เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:30:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1035 1036 1037 [1038] 1039 1040 1041 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25810426 ครั้ง)
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15555 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 12:10:18 AM »

คาดว่า แนวทาง คงจะเป็นประมาณรูปแบบ ที่ผ่านมาครับ หลายๆคนสนับสนุนเข้ามาแบบนั้น

แต่ผมยังกังวลเรื่องที่พัก เพราะถ้าไม่มีรีสอร์ทรองรับ หลายคนอาจไม่สะดวก แต่ถ้าท่านมีเต้นส์ส่วนตัว ปัญหาจบ แต่อย่าไปกังวลครับ ยังไม่ถึงเวลา ผมพยามจะจัดให้ได้ตามความต้องการมากที่สุดครับ

ขณะนี้ ข้อมูลเข้ามาเรื่อยๆครับ ทริปนี้ถ้าเป็นไปได้ นักเลงเบ็ดได้เฮบ้างครับ

Cheesyใครมีปัญหาเรื่องเต้นส์ เชิญอ่านบทความที่ลุงปูเอามาลงได้ ได้ความรู้เยอะเลย วันนี้ผมนั่งอ่านน้ำลายยืดเลย น้ำลายหก

น้ำลายยืดเลยเหรอ....วิ่งตัวแข็ง ๆ ด้วยหรือปล่าว....ตาขวาง...กลัวน้ำหรือไม่.... ตกใจ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หางยังตกอีกด้วยครับพี่ตุ้ม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

***********  ราตรี สวัสดิ์  ***********  :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2007, 12:12:28 AM โดย ไผ่เล่นลม » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #15556 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 05:18:35 AM »

อรุณสวัสดิ์ทุกๆท่าน.......ครับผม  Smiley Smiley Smiley Smiley 

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #15557 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 06:58:42 AM »

หวันยังไม่ขึ้นเลยคุณ wrangler 1 .... ตื่นแล้ว...ได้นอนหรือยังครับ... Wink

อรุณสวัสดิ์เป็นคนที่สองครับ....... Grin(ฮ๊าว......)

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15558 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 07:04:05 AM »

Cheesy Cheesy*********** อรุณสวัสดิ์ครับ  ***************  Grin Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15559 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 07:22:00 AM »

สวัสดียามเช้า  คนที่สี่โบราณท่านว่าน่ารักน่าเอ็นดู  จนสาว ๆ อยากดูเอ็นครับ Cheesy
rapee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15560 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 07:41:39 AM »

อรุณสวัสดิ์ชาวโลก....และชาวเราคนรักปืนทุกท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15561 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 07:45:24 AM »

ปืนกระบอกสีขาวสวยจัง Grin

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #15562 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:08:13 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน  Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15563 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:10:14 AM »

สวัสดียามเช้า คนที่สี่โบราณท่านว่าน่ารักน่าเอ็นดู จนสาว ๆ อยากดูเอ็นครับ Cheesy

............................ จริงจ้ะ ........................

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15564 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:13:57 AM »

อรุณสวัสดิ์จ้า Grin.....วันนี้มาเปงคนที่เจ็ด.....อิอิ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #15565 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:23:00 AM »

สวัสดีครับทุกท่าน.............
เมื่อวานช่วงบ่ายไม่ได้หายตัวไปไหนนะครับ
แต่เวปบอร์ด gunsandgames  ผมเข้าไม่ได้...ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร
จะไปหาพี่ๆ ที่ online ใน gun.in ก็ไม่เจอใคร....

ส่วนเหล้า..ไม่ต้องกับกรอก...แค่นั่งมองก็เมาแล้วครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #15566 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:29:24 AM »

สวัสดีครับทุกท่าน.............
เมื่อวานช่วงบ่ายไม่ได้หายตัวไปไหนนะครับ
แต่เวปบอร์ด gunsandgames  ผมเข้าไม่ได้...ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร
จะไปหาพี่ๆ ที่ online ใน gun.in ก็ไม่เจอใคร....

ส่วนเหล้า..ไม่ต้องกับกรอก...แค่นั่งมองก็เมาแล้วครับ

อิ อิ นึกว่าชอบหยบ...
ถ้าเข้าในนี้ไม่ได้ ส่วนมาก จะไปตามตัวกันที่ Bladereview.com กับที่
gingamegun http://gingamegun.tncspectronics.com/forum/index.php?PHPSESSID=e2f4f9ee6843312744f469018112a605& น่ะครับ..
อาจจะเจอตัวกันมั่ง....
เรื่องเหล้านั่งมองก็เมา...มองอย่างอื่นแล้วยกแก้วเหล้าซดไม่รู้ตัว แล้วเมาล่ะมั๊ง

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15567 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:42:24 AM »

คาดว่า แนวทาง คงจะเป็นประมาณรูปแบบ ที่ผ่านมาครับ หลายๆคนสนับสนุนเข้ามาแบบนั้น

แต่ผมยังกังวลเรื่องที่พัก เพราะถ้าไม่มีรีสอร์ทรองรับ หลายคนอาจไม่สะดวก แต่ถ้าท่านมีเต้นส์ส่วนตัว ปัญหาจบ แต่อย่าไปกังวลครับ ยังไม่ถึงเวลา ผมพยามจะจัดให้ได้ตามความต้องการมากที่สุดครับ

