เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:24:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1177 1178 1179 [1180] 1181 1182 1183 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25800054 ครั้ง)
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #17685 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 07:58:02 PM »

สวัสดีค่ะ มัดไหมค่ะ อยู่ สาม จชต. ค่ะ
ใกล้กับหาดใหญ่ค่ะ Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ผู้หมวด(ลดยศรึเปล่าไม่รู้)มัดไหม เจอกันที่นี่อีกแล้วนะครับ .. แวะมาคุยกันบ่อยๆ นะครับ ... Cheesy

พี่ที่อยู่ ปัตตานีก็มี พี่อู๊ด (SAVOK CZ) พี่เบญ(speed_event) เผื่อมีอะไรได้ช่วยเหลือหรือปรึกษากันได้ครับ ... Wink

ถ้าผ่านมาโก-ลก แวะกินข้าวได้นะครับ ผมให้ 1 อิ่มครับ ... Cheesy

ลดยศยังไงคะ Huh ค่ะ จะแวะมาหาความรู้บ่อยๆ ค่ะ
อืม แล้วอยู่แถวไหนคะ เอ :Smiley จำได้ว่ายังไม่ได้บอกนะคะ
ว่าอยู่ จ.ไร Grin Grin แต่เดากันเก่งจัง ถ้าผ่านไปนะคะ
จะแวะไปค่ะ Smiley Grin Grin

น้าแพะแกไม่แน่ใจว่า ผู้กองหรือผู้หมวดนะครับ อิอิอิ

วันก่อนเจอแว๊บๆ ยังไม่ทันได้คุย ก็มีคนหนีกลับพร้อมเพื่อนอีกหนึ่งคน

ป.ล.น้าแพะเค้าสาวกสารพัดเวปครับ ไปทุกที่

ขอบคุณครับโอ๊ค พอดีคนมันว่างงานนะครับ ถ้าเมื่อไหร่ภาคใต้สงบ คงอ้อร้อมากๆไม่ได้แล้วครับ ... Grin

มีโอกาส แวะมาเมาที่โก-ลกบ้างนะครับโอ๊ค เดี๋ยวเจ้าไข่เบิ้ลก็ตามมาเมาฟรีเองครับ ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ใครง่ะ แพะ มัดไหม ถ้าพูหญิงก็มัดซะเลย Grin

หมันแหละครับลุงอู๊ด น้องเขาคงมาทำงานอยู่สามจังหวัดนะครับ แต่ก่อนอยู่ใน gun.in .. Wink

ช่วงนี้เวปนั้นเดี้ยง เลยแวะผ่านมาทางนี้นะครับ เลยต้องดึงตัวไว้จะได้มีสีสรรบ้างครับ ... หลงรัก

หุหุ รู้ดีกันจริงเชียวนะคะ  แล้วจะดึงไว้นานไหมคะนี่

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #17686 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 07:58:40 PM »

อ๋อ  อยู่ในเว็บไม่ต้องมียศก็ได้ค่ะ คนธรรมดานี่แหละค่ะ
ว่าแต่วันก่อนนี้ ก็มาดึกแล้วนี่คะ อีกอย่าง เห็นคนหล่อแล้ว
คุยไม่ออกค่ะ  คริ คริ  ก็เลยต้องรีบกลับพาเพื่อนอีกคนไป
นอนค่ะ อิอิ 
อ้างถึง
ผมก็กะว่าจะมาถามน้าปู  ว่า ทางใต้มีที่เที่ยวอะไรบ้าง  แบบสงบ ส่วนตัว  เป็นพวกน้ำตก หรือ ป่าเขา เน้นพักรีสอร์ท ..... ก็ดันมาเจอหมวดไหมที่นี่ซะอีก  อิ อิ สงสัยผู้หมวดเราจะเหงา  โดนชก จูบบบบ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17687 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:01:37 PM »

สิ้นเดือนนี้ครับน้าเทพรูปหล่อ ....... ชาวเสื้อแดงจะไปแค้มป์กันที่น้ำตกในจังหวัดสตูลกัน

แต่ต้องนอนเต้นท์นะครับ รับรองความปลอดภัย 100% มีรปภ.ครบครัน สนใจยังไงติดต่อ

น้าเข้ม หรือ น้าแพะก็ได้ครับ ตั้วโผใหญ่ ....... ถ้าว่างเรียนเชิญนะครับ ผมยังอยากไปเลย

cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #17688 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:06:09 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องทำไมไม่ชวนน้องมัดไหมไปร่วมจอยกับพวกเราอ่ะ จะได้เจอตัวเป็นๆ ทริปนี้มีพิเศษครับ ถ้าใครไม่พาลูกไปด้วยอดนะครับ ขอเตือน ฮิ ฮิ ฮิ Grin Grin Grin

