เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:24:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1098 1099 1100 [1101] 1102 1103 1104 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25818197 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16500 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:04:14 PM »

เขือแพะ ใส้กรอกอีสานแบบที่แคมป์ครั้งแรก พอได้ไม๊ครับ..
ที่ทำไปให้จานเดียวน่ะ วางไว้แป๊บเดียวเกลี้ยงจาน...(พอดีแก๊สหมดซะก่อนเลยได้แค่นั้น)
ยังไงเข้าแค้มป์นี้ผมจัดให้..เพื่อเขือแพะ...
อ้อ..อีกอย่างว่าอีทำยำหมูย่าง แต่เห็นพี่หรอยจะทำลาบหมูแล้ว..ผมขอเปลี่ยนเป็นหมูผัดพริกไทยดำก็แล้วกัน
เพื่อจะได้กินกับข้าวได้ด้วย...

สวัสดีครับ คุณตุ้มทำได้เลยครับ จะได้ชิมได้หลาย อย่าง หลายรสชาดอ่ะครับ...อิ อิ

เย้ พี่หรอยมาแว้วววว ... ผมรอพี่หรอยอยู่นะเนี่ยถึงยังไม่กลับบ้าน ...  จูบบบบ Grin

วันนี้วันพระ พี่หรอย งดสปายรึเปล่าครับ หรือว่ายังซ้อมเข้ม ใกล้วันชกแล้วด้วย ...  Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #16501 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:04:48 PM »

ขออภัยเพื่อน ชาวคอปืนด้ามขวานครับ พานท้ายกับ กระโจมมือ ของ Advanced ขายไปแล้วครับ ผมสั่งจากอเมริกามาตรงเลยครับ ถ้าสนใจสั่งซื้อจากอเมริกาตรงเองเลยครับ ช่วงนี้เงินดอลแข็งค่ามากครับ น่าจะซื้อได้ถูกกว่าตอนผมสั่งเองด้วยซ้ำครับ ภาษีเขาก็จะเรียกเราให้จ่ายที่ไปรษณีย์เลยครับ แนะนำว่าถ้าท่านสั่งน่าจะรวมกันสั่งหลาย ๆ คนครับ จะได้แชร์ค่าขนส่งกันครับ เพราะขั้นต่ำเขาคิด 20 เหรียญแล้วครับ สั่งศูนย์หน้าHiviz มาด้วยก็ดีครับ ราคาบ้านเราแพงมากครับ มันอยู่ในเวปเดียวกันเลยครับ พานท้ายยืดหดได้มีหลายยี่ห้อครับ เดียวค้นหาเวปเจอแล้วจะแจ้งทางพีเอ็มครับ พอดีโน๊ตบุ๊คผมฮาร์ดดิสเจ้ง ครับ ข้อมูลหายหมด

ปล.อย่าสั่งของต้องห้ามเข้ามานะครับ จะโดนยึดหมดทั้งเซ็ตเลยครับ ข้อดีของมันคือ มันไม่หักบัตรเครดิตเราจนกว่าเราจะได้รับของแล้วครับ ผมใช้บัตรเครดิตของกรุงไทยครับเพราะมีวงเงินน้อยที่สุดเกิดมีปัญหาข้อผิดพลาดขี้นมาจะทำให้ไม่เสียหายมากครับ

สวัสดีครับ หนานปั๋น ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16502 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:09:03 PM »

ขออภัยเพื่อน ชาวคอปืนด้ามขวานครับ พานท้ายกับ กระโจมมือ ของ Advanced ขายไปแล้วครับ ผมสั่งจากอเมริกามาตรงเลยครับ ถ้าสนใจสั่งซื้อจากอเมริกาตรงเองเลยครับ ช่วงนี้เงินดอลแข็งค่ามากครับ น่าจะซื้อได้ถูกกว่าตอนผมสั่งเองด้วยซ้ำครับ ภาษีเขาก็จะเรียกเราให้จ่ายที่ไปรษณีย์เลยครับ แนะนำว่าถ้าท่านสั่งน่าจะรวมกันสั่งหลาย ๆ คนครับ จะได้แชร์ค่าขนส่งกันครับ เพราะขั้นต่ำเขาคิด 20 เหรียญแล้วครับ สั่งศูนย์หน้าHiviz มาด้วยก็ดีครับ ราคาบ้านเราแพงมากครับ มันอยู่ในเวปเดียวกันเลยครับ พานท้ายยืดหดได้มีหลายยี่ห้อครับ เดียวค้นหาเวปเจอแล้วจะแจ้งทางพีเอ็มครับ พอดีโน๊ตบุ๊คผมฮาร์ดดิสเจ้ง ครับ ข้อมูลหายหมด

ปล.อย่าสั่งของต้องห้ามเข้ามานะครับ จะโดนยึดหมดทั้งเซ็ตเลยครับ ข้อดีของมันคือ มันไม่หักบัตรเครดิตเราจนกว่าเราจะได้รับของแล้วครับ ผมใช้บัตรเครดิตของกรุงไทยครับเพราะมีวงเงินน้อยที่สุดเกิดมีปัญหาข้อผิดพลาดขี้นมาจะทำให้ไม่เสียหายมากครับ

ขอบคุณมากครับ โอกาสหน้าคงมีอะไรที่น่าสนใจ ได้สอยจากพี่ครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #16503 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:12:17 PM »

ขอบคุณครับที่แนะนำ ผมยังไม่มีลูกซองหรอกครับ เห็นมันสวยดีน่ะครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #16504 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:13:23 PM »

เขือแพะ ใส้กรอกอีสานแบบที่แคมป์ครั้งแรก พอได้ไม๊ครับ..
ที่ทำไปให้จานเดียวน่ะ วางไว้แป๊บเดียวเกลี้ยงจาน...(พอดีแก๊สหมดซะก่อนเลยได้แค่นั้น)
ยังไงเข้าแค้มป์นี้ผมจัดให้..เพื่อเขือแพะ...
อ้อ..อีกอย่างว่าอีทำยำหมูย่าง แต่เห็นพี่หรอยจะทำลาบหมูแล้ว..ผมขอเปลี่ยนเป็นหมูผัดพริกไทยดำก็แล้วกัน
เพื่อจะได้กินกับข้าวได้ด้วย...

