เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:20:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1054 1055 1056 [1057] 1058 1059 1060 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25817890 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15840 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 06:49:00 AM »

งานนี้ไว้ใกล้ๆทีมอันดามันคอนเฟริมอีกที่นะครับ แถวนี้ลูกเขือน้อยไปหน่อย มีสามหน่อเอง ไปไหนไปด้วยกัน คริ คริ  หลงรัก

ตะกี้ไปต้อนรับพี่โจ้และพี่อัทแห่ง bladereview ได้ความรู้เรื่องมีดเยอะทีเดียว สุดยอดครับ  หลงรัก

อีนังมิ๋นไปไหนอ่ะ  ท่านเบิ้ม Huh
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15841 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 06:54:15 AM »

ชายหาดประมาณบริเวณนี้หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ เพราะยังไม่ได้พิกัด ที่เราจะไปกินมื้อเที่ยงกัน ก่อนที่จะเคลื่อนย้าย ไปเข้าจุดรวมพล ที่ค่ายลูกเขือ และทำกิจกรรม ของกองลูกเขือตั้งแต่บ่ายเป็นต้นไป ไม่มีกำหนดเลิกที่แน่นอน แล้วแต่ใครจะปิดสถานีตัวเอง เท่าไหร่ ก็ไม่ว่าครับ

ทริปที่แล้ว สถานีสุดท้าย ปิดประมาณตี 5 ครับ (นครศรีฯปะทะ นราฯ) แล้วมีสถานีภูเก็ตลุกมาเปิดสถานี กระจายเสียงต่อ ประมาณนี้ครับ

ใช้น้ำมันไปประมาณ 10 ขวดมั้งครับ
จ ริ ง ๆ พั่ ท ลุ ง ช น ะ แ น่ น อ น แ ต่ บั ง เ อิ ญ โ ห น อ น จั ง หู ไ ม่ งั้ น บ า ย ๆ แ ห ม็ ด เ พ ร า ะ แ ล อ า ก า ร ข อ ง หั ว ไ ท ร กั บ ป า ดีแ ล้ ว ง่ อ ก แ ง็ ก ทั้ ง คู่ Grin

แค่นติคุย :Smiley.....แบบนี้แถวบ้านผมเขาว่าดังแต่ท่อล้อไม่หมุน เยาะเย้ย

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #15842 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 06:57:33 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง Grin

รับใบสมัครที่ สว.ปู และ สว.ฮิม ได้เลย ลืมท่องอีกแล้ว เยาะเย้ย เยาะเย้ย โดนชก โดนชก โดนชก

เอ้า งั้นพิมพ์อีกที........

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ ท่องไว้ครับพี่น้องท่องไว้ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15843 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:19:24 AM »

ชายหาดประมาณบริเวณนี้หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ เพราะยังไม่ได้พิกัด ที่เราจะไปกินมื้อเที่ยงกัน ก่อนที่จะเคลื่อนย้าย ไปเข้าจุดรวมพล ที่ค่ายลูกเขือ และทำกิจกรรม ของกองลูกเขือตั้งแต่บ่ายเป็นต้นไป ไม่มีกำหนดเลิกที่แน่นอน แล้วแต่ใครจะปิดสถานีตัวเอง เท่าไหร่ ก็ไม่ว่าครับ

ทริปที่แล้ว สถานีสุดท้าย ปิดประมาณตี 5 ครับ (นครศรีฯปะทะ นราฯ) แล้วมีสถานีภูเก็ตลุกมาเปิดสถานี กระจายเสียงต่อ ประมาณนี้ครับ

ใช้น้ำมันไปประมาณ 10 ขวดมั้งครับ
จ ริ ง ๆ พั่ ท ลุ ง ช น ะ แ น่ น อ น แ ต่ บั ง เ อิ ญ โ ห น อ น จั ง หู ไ ม่ งั้ น บ า ย ๆ แ ห ม็ ด เ พ ร า ะ แ ล อ า ก า ร ข อ ง หั ว ไ ท ร กั บ ป า ดีแ ล้ ว ง่ อ ก แ ง็ ก ทั้ ง คู่ Grin

