เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:29:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1057 1058 1059 [1060] 1061 1062 1063 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25819145 ครั้ง)
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #15885 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 09:32:43 PM »

Grin Grin Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #15886 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 10:13:07 PM »

รวมลูกมะเขือกันเมื่อไหร่บอกวันเวลาล่วงหน้าด้วยครับ เผื่อหนีเมียมาได้

แสดงว่าตานี่ ไม่ยอมอ่านย้อนหลังเลย คริๆ

สงสัยมาก ก็ว.13 มาเลยจะบอกให้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #15887 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 10:46:39 PM »

สวัสดีครับ...วันนี้เดินหาเต้นท์แบบพักได้ 3 คนที่คาร์ฟู ลดราคาเหลือ 1,400 บาท
ลองซื้อ  black spy มาดื่มดู....โอ้โหเมาเหมือนกันแหะ...ต้องซื้อไปฝากสาวๆหล่าว...อิ อิ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #15888 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2007, 11:54:28 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2007, 12:00:04 AM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15889 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 01:42:42 AM »

คริ คริ กลับมาแร้ว ไปทัวร์พังงา พี่ตู่ พี่ปูขนเสบียงไปยังกะทำบุญบ้าน กินก็ไม่หมด ต้องมาต่อที่บ้าน หมดไป2กลม 3คนเอง พี่ปูได้ทำบุญลากรถติดหล่มชายหาด ก่อนกลับ ขอบคุณมากครับ ที่มอบเชื่อกลากรถให้เป็นทีระลึก คริ คริ หลงรัก

เสียดายวันนี้กับแกล้มเยอะและ สัตว์เลี้ยงของพี่ปูเลยรอดตาย คริ คริ  หลงรัก

หลังจากกลมที่2หมด พี่ปูก็คอพับ คออ่อน  ไปละกลับดีกั่ว คริ คริ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #15890 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 03:38:09 AM »

แหม่มขอฝากรายละเอียดและแผนที่ให้น้องเนและพี่แป้นด้วยนะช่วยรบกวนปริ๊นให้ด้วยนะ  ขอบคุณมากคะ

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #15891 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 04:05:52 AM »

แหม่มขอฝากรายละเอียดและแผนที่ให้น้องเนและพี่แป้นด้วยนะช่วยรบกวนปริ๊นให้ด้วยนะ  ขอบคุณมากคะ

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
TABOO
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #15892 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 04:08:55 AM »

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #15893 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 05:26:54 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง..........โชคดีมีชัย พบแต่สิ่งดีๆ ตลอดไป....ทุกๆท่าน นะครับ  Smiley Smiley Smiley Smiley

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15894 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:52:16 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง  Grin

...ว่าแต่ทำไมวันนี้พี่โจ้ยังไม่มาเนี่ย  เห็นตื่นเช้ามาหลายวันแล้ว  แสดงว่าเมื่อคืนต้องดีแน่ๆ..เมื่อคืนต้องดีแน่ๆ   Cool

สวัสดีครับ...วันนี้เดินหาเต้นท์แบบพักได้ 3 คนที่คาร์ฟู ลดราคาเหลือ 1,400 บาท
ลองซื้อ black spy มาดื่มดู....โอ้โหเมาเหมือนกันแหะ...ต้องซื้อไปฝากสาวๆหล่าว...อิ อิ

เมื่อวานผมก็ไปเดินดูเหมือนกันครับพี่หรอย   แต่ยังไม่ได้ซื้อ เพราะกลัวว่ามันจะเล็กไป   Grin  เดี๊ยวขอสำรวจให้ทั่วๆก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ   Grin 

ราตรีสวัสดิ์ครับ Grin Grin Grin

ป๋าฮิม เมื่อวานเป็นไงครับ ตกลงใครคว้าเอาถ้วยไปครอง  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2007, 06:54:54 AM โดย ไผ่เล่นลม » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #15895 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:56:25 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #15896 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:02:20 AM »

รวมลูกมะเขือกันเมื่อไหร่บอกวันเวลาล่วงหน้าด้วยครับ เผื่อหนีเมียมาได้

แสดงว่าตานี่ ไม่ยอมอ่านย้อนหลังเลย คริๆ

สงสัยมาก ก็ว.13 มาเลยจะบอกให้

พี่เข้มครับ  กระทู้ด้ามขวานเราเดินวันนึงไม่ต่ำกว่าเจ็ดหน้า    ถ้าไม่ได้เข้ามาทุกวัน   ไล่อ่านกันไม่ทันครับ...อิอิ 

สังเกตุได้จากระยะที่เข้ามา แล้วกว่าจะได้ตอบกระทู้ จะนานเป็นพิเศษเพราะต้องไล่อ่านกระทู้กันก่อน ...อิอิ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2007, 07:06:25 AM โดย ไผ่เล่นลม » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15897 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:13:47 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง Grin

...ว่าแต่ทำไมวันนี้พี่โจ้ยังไม่มาเนี่ย เห็นตื่นเช้ามาหลายวันแล้ว แสดงว่าเมื่อคืนต้องดีแน่ๆ..เมื่อคืนต้องดีแน่ๆ Cool

มาแร้วครับพี่ไผ่........

