เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 07:24:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1046 1047 1048 [1049] 1050 1051 1052 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25814499 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15720 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 12:30:47 PM »

เวงงงง Undecided........เข้าใจผิด(กระทู้ติดกัน) นึกว่านายช่างอยู่โชว์รูมฮอนด้า

ที่แท้เป็นพี่rapee......ขออภัยในความไม่สะดวกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #15721 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 12:56:55 PM »

Winkอืมมมมม ใช่ครับ วันนี้วันพระ ทำจิตใจให้สงบ เบิกบานครับ แต่ถ้าม่ายไรทำกะเข้าสวน ไส่ปุ่ยลองกองกันหล่าวหวาครับ อิ อิ Grin Grin Grin

สวัสดีครับพี่ก๊อง.....ไม่ได้เจอกันนานเรย ซำบายดีบ่ Grin

แหะๆ หลายกระทู้แระ.....ขอแว๊บก่อนนะครับ แบบว่าพลอยใช้เครื่องเขาอยู่อ่ะ Grin

Winkดีครับท่านโจ้ ยังบายดียู๋ครับ เอาไว้มีโอกาสสะดวกๆ รวมพลสาวสวยๆแล้วค่อยเจอกันหล่าวครับ อิ อิ  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15722 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 01:14:46 PM »

เออ ...กาแฟที่โชว์รูม HONDA แถวน้ำจาย หรอยหรือเปล่า ไม่ทราบ ผ่านอยู่บ่อย ถ้าแวะชิม คงไม่ต้องเสียตังค์ น่าจะประหยัดค่ากาแฟได้ คริๆ และคงจะได้ทราบรสชาติ ว่าเป็นอย่างไร เพื่อจะได้มาบอกกล่าวให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบได้

ผมว่าวัตถุประสงค์หลักคงไม่ใช่กาแฟหรอกครับนายช่าง Grin

น่าจะมีวาระซ่อนเร้นอย่างอื่นมากกว่า :Smiley.......ใช่มะพี่เข้ม หลงรัก

พี่คนตรงครับโจ้ คิดอย่างไร ก็อย่างนั้น

ว่าแต่ว่า ช่วยขยาย วาระซ่อนเร้นที่ว่าหน่อย ซิครับ ว่าซ่อนเร้น อะไร เผื่อว่าเข้าท่า จะได้ลองดูครับ

โชว์รูมรถยนต์ ก็ต้องมีสาวสวยบุคลิกดีคอยต้อนรับจิพี่ Grin

เวงงงง Undecided........เข้าใจผิด(กระทู้ติดกัน) นึกว่านายช่างอยู่โชว์รูมฮอนด้า

ที่แท้เป็นพี่rapee......ขออภัยในความไม่สะดวกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หุๆ เมาตาลายแน่เลย โจ้คนทรง ตาเหล่ มองไม่ชัด คริๆ

เมื่อเข้าใจถูกแล้ว เราไปเยี่ยมท่านพีระ กันดีหรือเปล่าโจ้ เอาตามที่โจ้คิด ก็ได้ คริๆ วันใหนว่ามา

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15723 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 01:18:28 PM »

พี่ ๆ ครับ...  น้องบ่าวฝากเนื้อฝากตัวคนกัน หลงรัก

ไปพรือ  มาพรือ  ม้ายแนะนำตัวให้โร้จักมั้งเหอ  ว่าเช่อไร  ทำไร  โย๋แถวไหน  ใช้ปืนไร  Smiley
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15724 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 01:22:24 PM »

อีกที สงสัยคงเติม แก็สโซฮอร์ แน่เลย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15725 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 01:41:41 PM »

พี่น้องครับ...

น่าอิจฉาทีมหาดใหญ่จัง มีสาวๆสวยๆ ให้ได้ชมกัน.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สบายดี.......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Y4
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15726 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:03:22 PM »

- ขอบคุณครับ  คุณ อาร์ พี จี.  มากครับ  Grin Grin
-  หวัดดีคร๊าบนายหัว  babor  รายงานตัวครับ  ผมอยู่ท่งใหญ่  เมืองคอน  ทำงานเป็นขี้ข้าประชาชน  แคระ 92 fs มา 8 ปีแล้ว  ครับผมนายยยยยย  .....หัว หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15727 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:23:32 PM »

พี่น้องครับ...

อยู่ๆ ก็เกิดคิดถึง จรัล มโนเพชร ขึ้นมาครับพี่น้อง.... Cheesy

โดยเฉพาะเพลงนี้ "รางวัลแด่คนช่างฝัน" ....  Grin

รางวัลแด่คนช่างฝัน 

จรัล มโนเพชร

อย่ากลับคืนคำ เมื่อเธอย้ำ สัญญา อย่าเปลื่ยนวาจา เมื่อเวลาแปรเปลื่ยนไป
                ให้เธอหมาย มั่น คง แล้วอย่าหลงไปเชื่อใคร เดิน ทาง ไป อย่าหวั่นไหวใครขวางกั้น ..
                       มีดวงตะวัน ส่องเป็นแสง สีทอง กระจ่างครรลอง ให้ใฝ่ปองและสร้างสรรค์
                                         เมื่อดอกไม้ แย้ม บาน ให้คนหาญสู้ไม่หวั่น
                                         คือ ราง วัล แด่ความฝันอันยิ่งใหญ่ ให้ เธอ ..

