เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:22:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1156 1157 1158 [1159] 1160 1161 1162 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25799818 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #17370 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:07:12 PM »

Sig228-kolok, หนองหัวพราน, A111, nine, speed_event, Mee noi (+ 2 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
มุงอะไรกัน...

หนุ๊กกันนิคุณ เดี๋ยวหวันเย็นก๊ะเข้าเวปไม่ได้แล้วหล๊าว ลงเลหล๊าวครับ

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ  Wink

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17371 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:24:24 PM »

ไม่น่ามาเจอกันเลย...น่าแหละน้าเค้าว่าคบคนพาล พาลพาไปหาผิด ไอ้เราเลือกคบบัณฑิต ดันพาไปซื้อมีด....

สั่งไปแล้วเหมือนกันคร๊าบ  น้ำลายหก  หลงรัก

ยินดีต้อนรับเข้าสมาคมบานด้วยครับพี่ชัช..... Grin

มีดตัวนี้ดีนะครับ.. Cheesy
ไม่ทราบเป็น เหล็ก ATS34 (Tarani & Boss) ด้วยหรือปล่าวครับ..ถ้าใช่ก็โอเคเลย ตัวเดียวจบ(ก่อน)
ผมก็เล็ง ๆ ไว้ เคยทาบทามตาแพะไว้เหมือนกัน แต่แกบอกไม่ปล่อย...ฮึ ไ่ม่ให้ก็ไม่เอา Angry
(แต่ที่ผมไม่ได้หาไว้เพราะมันติดตรงที่คมมันเป็น Combo - ใบเรียบผสมใบหยัก
เป็นความไม่ชอบส่วนบุคคล ห้ามเลียนแบบ  ผบ ทบ โปรดพิจารณา ให้คำแนะนำ   Smiley Huh)

เมื่อไหร่ได้ของครับ Wink

ส่งพีเอ็มสั่งไปเมื่อเช้า ตอนนี้รอยืนยันจากทางร้านอยู่ครับ ไม่รู้ยังมีของหรือเปล่า  พี่ตุ้มช่วยแนะนำตัวที่จะให้ ผบทบ. ใช้ซักตัวซิ ว่าแต่ ผบทบ. พี่ตุ้มมีพกมีดมั๊ย  เผื่อเอาไว้พิจารณาว่าจะให้ ผบทบ. พกดีป่ะ  Shocked  Grin
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #17372 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:32:46 PM »

ถามลุงแพะหน่อยนะครับ ซื้อมีดให้ ผบทบ. นี่เสี่ยงแค่ไหนครับ กลัวเอามาใช้กับคนใกล้ตัว ตกใจ ตกใจ

ลุงชัชครับ ไม่เสี่ยองหรอกครับ ... เพราะว่าเห็นลีลาการยิงปืนของ ผบ.ทบ.ลุงชัชแล้ว ผมว่าแกคงไม่ใช้มีดครับ ...  ตกใจ ตกใจ

ซื้อมีดให้ ผบ.ทบ. เอาแบบที่ไม่แพง ผมว่า CRKT ก็น่าเล่นครับ เอารุ่นที่มีที่ช่วยเปิด และเป็นระบบ Liner lock ครับใช้ง่ายหน่อย ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #17373 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:38:24 PM »

ไม่น่ามาเจอกันเลย...น่าแหละน้าเค้าว่าคบคนพาล พาลพาไปหาผิด ไอ้เราเลือกคบบัณฑิต ดันพาไปซื้อมีด....

สั่งไปแล้วเหมือนกันคร๊าบ  น้ำลายหก  หลงรัก

ยินดีต้อนรับเข้าสมาคมบานด้วยครับพี่ชัช..... Grin

มีดตัวนี้ดีนะครับ.. Cheesy
ไม่ทราบเป็น เหล็ก ATS34 (Tarani & Boss) ด้วยหรือปล่าวครับ..ถ้าใช่ก็โอเคเลย ตัวเดียวจบ(ก่อน)
ผมก็เล็ง ๆ ไว้ เคยทาบทามตาแพะไว้เหมือนกัน แต่แกบอกไม่ปล่อย...ฮึ ไ่ม่ให้ก็ไม่เอา Angry
(แต่ที่ผมไม่ได้หาไว้เพราะมันติดตรงที่คมมันเป็น Combo - ใบเรียบผสมใบหยัก
เป็นความไม่ชอบส่วนบุคคล ห้ามเลียนแบบ  ผบ ทบ โปรดพิจารณา ให้คำแนะนำ   Smiley Huh)

เมื่อไหร่ได้ของครับ Wink

ส่งพีเอ็มสั่งไปเมื่อเช้า ตอนนี้รอยืนยันจากทางร้านอยู่ครับ ไม่รู้ยังมีของหรือเปล่า  พี่ตุ้มช่วยแนะนำตัวที่จะให้ ผบทบ. ใช้ซักตัวซิ ว่าแต่ ผบทบ. พี่ตุ้มมีพกมีดมั๊ย  เผื่อเอาไว้พิจารณาว่าจะให้ ผบทบ. พกดีป่ะ  Shocked  Grin

ผบ ทบ ผมพกตัวนี้ครับ

ตัวบนนะครับ...
ใบมีดขนาดสามนิ้ว...พับแล้วกะทัดรัดดี..ราคาไม่แพงนัก (ประมาณพันกลาง ๆ)
ที่ ผบ ผมชอบคือเปิดง่าย (มี Flipper ช่วยเปิด ใช้นิ้วชีี้ช่วยเปิด ง่ายและรวดเร็ว)

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17374 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:43:09 PM »

ขอบคุณลุงแพะและลุงตุ้มมากๆๆ  Grin  Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #17375 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:44:13 PM »

