เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:21:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1024 1025 1026 [1027] 1028 1029 1030 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25809514 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15390 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 12:57:44 PM »

ขออนุญาตครับ
ขอแจ้งข่าว

ตอนนี้ นายโจ(เตี๊ยว)...ได้ไปซุ่มอยู่ที่เมืองตรังเรียบร้อยแล้วครับ

ใครจะจับไปมอมเหล้า เชิญได้เลยครับ
นายโจคอเเข็งครับ....
[/quote

จะไปจับทำไมครับท่านซัปฯ เปลืองเหล้าครับ คริครี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15391 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 01:24:22 PM »

พี่น้องครับ...

.....มากรักมักจะทำให้ผู้อื่นตรอมตรม คนไร้น้ำใจเล่า
.....คนไร้น้ำใจใช่ไม่มีความปวดร้าวตรอมตรมหรือไม่
.....คนไร้น้ำใจใช่มีชีวิตอย่างสุขสันต์หรือไม่...........

สบายดี.......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15392 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 01:38:27 PM »

พี่น้องทีมเสื้อแดงครับ ขณะนี้กำลังดูช่อง 9 กบนอกกะลาพาทัวร์ที่ทำงานพี่โสภณ น่าจะหัวหมู่จัดทัวร์ทริปหน้าที่นี่ครับ

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #15393 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 01:50:31 PM »

พี่น้องทีมเสื้อแดงครับ ขณะนี้กำลังดูช่อง 9 กบนอกกะลาพาทัวร์ที่ทำงานพี่โสภณ น่าจะหัวหมู่จัดทัวร์ทริปหน้าที่นี่ครับ

ผบ. โทรมาถามว่าที่ทำงานผมหรูเหมือนของ ปตท.หรือเปล่า ที่ทำงานผมแท่นขุดเจาะจะเล็กกว่านั้นมากครับ ที่พี่โสภณทำงานเป็นแท่นผลิตครับ

ป๋าปาดังครับ ช่วยอัดไว้ให้ได้ไหมครับ อยากดูนะครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15394 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 01:56:21 PM »

เสียดายดูไม่ทันครับป๋า... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15395 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:03:12 PM »

โครงการ 2 HuhHuh?

สะกอมดีไม๊ครับท่าน

ถ้าเป็น สะกอม เทพา ผมคนหนึ่งไม่ไปครับ มิใช่กลัว แต่ผมไม่ไปสร้างเงื่อนไข ครับพี่ปู

พี่น้องครับ ผมกำลังประสานกับอาจารย์จรูญอยู่ครับ จะรายงานเป็นระยะๆ

ข้อแรก ขณะนี้อาจารย์ก็ยินดี ที่จะประสานด้วยครับ พื้นที่ก็คือ อำเภอทุ่งหว้า เลยจากที่เราไปครั้งก่อน อีกนิดครับ แต่เราจะไปกันคนละทาง

และที่สำคัญ(คาดว่า สำหรับคอพวกเรา) อาจารย์มีสนามส่วนตัวครับ และไม่มีปัญหากับส่วนใกล้เคียง และนายทะเบียนท้องที่ก็เป็นที่ชอบพอกะอาจารย์ เห็นบอกว่า อาจมาร่วมด้วย

แล้วถ้าเป็นไปได้ ครั้งนี้เราอาจไปสำรวจพื้นที่ล่วงหน้า เผื่อเอาใว้จัดชุมนุมลูกเขือโลก ปลายปีครับ อาจมีเพื่อนจากที่อื่นมาร่วมงานด้วย เพราะเห็นผลงานพวกเราทริปก่อน แล้วอิจฉาครับ

เป็นไงครับ ข้อมูลเริ่มต้น น่าสนใจเปล่าครับ สมาชิกต้องช่วยกันแนะนำ ติชม ตอบรับ หรือปฏิเสธ น๊ะครับ ไม่งั้น ผมก็ไปไม่ถูกครับ

ด้วยความเคารพ

เห็นด้วย 1 เสียง แต่ถ้าเป็นไปได้ ให้ผู้ที่มี Power ติดต่อทัวร์ที่ทำงานพี่โสภณ เหนี่ยวกลางทะเลก็ได้ รับรองสถานที่ปลอดคลื่นสัญญาณโทร ไม่มีใครกวน เหมาะแก่การเสพลองกองเป็นอย่างยิ่ง เพราะเห็นในทีวีแล้วมี ม่านรูดด้วยครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2007, 02:18:52 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15396 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:06:14 PM »

โอ้ว...จาเป็งลมแต่เช้าเลยวันนี้ สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านครับ เฮียฮิม แล้วก็พี่โพธ พี่โสภณในเลอ่าวไทยวรินทร์สนามบินโอ๊ยเยอะเลย น้าปูอยู่ฝั่งตะวันตกด้วยขออภัยท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วย ผ่านมาแถวๆห้าแยกเกาะยออย่าลืมแวะกินกาแฟด้วยนะครับพี่น้อง  รักนะทุกคน หลงรัก หลงรัก หลงรัก

