เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:26:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1068 1069 1070 [1071] 1072 1073 1074 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25821572 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16050 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 12:49:03 PM »

เอามาฝากน้าแพะ กะ น้าเข้ม ครับ

คริๆ บึงฉวาก เมืองบรรหารบุรี ผมก็มี มุมกล้องเดียวกันเดะเลยลุง ให้ลุงแพะคนเดียวเหอะ 55+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2007, 12:51:08 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #16051 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 12:50:10 PM »

รับทราบครับพี่เข้ม   Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16052 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 12:57:43 PM »

พี่น้องครับ

มาเรื่อง เครื่องดื่ม ที่มีแอลกอฮอร์ครับ ใครถนัดแบบใหน ก็ให้นำไปเองน๊ะครับ เอาไปให้พอกับปริมาณความจุของเครื่องยนต์ท่านครับ งานอย่างนี้ เราจะไม่มาคิดเอาราคากันครับพี่น้อง นอกจาก อาหารส่วนกลาง หรือค่าใช่จ่ายอื่นๆ เช่นค่าบริการที่พัก หรือค่าบริการอื่นๆ ที่เราต้องนำมาหารรวมเท่านั้น ชัดเจนครับ เป็นกติกาเดิม ที่พวกเราปฏิบัติกันมา บอกกล่าวเผื่อสมาชิกใหม่ จะได้รับทราบครับ

ปล.ผมคอแจเลื่อนครับ เบอร์48 ครับ ลงทั้งนั้นครับ ปรับได้หมด คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #16053 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 01:04:06 PM »

เอามาฝากน้าแพะ กะ น้าเข้ม ครับ

คริๆ บึงฉวาก เมืองบรรหารบุรี ผมก็มี มุมกล้องเดียวกันเดะเลยลุง ให้ลุงแพะคนเดียวเหอะ 55+

เพิ่งรู้ว่าน้าแพะเป็นไกรทองด้วย   Grin  ว่าแต่เข้ตัวไหนหรอน้าแพะ  ตะเภาแก้วหรือตะเภาทองหละ..อิอิ Grin 

พี่น้องครับ

มาเรื่อง เครื่องดื่ม ที่มีแอลกอฮอร์ครับ ใครถนัดแบบใหน ก็ให้นำไปเองน๊ะครับ เอาไปให้พอกับปริมาณความจุของเครื่องยนต์ท่านครับ งานอย่างนี้ เราจะไม่มาคิดเอาราคากันครับพี่น้อง นอกจาก อาหารส่วนกลาง หรือค่าใช่จ่ายอื่นๆ เช่นค่าบริการที่พัก หรือค่าบริการอื่นๆ ที่เราต้องนำมาหารรวมเท่านั้น ชัดเจนครับ เป็นกติกาเดิม ที่พวกเราปฏิบัติกันมา บอกกล่าวเผื่อสมาชิกใหม่ จะได้รับทราบครับ

ปล.ผมคอแจเลื่อนครับ เบอร์48 ครับ ลงทั้งนั้นครับ ปรับได้หมด คริๆ

ถ้างั้นน้าแพะก็ได้เครื่องดื่มแล้วซิครับ...เหอๆๆ  Grin  ยกแกลลอน เลย....คริคริ

เขือแพะครับ ของที่ให้หาได้แล้วครับ (1 แกลลอนร์)

ขอบคุณมากครับพี่เล็ก ... Cheesy Cheesy

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16054 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 01:07:59 PM »

ไปแคมป์ปิ้งถ้าไม่ดื่มแอลกอฮอล์กัน จะเป็นยังงัยบ้าง?

http://www.trekkingthai.com/cgi-bin/webboard/generate.pl?board=travel&content=0347

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #16055 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 01:22:19 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ไม่ได้เข้ามารายงานตัวซะนาน

สบายดีครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16056 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 01:23:43 PM »

