เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 09:18:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1050 1051 1052 [1053] 1054 1055 1056 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25815550 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15780 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 08:15:25 AM »

........... ดั น ทั้ ง วี   ค รั บ   ดั น ทั้ ง วี  ........

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15781 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 08:20:08 AM »

........... ดั น ทั้ ง วี   ค รั บ   ดั น ทั้ ง วี  ........

.....  ดั นทั้ ง ที   ดั น แ ต่ ล ะ ที  ต้ อ ง ดั น ใ ห้ มั น แ ร ง ๆ  .....
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15782 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 08:29:40 AM »

- ขอบคุณครับ  คุณ อาร์ พี จี.  มากครับ  Grin Grin
-  หวัดดีคร๊าบนายหัว  babor  รายงานตัวครับ  ผมอยู่ท่งใหญ่  เมืองคอน  ทำงานเป็นขี้ข้าประชาชน  แคระ 92 fs มา 8 ปีแล้ว  ครับผมนายยยยยย  .....หัว หลงรัก

ทุ่งใหญ่มีพรรคพวกอยู่คนหนึ่ง แต่อายุเยอะกว่าหลายปี ตอนนี้ไม่รู้อยู่แถวนั้นอีกไหม แต่ไม่บอกว่าเป็นใคร Cheesy

แล้วจาพูดทามมาย........

สวัสดีประเทศไทย เข้าสู่ผืนแผ่นดินไทยแล้วสบายใจอย่างบอกไม่ถูก มอดรถเพื่อนกินลมกินเบียร์กันมาเรื่อย ๆ ปลอดภัยดี พรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้แน่ ๆ อิ อิ

ยังเคืองอยู่เหลยนิ Sad

บอกว่ากำลังขับรถทุกลองกองอยู่ พอส่งโทรศัพท์ให้เรา ที่ไหนกลายได้เป็นลองกูด  โดนชก โดนชก......เซ็งหย๊างแรงงงง

Grin Grin Grinอรุณสวัสดิ์ ทุกๆท่านครับ....พี่น้อง.. Grin Grin Grin

สวัสดีครับพี่โสภณ Grin......กลางต๊ะเลอากาศเป็นไงบ้างครับ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15783 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 08:47:59 AM »

สวัสดีประเทศไทย เข้าสู่ผืนแผ่นดินไทยแล้วสบายใจอย่างบอกไม่ถูก มอดรถเพื่อนกินลมกินเบียร์กันมาเรื่อย ๆ ปลอดภัยดี พรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้แน่ ๆ อิ อิ

บอกว่ากำลังขับรถทุกลองกองอยู่ พอส่งโทรศัพท์ให้เรา ที่ไหนกลายได้เป็นลองกูด  โดนชก โดนชก......เซ็งหย๊างแรงงงง

แ ล้ ว ม่ า ย ส น เ ห อ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย Grin
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15784 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 09:01:35 AM »

แ ล้ ว ม่ า ย ส น เ ห อ เยาะเย้ย เยาะเย้ย Grin

ไม่ต้องเผื่อ.....เก็บไว้เอาเองต้าาาาาา เยาะเย้ย โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2007, 09:04:29 AM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15785 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 09:28:01 AM »

ประกาศ งานหลวงก็ว่าไป งานราษฎร์ ก็ว่าไป

งานชุมนุมลูกเขือ ครั้งที่2/2550

ปลายทางได้ส่งข่าวตอบรับมาแล้ว ว่ายินดีต้อนกลับ เอ้ย รับ

ปลายทางคือ สตูล ไม่ใกล้ ไม่ไกล จากนราฯ จากนคร พัดลุง สงขลา กระบี่ ภูเก็ต พังงา ตรัง มาได้รอบ นักเลงจากที่อื่นถ้าจะมาร่วมด้วย ก็สะดวก แจ้งคนที่รู้จักกันล่วงหน้า จะมารถทัวร์ รถไฟ เครื่องบิน เรายินดี ให้คำแนะนำในการเดินทาง

กำหนดการคร่าวๆ 2วัน 1คืน ครับ ไปเสาร์กลับอาทิตย์ จุดรวมพลขั้นต้น หาดใหญ่

ทริปนี้ พื้นที่อาจจะโหดกว่าทริปที่ผ่านมา (โหดสำหรับคนอายุเหลือน้อยอะครับ อย่ากลัว คริๆ)

อาจมีหรือไม่มีไฟฟ้า เพราะยังไม่เคยไป

ความปลอดภัย ใว้ใจได้

มีสนามดูดตะกั่วใว้รองรับ แน่นอน แจ้งมาแล้ว ไม่แน่นายทะเบียนในพื้นที่อาจมาร่วมด้วย ถ้าท่านว่างพอ (ข่าว)

