เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:23:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 993 994 995 [996] 997 998 999 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25820047 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14925 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 12:54:54 PM »

พี่น้องครับ...

โก-ลก ฝนตกอย่างแรง...

เย็นสบาย....

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #14926 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:00:39 PM »

ร้านเบลออยู่ตงไหนครูเบิ้ล
ว่าอีไปกัน แต่ช่วงนี้ติดคดีโย ห้ามออกไปเมานอกพื้นที่
ไว้มาพัทลุงชวนกันหาน

ใครหล่าว "แก้วเดียวจุก" ท่านสตาร์แมนหรือเปล่า... ถ้าไม่มา ก่าไม่บอกว่าตรงไหน Cool

บอกหิดต้าหลวง โยตงไหน ร้านไค เผือวันหน้าวันหลังไป ได้ไปแวะกินข้าว
ปกติไปหาดใหญ่ทุกวันที่ 2 ของเดือน แต่ไปเช้ากลับเย็นไม่หอนได้เมา
    ตอนนี้ไปไม่ได้จริงๆ แม่ยายห้ามเมานอกพื้นที่เด็ดขาด ถ้าเมาที่บ้านได้

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14927 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:03:16 PM »

ว่าอีไปกัน แต่ช่วงนี้ติดคดีโย ห้ามออกไปเมานอกพื้นที่

ใครหล่าว "แก้วเดียวจุก" ท่านสตาร์แมนหรือเปล่า... ถ้าไม่มา ก่าไม่บอกว่าตรงไหน Cool

บอกหิดต้าหลวง โยตงไหน ร้านไค เผือวันหน้าวันหลังไป ได้ไปแวะกินข้าว
ปกติไปหาดใหญ่ทุกวันที่ 2 ของเดือน แต่ไปเช้ากลับเย็นไม่หอนได้เมา
    ตอนนี้ไปไม่ได้จริงๆ แม่ยายห้ามเมานอกพื้นที่เด็ดขาด ถ้าเมาที่บ้านได้

ม่ายมา  ม่ายบอก...  แต่ขอย้ำว่าเข้ามามั่ว ๆ ไม่บอกก่อน  ตอนนัดรวมพลมีสิทธิ์โดนสอยเพื่อป้องกันตนเองแน่นอน Cool 
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #14928 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:06:13 PM »

เฮ้ย โย่ตรังเหอ งั้นต่อเช้าผมเข้าไปกินเหล้าเท่ตรังฮ้าน บ่าวเลี้ยงกันเด้อ...

ผมไม่อยู่ครับ หวันเย้นนี้ว่าขึ้นกรุงเตป ไปให้หัวหน้าค่ายกับพี่เลี้ยงเป่ากระหม่อมสักหน่อยครับ เรื่องมันยาวแล้วครับ หรอยรับรอง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #14929 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:09:54 PM »

แปลว่าตอนนี้ยังอยู่ที่ตรังอยู่ใช่หม้ายครับพี่บรรจง อิอิ เอารถมาเช็คที่ศูนย์แรกเช้า ถ้ากันป่านนี้ยังไม่เส็ดที เหอๆ

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14930 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:11:36 PM »

เฮ้ย โย่ตรังเหอ งั้นต่อเช้าผมเข้าไปกินเหล้าเท่ตรังฮ้าน บ่าวเลี้ยงกันเด้อ...

