เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:22:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1075 1076 1077 [1078] 1079 1080 1081 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25822436 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #16155 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 12:03:33 PM »

เขือพจน์ครับ..... น้ำลายหก

ผมขอสั่งอาหารนะครับ......อยากได้ผัดเผ็ดเหมือนเดิมหนึ่งอย่างครับ....
คราวที่แล้วเผ็ดแรง หัวเราะร่าน้ำตาริน..กินได้หิดเดียว (มัวแต่เมาอยู่ด้วย....)

ขอบคุณคร๊าบ.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16156 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 12:31:00 PM »

พี่น้องครับ...

11.23 สวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... เขื่อพจน์ครับรถผมตอนนี้ยังเต็มอยู่ครับ เอาไว้ถ้าผู้ติดตามยกเลิกจะบอกอีกที ... Grin

สบายดี.......

ไม่ไหรครับ ถ้าเต็มค่อยเอารถไปเอง ถ้าไม่เต็ม พลังงานหาร 2 ตามนโยบายรัฐบาล ครับ.

แสดงว่าเขือพจน์เข้าร่วมด้วย ... เขือเข้ม ลงทะเบียนด้วยครับ ... Wink

ว.2ว.8 เขือพจน์ "แลน" ลงทะเบียน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16157 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 12:35:21 PM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน พึ่งเข้าใด้วันนี้ ADSL เสียเกือบอาทิตย์ ช่างพึ่งแก้ไขเสร็จตะกี้ ไม่รู้ความเคลื่อนไหวถึงไหนแล้ว ดูหน้าก่อนเขือเข้มมีโครงการที่ไหนเหล่า เดี๋ยวต้องอ่านย้อนหลังดูก่อน.

สวัสดีครับพี่พจน์ คราวนี้เขาไปป่าเขากัน คงได้เป็นบัดดี้ในกันปีนเขา เหมือนคราวที่ล่องแก่งนะครับ Grin Grin Grin

แสดงว่า คราวที่แล้ว ติดใจบริการเขือพจน์ ยังมีการเรียกใช้บริการอีกครั้ง สุดยอดเขือพจน์ "แลน"

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16158 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 12:39:18 PM »

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน พึ่งเข้าใด้วันนี้ ADSL เสียเกือบอาทิตย์ ช่างพึ่งแก้ไขเสร็จตะกี้ ไม่รู้ความเคลื่อนไหวถึงไหนแล้ว ดูหน้าก่อนเขือเข้มมีโครงการที่ไหนเหล่า เดี๋ยวต้องอ่านย้อนหลังดูก่อน.

สวัสดีครับพี่พจน์ คราวนี้เขาไปป่าเขากัน คงได้เป็นบัดดี้ในกันปีนเขา เหมือนคราวที่ล่องแก่งนะครับ Grin Grin Grin

ป๋าครับ เอาเบาะกันหมอนข้างไปเผื่อผมด้วยนะครับป๋า ... Grin Grin Grin

ครับผม ผมเอาไปอยู่แล้วครับพร้อมเตียงลม แต่เตียงน้ำขนไปลำบากครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16159 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 12:40:55 PM »

วันที่4 แล้วครับ

อัพเดต ครั้งที่สองภายในวันครับ

1.เขือโพธ หัวหน้าหมู่ (1)

2.เขือแพะ สังกัดพลาธิการ และสูทกรรม แล้วแต่ชอบเลือกเอา ล่าสุด บวกลองกอง 1 ช่อ สาธุขอให้โถกตัดกับสไปเดอร์โกทีเถอะ สาธุๆ (สาว่า 2)

3.เขือตุ้ม+เนตรนารี ตั้งให้เป็นหัวหน้าหน่วย สูทกรรม(2)

4.เขือเข้ม แน่นอน ไม่ไปคนเดียวเด็ด เราคนยังภรรยาแล้ว(2)

5.เขือฮิม สมาชิกเหมือนเดิม (3)

6.เขือไข่นุ้ย ลงชื่อเฉยๆรอยืนยัน ก่อนถึงวันไป อาโย๋ะ(มาให้ได้แค่คนเดียวพอ)

7.เขือเอก เที่ยวนี้ พาเนตรนารี กับยุวชนทหารเปล่าครับ คริๆ หรือบินเดี่ยว(.....)