นอกจากกาแฟแล้วมีอย่างอื่นไหมครับ ไม่ทานกาแฟครับ ว่าแต่อยู่จุดไหนห้าแยกเกาะยอ ครับ Grin Grin Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #15397 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:06:37 PM »

เย็นใว้ครับ เย็นใว้ ผมก็ลองแหย่แล้ว ไม่เห็นใครจะแอ๊คทีป เลย ผมเลยไม่ทราบความต้องการของสมาชิก แต่ผมก็มีจุดมุ่งหมายอยู่ ไม่มีใครไป เราอาจไปสัก 2-3คัน ก็ได้พี่ ผมกำลังประสานอยู่ครับ

ประกาศ ใครที่จะร่วม โครงการณ์ 2 ลองเข้ามาลงชื่อกันดูครับ สำหรับผมเองจะช่วยประสานไปเรื่อยๆตามเหตุการณ์ ส่วนสถานที่และเวลาเราจะยังไม่กำหนดครับ เพราะต้องรอข้อมูล แต่คงกำหนดได้กว้างๆ ว่าคงจะเป็นสตูลอีกครับ ด้วยเหตุผล ในข้อจำกัดที่มีทั้งหมด และความเหมาะสม ทั้งมวล หรือหากใครจะลองกำหนดขึ้นมาก็ได้ครับ มิใช่ว่าเป็นผมที่กำหนดอยู่คนเดียว เพราะผมก็กลัวว่าสมาชิกจะไม่ชอบใจ แต่มาคิดอีกที คนที่ไปเขาก็ชอบใจ คนที่ไม่ชอบใจคงไม่ไป55+

คนอื่นไม่รู้ แต่อันดับหนึ่งยังเหมือนเดิมครับ ไม่เปลี่ยนแปลงเจตนารมณ์

1. หัวหน้าหมู่ลูกเขือครับ Poth

สบายดี

เห็นด้วย 1 เสียง แต่ถ้าเป็นไปได้ ให้ผู้ที่มี Power ติดต่อทัวร์ที่ทำงานพี่โสภณ เหนี่ยวกลางทะเลก็ได้ รับรองสถานที่ปลอดคลื่นสัญญาณโทร ไม่มีใครกวน เหมาะแก่การเสพลองกองเป็นอย่างยิ่ง เพราะเห็นในทีวีแล้วมี ม่านรูดด้วยครับ Grin Grin Grin

อิ อิ  ..ที่ทำงานพี่โสภณ  ที่นี่ผมไม่ไป....เค้าห้ามกินเหล้าน่ะครับ โดนชก

พี่เข้มครับ...ที่ว่าสมาชิก เอื่อย ๆ ไม่ แอคทีฟ....ตัวผมกลัวฝนตกน่ะครับ...
ถ้าฝนตก จบเห่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สำหรับสถานที่ที่พี่เข้มแนะนำมา น่าสนใจมากครับ...คนบางคนจะได้งัดเอาของเล่นที่แอบซื้อเก็บไว้
ได้มาใช้งานบ่อย ๆ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2007, 02:11:48 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #15398 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:09:04 PM »

ป๋าครับ

ม่านรูดทุกเตียงครับ เตียงสองชั้นอีกต่างหากครับ ผมไม่แน่ใจที่บ้านเราค่าเฮลิคอปเตอร์เที่ยวละเท่าไหร่ครับต้องถามพี่โสภณครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15399 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:18:34 PM »

เย็นใว้ครับ เย็นใว้ ผมก็ลองแหย่แล้ว ไม่เห็นใครจะแอ๊คทีป เลย ผมเลยไม่ทราบความต้องการของสมาชิก แต่ผมก็มีจุดมุ่งหมายอยู่ ไม่มีใครไป เราอาจไปสัก 2-3คัน ก็ได้พี่ ผมกำลังประสานอยู่ครับ

ประกาศ ใครที่จะร่วม โครงการณ์ 2 ลองเข้ามาลงชื่อกันดูครับ สำหรับผมเองจะช่วยประสานไปเรื่อยๆตามเหตุการณ์ ส่วนสถานที่และเวลาเราจะยังไม่กำหนดครับ เพราะต้องรอข้อมูล แต่คงกำหนดได้กว้างๆ ว่าคงจะเป็นสตูลอีกครับ ด้วยเหตุผล ในข้อจำกัดที่มีทั้งหมด และความเหมาะสม ทั้งมวล หรือหากใครจะลองกำหนดขึ้นมาก็ได้ครับ มิใช่ว่าเป็นผมที่กำหนดอยู่คนเดียว เพราะผมก็กลัวว่าสมาชิกจะไม่ชอบใจ แต่มาคิดอีกที คนที่ไปเขาก็ชอบใจ คนที่ไม่ชอบใจคงไม่ไป55+

