทำไม๊ ไม่ ส่ง มา ให้ เรา... รู้ ไหม เรา อยาก จัง นิ...

หวัดดียามสายๆครับ.....ดีใจที่ได้รู้จักพี่ๆน้องๆ ท่ามกลางสวนลองกองอันหอมหวาน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #14674 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 10:31:52 AM »

สวัสดีวันหยุด สุดสัปดาห์ครับ Grin

สวัสดีลุงโจ้ ........ ส่งอีเหน็บให้อันนึงนะ

สวัสดีครับพี่ปู......แหะๆ แบบว่าหาลิ้งค์เก่าไม่เจอเลยอ่ะ :Smiley

ลองอันนี้แก้ขัดไปก่อนไม๊ครับ Grin

http://www.trekkingthai.com/board/show.php?Category=trekking&forum=8&No=93534

สวัสดีวันหยุด สุดสัปดาห์ครับ Grin

เย้ ท่านโจ้คนทรงมาแว้วววววว

พวกเราจุดประทัดเร็ว ล้มวัว ล้มหมู ล้มช้าง ล้มไก่ แกงฉลองเร้ววววววว

หนังกลางแปลงแปดจอ โคโยตี้แปดคน ร้านเหล้าแปดโรง อย่าให้ขาดเชียวนา เย้ เย้ เย้

ยังอยู่ครับพี่น้อง Grin.....วันนี้ ร.ร.เปิดใช่ป่ะ

ยังไงก็ ขอให้พระคุ้มครอง แคล้วคลาด ปลอดภัย นะจ๊ะ

หวัดดีนายโจ้

สวัสดีครับพี่เอก...ยังไม่ลืมครับพี่ยังไม่ลืม ช่วงนี้ไม่ว่างเลย รออีกนี๊ดนะครับ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #14675 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 10:39:35 AM »

คนใส่ลองกองทั้งสองคนกลับมายังเนี่ย คนหนึ่งอายุอานามไม่ใช่น้อยแต่ใส่ลองกองแบบ 4X100 (สงสัยกลัวไม่ทันเพื่อน สปีดเต็มที่) กับ คนหนึ่งเป็นเจ้าสำนักบู๊ลิ้มใส่ลองกองแบบคงที่คงวา (แต่ใส่ตลอด) ป่านนี้ไม่รู้ใส่กันเสร็จหรือยัง...

พี่ชาย (nine) ขากลับบ่นตลอดทาง แหม๋ มะขาม นะ มะขาม ทำไม๊ ไม่ ส่ง มา ให้ เรา... รู้ ไหม เรา อยาก จัง นิ...
สวัสดีครับ ตื่นเช้าจังเลยนะครับครู  Grin Grin

หวัดดียามสายๆครับ.....ดีใจที่ได้รู้จักพี่ๆน้องๆ ท่ามกลางสวนลองกองอันหอมหวาน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
สวัสดีครับ ดีใจเช่นกันครับ ที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคน หลงรัก หลงรัก ลองกองหอมหวานจริงอ่ะ ผมยังไม่ได้ชิมเลย  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2007, 12:46:22 PM โดย makarms » บันทึกการเข้า

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #14676 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 10:40:18 AM »

หลงรักสวัสดีครับพี่น้องด้ามขวาน...................ตุลาคมนี้มีแววล่องใต้แล้วครับ.................ใครจะว่างพาผมเที่ยวมั้งครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14677 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 11:26:58 AM »

หลงรักสวัสดีครับพี่น้องด้ามขวาน...................ตุลาคมนี้มีแววล่องใต้แล้วครับ.................ใครจะว่างพาผมเที่ยวมั้งครับ

ไม่มีใครว่าง  เพราะเกรงจะถูกหลอกอีกครั้ง...   แต่ถ้ามาจริง ๆ ทีมงานลัดคิวว่างให้กับครูโด่งได้อยู่แว้ววววววววว อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14678 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 11:30:24 AM »

ยังอยู่ครับพี่น้อง Grin.....วันนี้ ร.ร.เปิดใช่ป่ะ

ยังไงก็ ขอให้พระคุ้มครอง แคล้วคลาด ปลอดภัย นะจ๊ะ

เปิด แต่ เรา ปิด งง ไหม เอ่ย  Grin  ปิด แต่ เรา เปิด งง ไหม เอ่ย Grin Grin

สวัสดีครับ ตื่นเช้าจังเลยนะครับครู Grin Grin

คนขยันก็อย่างงี้แหละครับ Grin Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #14679 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 12:02:44 PM »