พี่น้องลูกเขือครับ ตัวผมได้ประสานงาน อยู่กับอาจารย์จรูญครับ ผลงานจะออกมาเป็นอย่างไร ก็ค่อยว่ากันครับเดี๋ยวจะค่อยๆเอาเบื้องหลังออกมาให้ชมกันครับ

มีเรื่องหนึ่ง อยากขอคำปรึกษาจากพี่น้องลูกเขือทุกหนวยว่า ทางอาจารย์จะจัด สนามดูดตะกั่วใว้ให้ ได้ประลองแน่ และยังมีสมาชิกทางฝ่ายอาจารย์ มาร่วมด้วย เพื่อให้งาน มีความสนุกสนาน มีความหมาย ผมปรึกษาเบื้องต้นกับอาจารย์ว่า เราน่าจะมีประลองความแม่น โดยมีถ้วยรางวัล ประจำงาน หรือประจำแมท ประจำทีม อะไรในรูปแบบเหล่านี้แหละ เป็นความภูมใจในกลุ่มพวกเราเอง มิใช่ว่าจะยิ่งใหญ่อลังการงานสร้างอะไร แต่มันจะเป็นความหมายของกลุ่ม ของทีม หรืองานที่มี ใครได้ไปก็เอาไปครอบครอง ระยะเวลา ก็จนกว่าจะมีงานครั้งต่อไป ต้องเอากลับมา เพื่อจะได้ชิงกันอีกว่า ถ้วยนั้นจะไปอยู่ที่ใคร ประมาณนี้แหละครับ ลองช่วยๆกันออกความเห็นหน่อยครับ ว่ามันจะเป็นไปได้หรือไม่ อย่างไร ช่วยกันคิด ช่วยกันนำเสนอ เพือ่พวกเราทั้งนั้น จุดประสงค์หลัก เพื่อความสามัคคี ความสนุกสนาน เป็นใหญ่ครับ อย่าเอาหลักการ หรือกฎเกณฑ์ มากมายเข้ามามัดความป็นอิสระ

ลองเสนอรูปแบบ กฎกติกา ง่ายๆ อย่ายาก อย่าวุ่นวาย

ขอเป็นลูกซองสักประเภทนะครับ พี่แพะนำเจ้าดำมา จ่าหมินนำของรางวัลเมื่องวดที่แล้วมาด้วย หัวหมู่นำนางเขี่ยวมา
พี่ชัช นำอีเดี่ยวมา พี่เข้มนำนางเดี่ยวมาด้วย A111 ฯลฯ ประลองยิง 50 เมตร Grin Grin Grin

เป็นเรื่องแล้วครับพี่น้องครับ   ตกใจ คอมฯของเค้าพอติดเครื่องอยู่ได้  แต่บูตไม่ไป  จะลองเปลี่ยนเมนบอร์ดู  ด้วยความที่ไม่ได้แกะเครื่องมา 2 - 3 ปี ทำแต่งานซ่อมเบื้องต้น จึงทำให้ลืม  Grin ถอดไปถอดมา  เสียบสายไฟเข้าเสียบสายไฟออก เครื่องที่เคยติดอยู่ได้  พลามพ้นเสียแล้ว  แถมไม่มีคู่มือให้เทียบด้วยครับพี่น้องครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสี่ยครับ ซื้อใหม่เลย กลัวมันอ่ะ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16057 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 01:39:14 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ไม่ได้เข้ามารายงานตัวซะนาน

สบายดีครับ

สวัสดีครับน้าก้อน  ไปทริปนอนกลางดินกินกลางทรายกันมั้ย

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16058 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 01:43:51 PM »