คนอื่นไม่รู้ แต่อันดับหนึ่งยังเหมือนเดิมครับ ไม่เปลี่ยนแปลงเจตนารมณ์

1. หัวหน้าหมู่ลูกเขือครับ Poth

สบายดี

อิ อิ ..ที่ทำงานพี่โสภณ ที่นี่ผมไม่ไป....เค้าห้ามกินเหล้าน่ะครับ โดนชก

พี่เข้มครับ...ที่ว่าสมาชิก เอื่อย ๆ ไม่ แอคทีฟ....ตัวผมกลัวฝนตกน่ะครับ...
ถ้าฝนตก จบเห่เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สำหรับสถานที่ที่พี่เข้มแนะนำมา น่าสนใจมากครับ...คนบางคนจะได้งัดเอาของเล่นที่แอบซื้อเก็บไว้
ได้มาใช้งานบ่อย ๆ Grin

ผมชอบเล่น ของเล่นเพื่อนครับพี่ตุ้ม... Grin Grin Grin

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15400 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:20:29 PM »

ผบ. โทรมาถามว่าที่ทำงานผมหรูเหมือนของ ปตท.หรือเปล่า ที่ทำงานผมแท่นขุดเจาะจะเล็กกว่านั้นมากครับ ที่พี่โสภณทำงานเป็นแท่นผลิตครับ

ป๋าปาดังครับ ช่วยอัดไว้ให้ได้ไหมครับ อยากดูนะครับ

ขอบคุณครับ

โทษทีครับ ไม่ทันแล้วครับ พอดีช่วงดูอยู่ได้โทรคุยกับพี่โสภณด้วย บรรยายไปตามทีวี ครับ

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #15401 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:25:03 PM »

โทษทีครับ ไม่ทันแล้วครับ พอดีช่วงดูอยู่ได้โทรคุยกับพี่โสภณด้วย บรรยายไปตามทีวี ครับ

ไม่เป็นไรครับป๋า เดี๋ยวให้ผมถูกหวยก่อนจะไปซื้อกล้อง จะแอบเอากล้องวีดีโอไปถ่ายเองครับ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15402 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:31:55 PM »

ป๋าครับ

ม่านรูดทุกเตียงครับ เตียงสองชั้นอีกต่างหากครับ ผมไม่แน่ใจที่บ้านเราค่าเฮลิคอปเตอร์เที่ยวละเท่าไหร่ครับต้องถามพี่โสภณครับ

ขอบคุณครับ

แล้วเตียงหนึงนอนได้คนเดียวหรือสองคนอ่ะ หรือต้องนอนแบบเตียงสองชั้น Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15403 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:38:19 PM »

ป๋าครับ

ขอบคุณครับ

แล้วเตียงหนึงนอนได้คนเดียวหรือสองคนอ่ะ หรือต้องนอนแบบเตียงสองชั้น Grin Grin Grin

แล้วป๋า ชอบอยู่ บน หรือ ล่าง ครับ... Grin Grin Grin

SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #15404 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2007, 02:59:49 PM »

พี่เข้มครับ

บอกล่วงหน้าสักเดือนสองเดือนได้ไหมครับ จะได้ดูตารางการทำงานครับ

ขอบคุณครับ

น้องจงครับให้ดีน้องจงก็แจ้งตารางการทำงานเข้ามาได้เรื่อยๆครับ พี่เข้มจะพยามจัดให้ครับ เข้าใจวิถีการทำงานของน้องจงครับ แต่ได้ยินข่าวว่า ถ้าครั้งนี้น้องจงมาร่วมด้วยไม่ได้ เขาจะตัดจากกองมรดกเจ้าคุณปู่แล้วน๊ะครับ อิๆ

แจ้งน้องจง และท่านโสภณ ครับ ถ้ายังติดใจ ลองส่งตารางการทำงานมาดูครับ หรือเพื่อนๆสมาชิกที่มีงานประจำทั้งหลาย ครับ

เอาเป็นว่าผมจะเริ่มกำหนดช่วงเวลาใหญ่ เป็นเดือน สิงหาคม ดีเปล่าครับ แต่ยังไม่กำหนดวัน เพื่อนลองไปดูช่วงว่างของตัวเอง แล้วส่งข้อมูลกันเข้ามา แล้วเราจะมาร่วมกัน ดูว่า เหมาะสมในช่วง วัน ว.เวลา ณ. ครับ

ชัดเจน
Grin Grin Grinสวัสดีครับ พี่เข้ม เห็นด้วยครับ ไปไหนไปด้วย ผมก็รอโครงการ2 อยู่ครับ ตามรายการวันหยุดนี้ครับ 14ส.ค.-2 ก.ย.,25ก.ย.-14 ต.ค. ไปโลดครับ Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 1024 1025 1026 [1027] 1028 1029 1030 ... 35779
  พิมพ์