บน ทาง เดิน ที่มี ขวากหนาม ถ้า เธอ คร้าม ถอย ไปฉันคงเก้อ
                               ฉัน ยัง พร้อม ช่วย เธอ เสมอ เพียง ตัว เธอ ไม่หนีไปเสียก่อน ..
                        จะปลอบดวงใจ ให้เธอหาย ร้าว ราน จะเป็นสะพาน ให้เธอเดินไปแน่นอน
                                         จะเป็นสาย น้ำ เย็น ดับกระหายยามโหยอ่อน
                                           คอย อวย พร ให้เธอสมดังหวังได้ นิ รันดร์

บน ทาง เดิน ที่มี ขวากหนาม ถ้า เธอ คร้าม ถอย ไปฉันคงเก้อ
                               ฉัน ยัง พร้อม ช่วย เธอ เสมอ เพียง ตัว เธอ ไม่หนีไปเสียก่อน ..
                       จะปลอบดวงใจ ให้เธอหาย ร้าว ราน จะเป็นสะพาน ให้เธอเดินไปแน่นอน
                                         จะเป็นสาย น้ำ เย็น ดับกระหายยามโหยอ่อน
                                          คอย อวย พร ให้เธอสมดังหวังได้ นิ รันดร์

มีดวงตะวัน ส่องเป็นแสงสีทอง กระจ่างครรลอง ให้ใฝ่ปองและสร้างสรรค์
                                          เมื่อดอกไม้ แย้ม บาน ให้คนหาญสู้ไม่หวั่น
                                          คือ ราง วัล แด่ความฝันอันยิ่งใหญ่ ให้ เธอ..

****หาที่จรัลร้องไม่เจอครับ เจอแต่อันที่ลากมาไม่ด้****
http://diary.jomyut.net/archives/300-unknown.html

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15728 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:32:13 PM »

สวัสดีครับคุณ Y4 ถ้ามีโอกาสก็เข้ามามีตติ้งกับพรรคพวกที่หาดใหญ่บ้างนะครับ...

สำหรับ เมื่อมีโอกาสก็จะไปเมากับโม้ครับ.... Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #15729 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:32:19 PM »

คริ  คริ   Grin  Grin  Grin

- ขอบคุณครับ คุณ อาร์ พี จี. มากครับ Grin Grin
- หวัดดีคร๊าบนายหัว babor รายงานตัวครับ ผมอยู่ท่งใหญ่ เมืองคอน ทำงานเป็นขี้ข้าประชาชน แคระ 92 fs มา 8 ปีแล้ว ครับผมนายยยยยย .....หัว หลงรัก
หวัดดีจ้า.........ท่าน Y4

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #15730 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:37:13 PM »

ฝากเพลงนี้ซักเพลงน้าแพะ... 

ฟ้าใสๆ  ( จรัล มโนเพชร )

"... ฟ้าใสๆ ดูงามจับใจซึ้งตา

อยากกลับไปหา ท้องฟ้าที่บ้านเรา

ฉันมาหา งานทำ หน้าดำซึมซบเซา

ต้องเหงาๆ เศร้าและเดียวดาย

...บ้านเอ๋ย บ้านา คงได้เวลา

ร่วมกัน ลงคันไถ แดดร้อน เหงื่อใหล

เศร้าใจ คิดถึงบ้านนา..

โอย พ่อเอ๋ย พี่เอย...แม่จ๋า...

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #15731 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:42:12 PM »

ขอบคุณน้ารัตน์มากๆครับ... Grin

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไง มันชอบไปหลงเสน่ อะไรที่มันเป็นของทางเหนือนะครับ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15732 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:46:49 PM »

╛╒ш╣щ═зд├╤║...

