เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:24:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1039 1040 1041 [1042] 1043 1044 1045 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25812285 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15615 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:37:56 PM »

เตรียมตัวจะกลับบ้านแว้ว.....................
ปู๊น.ๆ.ๆ.ๆ

เพิ่งจาปู๊นนนนนน เหรอ ลุงช่าง

มาแนวนี้.....สงสัยกินข้าวเที่ยงเสร็จ(นอน)ยาวเลย เยาะเย้ย

คุณกำลังหมิ่นประมาท  ประโยคที่โพสไว้สามารถนำไปเป็นพยานในชั้นศาลได้ ถ้าไม่อยากถูกฟ้องคงรู้ใช่ไหมว่าต้องไกล่เกลี่ยอย่างไร เยาะเย้ย 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15616 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:39:20 PM »

พี่ปูครับ วันอาทิตย์ มันวันที่1กค.นะครับ อย่าพาผมงงสิครับ  Cheesy

สมาชิกสมทบ ทางโน้น มีใครบ้างครับ PMบอกกันนะครับ ถ้าว่ามีสมาชิกอื่น ผมจะได้ไม่พาลูกเขือสำรองไป  Grin

เรื่องน้ำเปลี่ยนนิสัยให้ใจร่าเริง น้ำแข็ง โซดา ทางนี้จะเตรียมไปครับ ทางโน้นเตรียมกับก็พอครับ  น้ำลายหก

เรียนเชิญพี่ๆเสื้อแดงท่านได้ อยากมาเที่ยวฝั่งอันดามันบ้างครับ  หลงรัก

ยั่วจัง....  ปิดเทอมไปหว๋า  อิ อิ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15617 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:39:36 PM »

พี่ปูครับ วันอาทิตย์ มันวันที่1กค.นะครับ อย่าพาผมงงสิครับ  Cheesy

สมาชิกสมทบ ทางโน้น มีใครบ้างครับ PMบอกกันนะครับ ถ้าว่ามีสมาชิกอื่น ผมจะได้ไม่พาลูกเขือสำรองไป  Grin

เรื่องน้ำเปลี่ยนนิสัยให้ใจร่าเริง น้ำแข็ง โซดา ทางนี้จะเตรียมไปครับ ทางโน้นเตรียมกับก็พอครับ  น้ำลายหก

เรียนเชิญพี่ๆเสื้อแดงท่านได้ อยากมาเที่ยวฝั่งอันดามันบ้างครับ  หลงรัก

เออว่ะ ........ วันอาทิตย์ที่ 1 กรกฏาคม แล้วสินะ นั้นแหละ
โอเค เรื่องกับแกล้มกะอุปกรณ์เครื่องครัว เครื่องมือกิน ทางผมจัดการเอง
ส่วนเรื่องเชิญก็ชวนไปงั้นๆแหละคงไม่มีใครสามารถและบ้าเที่ยวเท่าทีมอันดามันอีกแล้ว

เดี๋ยวคิดรายละเอียดก่อนแล้วจะ PM มาให้ สมาชิกสมทบพาไปด้วยนะตามสบาย
จะได้มีตัวเลือกละลานตา  ชอบนิเวลาสาวๆเม้าท์กันเนี่ย ...... อะเหอ อะเหอ อะเหอ

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15618 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:47:39 PM »

พี่ปูครับ วันอาทิตย์ มันวันที่1กค.นะครับ อย่าพาผมงงสิครับ Cheesy

สมาชิกสมทบ ทางโน้น มีใครบ้างครับ PMบอกกันนะครับ ถ้าว่ามีสมาชิกอื่น ผมจะได้ไม่พาลูกเขือสำรองไป Grin

เรื่องน้ำเปลี่ยนนิสัยให้ใจร่าเริง น้ำแข็ง โซดา ทางนี้จะเตรียมไปครับ ทางโน้นเตรียมกับก็พอครับ น้ำลายหก

เรียนเชิญพี่ๆเสื้อแดงท่านได้ อยากมาเที่ยวฝั่งอันดามันบ้างครับ หลงรัก

ยั่วจัง.... ปิดเทอมไปหว๋า อิ อิ

มารับกันนะ  Cool

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15619 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:50:14 PM »

พรุ่งนี้ต้องไปเกาะอีก รับแจ้งมาว่า ป.3 ตัวใหม่ออกแล้ว รอตั้งเกือบเดือนแน่ะเที่ยวนี้ ช้าเจงๆ

ไปให้ติดเที่ยงดีกั่วเผื่อมีใครว่างพาไปเลี้ยงข้าว ......... อิ อิ อิ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15620 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:51:46 PM »

พี่ปูครับ วันอาทิตย์ มันวันที่1กค.นะครับ อย่าพาผมงงสิครับ Cheesy

สมาชิกสมทบ ทางโน้น มีใครบ้างครับ PMบอกกันนะครับ ถ้าว่ามีสมาชิกอื่น ผมจะได้ไม่พาลูกเขือสำรองไป Grin

เรื่องน้ำเปลี่ยนนิสัยให้ใจร่าเริง น้ำแข็ง โซดา ทางนี้จะเตรียมไปครับ ทางโน้นเตรียมกับก็พอครับ น้ำลายหก

