เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:22:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1077 1078 1079 [1080] 1081 1082 1083 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25821785 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16185 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 05:27:49 PM »

ติดตามอ่านกระทู้เข้าใจเหตุการณ์ตลออดแล้วครับ
แต่ยังไม่สามารถยืนยันได้ครับพี่น้อง กำลังตรวจสอบภารกิจในช่วงนั้นอยู่กับเจ้านายที่บ้านครับ.....
ได้ติดตามการ meeting จากคราวก่อน บอกได้คำเดียวว่าชอบ และอยากไปครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เรื่องงานเคลียร์ ใว้ได้ล่วงหน้าเลยครับ เพราะกำหนดเวลาแน่นอนแล้ว ถ้ามีเวรก็ฝากเวรหัวหน้าได้เลย เรื่องนี้ให้ปรึกษา พี่เล็ก วารินทร์ แกถนัดครับ คริๆ

ส่วนผบ.ไม่รู้จะแนะนำอย่างไร เพราะยังไม่รู้จัก แต่พาแกไปเที่ยว ผมว่าน๊ะ แกไม่โกรธหรอก อิๆ

แล้วถ้าไปไม่ได้ หรือไม่ได้ไป ห้ามบ่นเสียดายน๊ะ พี่นายช่าง 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #16186 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 05:29:51 PM »

ไปแค้มป์คราวนี้ช่วยเตรียมนวมไว้ด้วยสักสองคู่....
มุมแดง..โจ้คนทรง.......VS.......มุมน้ำเงิน เบิ้ลคนสวน......

เดิมพันข้างไหนดีเนี่ย  Grin 

เซียนช่วยมาฟันธงหน่อย ตอนนี้ราคาต่อรองเป็นไงครับ  Cheesy Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16187 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 05:33:09 PM »

ประท้วงครับ  ขอประท้วงลุงเข้ม.... Angry

ไม่ทราบว่าใช้ข้อบังคับ ข้อใหนประท้วงครับ โปรดอ่าน รัด ตะ ทำ นูน ให้แม่นด้วยครับ แล้วค่อยประท้วงให้ถูกข้อ อย่าประท้วง เพื่อที่จะให้กล้องถ่ายตัวเอง ออกอากาศเพื่อหาเสียงครับ ไม่อย่างนั้น ท่านจะโดนแจ้งข้อหากลับ น๊ะครับ

กรณีที่ว่าผมบ่ายเบี่ยงออกแต่ลีลาไม่ยอมชก ไม่สามารถที่จะแจ้งให้ผมรับทราบข้อกล่าวหาได้ ผมขอประท้วง !! Angry

เพราะมัวแต่ รถน้ำต้นไม้อยู่ ใครไม่ทราบข้อกล่าวหา ช่วยบอกเขาหน่อยซิ เมาหมัดหรือเปล่า ลูกเขือเบิ้ล
แต่เพื่อความสบายใจของกรรมการ  ถ้าได้เจอะเจอกันอีกเมื่อใด  ผมขอให้จัดแข่งขันอย่างเป็นทางการได้เลย  และขอให้กรรมการอยู่เป็นสักขีพยานด้วย  ไม่ใช่ไปแอบหลับอยู่ในเต้นท์  แอบหลับอยู่ในห้อง  แอบหลับอยู่ในรถ   โดนชก โดนชก Grin

ทนายปู ช่วยดำเนินการทางกดหมู่ ให้หน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2007, 05:36:42 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #16188 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 05:40:07 PM »

ตกใจอ่านจากชุดที่เขือโจ้ใส่ตอนอยู่กับท่านรวมทั้งการที่ท่านอ้างว่าอยู่ข้างหลังเขือโจ้ตลอดเวลา........................................................แปลว่าท่านเขือเบิ้ลหวดท่านเขือโจ้ไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน........................................ด้วยเหตุผลดังกล่าว..... Angryผมเขือโด่งลูกเขือทางไกลจากเชียงใหม่ขอเสนอให้ขับทั้งสองเขือออกจากหมู่โดยด่วน...................เพื่อสวัสดิภาพทางประตูหลังของลูกเขือทุกๆท่านครับ เยาะเย้ย
อ้างถึง

ขออภัยเขือโ่ด่ง หากผมจะมีความเห็นต่าง
ปล่อยเขาไปเถอะครับอย่าไปขับทั้งสองเขือให้ออกจากหมู่เลย  เผื่อว่าสมาชิกท่านอื่น ซึ่งหากได้มีโอกาสลิ้มลอง......การเปลี่ยนประตูทางเข้า-ออกบ้าง
อาจจะชอบและติดใจ....ของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้.........ขอเตือน...ไม่เชื่ออย่าลบหรู่   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นนายช่าง......เรื่องประตูเข้า-ออก ทั้งหน้าบ้านและหลังบ้าน     ต้องช่ำชอง
มีปัญหาเรื่องลองกอง ต้องปรึกษาน้าแพะ
แต่มีปัญหาเรื่องประตู...ต้องปรึกษานายช่าง หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