8.เขือ วารินทร์ ทริปนี้แขบมาแต่หัววันเลย คริๆ พ่วงลูกเขือ สี่หนวย (4)

9.เลขดีครับ เขือใผ่ พร้อมเนตรนารี และยุวกาชาด(3)

10.เขือหรอย ไม่ได้แจ้งจำนวน ไม่ทราบว่าจะบินเดี่ยว หรือบินหมู่ เพิ่มเติมล่าสุด (ข่าว)ทีนี้ดูการเตรียมการแล้วน่าจะบินหมู่ครับเขือหรอย เห็นเตรียมหาเต้นส์ คริๆ "หรอยสปาย" ใครไม่เคยเห็นพี่หรอยเมา ต้องไปงานแบบนี้ครับ พี่แกเมาทิ้งทวนเลย เพราะปกติแกไม่ดื่มครับ แต่ไปใหนไปกัน นั่งได้สว่างคาตาเหมือนกัน กินแต่น้ำเปล่า โอกาศพิเศษ เท่านั้น จึงจะดื่ม เครื่องดื่มก็จะเลือกเอง ทำเป็นอ้างว่าจะมอมสาวๆ ที่ใหนได้ เปิดหายๆ ดูไปดูมา พี่หรอยเดินถอดเสื้อแล้ว คริๆ

11.เขือ โจ้ อาร์ พี จี ดูจากการรับคำท้า เขือไข่นุ้ย ที่บ่ายเบียงออกลีลา มากกว่าชก แสดงว่า ยอมให้เขือไข่นุ้ยแก้มืออีกครั้ง ว่าสมราคาคุยหรือไม่

แสดงว่าเขือโจ้ไปแน่ แต่พอมาดูเขือไข่นุ้ย ทำท่าไม่แน่ใจ น่ากลัวว่าอาจต้องเสียชื่องานนี้

12.เขือ พจน์ "แลน" ยืนยันเข้ามาล่าสุด คราวนี้ ถ้าจะเอาแลนมา อย่าเอามามากครับ บอกแล้วมากไม่หรอย ตัวเดียว จานเดียวพอ กินหมดแล้ว นักเลงยังถามหา แสดงว่าหรอย ว.2ว.8

ลูกเขือทีมภูเก็ต ก็ยังไม่ยืนยัน เพราะต้องรอดูปฏิกิริยา หัวหน้าหมู่ภูเก็ตอยู่ หวังว่าคงตัดสินใจได้เร็ว

ส่วนลูกเขือ "นายช่าง" และลูกเขือ "yot" ไม่ทราบว่าเข้าใจ เหตุการณ์ตลอดหรือยังครับ

สีแดงนี่ ยังไม่ยืนยัน น๊ะครับ

จำนวนขณะนี้ ไม่รวม ทีมภูเก็ต ซึ่งยังไม่ยืนยันจำนวน ก็ประมาณ 26 หนวยแล้วครับ

ต้องการทราบจำนวนหนวย ซึ่งจะเกี่ยวโยงไปถึง ปริมาณอาหาร ในส่วนกลาง ที่ต้องเตรียมครับ Grin จูบบบบ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2007, 12:48:05 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #16160 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 12:44:39 PM »

สวัสดีตอนเที่ยงครับ Grin

พี่น้องครับ...

11.23 สวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... เขื่อพจน์ครับรถผมตอนนี้ยังเต็มอยู่ครับ เอาไว้ถ้าผู้ติดตามยกเลิกจะบอกอีกที ... Grin

สบายดี.......