สวัสดีครับ คุณตุ้มทำได้เลยครับ จะได้ชิมได้หลาย อย่าง หลายรสชาดอ่ะครับ...อิ อิ

เย้ พี่หรอยมาแว้วววว ... ผมรอพี่หรอยอยู่นะเนี่ยถึงยังไม่กลับบ้าน ... จูบบบบ Grin

วันนี้วันพระ พี่หรอย งดสปายรึเปล่าครับ หรือว่ายังซ้อมเข้ม ใกล้วันชกแล้วด้วย ... Grin Grin Grin

สวัสดีครับ  เสี่ยแพะ  spy นอนแช่ในตู้เย็นอ่ะครับ  รอเปิดดื่มฉลองอยู่ครับ...อิ อิ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16505 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:20:25 PM »

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับ พรุ่งนี้วันอาทิตย์เป็นวันของเรา เมา & โม้ ...  จูบบบบ หลงรัก น้ำลายหก Grin

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16506 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:20:27 PM »

พี่โสภณครับ พรุ่งนี้เข้าสนาม ช่วยหาลูก 11 มม จากสนามราชนาวีไปด้วยนะครับ ที่สนามหาดใหญ่โดนเจ้าพ่อใหญ่ในหาดใหญ่เหมาไปหมดครับ ไปแย่งซื้อไม่ทัน มีแต่ลูกติดตัวครับ Grin Grin Grin

ป๋าฮิม ใช่เจ้าพ่อสัมฤทธิ์ละเปล่า ถ้าเจอจะได้ขอหวย......ให้ถูกซักงวดเทิ้ด อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอเจ๋งๆ 4 ตัว ด้วยจะไปซื้อ Magnum เอาให้ถูกสัก 30 ล้านเหมือนเพื่อน ฮิ ฮิ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16507 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:25:37 PM »

ขอบคุณครับที่แนะนำ ผมยังไม่มีลูกซองหรอกครับ เห็นมันสวยดีน่ะครับ Grin

ซื้อไว้รอปืนครับ Grin Grin Grin

เย้ พี่หรอยมาแว้วววว ... ผมรอพี่หรอยอยู่นะเนี่ยถึงยังไม่กลับบ้าน ... จูบบบบ Grin

วันนี้วันพระ พี่หรอย งดสปายรึเปล่าครับ หรือว่ายังซ้อมเข้ม ใกล้วันชกแล้วด้วย ... Grin Grin Grin

สวัสดีครับ เสี่ยแพะ spy นอนแช่ในตู้เย็นอ่ะครับ รอเปิดดื่มฉลองอยู่ครับ...อิ อิ

พรุ่งนี้เข้าสนามไหมครับ ถ้าเข้าจะขอชิม Spy แช่แข็งสักขวดดูว่ารสชาดหมักได้ที่ยัง Grin Grin Grin

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16508 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:27:43 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ พี่แพะ และพี่หรอย และพี่น้องทุกๆท่านครับ ขอให้นอนหลับฝันดีครับ Grin Grin Grin

หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #16509 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:29:52 PM »

พรุ่งนี้เข้าสนามไหมครับ ถ้าเข้าจะขอชิม Spy แช่แข็งสักขวดดูว่ารสชาดหมักได้ที่ยัง 

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx xx

สวัสดีครับ  เฮีย ไปครับแต่ กว่าจะถึงสนามหดหมดแล้วอ่ะครับ   น้ำแข็งนะครับ...อิ อิ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #16510 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2007, 11:34:33 PM »

ปรี๊ดๆๆๆ ตำรวจมา ทั้งหมดยกมือขึ้น มอบตัวซะดีดี แอบมาอยู่กันที่นี่เอง ปายโรงพั๊ก....
เอ้า คนสูงอายุไปห้องนู้น เด็กไปห้องนี้ พวกเสื้อแดงมารวมกันที่นี่ห้อง วีไอพี....

หนีเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มุดมุ้งนอนแล้วครับ ผมไม่ทราบ ไม่รู้ ไม่เห็นอะไรทั้งสิ้น ไม่เชื่อถามพี่หรอยดู แกนั่งชิม Spy ดูต้นทาง Grin Grin Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #16511 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 03:53:09 AM »

สวัสดีวันอาทิตย์ คริ คริ  Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16512 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 05:09:20 AM »

ตื่นแล้วจ้า

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16513 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 06:10:43 AM »

Shot with FinePix A345 at 2007-07-08

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #16514 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 07:27:33 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่ปูพี่เบิ้ม......ฝั่งอันดามันนี่ตื่นเช้าจริ๊งงงง Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: 1 ... 1098 1099 1100 [1101] 1102 1103 1104 ... 35779
  พิมพ์