จูบบบบต๊ายยยยยย!!!! ตัวเองงงงง....เจอพวกเดียวกันจนได้   โอ้...อกอีแป้นจะแตก  หลงรัก แหมแหมแหม.....  จูบบบบ จูบบบบตัวเองเป็นเสือไบก็ไม่บอกเค้าตั้งแต่แรก    ปล่อยให้เค้าเหงาอยู่ซะตั้งนานนน... แหม  แหม  แหม  จูบบบบ จูบบบบ

โดนชกเอาล่ะเฟ้ยเฮ้ย...ชาวแค้มป์กริยาเบี่ยงเบนกันไปหมดแล้ว..... โดนชก
ใครไปกับใคร...ใครจะจองใคร...ตามบายเลยครับ......โอย..เจ็บแปดห้ัว.. เยาะเย้ย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16189 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 05:40:16 PM »

ไปแค้มป์คราวนี้ช่วยเตรียมนวมไว้ด้วยสักสองคู่....
มุมแดง..โจ้คนทรง.......VS.......มุมน้ำเงิน เบิ้ลคนสวน......

เดิมพันข้างไหนดีเนี่ย Grin

เซียนช่วยมาฟันธงหน่อย ตอนนี้ราคาต่อรองเป็นไงครับ Cheesy Grin

ผมเชียร์ยากครับ คู่นี้ ฝ่ายน้ำเงิน ก็มวยบ้านผม ฝ่ายแดง ก็มวยบ้านเมีย ขอเป็นคนดูแล้วกันครับ

แต่ดูว่า น้ำเงินขี้เกียจซ้อมครับ แดงเห็นช่วงนี้ตื่นแต่เช้า ผิดสังเกตุ ไม่แน่ใจว่าตื่นมาซ้อม หรือมาทำอะไร คริๆ

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #16190 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 05:47:28 PM »

ติดตามอ่านกระทู้เข้าใจเหตุการณ์ตลออดแล้วครับ
แต่ยังไม่สามารถยืนยันได้ครับพี่น้อง กำลังตรวจสอบภารกิจในช่วงนั้นอยู่กับเจ้านายที่บ้านครับ.....
ได้ติดตามการ meeting จากคราวก่อน บอกได้คำเดียวว่าชอบ และอยากไปครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เรื่องงานเคลียร์ ใว้ได้ล่วงหน้าเลยครับ เพราะกำหนดเวลาแน่นอนแล้ว ถ้ามีเวรก็ฝากเวรหัวหน้าได้เลย เรื่องนี้ให้ปรึกษา พี่เล็ก วารินทร์ แกถนัดครับ คริๆ

ส่วนผบ.ไม่รู้จะแนะนำอย่างไร เพราะยังไม่รู้จัก แต่พาแกไปเที่ยว ผมว่าน๊ะ แกไม่โกรธหรอก อิๆ

แล้วถ้าไปไม่ได้ หรือไม่ได้ไป ห้ามบ่นเสียดายน๊ะ พี่นายช่าง 55+
งานนี้สบายครับฝากเวรไว้กะหัวหน้าแต่เนิ่นๆแล้วครับ Grin Grin Grin
ตกใจอ่านจากชุดที่เขือโจ้ใส่ตอนอยู่กับท่านรวมทั้งการที่ท่านอ้างว่าอยู่ข้างหลังเขือโจ้ตลอดเวลา........................................................แปลว่าท่านเขือเบิ้ลหวดท่านเขือโจ้ไปแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน........................................ด้วยเหตุผลดังกล่าว..... Angryผมเขือโด่งลูกเขือทางไกลจากเชียงใหม่ขอเสนอให้ขับทั้งสองเขือออกจากหมู่โดยด่วน...................เพื่อสวัสดิภาพทางประตูหลังของลูกเขือทุกๆท่านครับ เยาะเย้ย
อ้างถึง

ขออภัยเขือโ่ด่ง หากผมจะมีความเห็นต่าง
ปล่อยเขาไปเถอะครับอย่าไปขับทั้งสองเขือให้ออกจากหมู่เลย เผื่อว่าสมาชิกท่านอื่น ซึ่งหากได้มีโอกาสลิ้มลอง......การเปลี่ยนประตูทางเข้า-ออกบ้าง
อาจจะชอบและติดใจ....ของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้.........ขอเตือน...ไม่เชื่ออย่าลบหรู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นนายช่าง......เรื่องประตูเข้า-ออก ทั้งหน้าบ้านและหลังบ้าน ต้องช่ำชอง
มีปัญหาเรื่องลองกอง ต้องปรึกษาน้าแพะ
แต่มีปัญหาเรื่องประตู...ต้องปรึกษานายช่าง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

จูบบบบต๊ายยยยยย!!!! ตัวเองงงงง....เจอพวกเดียวกันจนได้ โอ้...อกอีแป้นจะแตก หลงรัก แหมแหมแหม..... จูบบบบ จูบบบบตัวเองเป็นเสือไบก็ไม่บอกเค้าตั้งแต่แรก ปล่อยให้เค้าเหงาอยู่ซะตั้งนานนน... แหม แหม แหม จูบบบบ จูบบบบ

โดนชกเอาล่ะเฟ้ยเฮ้ย...ชาวแค้มป์กริยาเบี่ยงเบนกันไปหมดแล้ว..... โดนชก
ใครไปกับใคร...ใครจะจองใคร...ตามบายเลยครับ......โอย..เจ็บแปดห้ัว.. เยาะเย้ย
โชคดีจังที่เราพาของใช้ส่วนตัวไป Cheesy Cheesy Cheesy
วางๆกะว่าจะออกไปดูหาเต็นท์แล้วน่ะตัวเอง...อุ้ยหลุด...