ไม่ไหรครับ ถ้าเต็มค่อยเอารถไปเอง ถ้าไม่เต็ม พลังงานหาร 2 ตามนโยบายรัฐบาล ครับ.

สวัสดีครับพีพจน์......นึกว่าไม่มาซะแร้วววววววว Grin

มารถ โกลค-นครฯ ก็ได้ครับพี่(เห็นรถใหม่น่านั่ง'บาย)...วิ่งผ่านหน้าบ้านผมเรย

พ้นมาหัวไทรก่อนนะ.....ผมค่อยไปส่งที่หาดใหญ่เอง Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #16161 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:00:48 PM »

ป๋าครับ เอาเบาะกันหมอนข้างไปเผื่อผมด้วยนะครับป๋า ... Grin Grin Grin

ครับผม ผมเอาไปอยู่แล้วครับพร้อมเตียงลม แต่เตียงน้ำขนไปลำบากครับ Grin Grin Grin

ป๋าครับ สำหรับเตียงน้ำขนมาเหอะ หลงรัก จูบบบบ....ถือว่าเป็นบริการเป็นกรณีพิเศษสำหรับเสี่ยแพะนะครับ...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16162 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:15:24 PM »

ประท้วงครับ  ขอประท้วงลุงเข้ม.... Angry

ตามข้อที่ 11  กระผมถูกพาดพิง  ผมมิได้บ่ายเบี่ยงแต่แจ้งปัญหาที่พบเจอเพื่อทราบ  ผมถูกแย่งที่นอนจริง ๆ ครับ  ไม่เชื่อถามเขือเอก  กับ  เขือแพะ  ได้ครับ   ไม่เช่นนั้นประเด็นนี้ เขือโจ้ จะได้คะแนนไปโดยทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้ทำการแข่งขันทีครับ   เพราะฉะนั้นผมขอประท้วง !! Angry

ผมมีข้อมูลยืนยันเพื่อสนับสนุนการประท้วงครั้งนี้ว่า.... :Smiley

1.เหตุการณ์ตอนที่พี่ปูปิดห้องพักหยบกินคนเดียว  เขือโจ้นอนโดยใส่กางเกงในสีขาวเพียงตัวเดียว Cool

2.เหตุการณ์ตอนที่พี่บุญมา  เขือโจ้นอนทั้งชุดที่ใช้ปฏิบัติภารกิจเมา Cool

3.เหตุการณ์ตอนที่เข้าค่ายลูกเขือ  เขือโจ้นอนโดยใส่กางเกงขายาว แต่เสื้อไม่ใส่ Cool

จากเหตุการณ์ทั้ง 3 เหตุการณ์  สามารถยืนยันได้ว่าผมนอนหลังเขือโจ้  ไม่อย่างนั้นผมจะทราบข้อมูลดังกล่าวได้อย่างไร  Cool เพราะฉะนั้นกรณีที่ว่าผมบ่ายเบี่ยงออกแต่ลีลาไม่ยอมชกไม่สามารถที่จะแจ้งให้ผมรับทราบข้อกล่าวหาได้ ผมขอประท้วง !!  Angry

แต่เพื่อความสบายใจของกรรมการ  ถ้าได้เจอะเจอกันอีกเมื่อใด  ผมขอให้จัดแข่งขันอย่างเป็นทางการได้เลย  และขอให้กรรมการอยู่เป็นสักขีพยานด้วย  ไม่ใช่ไปแอบหลับอยู่ในเต้นท์  แอบหลับอยู่ในห้อง  แอบหลับอยู่ในรถ   โดนชก โดนชก Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2007, 01:22:39 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #16163 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:24:06 PM »

