เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 05:23:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1012 1013 1014 [1015] 1016 1017 1018 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25813765 ครั้ง)
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15210 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2007, 10:01:46 PM »

เสียใจด้วยนะครับ ครูเบิ้ล ค่าลองกองสองพวงแพงไปหน่อย แต่ก็คุ้มค่า ถือว่าฝาดเคราะห์ไปแล้วกันนะครับ Grin Grin Grin
พี่เข้ม ถึงบ้านด้วยความปลอดภัยแล้วครับ ไม่ได้แวะคุยกับวัวข้างทางครับ แต่ก็มึนกับกลิ่นในรถ มีทั้งกลิ่นก๋วยเตี๋ยวหมูทุบ กลิ่นทุเรียน กลิ่นหมูหมักที่น้องแฟนหมักไว้ให้ลูก กลิ่นปลาทู และที่สุดยอดคือกลิ่นสะตอผัดพริกเผา จะเป็นลม ถ้าเป็นกลิ่นดินปืนคงไม่มึนขนาดนี้ ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องทุกๆท่านโชคดีปลอดภัยในการเดินทางกลับถ้ำครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2007, 10:15:40 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15211 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 12:10:09 AM »

ขอแสดงความเสียใจ ด้วยความจริงใจวะไข่นุ้ย ไม่ได้เข้ามาเลยไม่รู้เรื่อง ที่ร้านก็ไม่ได้คุยกัน

อุบัติเหตุ เกิดได้ตลอดเวลา เมื่อเป็น พลขับ แม้นั่งยังโดนหางเลข

หัวหน้าหมู่ปลอบใจไประดับหนึ่งแล้ว แกโชคร้ายแล้ว หมดไปแล้ว ต่อๆไปต้องมีโชคดีบ้างวะไข่นุ้ย เอา สู้ต่อไป

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15212 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 05:53:37 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับทุกคน ในรอบหลายๆวันที่ได้กล่าว

ไมวันนี้ ยังไม่มีใครตื่น

ลองหัดตื่นเช้าๆบ้าง ก็ดี ได้เวลาเพิ่มมาอีกเยอะเลย อากาศดีด้วย เอ้อ สดชื่น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #15213 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 06:31:54 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับทุกคน ในรอบหลายๆวันที่ได้กล่าว

ไมวันนี้ ยังไม่มีใครตื่น

ลองหัดตื่นเช้าๆบ้าง ก็ดี ได้เวลาเพิ่มมาอีกเยอะเลย อากาศดีด้วย เอ้อ สดชื่น

Grin Grin Grinอรุณสวัสดิ์ครับ พี่เข้ม, พี่ปู และทุกๆคน พี่เข้มตื่นเช้าจริงๆจะไปต่างประเทศอีกไช่มั๊ยครับ  วันนี้อ่าวไทยฝนตกหนัก และ ลมแรง  Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15214 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 07:12:29 AM »

อรุณสวัสดิ์ จ้า...  เปิดทำงานวันแรกหลังจากปิดไป 2 สัปดาห์ Grin
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #15215 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 07:19:33 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกๆ ท่านเช่นกันจ้า........  หลงรัก   ไม่พรือนะครูเบิ้ลนะ ถือว่าฟาดเคราะห์ไป..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15216 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 07:19:54 AM »

วะ...บาวไขเตินแตหัวเช้าเลย

หลังจากกลับไปจากหาดใหญ๋ คาดว่าคงจะได้กินลองกอง ไปเอม ครันม้ายโร้ว่า ลองกองดูนี้กินหรอยม้าย ลองกองๆ สาว่าอิโถกเอาลูกู ยังแตแม็ด 55

nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #15217 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 07:22:50 AM »

หวัดดียามเช้าครับพี่น้อง Cheesy Cheesy Cheesy...หายหน้าหายตาไป 2 วัน ไปหาแย้มาลาบกินครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก...กระทู้ไปเร็วมากเลย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย....ครูเบิ้ลดูแลตัวเองให้ดีด้วยนะน้อง...เรื่องรถช่างมัน..ตัวเราปลอดภัยก็ดีแล้ว.......เงินทองเป็นของนอกกาย..ไม่ตายก็หาไปจนตายนั่นแหละ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #15218 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 08:11:21 AM »

อรุณสวัสดิ์ จ้า...  เปิดทำงานวันแรกหลังจากปิดไป 2 สัปดาห์ Grin
Grin Grin Grinขอแสดงความเสียใจด้วย สำหรับรถ แต่ขอให้แคล้วคลาดปลอดภัยตลอดไป Grin Grin Grin
rapee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15219 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 08:30:10 AM »

หวัดดีหัวเช้า น้าปู พี่โสภณอยู่ในเล และเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ ระพีจากห้าแยกเกาะยอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15220 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 08:37:21 AM »

หวัดดีหัวเช้า น้าปู พี่โสภณอยู่ในเล และเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ ระพีจากห้าแยกเกาะยอครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หวัดดีทุกท่านครับ หวัดดีน้าระพีด้วย วันก่อนเห็นใส่ชุดชมรมภาคใต้ไปกินเลี้ยงตะหานโจด้วย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15221 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 09:01:49 AM »

หวัดดีทุกท่านครับ หวัดดีน้าระพีด้วย วันก่อนเห็นใส่ชุดชมรมภาคใต้ไปกินเลี้ยงตะหานโจด้วย

พี่ระพี  พีระ   แกนั่งขรึมจังหูเลยครับพี่ปู   ตอนนั้นพอทราบว่าเป็นใครก็อยากจะเข้าไปทักขอฝากเนื้อฝาตัวซะหน่อย แต่หันไปมองพี่เค้าทุกครั้งไม่เห็นยิ้ม มีแต่หน้าขรึมเข้ม  ผมงี้ไม่กล้าไปเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15222 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 09:03:37 AM »

"นายช่าง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้"

ว่าพรือ ลุงนายช่าง  แลกวาได้ครูฝึกสอนกี่คนประกบเอย...
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15223 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 09:07:27 AM »

พี่ระพี พีระ แกนั่งขรึมจังหูเลยครับพี่ปู ตอนนั้นพอทราบว่าเป็นใครก็อยากจะเข้าไปทักขอฝากเนื้อฝาตัวซะหน่อย แต่หันไปมองพี่เค้าทุกครั้งไม่เห็นยิ้ม มีแต่หน้าขรึมเข้ม ผมงี้ไม่กล้าไปเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะเอาหลังเตารีด ไปเทิน หรือไข่

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15224 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2007, 09:34:01 AM »

สวัสดีตอนสายครับพี่น้อง  Grin

พี่ระพี พีระ แกนั่งขรึมจังหูเลยครับพี่ปู ตอนนั้นพอทราบว่าเป็นใครก็อยากจะเข้าไปทักขอฝากเนื้อฝาตัวซะหน่อย แต่หันไปมองพี่เค้าทุกครั้งไม่เห็นยิ้ม มีแต่หน้าขรึมเข้ม ผมงี้ไม่กล้าไปเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เหอๆ แต่พี่ระพีแกไม่ค่อยยิ้มจิงๆนะท่านเบิ้ล  Coolขนาดผมนั่งตรงข้ามแกยังไม่กล้าคุยกับแกเลย   Grin   ดีนะที่พี่เข้มแกยิ้มเก่งผมเลยข้ามโซนไปคุยกับพี่เข้มแทน  Cheesy

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หน้า: 1 ... 1012 1013 1014 [1015] 1016 1017 1018 ... 35779
  พิมพ์