เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:31:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1132 1133 1134 [1135] 1136 1137 1138 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25810528 ครั้ง)
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #17010 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 09:11:26 PM »

สวัสดีครับคุณเบญ คนตานีเหมือนกัน Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #17011 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 09:19:52 PM »

สวัสดีเพื่อนๆสวัสดีพี่วรินกะเฮียฮิมที่ทักทายมาคนบ้านนอกพึ่งจะมีคอมกะเค้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับพี่ ... โพสต์ครั้งแรกซะด้วยครับ ...  Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17012 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 09:44:15 PM »

พี่น้องครับ ...

อีก 16 วัน แล้วครับพี่น้อง ...

สบายดี .......
นั่งนับวันถอยหลังเหมือนลูกชายผมเลยครับคุณแพะ Cheesy Cheesy Cheesy

สงสัยแพะรุ่นราวเดียวกะลูกพี่เล็ก แหงเลย (พรุ่งเหลืออีก 15 วัน คริๆ)

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #17013 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 09:46:14 PM »

.....สมาชิกชาวเสื้อแดงทุกท่าน......
พรุ่งนี้ เก้าโมงเช้าถึงห้าโมงเย็น เจอกันที่ โรงแรมลีกาเด้นท์นะครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ งานแต่งงานพี่ตุ้มหรือครับ Grin Grin Grin

อ้าว...พี่ตุ้มแต่งที่ห้องไหนไม่บอกด้วยรึครับ..จะได้ไปถูก.. Grin   ว่าแต่แต่งรอบที่เท่าไหร่ครับพี่..อิอิ Grin  ยินดีด้วยครับ Grin

สวัสดีเพื่อนๆสวัสดีพี่วรินกะเฮียฮิมที่ทักทายมาคนบ้านนอกพึ่งจะมีคอมกะเค้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับพี่เบญ   Grin Grin    พรุ่งนี้มางานแต่งพี่ตุ้มที่ลีการ์เด้นมั้ยด้วยมั้ยครับ  Grin  ถ้ามาอย่าลืมพกมีดมาด้วยนะครับ  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17014 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 09:48:59 PM »

ป๋าฮิม บอกว่าชวนคุณเบ็ญ ไปเที่ยวด้วยแล้ว แต่ไม่ว่างติดงาน อิๆ ปิดประตูงานก็หยุดแล้วครับ 55+ เรื่องยุให้เสียคนเราก็เป็น

วสวัสดีครับ ยินดีที่เข้ามาทักทายกันในที่นี้ครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #17015 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 09:52:08 PM »

.....สมาชิกชาวเสื้อแดงทุกท่าน......
พรุ่งนี้ เก้าโมงเช้าถึงห้าโมงเย็น เจอกันที่ โรงแรมลีกาเด้นท์นะครับ

ยังไงพรุ่งนี้ผมขอไปมือเปล่าๆละกัน  เพราะมีดที่มีตอนนี้ มีแต่อีโต้ที่เมียใช้ทำกับข้าว...จะเอาไปก็น่าเกียจ Grin

เกิดเมียจะใช้ขึ้นมาเดี๊ยวเดือดร้อนอีก...อิอิ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2007, 09:54:55 PM โดย ไผ่เล่นลม » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #17016 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 09:58:43 PM »

สวัสดียามค่ำครับพี่น้อง Grin.....เพิ่งกลับมาจากเมือง(นครฯ) ก็เรามันเด็กนอก(เมือง)นิ........อิอิ

สวัสดีครับพี่เบญ Grin

พรุ่งนี้แพะมาหรือเปล่า Grin

วันเสาร์วันเกิดลูกสาวครับลุงชัช แต่จะเลี้ยงให้วันศุกร์ครับ เด็กเพียบขอบอก(ประมาณ 7 ขวบ) ... Grin

ขอให้ลูกสาวพี่มีความสุขมากๆ......และเรียนหนังสือเก่งกว่าพ่อนะครับ Grin

รบกวนท่านพี่โปรดแถลงไขด้วยเถิด ว่าพรุ่งนี้มีการใด :Smiley

แถวไหนอะเบิ้ม ......... วิลล่าปะ

เว้นห้องรับรองแขกไว้ด้วยเผื่อติดลมขับรถไม่ไหว ....... อิอิ ยินดีด้วยครับ

เจ้าฟ้าการ์เด้นโฮม นาบอนครับ 47 ตรว. แต่คิดว่าคงยังไม่ได้อยู่ช่วงนี้ครับ คงให้เขาเช่าไปซํกพัก หลงรัก

เพิ่งคุยกับจนท.แบงค์มาหาที่ร้าน แล้วเค้าประเมิณคร่าวๆว่ากู้ผ่านแน่นอน เลยสบายใจขึ้นหน่อยครับ Wink

รูปคุงแม่ ..คริ คริ ยังหาแม่คุณม่ายได้เร้ย.... หลงรัก

สวัสดีครับ เบิ้ม ยินดีด้วยครับ บ้านและวิวสวยมากครับ น่าอิจฉา

ขอบคุณครับพี่หรอย(สปาย) มันเป็นหน้าที่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ธรณี หนี้นี้เป็นพยาน.. Cheesy

ขอแสดงความยินดีกับพี่เบิ้มด้วยครับ Grin Grin

à¤Ã×èͧ´×èÁ¢Í§ËÑÇ˹éÒËÁÙè ÁÒÂÑèÇáÁè¹éÓÅÒ¡è͹¤ÃѺ ¤ÃÔæ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

March's Top
Mixed Drinks
1. Vodka Martini
2. Long Island Iced Tea
3. Cosmopolitan
4. Mojito
5. Pina Colada
6. Screaming Orgasm
7. Hurricane
8. Screwdriver
9. Dirty Banana
10. Mango Margarita