Grin Grin Grinสวัสดีครับ พี่น้อง เข้ามารายงานตัวครับ ถึงฝั่งโดยปลอดภัยครับ วันนี้ บ่ายโมงครึ่ง มีนัด
เหนี่ยว และ เมากับจ่าแม้มที่ สทร. สงขลา พี่น้องเพื่อนพ้องไกล้ๆ ท่านใดสนใจ ขอเชิญครับ มีคาราโอเกะด้วย Grin Grin Grin
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #16164 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:29:24 PM »

ประท้วงครับ  ขอประท้วงลุงเข้ม.... Angry

ตามข้อที่ 11  กระผมถูกพาดพิง  ผมมิได้บ่ายเบี่ยงแต่แจ้งปัญหาที่พบเจอเพื่อทราบ  ผมถูกแย่งที่นอนจริง ๆ ครับ  ไม่เชื่อถามเขือเอก  กับ  เขือแพะ  ได้ครับ   ไม่เช่นนั้นประเด็นนี้ เขือโจ้ จะได้คะแนนไปโดยทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้ทำการแข่งขันทีครับ   เพราะฉะนั้นผมขอประท้วง !! Angry

ผมมีข้อมูลยืนยันเพื่อสนับสนุนการประท้วงครั้งนี้ว่า.... :Smiley

1.เหตุการณ์ตอนที่พี่ปูปิดห้องพักหยบกินคนเดียว  เขือโจ้นอนโดยใส่กางเกงในสีขาวเพียงตัวเดียว Cool

2.เหตุการณ์ตอนที่พี่บุญมา  เขือโจ้นอนทั้งชุดที่ใช้ปฏิบัติภารกิจเมา Cool

3.เหตุการณ์ตอนที่เข้าค่ายลูกเขือ  เขือโจ้นอนโดยใส่กางเกงขายาว แต่เสื้อไม่ใส่ Cool

จากเหตุการณ์ทั้ง 3 เหตุการณ์  สามารถยืนยันได้ว่าผมนอนหลังเขือโจ้  ไม่อย่างนั้นผมจะทราบข้อมูลดังกล่าวได้อย่างไร  Cool เพราะฉะนั้นกรณีที่ว่าผมบ่ายเบี่ยงออกแต่ลีลาไม่ยอมชกไม่สามารถที่จะแจ้งให้ผมรับทราบข้อกล่าวหาได้ ผมขอประท้วง !! Angry

แต่เพื่อความสบายใจของกรรมการ  ถ้าได้เจอะเจอกันอีกเมื่อใด  ผมขอให้จัดแข่งขันอย่างเป็นทางการได้เลย  และขอให้กรรมการอยู่เป็นสักขีพยานด้วย  ไม่ใช่ไปแอบหลับอยู่ในเต้นท์  แอบหลับอยู่ในห้อง  แอบหลับอยู่ในรถ   โดนชก โดนชก Grin
ตกใจอ่านจากชุดที่เขือโจ้ใส่ตอนอยู่กับท่านรวมทั้งการที่ท่านอ้างว่าอยู่ข้างหลังเขือโจ้ตลอดเวลา........................................................แปลว่าท่านเขือเบิ้ลหวดท่านเขือโจ้ไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน........................................ด้วยเหตุผลดังกล่าว..... Angryผมเขือโด่งลูกเขือทางไกลจากเชียงใหม่ขอเสนอให้ขับทั้งสองเขือออกจากหมู่โดยด่วน...................เพื่อสวัสดิภาพทางประตูหลังของลูกเขือทุกๆท่านครับ เยาะเย้ย
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #16165 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:30:38 PM »

วันที่4 แล้วครับ

อัพเดต ครั้งที่สองภายในวันครับ

1.เขือโพธ หัวหน้าหมู่ (1)

2.เขือแพะ สังกัดพลาธิการ และสูทกรรม แล้วแต่ชอบเลือกเอา ล่าสุด บวกลองกอง 1 ช่อ สาธุขอให้โถกตัดกับสไปเดอร์โกทีเถอะ สาธุๆ (สาว่า 2)