สวัสดียามเช้าครับพี่น้อง........เริ่มต้นวันใหม่ของสัปดาห์ขอให้ฉลุยๆ งานใดค้างคาก็ขอให้สำเร็จลุล่วงครับ

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแนแน่ ท่องไว้ครับพี่น้องท่องไว้ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #15898 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:30:46 AM »

ชายหาดประมาณบริเวณนี้หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ เพราะยังไม่ได้พิกัด ที่เราจะไปกินมื้อเที่ยงกัน ก่อนที่จะเคลื่อนย้าย ไปเข้าจุดรวมพล ที่ค่ายลูกเขือ และทำกิจกรรม ของกองลูกเขือตั้งแต่บ่ายเป็นต้นไป ไม่มีกำหนดเลิกที่แน่นอน แล้วแต่ใครจะปิดสถานีตัวเอง เท่าไหร่ ก็ไม่ว่าครับ

ทริปที่แล้ว สถานีสุดท้าย ปิดประมาณตี 5 ครับ (นครศรีฯปะทะ นราฯ) แล้วมีสถานีภูเก็ตลุกมาเปิดสถานี กระจายเสียงต่อ ประมาณนี้ครับ

ใช้น้ำมันไปประมาณ 10 ขวดมั้งครับ
จ ริ ง ๆ พั่ ท ลุ ง ช น ะ แ น่ น อ น แ ต่ บั ง เ อิ ญ โ ห น อ น จั ง หู ไ ม่ งั้ น บ า ย ๆ แ ห ม็ ด เ พ ร า ะ แ ล อ า ก า ร ข อ ง หั ว ไ ท ร กั บ ป า ดีแ ล้ ว ง่ อ ก แ ง็ ก ทั้ ง คู่ Grin

แค่นติคุย :Smiley.....แบบนี้แถวบ้านผมเขาว่าดังแต่ท่อล้อไม่หมุน เยาะเย้ย

ดูแล้วว่า คู่นี้คงได้แก้มือ อีกครั้ง เป็นไปได้หรือไม่ เดี๋ยวคงได้รู้กันครับ

แต่ยังไม่ยืนยันวันชกทั้งสองคนเลย ยังไงก็ช่วยยืนยนัด้วย เพราะโปรโมเตอร์ จะได้จัดรายการถูก

ถ้าพันนั้น...รบกวนพี่เข้มช่วยหาคนรองให้ที ผมอิต่อ(เอาค่าน้ำชายักษ์)สักขุมสองขุม :-*

พี่น้องครับ ......

เขือเข้มครับ กรรมก็ย่อมอยู่ทีการกระทำครับ ผมยอมรับทุกอย่างที่เกิดขึ้นครับ...

ความรู้สึกดีๆ ที่เรามอบให้ผู้อื่น ก็เสมือนเราได้เราได้รับมาเอง 99% ครับ ผมไม่ได้ไปคนเดียว...

ยอมรับโดยดี ...

นี่แกคงกลับมาจากยิงปืน แล้วเมาเบียร์แน่เลย พูดจา วกวน สับสน ใครรู้เรื่องมั่ง ช่วยอธิบายผมหน่อยครับ ผมก็เมานิดหน่อย เพิ่งกลับมาจากดื่ม H...แต่อ่านสามเที่ยวแล้ว ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดี

สรุปแล้ว ไม่รู้ว่าใครเมา แพะเมา ว่าผมเมา ช่วยตัดสินที คริๆ

บาวไขเหอ ถ้าโยแค่ๆ เข้าไปแล ลูกพี่นายหัวแกมั่ง ข้องใจวะ กลัวว่าฝึกวิชามากแรง เดี๋ยวธาตุไฟแทรก

ม สระ ไ มึนส์เหมือนกันครับพี่ Undecided......ตั้งแต่ได้(รูป)แม่นางท่านนั้นมาทำโลโก้กับลายเซ็นต์ ท่านจอมยุทธก็เริ่มเปลี๋ยนไป๋ :Smiley

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #15899 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:02:35 AM »

คริ คริ กลับมาแร้ว ไปทัวร์พังงา พี่ตู่ พี่ปูขนเสบียงไปยังกะทำบุญบ้าน กินก็ไม่หมด ต้องมาต่อที่บ้าน หมดไป2กลม 3คนเอง พี่ปูได้ทำบุญลากรถติดหล่มชายหาด ก่อนกลับ ขอบคุณมากครับ ที่มอบเชื่อกลากรถให้เป็นทีระลึก คริ คริ หลงรัก

เสียดายวันนี้กับแกล้มเยอะและ สัตว์เลี้ยงของพี่ปูเลยรอดตาย คริ คริ  หลงรัก

หลังจากกลมที่2หมด พี่ปูก็คอพับ คออ่อน  ไปละกลับดีกั่ว คริ คริ  Grin

พี่ปูหลับตาพริ้ม มีรอยยิ้มอย่างมีความสุข......เหอ ๆ น้ำลายย้อยเสื้อเปียกอีกต่างหาก

หน้า: 1 ... 1057 1058 1059 [1060] 1061 1062 1063 ... 35779
  พิมพ์