St. Patrick Sips
• Blarney Stone
• Clover Club
• Clover Leaf
• Dublin
• Emerald Isle
• Ethel Duffy
• Everybody's Irish
• Green Fizz
• Green Room
• Green Swizzle
• Irish Cocktail
• Irish Rickey
• Irish Shillelah
• Irish Whiskey Highball
• Johnnie
• Paddy Cocktail
• Peggy
• Rory O'More
• Saint Patrick's Day
• Shamrock
• Top of the Morning

Cooler Cocktails
• Apricot Cooler
• Boston Cooler
• Country Club Cooler
• Floradora Cooler
• Gin Cooler
• Harvard Cooler
• Highland Cooler
• Klondike Cooler
• Lone Tree Cooler
• Pike's Peak Cooler
• Pineapple Cooler
• Remsen Cooler
• Robert E. Lee Cooler
• Rum Cooler
• Saratoga Cooler

Top 10 Classics
• Between the Sheets
• Singapore Sling
• Planter's Punch
• Manhattan
• Daiquiri
• Caipirinha
• Tom Collins
• Whiskey Sour
• Rum Swizzle
• Bronx

อันนี้แค่อ่านอย่างเดียวก็เมาแล้ว....
คนความรู้น้อยอ่านไม่รู้เรื่อง อ่านไม่ออก แปลไม่ได้...มึน..

อ่านไม่ออกแปลไม่ได้เหมือนกัน Undecided.............งั้นก็ไม่ต้องอ่าน เยาะเย้ย ลุยยยยยยยย น้ำลายหก น้ำลายหก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17017 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:01:37 PM »

วันเสาร์วันเกิดลูกสาวครับลุงชัช แต่จะเลี้ยงให้วันศุกร์ครับ เด็กเพียบขอบอก(ประมาณ 7 ขวบ) ...  Grin

งั้นขอให้ลูกสาว มีสุขภาพดี เรียนเก่งๆครับ

คนฉลาด ก็งี้แหละครับลุงชัช อ้างไปเรื่อย นี่ก็คงอาศัยลูกสาวหาเรื่องเมา เพราะได้ข่าวว่า ที่บ้านอนุญาติให้วันอาทิตย์วันเดียว แต่ก็ไม่รู้จริงหม้าย เพราะม้ายใครเห็น อยู่ไกล ดีไม่ดี ขวัดด้งเปลา ก็ไม่แน่ คริครี้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #17018 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:08:19 PM »

ป๋า..หายไปไหนแล้ว... ตกใจ
มาหย่อนระเบิดใส่ผมแล้วเผ่นเลยน่อ...... เยาะเย้ย
แล้วพรุ่งนี้เจอกาน... Cheesy

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17019 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:14:47 PM »

วันเสาร์วันเกิดลูกสาวครับลุงชัช แต่จะเลี้ยงให้วันศุกร์ครับ เด็กเพียบขอบอก(ประมาณ 7 ขวบ) ...  Grin

งั้นขอให้ลูกสาว มีสุขภาพดี เรียนเก่งๆครับ

คนฉลาด ก็งี้แหละครับลุงชัช อ้างไปเรื่อย นี่ก็คงอาศัยลูกสาวหาเรื่องเมา เพราะได้ข่าวว่า ที่บ้านอนุญาติให้วันอาทิตย์วันเดียว แต่ก็ไม่รู้จริงหม้าย เพราะม้ายใครเห็น อยู่ไกล ดีไม่ดี ขวัดด้งเปลา ก็ไม่แน่ คริครี้

Shocked  โดนชก  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17020 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:16:51 PM »

ป๋า..หายไปไหนแล้ว... ตกใจ
มาหย่อนระเบิดใส่ผมแล้วเผ่นเลยน่อ...... เยาะเย้ย
แล้วพรุ่งนี้เจอกาน... Cheesy

พี่ตุ้มรูปหมดแล้วเหรอ ของผมมีรูปแต่โพสท์ไม่ได้ เครื่องเพิ่งฟอร์แมท ลงโปรแกรมยังไม่ครบเลย
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #17021 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:29:06 PM »

สวัสดีครับ พี่เบญ  ผมเบิ้มครับ อยู่เกาะแห่งหนึ่ง  Grin

ขอบคุณครับพี่โจ้ สุดหล่อ คริ คริ Grin

เอามาฝากชาวมีด น่าหาอะไรไปลองมีดแบบนี้มั้ยครับ แบบหนังจีน ชอบย่างในป่า คริ คริ  Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #17022 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:37:24 PM »

สวัสดีครับ  ยินดีด้วยครับ  คุณเบญ Grin Grin

วันเสาร์วันเกิดลูกสาวครับลุงชัช แต่จะเลี้ยงให้วันศุกร์ครับ เด็กเพียบขอบอก(ประมาณ 7 ขวบ

สวัสดีครับ  เสี่ยแพะ   สุขสันต์วันเกิดกับหลานด้วยครับ หลงรัก หลงรัก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #17023 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:40:17 PM »

วันเสาร์วันเกิดลูกสาวครับลุงชัช แต่จะเลี้ยงให้วันศุกร์ครับ เด็กเพียบขอบอก(ประมาณ 7 ขวบ) ... Grin

..... ใครจะหลอกเราได้มาก เท่ากับเราหลอกตัวเอง ..... ชัดเจนไม่ได้โม้ ...  Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #17024 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2007, 10:43:23 PM »

เบิ้ม...ถ้าจะกินเบียร์ ตามไปที่ เลอร์ เรสซิเด้นท์ นะ อิ อิ ประมาณ 5 ทุ่มนิดๆ ถึง
หน้า: 1 ... 1132 1133 1134 [1135] 1136 1137 1138 ... 35779
  พิมพ์