[quote author=ไผ่เล่นลม link=topic=3854.msg957511#msg957511 date=1183441086
เมื่อวานไปเจอเต้นส์ลดราคาถูกพอควร ขนาด 5-6 คนนอน ทั้งใหญ่ทั้งโปร่ง หน้าต่างรอบด้าน ดูแล้วถูกต้องตามฮวงจุ้ยที่พี่เข้มแนะนำเลย เหมาะสมกับราคาที่ลดอยู่ ผมเลยหิ้วกลับมาเลย เพราะเคยมีบทเรียนกับเต้นส์มาแล้ว เที่ยวนี้ขอใหญ่ๆโปร่งๆไว้ก่อน เผื่อถึงอนาคต

พอตกเย็นภรรยาสุดที่รักกลับมาถึงบ้านเลยเอามากางให้ดู ด้วยความชัวร์ว่าเที่ยวนี้ไม่พลาด ผมบอกกับภรรยาสุดที่รักว่าเที่ยวนี้รับรองไม่ร้อน ไม่เบียด เหมือนที่ผ่านๆมา นอนสบาย พี่เข้มเค้าการันตรี ...อิอิ Grin

พอผมกางเสร็จ ภรรยาดู แล้วบอกกับผมว่า ซื้อมาใหญ่แบบนี้ ถ้าเกิดที่ๆจะไปกางเค้ามีจำกัด จะไปกางตรงไหน Huh Huh Huh

ผมคิดในใจ ...เออ ตกใจ ตกใจ มันก็จิง ตกใจ ตกใจ สงสัยเค้าเป็นคนละเอียด ส่วนเรา*** ประจำ ตกใจ ตกใจ ....

อ้างถึง

น้องไผ่ก็บอก ผ.บ ไปว่าก็เอาไว้เผื่อให้ลูกเรา 5-6 คน ไว้เล่นบาสครับ เผื่ออนาคต หรือไม่ก็กางแค่ครึ่ง วิธีกางปรึกษาพี่เข้ม Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16059 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 01:53:04 PM »

เป็นเรื่องแล้วครับพี่น้องครับ คอมฯของเค้าพอติดเครื่องอยู่ได้ แต่บูตไม่ไป จะลองเปลี่ยนเมนบอร์ดู ด้วยความที่ไม่ได้แกะเครื่องมา 2 - 3 ปี ทำแต่งานซ่อมเบื้องต้น จึงทำให้ลืม ถอดไปถอดมา เสียบสายไฟเข้าเสียบสายไฟออก เครื่องที่เคยติดอยู่ได้ พลามพ้นเสียแล้ว แถมไม่มีคู่มือให้เทียบด้วยครับพี่น้องครับ

สาว่าอีไปสมัครเอาดีเป็นบอดี้การ์ดหัวหน้าดีกว่า ขืนลองซ่อมอยู่อย่างนี้คอมฯเค้าเสียหมดแน่ ๆ เพราะแต่ละเครื่องที่มาล้วนอาการหนัก ๆ ทั้งนั้น ไม่ใช่เบื้องต้นเหมือนที่เคยทำ นี่ดีที่ไม่ลองขอทำเกี่ยวกับฐานข้อมูล ไม่งั้นเจ๋งทั้งหน่วย

เฮ่ย ไปยุ่งอะไรกับของเค้าหล่ะเบิ้ล ให้ไปเป็นคนสวนนะ ไม่ใช่ไปเล่นคอมเค้า บอดี้การ์ดก็ไม่ต้องยิง HK ยังไม่เคยเห็นถูกเลย

ชะอุ๊ย..... แบ็คฯมาเองเลย แฮ่ ๆ  แบบว่าอยู่ว่าง ๆ ไม่รู้ทำอะไร  พี่ ๆ ที่นี่ระดับเซียนบินเหนือลมทั้งนั้นเรามันแค่หัดเดิน  เลยขอลองเล่นดูบ้าง แฮ่ ๆ  เมื่อตะกี้ก็ไปเดินเพ่นพ่านบนบนทีประชุมเค้าแล้ว อิ อิ   Grin