แค่นติคุย :Smiley.....แบบนี้แถวบ้านผมเขาว่าดังแต่ท่อล้อไม่หมุน เยาะเย้ย

ถ้ า โ ร้ ว่ า ยั ง เ ท่ น อ น   ก่ า ด ว ล กั น พ ร ะ ยื น บ า ต ร ก่ า ไ ด้   ก่ า เ บ อ ม่ า ย บ อ ก ว่ า เ ท่ น อ น ยั ง จั ง หู   เ ร า ก่ า เ ล ย ก ลั ว เ พื่ อ น อี ชิ ง เ ท่ น อ น เ สี ย แ ห ล ะ . . . .   ก่ า แ น่ จ ริ ง ไ ป ด ว ล กั น เ ท่ ต่ า ง ป ร ะ เ ท ศ ห ว๋ า นิ   ข้ า พ เ จ้ า เ ลี้ ย ง เ อ ง   แ ถ ม ล อ ง ก อ ง กั น นิ     ว่ า พ รื อ   Grin
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15844 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:29:25 AM »

หวัดดีตอนเช้าๆครับ...... Grin

รับใบสมัครที่ สว.ปู และ สว.ฮิม ได้เลย ลืมท่องอีกแล้ว เยาะเย้ย เยาะเย้ย โดนชก โดนชก โดนชก

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ ท่องไว้ครับพี่น้องท่องไว้ Grin

เพิ่งกลับถึงบ้านหรอพี่โจ้ Grin Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #15845 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:29:32 AM »

ถ้ า โ ร้ ว่ า ยั ง เ ท่ น อ น ก่ า ด ว ล กั น พ ร ะ ยื น บ า ต ร ก่ า ไ ด้ ก่ า เ บ อ ม่ า ย บ อ ก ว่ า เ ท่ น อ น ยั ง จั ง หู เ ร า ก่ า เ ล ย ก ลั ว เ พื่ อ น อี ชิ ง เ ท่ น อ น เ สี ย แ ห ล ะ . . . . ก่ า แ น่ จ ริ ง ไ ป ด ว ล กั น เ ท่ ต่ า ง ป ร ะ เ ท ศ ห ว๋ า นิ ข้ า พ เ จ้ า เ ลี้ ย ง เ อ ง แ ถ ม ล อ ง ก อ ง กั น นิ ว่ า พ รื อ Grin

นอนคู้อยู่นอกชานที่เขาวางรองเท้านั๊นกลัวเพื่อนชิง เยาะเย้ย.......ไม่ใช่เพราะคนเมา(เลิกตี5)ไปพบเหรอถึงได้เข้าไปนอนในห้อง

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #15846 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:32:25 AM »

เพิ่งกลับถึงบ้านหรอพี่โจ้ Grin Grin

อะจึ๋ยยยย.....นอนบ้านตื่นเช้าจ๊ะ Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15847 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:34:32 AM »

ถ้ า โ ร้ ว่ า ยั ง เ ท่ น อ น ก่ า ด ว ล กั น พ ร ะ ยื น บ า ต ร ก่ า ไ ด้ ก่ า เ บ อ ม่ า ย บ อ ก ว่ า เ ท่ น อ น ยั ง จั ง หู เ ร า ก่ า เ ล ย ก ลั ว เ พื่ อ น อี ชิ ง เ ท่ น อ น เ สี ย แ ห ล ะ . . . . ก่ า แ น่ จ ริ ง ไ ป ด ว ล กั น เ ท่ ต่ า ง ป ร ะ เ ท ศ ห ว๋ า นิ ข้ า พ เ จ้ า เ ลี้ ย ง เ อ ง แ ถ ม ล อ ง ก อ ง กั น นิ ว่ า พ รื อ Grin

นอนคู้อยู่นอกชานที่เขาวางรองเท้านั๊นกลัวเพื่อนชิง เยาะเย้ย.......ไม่ใช่เพราะคนเมา(เลิกตี5)ไปพบเหรอถึงได้เข้าไปนอนในห้อง

เ พื่ อ น ชิ ง ไ ป เ สี ย แ ล้ ว แ ห ล ะ ต อ น ฮั้ น . . . หัวเราะร่าน้ำตาริน      แ ต่ รู้ ไ ห ม   เ พิ่ ง เ ห็ น ข้ อ ดี ข อ ง ค น เ ม า ก็ วั น ฮั้ น แ ห ล ะ     น่ า รั ก จ ริ ง   ๆ     อ ย่ า ง นี้ ต้ อ ง ห า ล อ ง กู ด ม า ใ ห้ สั ก ช่ อ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15848 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 07:36:52 AM »