ผมไม่อยู่ครับ หวันเย้นนี้ว่าขึ้นกรุงเตป ไปให้หัวหน้าค่ายกับพี่เลี้ยงเป่ากระหม่อมสักหน่อยครับ เรื่องมันยาวแล้วครับ หรอยรับรอง

บ๊ะ  แล่นทันทีพอเราอีเข้าตรัง  ออกตัวเหมือนเวฟร้อยเลยนิ โดนชก โดนชก  ตั้งการ์ดไว้ให้ดีอย่าให้โถกสวนได้ก่าแล้วกัน  ถ้าแลว่าต่อยม่ายด้ายเท่า ก่าชักไอ้เชียงแทงตรงยอดอกฝ่ายตรงข้ามเลย Cool Cool

ไปดีมาดี โชคดีมีชัย  Smiley
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #14931 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:16:02 PM »

บ๊ะ แล่นทันทีพอเราอีเข้าตรัง ออกตัวเหมือนเวฟร้อยเลยนิ โดนชก โดนชก ตั้งการ์ดไว้ให้ดีอย่าให้โถกสวนได้ก่าแล้วกัน ถ้าแลว่าต่อยม่ายด้ายเท่า ก่าชักไอ้เชียงแทงตรงยอดอกฝ่ายตรงข้ามเลย Cool Cool

ไปดีมาดี โชคดีมีชัย Smiley

รู้ได้พรือหล๊าว ว่าผมขับเวฟ 100 ชัดเจนครับ ไม่ต้องห่วง เราไม่ได้ขาดทุนอะไรในการฟ้องนายอำเภอครับ สู้กันจนศาลตัดสินโน่นแหละครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #14932 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:18:18 PM »

แนะนำตัวสักหน่อยดีไหมครับ จะได้รู้จักกันไว้พวกเรายินดีต้อนรับทุกๆคนครับ ถ้าไม่สะดวกหลังไมค์ก็ได้ครับ... Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #14933 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:27:45 PM »

แนะนำตัวสักหน่อยดีไหมครับ จะได้รู้จักกันไว้พวกเรายินดีต้อนรับทุกๆคนครับ ถ้าไม่สะดวกหลังไมค์ก็ได้ครับ... Grin

แหะ แหะ ผม StaRMaN ครับพี่ คนเดียวกัน ปกติเข้ามาเก็บข้อมูลทุกวันครับ แต่วันนี้นึกคึกเลยเปลี่ยนชื่อซะเป็น ๏แก้วเดียวจุก๏ เป็นชื่อที่ใช้เล่นเกมออนไลน์ครับ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14934 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:36:12 PM »

บ๊ะ แล่นทันทีพอเราอีเข้าตรัง ออกตัวเหมือนเวฟร้อยเลยนิ โดนชก โดนชก ตั้งการ์ดไว้ให้ดีอย่าให้โถกสวนได้ก่าแล้วกัน ถ้าแลว่าต่อยม่ายด้ายเท่า ก่าชักไอ้เชียงแทงตรงยอดอกฝ่ายตรงข้ามเลย Cool Cool

ไปดีมาดี โชคดีมีชัย Smiley

รู้ได้พรือหล๊าว ว่าผมขับเวฟ 100 ชัดเจนครับ ไม่ต้องห่วง เราไม่ได้ขาดทุนอะไรในการฟ้องนายอำเภอครับ สู้กันจนศาลตัดสินโน่นแหละครับ

ของผมยังไม่ถึงไหนเลย  สาว่านายอำเภออีเก็บจดหมายไว้อ่านเล่น   รอเวลาลงมือชกโย่เหมือนกัน  สิบเบ็ดไม่สน แต่สน ป.๓ สิบเบ็ด น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14935 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:41:29 PM »

แหะ แหะ ผม StaRMaN ครับพี่ คนเดียวกัน ปกติเข้ามาเก็บข้อมูลทุกวันครับ แต่วันนี้นึกคึกเลยเปลี่ยนชื่อซะเป็น ๏แก้วเดียวจุก๏ เป็นชื่อที่ใช้เล่นเกมออนไลน์ครับ