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #16191 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 06:05:20 PM »

หวัดดีหวันเย็น 18.04 น.
ย้ายสถานี ว.1 รพ.กรุงเทพ-หาดใหญ่
มาเยี่ยมหลานไม่ฉะ-บาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2007, 06:11:41 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #16192 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 06:06:12 PM »

ท่าทางงานนี้ไม่มีบังกะโลนะครับ ต้องนอนเต้นหมดเลยเหรอครับ  ตกใจ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16193 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 06:33:19 PM »

ยังไม่ปู๊นนนนนนนนนนนนนนนน Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16194 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 06:35:59 PM »

อ่า....วันนี้นายช่างหนีกลับ....ไม่ปู๊น.... เยาะเย้ย

ด้วยความยินดี....  เดี๋ยวจะเหน็บเอชเคขึ้นชกด้วย  เยาะเย้ย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16195 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 06:47:53 PM »

อุ๊ย....  ปืนไรนั่นสวยจัง Cheesy

ท่าทางงานนี้ไม่มีบังกะโลนะครับ ต้องนอนเต้นหมดเลยเหรอครับ ตกใจ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16196 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 06:49:32 PM »

ว่าแต่ว่า ไม่มีบังกะโลอย่างที่ท่านเบิ้มสงสัยเหรอครับ Huh  ผมม้ายเต้นท์   ม้ายสาด   ม้ายหมอน   ม้ายผ้าห่ม  เลยฮ้าน (ถ้าได้ไป) หัวเราะร่าน้ำตาริน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #16197 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 07:07:09 PM »

ว่าแต่ว่า ไม่มีบังกะโลอย่างที่ท่านเบิ้มสงสัยเหรอครับ Huh ผมม้ายเต้นท์ ม้ายสาด ม้ายหมอน ม้ายผ้าห่ม เลยฮ้าน (ถ้าได้ไป) หัวเราะร่าน้ำตาริน

งานนี้ชายโสดเยอะ ครูเบิ้ลว่ามุดเต้นไหนก็ได้ครับ คริ คริ  Grin

ส่วนผมถ้าได้ไป คงนอนหลังรถกะบะล่ะครับ ยกหลังคาขึ้นหน่อย หาไรพื้นปูกะบะน่าจะนอนได้ ขอแค่งูไม่เลื้อยเข้าก็อุ่นใจแร้วว ตกใจ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16198 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 07:15:43 PM »

อ่า....วันนี้นายช่างหนีกลับ....ไม่ปู๊น.... เยาะเย้ย

คู่นี้เป็นคู่ชกที่เหมาะสมกันมากๆ  โจ้คนทรง ได้ความเก๋า  ส่วน  เบิ้ลคนสวน ได้ความหนุ่ม และสดกว่า ...  Wink

งานนี้ต้องมาดูว่า ความสดจะบดความเก๋า หรือ ความเก๋าจะอาศัยประสบการณ์ เล่นเอาจนกระทงหลงทาง ...  Cool

เป็นไฟต์ที่น่าติดตามชมจริงๆ แต่ไม่แน่ใจว่าจะร่วมเป็นสักขีพยานได้นานเท่าไร เพราะว่าราตรีนี้สั้นนัก ...  จูบบบบ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16199 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 07:27:20 PM »

รอปู๊นนนนนนนนนนนนนน  ไปเมา Grin น้ำลายหก

คู่นี้เป็นคู่ชกที่เหมาะสมกันมากๆ โจ้คนทรง ได้ความเก๋า ส่วน เบิ้ลคนสวน ได้ความหนุ่ม และสดกว่า ... Wink

งานนี้ต้องมาดูว่า ความสดจะบดความเก๋า หรือ ความเก๋าจะอาศัยประสบการณ์ เล่นเอาจนกระทงหลงทาง ... Cool

เป็นไฟต์ที่น่าติดตามชมจริงๆ แต่ไม่แน่ใจว่าจะร่วมเป็นสักขีพยานได้นานเท่าไร เพราะว่าราตรีนี้สั้นนัก ... จูบบบบ

ป๊าบ  ป๊าบ  ป๊าบ    ซ้อมเตะกระสอบทรายแบบทริปเปิ้ลแท็บ จูบบบบ

ปึ่ก  ปึ่ก  ปึ่ก   ซ้อมแย็บกระสอบทรายแบบทริปเปิ้ลแท็บ จูบบบบ

ปัง  ปัง  ซ้อมยิงกระสอบทรายแบบดับเบิ้ลแท็บ จูบบบบ
หน้า: 1 ... 1077 1078 1079 [1080] 1081 1082 1083 ... 35779
  พิมพ์