สวัสดีเช้าวันจันทร์ ครับ พี่ปู และสมาชิก... เพื่อนคอปืน ชาวด้ามขวาน ทุกท่าน

สวัสดีครับนายช่าง ........ เมื่อวานมีกิจกรรมที่ไหนบ้างเอ่ย

เสาร์ รับส่ง-ลูก เรียนพิเศษ หน้าที่หลัก
อาทิตย์ ไปปั่นจักรยาน ออกกำลังกายกับเพื่อนๆ ครับพี่
ได้หนังสือ อวป. จากน้องข้างบ้านมาปึกเติบ.....พอได้อ่านครับ
เห็นปืนสวยๆ แล้วน้ำลายหยดติ่งๆ เลย......สวยๆ ทั้งเพ
ศึกษา ตักตวงความรู้ รอวันที่จะออกไปเหนี่ยวไกเพื่อเปิดบริสุทธิ์มือ...ครับ
จะเข้าสนามวันไหน.....ซึ่งน่าจะเป็นสนามหาดใหญ่ เพราะใกล้บ้านที่สุด
คงจะแจ้งเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้ เพื่อขอให้คอยชี้แนะ/แนะนำ แหละครับ

สอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ นิดหนึ่งครับ
สนามหาดใหญ่เบอร์โทร. อะไร......จะโทร.สอบถามเกี่ยวกับการสมัครสมาชิกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2007, 12:05:35 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #14680 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 12:53:48 PM »

สวัสดีตอนเที่ยงครับทุกท่านท้องอิ่มเริ่มง่วง  Grin Grin
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #14681 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 01:48:21 PM »

สวัสดีครับ ตื่นเช้าจังเลยนะครับครู  Grin Grin

หวัดดียามสายๆครับ.....ดีใจที่ได้รู้จักพี่ๆน้องๆ ท่ามกลางสวนลองกองอันหอมหวาน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
สวัสดีครับ ดีใจเช่นกันครับ ที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคน หลงรัก หลงรัก ลองกองหอมหวานจริงอ่ะ ผมยังไม่ได้ชิมเลย Grin Grin

เหตุใดน้องมะขามจึงตอบเยี่ยงนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...ลองกองวางอยู่แค่ๆตัวเองแท้ๆกลับไม่ลองชิม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เรารึนั่งอยู่ตั้งไกลอยากให้ปุ๋ยลองกองต้นนั้นมากกลับไม่มีโอกาส หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #14682 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 01:54:06 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ

สวัสดีตอนเช้าครับ

วันนี้ ทับเที่ยง ฝนตกตั้งแต่เช้าเลยครับ

ขอบคุณครับ

เหมียนกันเลยพี่ หาดใหญ่ก็ตกแต่หัวเช้าเลย  หนักซะด้วย ดีนะที่ตกไม่นาน

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14683 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 02:02:50 PM »

พี่น้องครับ...

.....ความรักระหว่างคนกับคน ไฉนมีข้อแตกต่างถึงเพียงนี้
.....ข้อแตกต่างนี้ถึงมิอาจนับเป็นข้อแตกต่างประการหนึ่ง
.....หากแต่เป็นรากเหง้าแห่งความปวดร้าวที่รุนแรงที่สุดของมนุษยชาติ
.....โลกนี้ยังมีความเคี่ยวกรำอันใด ที่สร้างความปวดร้าวแก่ผู้คนยิ่งกว่าการเคี่ยวกรำของความรัก
.....การเคี่ยวกรำทางร่างกาย เป็นผู้อื่นเคี่ยวกรำท่าน
.....การเคี่ยวกรำของความรัก เป็นท่านเองเคี่ยวกรำตัวเอง ทรมานตัวเอง
.....ถึงกับถือตัวเองเป็นศัตรูที่ตัวเองเคียดแค้นที่สุด
.....ท่านแค้นตัวเอง ไฉนกระทำเรื่องเช่นนั้น ไฉนรักคนที่ไม่คู่ควรให้ท่านรัก

สบายดี........

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14684 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 02:06:02 PM »

เสาร์ รับส่ง-ลูก เรียนพิเศษ หน้าที่หลัก
อาทิตย์ ไปปั่นจักรยาน ออกกำลังกายกับเพื่อนๆ ครับพี่
ได้หนังสือ อวป. จากน้องข้างบ้านมาปึกเติบ.....พอได้อ่านครับ
เห็นปืนสวยๆ แล้วน้ำลายหยดติ่งๆ เลย......สวยๆ ทั้งเพ
ศึกษา ตักตวงความรู้ รอวันที่จะออกไปเหนี่ยวไกเพื่อเปิดบริสุทธิ์มือ...ครับ
จะเข้าสนามวันไหน.....ซึ่งน่าจะเป็นสนามหาดใหญ่ เพราะใกล้บ้านที่สุด
คงจะแจ้งเพื่อนๆ พี่ๆ ในนี้ เพื่อขอให้คอยชี้แนะ/แนะนำ แหละครับ

สอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ นิดหนึ่งครับ
สนามหาดใหญ่เบอร์โทร. อะไร......จะโทร.สอบถามเกี่ยวกับการสมัครสมาชิกครับ

สนามยิงปืนหาดใหญ่ที่บ้านพธุ โทร 07-3978007

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 976 977 978 [979] 980 981 982 ... 35779
  พิมพ์