ขณะนี้ ข้อมูลเข้ามาเรื่อยๆครับ ทริปนี้ถ้าเป็นไปได้ นักเลงเบ็ดได้เฮบ้างครับ

Cheesyใครมีปัญหาเรื่องเต้นส์ เชิญอ่านบทความที่ลุงปูเอามาลงได้ ได้ความรู้เยอะเลย วันนี้ผมนั่งอ่านน้ำลายยืดเลย น้ำลายหก

น้องใผ่สนใจหรือครับ ยังไงก็เลือกแบบโปร่งๆใว้ครับ ถ้าเราไม่ไปที่หนาว มันจะได้ไม่อบอ้าว หรือเลือกที่มีประตู หน้าต่างเยอะๆ แต่ปิดได้ และฟรายชีต คลุมปิดหมด เมื่อเราต้องการปิดครับ สร้างเลยครับ ถ้าคิดว่าจะอยู่กะกลุ่มอีกนาน 55+

หลวงพี่เข้มครับ ผมสนใจกำลังศึกษาอยู่ครับ ผมเคยซื้อพลาดได้บทเรียนมาแล้ว ....หลาบแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพราะ ที่ผ่านมา ตอนสมัยตัวคนเดียว (โด่เด่ ) Smiley เวลาเข้าป่าเข้าเขา ผมใช้แค่เปลสนาม หลังเดียว บวกกับมุ้งสนาม อีกหนึ่งหลัง ใช้เสื้อกันฝนอีกตัว เพื่อทำเป็นฟลายชีต ขึงและดึงกับเชือกอีกนิดหน่อย ก็นอนได้ทุกที่ที่มีต้นไม้ให้ผูก ถ้าอากาศหนาวหน่อยก็ใส่เสื้อแจ็กเก็ต ตัวหนาๆ แต่ถ้าหนาวมากก็ก่อไฟ แล้ว หันปลายเท้าชี้เข้าหากองไฟ ก็หลับบายแล้ว

แต่พอเริ่มมีแฟน(ใหม่ๆ) ใช้เต็นส์ มันน่าจะดีกว่า Grin Grin Grin จะซื้อเต็นส์โดมรู้สึกมันไม่ค่อยเหมาะเพราะมันใหญ่และกว้างไป Grin เอาเต็นส์สามเหลี่ยมละกัน จะได้นอนเบียดกันหน่อย อบอุ่นดี Grin ตกลงเลยเอาเต็นส์สามเหลี่ยมมีโครง เพื่อความแข็งแรงด้วย...เหอๆ เข้าแผน...อิอิ;D Grin Grin

มาตอนนี้ มีลูก 1 แล้ว เต็นส์สามเหลี่ยมที่มีอยู่ รู้สึกว่ามันจะเล็กไปหน่อย ต้องใช้เต็นส์โดม ไปเจอเต็นส์โดมแบบทึบมีช่องหน้าต่างนิดเดียว ขายลดราคาที่โลตัส ด้วยความที่เห็นแก่ของถูก กลัวว่าถ้าซื้อของดีๆแล้วไม่ค่อยได้ใช้มันจะไม่คุ้ม เลยซื้อไอแบบที่ลดราคามา ถือว่านานได้ใช่ซักที

ตอนต้นปี พาไปกลางนอนริมทะเลบนเกาะลิดี ปรากฎว่าช่วงที่ผมไป บนเกาะไม่มีลมเลยซักนิดเดียว กลางคืนโคตรร้อนเลยครับ
 ตกใจ ตอนเช้าลูกกะเมียบ่น ซะหูชาหมดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เที่ยวนี้จะพลาดไม่ได้แล้ว ตกใจ ต้องคิดให้รอบคอบ ผมซื้อไม่มีปัญหาหรอก ตกใจ แต่ปัญหาอยู่ที่คนอนุมัติโน้น หัวเราะร่าน้ำตาริน ทุกวันนี้ได้ตังส์จ่ายขนมวันละ 40 เอง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ข้อสุดท้าย ลองปรึกษา แพะ ดูครับ ว่าแกทำอย่างไร

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15568 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:44:32 AM »

อรุณสวัสดิ์จ้า Grin.....วันนี้มาเปงคนที่เจ็ด.....อิอิ

เอ...ช่วงนี้ เกิดปรากฎการณ์แปลกๆเรื่อยเชียวครับ เช่น ฝนตกหนักมาก คนละฝากถนน ร้อนจัด ลมพายุรุนแรง

คนที่ไม่เข้าตอนเช้าๆ ก็เข้ามา คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15569 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:49:05 AM »

อรุณสวัสดิ์ชาวโลก....และชาวเราคนรักปืนทุกท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อืม...สังเกตุดูว่า(มุมมองของเจ้านาย ผู้จัดการนะนี่) ใอ้สองคนนี้มันขยันขันแข็งทำงานจริงๆ ไม่ไปใหนเลย อยู่เฝ้าโต๊ะทำงาน เฝ้าสำนักงาน นั่งทำงานตลอดเลย

คริๆ

ฝั่งอันดามัน เฝ้าห้องแคมฟร๊อก

ฝั่งอ่าวไทย ยังไม่ทราบข้อมูลครับ

ว.2ว.8
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2007, 08:51:43 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 1035 1036 1037 [1038] 1039 1040 1041 ... 35779
  พิมพ์