กำหนดวัน ช่วยกันลงความเห็นครับ หลายๆคนจะได้เตรียมตัว ที่สำคัญปลายทางจะได้รับทราบด้วย เพื่อประสานงาน อำนวยความสะดวกให้พวกเราครับ

อื่นๆยังคิดไม่ออกครับ มีเสนอ สัปดาห์สุดท้ายของเดือนกรกฎาเข้ามา มีวันหยุดต่อเนื่อง สำหรับงานประจำสำหรับบางท่าน
พอดี

ขอคะแนนโหวตครับ และพร้อมลงชื่อยืนยันครับ

1.เขือโพธ
2.เขือแพะ
3.เขือเข้ม
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.+++++++++++++

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #15786 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 09:36:38 AM »

Cheesyบริเวณแถวไหนล่ะพี่เข้ม....

ผมด้วยจำนวนคนเท่าเดิม... Grin

ขอบคุณพี่เข้มมากครับ.....

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15787 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 09:47:12 AM »

Cheesyบริเวณแถวไหนล่ะพี่เข้ม....

ผมด้วยจำนวนคนเท่าเดิม... Grin

ขอบคุณพี่เข้มมากครับ.....

คริครี้...เหยื่อเริ่มมาว่ายวนแล้ว หลังจากเมื่อได้อ่อยรำลงไป55

อยากทราบต้องติดตามตอนต่อไปครับ ส่วนจะสนุกถูกใจหรือไม่ อันนี้ผมไม่ทราบครับ55+ ท่านจะเป็นคนตัดสินเอง

แต่เหตุการณ์ตื่นเต้น น่าจะมีเหมือนเดิม (ข่าวว่า)มีตะเกียงวิเศษมาเพิ่มอีกครับ ประเภทจุดลุ้นระทึกน๊ะครับ นี่ก็ข่าวอีกแล้ว ว่าหัวหน้าหมู่ชอปปิ้งอยู่เมืองกรุง แต่ยังไม่ทราบรายละเอียดว่าได้อะไรมาบ้าง ประเดี๋ยวถ้ามีเพิ่มเติมมา คงได้เห็นกันละครับ

เพิ่มแล้วครับ เขือโพธ แพะไม้ใผ่ เขือเข้ม เขือตุ้มจิ๋ว(+เนตรนารี)

ปล.ใครมีเนตรนารี ติดตามบอกกล่าวด้วยครับ เพื่อที่จะได้จัดหาสถานที่ ที่จะพออำนวยความสะดวกให้ได้เท่าที่สามารถทำได้ครับ

หรอยสปาย ว.2ว.8

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15788 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 10:30:34 AM »

"มีสนามดูดตะกั่วใว้รองรับ แน่นอน แจ้งมาแล้ว ไม่แน่นายทะเบียนในพื้นที่อาจมาร่วมด้วย ถ้าท่านว่างพอ (ข่าว)"

ลูกเขือและเนตรนารีทั้งหลาย  โปรดพาสำเนาทะเบียนบ้าน  สำเนาบัตรประจำตัว ไปด้วยเพื่อขอ ป.๓ ตามขนาดที่ต้องการ.... จบข่าว อิ อิ
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #15789 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 11:41:23 AM »

มาหาซื้ออุปกรณ์ไป ล่อเหยื่อ เดี๋ยวจะเข้าจตุจักร ข่าวว่าร้านแดง รัสเซีย กำลังเทกระจาด

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15790 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 12:09:09 PM »

มาหาซื้ออุปกรณ์ไป ล่อเหยื่อ เดี๋ยวจะเข้าจตุจักร ข่าวว่าร้านแดง รัสเซีย กำลังเทกระจาด

หัวหน้าหมู่ ขนาดไม่อยู่ในพื้นที่ ยังเข้ามารายงานตัวตลอด

ปล.พี่ครับ เลือกอันที่ไม่ชำรุดน๊ะครับ ละเอียด ใจเย็นๆ จะได้ไม่ต้องส่งซ่อมอีก 55+ หรือก็ไม่ ให้คนขายบอกวิธีจุด หรือสาธิตการใช้งานอย่างละเอียด คริๆ จะได้ไม่เดือดร้อนลูกเขือหมิ๋น คริๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15791 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 12:11:34 PM »

Re: ยินดีครับ
« ส่งให้: udomkd เมื่อ: วันนี้ เวลา 11:43:52 »     

--------------------------------------------------------------------------------
กำหนดวันเรียบร้อยแล้ว แจ้งจำนวนสมาชิก เรื่องที่พักไม่มีปัญหา สดวก สบายทุกอย่าง แขก วี ไอ พี มาเยี่ยม ถือเป็นเกียรติ

ทราบกำหนดการ จำนวนสมาชิกแน่น่อน แล้วจะได้ปรึกษาเพื่อนสมาชิกทางนี้คอยบริการ ต้อนรับ  อำนวยความสะดวก