3.เขือตุ้ม+เนตรนารี ตั้งให้เป็นหัวหน้าหน่วย สูทกรรม(2)

4.เขือเข้ม แน่นอน ไม่ไปคนเดียวเด็ด เราคนยังภรรยาแล้ว(2)

5.เขือฮิม สมาชิกเหมือนเดิม (3)

6.เขือไข่นุ้ย ลงชื่อเฉยๆรอยืนยัน ก่อนถึงวันไป อาโย๋ะ(มาให้ได้แค่คนเดียวพอ)

7.เขือเอก เที่ยวนี้ พาเนตรนารี กับยุวชนทหารเปล่าครับ คริๆ หรือบินเดี่ยว(.....)

8.เขือ วารินทร์ ทริปนี้แขบมาแต่หัววันเลย คริๆ พ่วงลูกเขือ สี่หนวย (4)

9.เลขดีครับ เขือใผ่ พร้อมเนตรนารี และยุวกาชาด(3)

10.เขือหรอย ไม่ได้แจ้งจำนวน ไม่ทราบว่าจะบินเดี่ยว หรือบินหมู่ เพิ่มเติมล่าสุด (ข่าว)ทีนี้ดูการเตรียมการแล้วน่าจะบินหมู่ครับเขือหรอย เห็นเตรียมหาเต้นส์ คริๆ "หรอยสปาย" ใครไม่เคยเห็นพี่หรอยเมา ต้องไปงานแบบนี้ครับ พี่แกเมาทิ้งทวนเลย เพราะปกติแกไม่ดื่มครับ แต่ไปใหนไปกัน นั่งได้สว่างคาตาเหมือนกัน กินแต่น้ำเปล่า โอกาศพิเศษ เท่านั้น จึงจะดื่ม เครื่องดื่มก็จะเลือกเอง ทำเป็นอ้างว่าจะมอมสาวๆ ที่ใหนได้ เปิดหายๆ ดูไปดูมา พี่หรอยเดินถอดเสื้อแล้ว คริๆ

11.เขือ โจ้ อาร์ พี จี ดูจากการรับคำท้า เขือไข่นุ้ย ที่บ่ายเบียงออกลีลา มากกว่าชก แสดงว่า ยอมให้เขือไข่นุ้ยแก้มืออีกครั้ง ว่าสมราคาคุยหรือไม่

แสดงว่าเขือโจ้ไปแน่ แต่พอมาดูเขือไข่นุ้ย ทำท่าไม่แน่ใจ น่ากลัวว่าอาจต้องเสียชื่องานนี้

12.เขือ พจน์ "แลน" ยืนยันเข้ามาล่าสุด คราวนี้ ถ้าจะเอาแลนมา อย่าเอามามากครับ บอกแล้วมากไม่หรอย ตัวเดียว จานเดียวพอ กินหมดแล้ว นักเลงยังถามหา แสดงว่าหรอย ว.2ว.8

ลูกเขือทีมภูเก็ต ก็ยังไม่ยืนยัน เพราะต้องรอดูปฏิกิริยา หัวหน้าหมู่ภูเก็ตอยู่ หวังว่าคงตัดสินใจได้เร็ว

ส่วนลูกเขือ "นายช่าง" และลูกเขือ "yot" ไม่ทราบว่าเข้าใจ เหตุการณ์ตลอดหรือยังครับ

สีแดงนี่ ยังไม่ยืนยัน น๊ะครับ

จำนวนขณะนี้ ไม่รวม ทีมภูเก็ต ซึ่งยังไม่ยืนยันจำนวน ก็ประมาณ 26 หนวยแล้วครับ

ต้องการทราบจำนวนหนวย ซึ่งจะเกี่ยวโยงไปถึง ปริมาณอาหาร ในส่วนกลาง ที่ต้องเตรียมครับ Grin จูบบบบ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