ส วั ส ดี ย า ม เ ช้ า ค รั บ ลุ ง ไ ผ่   Grin     ค น ท ร ง ข อ ง เ ร า ซ้ อ ม ตื่ น เ ช้ า เ พื่ อ เ ต รี ย ม เ ป็ น ว่ า ที่ เ จ้ า บ่ า วน ะ จ๊ ะ  Wink จูบบบบ
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #15849 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 08:42:55 AM »

สวัสดีครับ..... Grin มารายงานตัวครับ

ช่วยกันฟันธง วันที่หน่อยครับ
28-29 กรกฎาคม 2550

ฟันธงด้วยอีก1เสียงครับ

ผมไปด้วยครับพี่เข้ม + เนตรนารี +ยุวกาชาติตัวน้อยครับ   หลงรัก

ใช่แล้วเขือไผ่วันเวลาเบี้ยในกระเป้าเหมาะที่สุดผม หนับหนุน 1 เสียง
yot
รักปืน รักสัตว์ รักป่า
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #15850 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 09:32:59 AM »

หวัดดีคับทุกท่านผมชื่อยศอยู่ตรังขอเป็นสมาชิคชาวคอปืนด้ามฟานดวยคนนะคับผม Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15851 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 09:43:35 AM »

ฟื้นแล้วจ้า ........ ถึงบ้านตีสามครึ่ง มาววววววว แปร๊ดดดดดดด

เจอด่านตรวจที่ท่าฉัตรไชย อูยยยยย หนาวเลย ....... แต่รอดมาได้ด้วยความหล่อ ....... อิอิ

ดูที่นี่ได้ก๊าบบบ ----------> http://www.bladereview.com/forums/index.php?topic=2442.0

วงนี้คนโดนหนักที่สุด เมื่อคืนคงนอนฝันร้ายได้แก่ น้าแพะ sig228-kolok    โสน้าน่า ...... อยากหล่อดีนัก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15852 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 09:44:49 AM »

สวัสดียามสาย รับสมัครอะไรหรือครับ คงจะสมัครสมาชิกไชสว่านมั้ง เพื่อใช้ทริปนี้หรือ ยินดีต้อนรับรูเดียว 3 คน อย่าแย่งกันขอลุงก่อนลุงแก่แล้ว ฮิ ฮิ ฮิ Grin Grin Grin

วันนี้พี่น้องครับเข้าสนามราชนาวี สงขลาครับ ไปสมัครแหย่รูครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15853 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 09:48:04 AM »

สวัสดียามสาย รับสมัครอะไรหรือครับ คงจะสมัครสมาชิกไชสว่านมั้ง เพื่อใช้ทริปนี้หรือ ยินดีต้อนรับรูเดียว 3 คน อย่าแย่งกันขอลุงก่อนลุงแก่แล้ว ฮิ ฮิ ฮิ Grin Grin Grin

วันนี้พี่น้องครับเข้าสนามราชนาวี สงขลาครับ ไปสมัครแหย่รูครับ Grin Grin Grin

ป๋าฮิมสมัครแหย่รูด้วยหรอ   เดี๊ยวตามไปเชียร์   Grin Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #15854 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 09:56:39 AM »

ฟื้นแล้วจ้า ........ ถึงบ้านตีสามครึ่ง มาววววววว แปร๊ดดดดดดด

เจอด่านตรวจที่ท่าฉัตรไชย อูยยยยย หนาวเลย ....... แต่รอดมาได้ด้วยความหล่อ ....... อิอิ

แบบนี้ใช่มั้ยครับน้าปูที่เค้าเรียก หล่อเลือกได้...อิอิ Grin

วงนี้คนโดนหนักที่สุด เมื่อคืนคงนอนฝันร้ายได้แก่ น้าแพะ sig228-kolok โสน้าน่า ...... อยากหล่อดีนัก

ส่วนแบบนี้เค้าเรียก หล่อแต่ไม่มีสิทธิเลือก ใช่มั้ยครับ....คริ  คริ  Grin

หน้า: 1 ... 1054 1055 1056 [1057] 1058 1059 1060 ... 35779
  พิมพ์