ของยังไม่ได้ส่งเด้อลูกพี่  อยู่นี่ไปไหนลำบาก  คงเสาร์ หรือ อาทิตย์ โน่นแหละจึงจะได้ส่ง  แต่บางทีอาจจะพาไปให้เอง เพราะมีอยู่เสารอาทิตย์หนึ่งที่ผมต้องไปทำธุระแถว ๆ ที่พี่อยู่ Wink
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #16060 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:06:36 PM »

เหวอ.....ไปทำงานแป๊บเดียว....เผลอกลับมา...กระทู้วิ่งไปสี่หน้าแล้ว... เยาะเย้ย

เขือเข้มครับ มีเหน่ยียวก็ดีครับ ผมจะพาแม่เหล็กไปสัก 5 ดุ้น สั้น 4 + ยาว 1 ไม่แน่อาจเอาคานเหวี่ยงไป เป็น ยาว 2 ... Wink

เรื่องเหนี่ยว ไม่เป็นปัญหาครับ เขือแพะ

ลองดู คำรับรองจาก เจ้าของพื้นที่ครับ คือคุยกันหลายเรื่องแล้วกับอาจารย์จรูย แต่ก็สรุปกันมาเรื่อยครับ เอาสิ่งที่คิดว่า เหมาะสม และน่าจะดีที่สุด มานำเสนอครับ

ยินดีครับ
« ส่งให้: udomkd เมื่อ: 25 มิถุนายน 2007, 23:51:28 »     

--------------------------------------------------------------------------------
อาจารย์ปฏิเสธได้เลยน๊ะครับ

งั้นก็ขอปฏิเสธเลยนะ น้าเข้ม ปฏิเสธว่าจะไม่นำเที่ยว นะครับ

ยินดีต้อนรับ ด้วยความยินดียิ่งครับน้าเข้ม
สถานที่ท่องเที่ยว สตูล เยอะมากครับ ทั้ง น้ำตก เกาะ ป่าชายเลน แต่ที่นี่ไม่มีสนามยิงปืนมาตรฐาน นะครับ มีแต่แอบยิงกัน ผมขออนุญาต นายทะเบียนท้องที่ทำสนามในสวน วันไหนมาค่อยมาล่องดูกัน จะพานายทะเบียนท้องที่มาร่วมแจมด้วย

ท่านอยากเที่ยว เกาะ    น้ำตก  ถ้ำ   หรือ ตกปลา เกาะตะรุเตา ที่นีมีพร้อม

Re: ยินดีครับ
« ส่งให้: udomkd เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 11:23:07 »     

--------------------------------------------------------------------------------
ถ้าจะให้ประทับใจสุด ๆ นะครับ ไปค้างคืนที่เกาะบูโหลนควรเป็นปลายปี น้ำค่อนข้างกร่อยไม่เค็มมาก ลงเล่นน้ำ ชมประการัง มีรีสอร์ท   มีภูเขา ลองฝีมือได้

ผมคุยกะอาจารย์ว่าถ้าลงทะเล ช่วงนี้คงไม่สะดวก เพราะมรสุม ครับ

« ส่งให้: udomkd เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 21:15:11 »     

เที่ยงมาถึงบ้านผม ก็ต้องกินข้าวก่อน ครับ กับอาหารสดจากทะเล เท่าที่หาได้นะครับ(ต้องบอกล่วงหน้าจะได้สั่งไว้) ที่หาดราไว

จากนั้นไปเที่ยวน้ำตกธารปลิวก่อน เล่นน้ำ  กินน้ำ.....ดื่มน้ำ บรรยากาศดีมาก คนในพื้นที่ส่วนใหญ่ เป็นลูกศิษย์ ลูกหา  อาจพักค้างแรมที่นี่ นอนฟังน้ำตก สุดยอดเลยครับ