ติดตามอ่านกระทู้เข้าใจเหตุการณ์ตลออดแล้วครับ
แต่ยังไม่สามารถยืนยันได้ครับพี่น้อง  กำลังตรวจสอบภารกิจในช่วงนั้นอยู่กับเจ้านายที่บ้านครับ.....
ได้ติดตามการ meeting จากคราวก่อน  บอกได้คำเดียวว่าชอบ และอยากไปครับ น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16166 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:35:14 PM »

พี่โสภณ ไปด้วยนะครับ ลาป่วยก็ได้นี่ อ้างได้สาระพัดข้ออ้าง Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16167 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:38:45 PM »

พี่น้องครับ ...

ข้างนอก .................. สายฝนเริ่มโปรย และอาจไม่มีวันหยุด
ใต้เกลียวคลื่น .................. ผ่านห้วงเวลา
ปลายทางแห่งพายุกล้า ...........ท้องฟ้าจะทอแสง
เสียงกระซิบยามอรุณ .................. ลอยล่องมาดั่งสายฟ้าครวญ
ฉันรู้สึกสัมผัสได้ทุกแห่ง .................... ฟังเสียงสายสมแห่งการเปลี่ยนแปลงพัดโบย
มันพัดโบกสู่มนต์แห่งการเคลื่อนไหว ............ เสียงผู้คนมากมายที่รายล้อม
ท่ามกลางละอองฝนที่ยังล่วงหล่น ........................ ร่วมผสานความฝันในสายลมแห่งการเปลี่ยนแปลง
โบกพัดตรงสู่กาลเวลา ดุจสายลมแรงแห่งอิสรภาพ ............ บนทางแห่งความทรงจำ ฝังไว้ในอดีตตลอดกาล .....

สบายดี ........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2007, 01:41:57 PM โดย Sig228-kolok » บันทึกการเข้า

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #16168 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:38:49 PM »

จากเหตุการณ์ทั้ง 3 เหตุการณ์  สามารถยืนยันได้ว่าผมนอนหลังเขือโจ้  ไม่อย่างนั้นผมจะทราบข้อมูลดังกล่าวได้อย่างไร  Cool เพราะฉะนั้นกรณีที่ว่าผมบ่ายเบี่ยงออกแต่ลีลาไม่ยอมชกไม่สามารถที่จะแจ้งให้ผมรับทราบข้อกล่าวหาได้ ผมขอประท้วง !! Angry

แต่เพื่อความสบายใจของกรรมการ  ถ้าได้เจอะเจอกันอีกเมื่อใด  ผมขอให้จัดแข่งขันอย่างเป็นทางการได้เลย  และขอให้กรรมการอยู่เป็นสักขีพยานด้วย  ไม่ใช่ไปแอบหลับอยู่ในเต้นท์  แอบหลับอยู่ในห้อง  แอบหลับอยู่ในรถ   โดนชก โดนชก Grin

เอากะเขาต้า :Smiley........ยังอิแถไปเหลยนะ เยาะเย้ย

แขนเสื้อแหกเหม็ดแล้วน๊านนนน โดนชก โดนชก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16169 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 01:44:25 PM »

ป๋าครับ เอาเบาะ

กันหมอนข้างไปเผื่อผมด้วยนะครับป๋า ... Grin Grin Grin

ป๋าครับ สำหรับเตียงน้ำขนมาเหอะ หลงรัก จูบบบบ....ถือว่าเป็นบริการเป็นกรณีพิเศษสำหรับเสี่ยแพะนะครับ...

พี่ตุ้มจิ๋ว มีแผน ไอ้กระผ๊มนะอาจไปคนเดียวก็ได้ ไม่มีอะไรแน่นอน ... แต่พี่ตุ้มจิ๋วนี่ซิ ยังไงก็ต้องไปสองคน คริ คริ .... จูบบบบ จูบบบบ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 1075 1076 1077 [1078] 1079 1080 1081 ... 35779
  พิมพ์