Winkสวัสดีครับทุกท่าน กลับเข้าพื้นที่โดยสวัสดิภาพแล้วครับ  Wink

ไม่อยู่ 2 วัน มาเปิดดูผ่านไปเกือบ 30 หน้าแล้วครับ โหหหหหหห  โดนชก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17376 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:44:30 PM »

ถามลุงแพะหน่อยนะครับ ซื้อมีดให้ ผบทบ. นี่เสี่ยงแค่ไหนครับ กลัวเอามาใช้กับคนใกล้ตัว ตกใจ ตกใจ

ลุงชัชครับ ไม่เสี่ยองหรอกครับ ... เพราะว่าเห็นลีลาการยิงปืนของ ผบ.ทบ.ลุงชัชแล้ว ผมว่าแกคงไม่ใช้มีดครับ ...  ตกใจ ตกใจ

ซื้อมีดให้ ผบ.ทบ. เอาแบบที่ไม่แพง ผมว่า CRKT ก็น่าเล่นครับ เอารุ่นที่มีที่ช่วยเปิด และเป็นระบบ Liner lock ครับใช้ง่ายหน่อย ...

เป็นข่าวดี หรือข่าวร้ายกันล่ะเนี่ย  ตกใจ  ตกใจ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน 
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #17377 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:45:51 PM »

Grin Cheesy Grin

พี่โพธครับ....ช่วยถามพี่ดุสิตหน่อยนะครับ..
ว.แดง ใช้ความถี่ย่านไหนน่ะครับ...

อันแน่  Grin Grin ไวจังเลยนะพี่ตุ้ม  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #17378 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:46:23 PM »

Winkสวัสดีครับทุกท่าน กลับเข้าพื้นที่โดยสวัสดิภาพแล้วครับ Wink

ไม่อยู่ 2 วัน มาเปิดดูผ่านไปเกือบ 30 หน้าแล้วครับ โหหหหหหห โดนชก

หายไปนานเลย บายดีหม้ายพี่ก๊อง

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17379 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:48:05 PM »

ลุงชัชครับ ไม่เสี่ยองหรอกครับ ... เพราะว่าเห็นลีลาการยิงปืนของ ผบ.ทบ.ลุงชัชแล้ว ผมว่าแกคงไม่ใช้มีดครับ ... ตกใจ ตกใจ

พี่แพะครับ  ผบ.ทบ.พี่ชัชก็เข้าร่วมฝึกมีดกับพี่เอ็มด้วยเหมือนกันครับ ชำนาญการปาดครับ Grin Grin Grin

พี่พีระครับ อ่านนี่ยังครับ เวลาสั่งต้องระบุด้วยนะครับ สั่งไปยังครับรีบโทรเปลี่ยนแปลงด้วยครับ Smiley Smiley Smiley

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=41278.0

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #17380 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:48:30 PM »

ยังไม่พอ...รู้จักพี่เอ็มเข้าไปอีก ไปกันใหญ่เลยเรา....

สงสัยคืนนี้นอนไม่หลับอีกแน่เลย..อิอิ  Grin เลือกไม่ถูก  Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #17381 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:51:24 PM »

Winkสวัสดีครับทุกท่าน กลับเข้าพื้นที่โดยสวัสดิภาพแล้วครับ  Wink

ไม่อยู่ 2 วัน มาเปิดดูผ่านไปเกือบ 30 หน้าแล้วครับ โหหหหหหห  โดนชก

ขอโทษด้วยนะครับคุณก๊องที่ไม่ได้ไปต้อนรับ....
ตอนพี่เอ็มมาโดนไปสองคืน แอ๋ เลย...(วันพุธกับวันศุกร์)
ไปไม่รอด.....ไว้โอกาสหน้าจะแก้ตัวครับ...

speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #17382 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 02:05:44 PM »

เฮียฮิมปลาหมึกที่ฝากซื้อแบบตัวหนาหรือแบบตัวบางอันไหนหวานครับเพราะว่าวันก่อนปนกัน2แบบ น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17383 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 02:26:28 PM »

Winkสวัสดีครับทุกท่าน กลับเข้าพื้นที่โดยสวัสดิภาพแล้วครับ Wink

ไม่อยู่ 2 วัน มาเปิดดูผ่านไปเกือบ 30 หน้าแล้วครับ โหหหหหหห โดนชก

ไปไหนมา อิ อิ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17384 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 02:34:00 PM »

พี่แพะครับ เมื่อวานลองให้อาหารหนักแก่น้องลาย เพราะเห็นว่าโตพอแล้ว ลองที่ได้มาจากพี่แพะ 4 นัด นัดแรกเล็งกลางเป้า หลุดหายไประหว่างขา ระยะ 40 หลา ให้ครูฝึกที่สนามลองดู เล็งกลางเป้าเหมือนกัน ไปโดนขอบเป้าเป็นลอยเล็บเว้าเข้าไปช่วงปลายสุดช่วงล่างของเป้า โดยให้ลองอีกให้เล็งที่ก้านคอเข้าวง 7 ที่ 11 นาฬิกา นัดสุดท้ายลองเองบ้าง
เล็งที่ช่วงบนสุดเงาหัวเป้า ปรากฎว่านัดนี้ตรงครับไม้หนีบเป้ากระเด็นหายไปครับ เลยงงว่าอาหารบูดแล้วหรือว่าเสื่อมสภาพ คิดว่าอาทิตย์หน้าที่เหลือต้องลองให้หมดกล่อง เพราะไม่มั่นใจเลย Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หน้า: 1 ... 1156 1157 1158 [1159] 1160 1161 1162 ... 35779
  พิมพ์