เช้า เดินทางออกมาที่สวนผลไม้ผม กินกาแฟ หรือข้าวยำ   จากนั้นก็จะได้ล่อเป้าให้มันไปเลย ที่สนามส่วนตัวของผม เอากันจนพอใจเลย
จากนั้นก็เดินทางกลับโดยปลอยภัย

ดีไหมครับน้าเข้ม

« ส่งให้: udomkd เมื่อ: 30 มิถุนายน 2007, 11:43:52 »     

กำหนดวันเรียบร้อยแล้ว แจ้งจำนวนสมาชิก เรื่องที่พักไม่มีปัญหา สดวก สบายทุกอย่าง แขก วี ไอ พี มาเยี่ยม ถือเป็นเกียรติ

หมายเหตุตรงนี้ ถ้าเป็นเราพักรีสอร์ท ครับ

« ส่งให้: udomkd เมื่อ: 30 มิถุนายน 2007, 23:07:17 »     

ได้ต้อนรับเพื่อสมาชิก คอเดียวกัน ไม่ถือเป็นความเดือนร้อน เขาเรียกว่า ความสุขใจครับ

ขอบคุณ gunsandgames.com เช่นกันครับ น้าเข้ม

ยินดีต้อนรับ
« ส่งให้: udomkd เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:22:29 »     

ผมเรียนเพื่อนสมาชิกทางนี้แล้ว ทุกคนดีใจ  จะได้คุยกันเรื่อง เกี่ยวกันอาวุธปืนและประสบการณ์

นี่เป็นบางส่วนของ PM ที่คุยกับอาจารย์จรูญครับ และล่าสุดผมได้คุยกับ หัวหน้าลูกเขือ ท่านบอกว่า ทะเลถ้าเรานั่งนานๆ หรือเราทำกิจกรรม เช่นที่ผ่านมา ช่วงนี้มรสุมด้วย มันจะเหนอะหนะ หัวหน้าลูกเขือแนะว่าไปริมน้ำตก น่าจะดีกว่า ท่านว่าอย่างนั้น ผมก็เลย เบนเป้า มาทางนี้ครับสมาชิก เลยอาจทำให้บางคนไม่สะดวกเรื่องเต้นส์
ผมเลยสอบถามไปทางอาจารย์

Re: ยินดีต้อนรับ
« ส่งให้: udomkd เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 13:36:45 »     

ส่วนแค้มป์ไฟ และที่นอน ถ้าเป็นแถบบริเวณน้ำตก จะยุ่งยากมากหรือไม่

ไม่ยุ่งยากอะไรเลย แต่ต้องมีเต้นท์  ห้องน้ำพร้อม  น้ำพร้อม ไฟฟ้าไม่แน่ใจ สอบถามก่อน แล้วแจ้งให้ทราบ

ความปลอดภัย พร้อม  ทั้ง รปภ หมู่บ้าน และทหาร ร.15001

นี่เป็นจดหมายที่คุยกับอาจารย์จรูญ บางส่วนครับ เป็นข้อมูลให้พี่น้องลูกเขือใช้ประกอบการตัดสินใจครับ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เดี๋ยว..ขอไล่กระทู้ก่อน....เฮ้อ เหนื่อย... Undecided
ขอบคุณพี่เข้ม และอาจารย์ฯมากครับ.... น้ำลายหก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16061 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:14:51 PM »

เป็นเรื่องแล้วครับพี่น้องครับ ตกใจ คอมฯของเค้าพอติดเครื่องอยู่ได้ แต่บูตไม่ไป จะลองเปลี่ยนเมนบอร์ดู ด้วยความที่ไม่ได้แกะเครื่องมา 2 - 3 ปี ทำแต่งานซ่อมเบื้องต้น จึงทำให้ลืม Grin ถอดไปถอดมา เสียบสายไฟเข้าเสียบสายไฟออก เครื่องที่เคยติดอยู่ได้ พลามพ้นเสียแล้ว แถมไม่มีคู่มือให้เทียบด้วยครับพี่น้องครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสี่ยครับ ซื้อใหม่เลย กลัวมันอ่ะ Grin Grin Grin