นี่เป็นคำยืนยัน จากอาจารย์จรูญ ครับที่ประสานงานอยู่ปลายทาง เวลา 1เดือน ไม่ช้า ไม่เร็วครับ ใครที่มีอุปกรณ์เก่าเก็บ ก็ลากออกมา ปัดฝุ่นซ่อมแซมได้แล้วครับ ส่วนที่ยังไม่พร้อม ก็ลองเสาะหาดูครับ ที่ปรึกษา ขนาดพี่ปู ผมว่าได้คำตอบที่กระจ่างใจครับ

เพราะลองให้ผมเดินหน้า ผมก็นำไปทางแบบนี้ละครับ ส่วนใครจะไปด้วย หรือไม่ไปด้วย ก็แล้วแต่ครับ อิๆ Grin หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2007, 12:15:59 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15792 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 12:18:42 PM »

ประกาศ งานหลวงก็ว่าไป งานราษฎร์ ก็ว่าไป

งานชุมนุมลูกเขือ ครั้งที่2/2550

ปลายทางได้ส่งข่าวตอบรับมาแล้ว ว่ายินดีต้อนกลับ เอ้ย รับ

ปลายทางคือ สตูล ไม่ใกล้ ไม่ไกล จากนราฯ จากนคร พัดลุง สงขลา กระบี่ ภูเก็ต พังงา ตรัง มาได้รอบ นักเลงจากที่อื่นถ้าจะมาร่วมด้วย ก็สะดวก แจ้งคนที่รู้จักกันล่วงหน้า จะมารถทัวร์ รถไฟ เครื่องบิน เรายินดี ให้คำแนะนำในการเดินทาง

กำหนดการคร่าวๆ 2วัน 1คืน ครับ ไปเสาร์กลับอาทิตย์ จุดรวมพลขั้นต้น หาดใหญ่

ทริปนี้ พื้นที่อาจจะโหดกว่าทริปที่ผ่านมา (โหดสำหรับคนอายุเหลือน้อยอะครับ อย่ากลัว คริๆ)

อาจมีหรือไม่มีไฟฟ้า เพราะยังไม่เคยไป

ความปลอดภัย ใว้ใจได้

มีสนามดูดตะกั่วใว้รองรับ แน่นอน แจ้งมาแล้ว ไม่แน่นายทะเบียนในพื้นที่อาจมาร่วมด้วย ถ้าท่านว่างพอ (ข่าว)

กำหนดวัน ช่วยกันลงความเห็นครับ หลายๆคนจะได้เตรียมตัว ที่สำคัญปลายทางจะได้รับทราบด้วย เพื่อประสานงาน อำนวยความสะดวกให้พวกเราครับ

อื่นๆยังคิดไม่ออกครับ มีเสนอ สัปดาห์สุดท้ายของเดือนกรกฎาเข้ามา มีวันหยุดต่อเนื่อง สำหรับงานประจำสำหรับบางท่าน
พอดี

ขอคะแนนโหวตครับ และพร้อมลงชื่อยืนยันครับ

1.เขือโพธ
2.เขือแพะ
3.เขือเข้ม
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.+++++++++++++

เห็นด้วย 1 เสียง

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15793 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 12:44:46 PM »

ฝากซื้อลองกองหวาน ๆ มาให้สัก ๗ ต้นด้วยครับ  จะเอาไว้กินวันละต้น  น้ำลายหก  ยินดีให้ทดรองค่าลองกองไปก่อน แต่ไม่ยินดีหากแอบชิมลองกองระหว่างทาง  Grin
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15794 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2007, 12:48:13 PM »

อัพเดต

1.เขือโพธ หัวหน้าหมู่

2.เขือแพะ สังกัดพลาธิการ และสูทกรรม แล้วแต่ชอบเลือกเอา

3.เขือตุ้ม+เนตรนารี ตั้งให้เป็นหัวหน้าหน่วย สูทกรรม

4.เขือเข้ม แน่นอน ไม่ไปคนเดียวเด็ด เราคนยังภรรยาแล้ว

5.เขือฮิม สมาชิกเหมือนเดิม

ใครมีเบอร์เขือดุสิต ผู้ช่วยหัวหน้าหมู่ ช่วยว.13 ส่งขาวให้ทราบ และแจ้งกลับ ความเห็นด้วยครับ เพราะเขือดุสิตไม่ได้อยู่ในข่าย อวป.ครับ

ปล.ระยะทางไปกลับ ประมาณ 300 กิโลเมตร (จากหาดใหญ่) รองรับรถยนต์ได้ทุกประเภทครับ เพราะเราไม่ใช่ ออฟโร้ด ครับ ออนโรดครับ คริๆ

หน้า: 1 ... 1050 1051 1052 [1053] 1054 1055 1056 ... 35779
  พิมพ์