═┬┘шц бчрб╘┤д╘┤╢╓з и├╤┼ ┴т╣р╛к├ в╓щ╣┴╥д├╤║╛╒ш╣щ═з.... Cheesy

т┤┬рй╛╥╨р╛┼з╣╒щ "├╥з╟╤┼с┤шд╣кш╥з╜╤╣" ....а Grin

а а а а а а а а а а а а а а а а а а а аа а а а а а а├╥з╟╤┼с┤шд╣кш╥з╜╤╣а

а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а и├╤┼ ┴т╣р╛к├

а а а а а а а а а а а ═┬ш╥б┼╤║д╫╣д╙ р┴╫ш═р╕═┬щ╙ ╩╤нн╥ ═┬ш╥р╗┼╫ш┬╣╟╥и╥ р┴╫ш═р╟┼╥с╗├р╗┼╫ш┬╣ф╗
а а а а а а а а у╦щр╕═╦┴╥┬ ┴╤ш╣ дз с┼щ╟═┬ш╥╦┼зф╗рк╫ш═уд├ р┤╘╣ ╖╥з ф╗ ═┬ш╥╦╟╤ш╣ф╦╟уд├в╟╥зб╤щ╣ ..
а а а а а а а а а а а а┴╒┤╟з╡╨╟╤╣ ╩ш═зр╗ч╣с╩з ╩╒╖═з б├╨иш╥зд├├┼═з у╦щу╜ш╗═зс┼╨╩├щ╥з╩├├дь
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а ар┴╫ш═┤═бф┴щ с┬щ┴ ║╥╣ у╦щд╣╦╥н╩┘щф┴ш╦╟╤ш╣
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а ад╫═ ├╥з ╟╤┼ с┤шд╟╥┴╜╤╣═╤╣┬╘шзу╦нш у╦щ р╕═ ..

а а а а а а а а а а а а а а а а║╣ ╖╥з р┤╘╣ ╖╒ш┴╒ в╟╥б╦╣╥┴ ╢щ╥ р╕═ д├щ╥┴ ╢═┬ ф╗й╤╣дзрбщ═
а а а а а а а а а а а а а а а ай╤╣ ┬╤з ╛├щ═┴ кш╟┬ р╕═ р╩┴═ р╛╒┬з ╡╤╟ р╕═ ф┴ш╦╣╒ф╗р╩╒┬бш═╣ ..
а а а а а а а а а а а а и╨╗┼═║┤╟зуи у╦щр╕═╦╥┬ ├щ╥╟ ├╥╣ и╨р╗ч╣╩╨╛╥╣ у╦щр╕═р┤╘╣ф╗с╣ш╣═╣
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а аи╨р╗ч╣╩╥┬ ╣щ╙ р┬ч╣ ┤╤║б├╨╦╥┬┬╥┴т╦┬═ш═╣
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а ад═┬ ═╟┬ ╛├ у╦щр╕═╩┴┤╤з╦╟╤зф┤щ ╣╘ ├╤╣┤├ь

а а а а а а а а а а а а а а а ║╣ ╖╥з р┤╘╣ ╖╒ш┴╒ в╟╥б╦╣╥┴ ╢щ╥ р╕═ д├щ╥┴ ╢═┬ ф╗й╤╣дзрбщ═
а а а а а а а а а а а а а а а ай╤╣ ┬╤з ╛├щ═┴ кш╟┬ р╕═ р╩┴═ р╛╒┬з ╡╤╟ р╕═ ф┴ш╦╣╒ф╗р╩╒┬бш═╣ ..
а а а а а а а а а а а аи╨╗┼═║┤╟зуи у╦щр╕═╦╥┬ ├щ╥╟ ├╥╣ и╨р╗ч╣╩╨╛╥╣ у╦щр╕═р┤╘╣ф╗с╣ш╣═╣
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а аи╨р╗ч╣╩╥┬ ╣щ╙ р┬ч╣ ┤╤║б├╨╦╥┬┬╥┴т╦┬═ш═╣
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а д═┬ ═╟┬ ╛├ у╦щр╕═╩┴┤╤з╦╟╤зф┤щ ╣╘ ├╤╣┤├ь

а а а а а а а а а а а а ┴╒┤╟з╡╨╟╤╣ ╩ш═зр╗ч╣с╩з╩╒╖═з б├╨иш╥зд├├┼═з у╦щу╜ш╗═зс┼╨╩├щ╥з╩├├дь
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а р┴╫ш═┤═бф┴щ с┬щ┴ ║╥╣ у╦щд╣╦╥н╩┘щф┴ш╦╟╤ш╣
а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а а д╫═ ├╥з ╟╤┼ с┤шд╟╥┴╜╤╣═╤╣┬╘шзу╦нш у╦щ р╕═..

а
****╦╥╖╒ши├╤┼├щ═зф┴шри═д├╤║ ри═с╡ш═╤╣╖╒ш┼╥б┴╥ф┴ш┤щ****
http://diary.jomyut.net/archives/300-unknown.html

ก็ไปหาดิครับ แพะ ทนคิดถึงอยู่ทำไม

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15733 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:48:40 PM »

ภาษาอะไร??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2007, 03:57:05 PM โดย RO 02 » บันทึกการเข้า

Y4
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15734 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2007, 03:51:37 PM »

-ยินดีครับท่าน Sig228-kolok  เหตุการณ์พันเปลือมั้งครับหาดใหญ่  ขอให้ปลอดภัยกันทุกคนนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
- ท่านนายช่าง  หวัดดีครับ....ผมอยากทำงานเหมือนชื่อท่านจัง  หลงรัก
- ถ้าผิดพลาดข้อความ  เจตนาพันเปลือ  ผมต้องขออภัยกัน  ผมเพิ่งหัดพิมม์คอม ....เคี่ยนได้ครับ Grin

หน้า: 1 ... 1046 1047 1048 [1049] 1050 1051 1052 ... 35779
  พิมพ์