ได้ติดหรางหลายคดีแหละครับพี่   คดีหลักทำของหลวงพัก   คดีรองเช็คเด้ง   Grin 
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #16062 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:27:52 PM »

เมี๊ยว.........เมื่อคืนมีหนูแอบเข้าบ้านผม

เอามาให้ดูเฉย ๆ ไม่ชอบโชว์.... Cheesy Grin Cheesy

Grin....อรุณสวัสดิ์ทุกท่านคร๊าบ... Cheesy

เล่มนี้หรอครับพี่ตุ้ม ที่บอกจะให้ผมเป้นที่ระลึก....อิ อิ  :-*

โดนชก โดนชก โดนชกแหง่ะ...อ๊อก  อ๊อก.....โดนบีบคอ..หายใจไม่ออก    อ๊อก ๆ ๆ  โดนชก โดนชก โดนชก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16063 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:32:11 PM »

เป็นเรื่องแล้วครับพี่น้องครับ ตกใจ คอมฯของเค้าพอติดเครื่องอยู่ได้ แต่บูตไม่ไป จะลองเปลี่ยนเมนบอร์ดู ด้วยความที่ไม่ได้แกะเครื่องมา 2 - 3 ปี ทำแต่งานซ่อมเบื้องต้น จึงทำให้ลืม Grin ถอดไปถอดมา เสียบสายไฟเข้าเสียบสายไฟออก เครื่องที่เคยติดอยู่ได้ พลามพ้นเสียแล้ว แถมไม่มีคู่มือให้เทียบด้วยครับพี่น้องครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ได้ติดหรางหลายคดีแหละครับพี่ คดีหลักทำของหลวงพัก คดีรองเช็คเด้ง Grin

ไม่เป็นไร อ้างของหมดสภาพแล้ว รับซื้อมาทำเป็นเป้า ขนมาเลยสัก 20 เครื่อง ไว้เป็นเป้าลูกซองทริปนี้ Grin Grin Grin

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16064 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 02:50:57 PM »

พี่น้องครับ...

พี่โพธ แจ้งข่าวมาว่า ทางร้านปืออาภา มี ปืนกล็อก 34 ขนาด 9 มม. อยู่เหลือกระบอกสุดท้าย ในราคา 67เค ...

ถ้าพี่น้องท่านใดสนใจกรุณาติดต่อ ภายในวันนี้เท่านั้นครับพี่น้อง สอบถามของมูลเพิ่มได้ที่ป๋าฮิมเลยนะครับ ...

GLOCK 34

The Glock 34 has a 9x19 cartridge. It is the latest 9x19 model. 
This new model is a competition pistol when used in IPSC stock gun class, and it will fit inside the IDPA box. 
Also since it has the length and balance of a service pistol, it will double as a tactical pistol.

· Caliber: 9 x 19 mm

· Action: Safe Action System

· Length: 8.15 inch / 207 mm slide

· Height: 5.43 inch / 138 mm

· Width: 1.18 inch / 30 mm

· Length: 7.56 inch / 192 mm between sights

· Barrel Length: 5.32 inch / 135 mm

· Barrel Rifling: Right, Hexagonal

· Length of Twist: 9.84 inch / 250 mm

· Magazine Capacity: 10 / 15 / 19 (31) Subject to local laws and regs.

· Gun Weight: 22.92 oz / 650 g empty without magazine.

· Magazine Weight: 2.75 oz / 78 g empty

· Magazine Weight: 9.87 oz / 280 g Full. Approximate subject to ammunition type.

· Trigger Pull: 4.5 lbs / 2.0 kg

· Trigger Travel: .5 inch / 12.5 mm

· Number of Safeties: 3

สบายดี.......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 1068 1069 1070 [1071] 1072 1073 1074 ... 35779
  พิมพ์