เอาไว้วันไหนมีโอกาสมาพบปะกับทีมงานแล้วจะแจ้งให้ทราบดีกว่านะ Wink

แต่ใจจริงไม่อยากให้พลาดรอบนี้   เดี๋ยวมันจะไม่ขลัง   ไม่เชื่อถามท่านหนองหัวพรานดูก็ได้  พยายามสุด ๆ เลยในการให้ได้พบปะ  วันหลังท่านหนองหัวพรานมาเพ่นพ่านหาดใหญ่ สงขลา ก่าไม่ต้องกลัวว่าเวลาน้ำมันหมด แล้วอีต้องรุนรถคนเดียว Smiley 

ลองเช็คดู วันเสาร์ถ้าสะดวกก็มาเลย  หรือจะให้ผมไปรับก็ได้ แต่วันอาทิตย์นั่งรถตู้หลบเอง ว่าพรือ  ลองขออนุญาตเมีย และ แม่ยาย ดูก่อนนะ Cool
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14936 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:42:36 PM »

ว่าแต่ท่านนายช่าง  สะดวกที่จะมา เมา & โม้  หรือเปล่า  ถามไปแล้วไม่แหลงนิ...
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #14937 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:44:42 PM »

ท่านนายช่างอยู่หาดใหญ่ใช่ป่าว   ว่างไหมครับ   ถ้าว่างเรียนเชิญด้วยครับ

น้องใหม่เริ่มจะหัดเหนี่ยวไก
จะได้คารวะท่านจอมยุทธทั้งหลาย
มีหรือจะปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไป
จะได้พาตัวเป็นๆ ไปแนะนำ และฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วย ......
แต่ลองกอง.....ไม่มีไปฝากน้าน..
แล้วจะต้องจัดเตรียมเครื่องบรรณาการ (ไม่รู้เขียนถูกม้าย) ใดๆ ไปบ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2007, 02:29:00 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14938 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:54:02 PM »

ท่านนายช่างอยู่หาดใหญ่ใช่ป่าว   ว่างไหมครับ   ถ้าว่างเรียนเชิญด้วยครับ

น้องใหม่เริ่มจะหัดเหนี่ยวไก
จะได้คารวะท่านจอมยุทธทั้งหลาย
มีหรือจะปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไป
จะได้พาตัวเป็นๆ ไปแนะนำ และฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วย ......
แต่ลองก็อง.....ไม่มีไปฝากน้าน..
แล้วจะต้องจัดเตรียมเครื่องบรรณาการ (ไม่รู้เขียนถูกม้าย) ใดๆ ไปบ้าง

หิ้วเหล้ามาสักขวดสองขวดก็พอครับ  น้ำลายหก ที่สำคัญอย่าลืมบัตรประจำตัวเผื่อกินกันแล้วไม่มีเงินจ่ายจะได้ช่วยกันวางบัตรเป็นหลักประกัน Grin  พี่มีเบอร์ติดต่อทีมงานไว้แล้วใช่ไหมครับ  เผื่อจะได้ประสานกันในวันนั้น  เผื่อมีเหตุเปลี่ยนร้านกะทันหันจะได้ประสานกันได้ ไม่เชื่อถามพี่เข้มดูครับ เคยเจอกรณีแบบนี้มาแล้ว โดนชก โดนชก
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #14939 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2007, 01:54:11 PM »

พี่หรอยพร้อม แจ้งให้โทรคุณไผ่ด้วยแล้ว Grin เดี๋ยวโทรหาพี่เข้มก่อน Cheesy

วันเสาร์เดี๊ยวเสร็จธุระแล้วจะตามไปครับ อาจจะเข้าไปช้าซักนิดครับ

ตกใจไอที่กลุ้มใจคือ สองวันที่ผ่านมาผมออกไปกินเหล้าติดกันเลย  ถ้าสองคืนนี้เว้น  แล้วออกต่อ มีหวังเมียตามไปด้วยแหงๆเลย ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินถ้าเมียตามไปด้วยทำไงดีวะเนี่ย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2007, 02:07:46 PM โดย pairandloum » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หน้า: 1 ... 993 994 995 [996] 997 998 999 ... 35779
  พิมพ์