เรียนเชิญพี่ๆเสื้อแดงท่านได้ อยากมาเที่ยวฝั่งอันดามันบ้างครับ หลงรัก

ยั่วจัง.... ปิดเทอมไปหว๋า อิ อิ

มารับกันนะ Cool

Wink Wink Wink
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #15621 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:51:49 PM »

เตรียมตัวจะกลับบ้านแว้ว.....................
ปู๊น.ๆ.ๆ.ๆ

มาแนวนี้.....สงสัยกินข้าวเที่ยงเสร็จ(นอน)ยาวเลย เยาะเย้ย

คุณกำลังหมิ่นประมาท ประโยคที่โพสไว้สามารถนำไปเป็นพยานในชั้นศาลได้ ถ้าไม่อยากถูกฟ้องคงรู้ใช่ไหมว่าต้องไกล่เกลี่ยอย่างไร เยาะเย้ย

ขอถอนคำพูดครับ.....เปลี่ยนจาก นอนยาว เป็น มาวยาว  :-*

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15622 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:53:39 PM »

พี่ปู พี่แพะ พี่.....ที่เล่นมีดครับ ขอรบกวนหน่อย คืออยากได้มีดบ้าง ชอบทรงแบบนี้ กึ่งใบเลื่อย

ซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหรครับ ขอบคุณครับ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15623 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:53:56 PM »

อยากไปจัง หาม่ายตังค์ใส่น้ำมันรถ... Tongue Tongue Tongue

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15624 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:54:00 PM »

ปู๊น.ๆ.ๆ.ๆ

คุณกำลังหมิ่นประมาท ประโยคที่โพสไว้สามารถนำไปเป็นพยานในชั้นศาลได้ ถ้าไม่อยากถูกฟ้องคงรู้ใช่ไหมว่าต้องไกล่เกลี่ยอย่างไร เยาะเย้ย

ขอถอนคำพูดครับ.....เปลี่ยนจาก นอนยาว เป็น มาวยาว :-*

โทษลดกึ่งหนึ่ง  ฐานผู้ต้องหาเคยส่งเหล้าเชลย  คงเหลือไว้แต่บำเพ็ญประโยชน์โดยพาครูชายแดนไปท่องราตรี+หาคนอาบน้ำให้ครูชายแดนด้วยหนึ่งคน...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15625 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:57:02 PM »

อยากไปจัง หาม่ายตังค์ใส่น้ำมันรถ... Tongue Tongue Tongue

พันนี้แหละ  พี่หาเบี้ยค่าน้ำมันไปกลับโกลกหาดใหญ่  แล้วมารับผม  เดี๋ยวผมหาค่าน้ำมันไปกลับหาดใหญ่หัวไทร  แล้วท่านโจ้ก่าหาเบี้ยค่าน้ำมันไปกลับหัวไทรพังงา  พวกเราจะได้ไปกันคันเดียวทั้งสามคนไงพี่ ดีไม๊ !!
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #15626 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 04:58:20 PM »

เออว่ะ ........ วันอาทิตย์ที่ 1 กรกฏาคม แล้วสินะ นั้นแหละ
โอเค เรื่องกับแกล้มกะอุปกรณ์เครื่องครัว เครื่องมือกิน ทางผมจัดการเอง
ส่วนเรื่องเชิญก็ชวนไปงั้นๆแหละคงไม่มีใครสามารถและบ้าเที่ยวเท่าทีมอันดามันอีกแล้ว

เดี๋ยวคิดรายละเอียดก่อนแล้วจะ PM มาให้ สมาชิกสมทบพาไปด้วยนะตามสบาย
จะได้มีตัวเลือกละลานตา ชอบนิเวลาสาวๆเม้าท์กันเนี่ย ...... อะเหอ อะเหอ อะเหอ

ตำแหน่ว สว. นี่ไม่ใช่ได้มาเพราะโชคช่วยจริงๆ

อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์.....................................................

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15627 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 05:04:31 PM »

พี่ปู พี่แพะ พี่.....ที่เล่นมีดครับ ขอรบกวนหน่อย คืออยากได้มีดบ้าง ชอบทรงแบบนี้ กึ่งใบเลื่อย

ซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหรครับ ขอบคุณครับ หลงรัก

ดูจากเวปนี้ก็ได้ครับ เบิ้ม คอยดูเรื่อย คนขายที่ชื่อ Armchair27 ขายราคาไม่แพงซื้อได้ครับ... Wink

http://www.bladereview.com/forums/index.php?topic=2408.0

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #15628 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 05:08:45 PM »

ซื้อได้ที่ไหนครับ ราคาประมาณเท่าไหรครับ ขอบคุณครับ หลงรัก

ลองดูแถวนี้ก็ได้ครับพี่เบิ้ม สินค้าหลากหลาย

ที่ขายมีดก็มีหลายเจ้า.....หากสนใจตัวไหนค่อยมาว่ากันอีกที Grin

http://www.trekkingthai.com/board/webboard.php?Category=trekking&forum=8&picfolder=trekking

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #15629 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 05:13:53 PM »

แป่ววววว.......ไปกันคนละทาง :Smiley

ถ้าเอาชัวร์ๆ โทรหาพี่แพะเลยครับ Grin

หน้า: 1 ... 1039 1040 1041 [1042] 1043 1044 1045 ... 35779
  พิมพ์