ไปไหนกันคะ

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #17689 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:07:16 PM »

อ๋อ  อยู่ในเว็บไม่ต้องมียศก็ได้ค่ะ คนธรรมดานี่แหละค่ะ
ว่าแต่วันก่อนนี้ ก็มาดึกแล้วนี่คะ อีกอย่าง เห็นคนหล่อแล้ว
คุยไม่ออกค่ะ  คริ คริ  ก็เลยต้องรีบกลับพาเพื่อนอีกคนไป
นอนค่ะ อิอิ 

อุ๊ย เขิน อิอิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #17690 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:07:47 PM »

สวัสดีเพื่อนๆพี่ทุกคนและยินดีที่ได้รู้จักคุณมัดไหมตามที่พี่แพะแนะนำเมื่อวานนี้คุณมัดไหมรู้จักสารวัตไมตรีไหมครับเป็นนักกีฬาIPSC.ฝีมือดีมากครับทำงานอยู่แถวนี้เองครับปัจจุบันไปเล่นกอฟเสียแล้วขอชื่นชมตำรวจทหารและคุณครูทางใต้ทุกคนที่เสียสละทำงานเพื่อประเทศนะครับในที่นี้รวมถึงคุณครูเบิ้ลดัวยครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17691 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:13:07 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องทำไมไม่ชวนน้องมัดไหมไปร่วมจอยกับพวกเราอ่ะ จะได้เจอตัวเป็นๆ ทริปนี้มีพิเศษครับ ถ้าใครไม่พาลูกไปด้วยอดนะครับ ขอเตือน ฮิ ฮิ ฮิ Grin Grin Grin

ไปไหนกันคะ

สวัสดีครับ ไปแค้มป์กันที่น้ำตกในจังหวัดสตูลกัน แต่ต้องนอนเต้นท์นะครับ Smiley Smiley Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17692 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:14:30 PM »

พักแบบนี้พอไหวไหมครับน้าเทพ รูปหล่อ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17693 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:15:31 PM »

สวัสดีเพื่อนๆพี่ทุกคนและยินดีที่ได้รู้จักคุณมัดไหมตามที่พี่แพะแนะนำเมื่อวานนี้คุณมัดไหมรู้จักสารวัตไมตรีไหมครับเป็นนักกีฬาIPSC.ฝีมือดีมากครับทำงานอยู่แถวนี้เองครับปัจจุบันไปเล่นกอฟเสียแล้วขอชื่นชมตำรวจทหารและคุณครูทางใต้ทุกคนที่เสียสละทำงานเพื่อประเทศนะครับในที่นี้รวมถึงคุณครูเบิ้ลดัวยครับ

เบญจับปลาหมึกได้กี่ตัวแล้วอ่ะ กำลังกินอยู่ตัวหนึงพร้อมน้องไฮ สุดยอดเลยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #17694 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:16:22 PM »

สิ้นเดือนนี้ครับน้าเทพรูปหล่อ ....... ชาวเสื้อแดงจะไปแค้มป์กันที่น้ำตกในจังหวัดสตูลกัน

แต่ต้องนอนเต้นท์นะครับ รับรองความปลอดภัย 100% มีรปภ.ครบครัน สนใจยังไงติดต่อ

น้าเข้ม หรือ น้าแพะก็ได้ครับ ตั้วโผใหญ่ ....... ถ้าว่างเรียนเชิญนะครับ ผมยังอยากไปเลย

ต้องดูก่อนนะคะว่าตรงกับวันหยุดหรือเปล่า  เพราะอาจทำงานค่ะ
อยากไป ๆๆๆ ทำไงดีคะ หวังว่าคงไม่มีน้ำป่านะคะ

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17695 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:17:00 PM »

ไปไหนกันคะ

เอาป๋า...โดนสอบซ๊ะแล้ว....คุกๆๆๆๆ มีเสมหะนิดหน่อย ให้กิน ยาน้ำชวนป๋วยปี่แป่กอ 1 ขวด จะหายหรือเปล่า คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #17696 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:17:22 PM »

ขอบพระคุณคร้าบน้าปู..... แต่สิ้นเดือนนี้ผมไม่ว่างแน่ หัวเราะร่าน้ำตาริน เพราะเข้าพรรษาต้องไปอยู่วัดครับ  Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17697 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:19:48 PM »

poth, Padang, udomkd, speed_event (+ 2 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไปละ นายมา ฟิ้วส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

« ตอบ #17698 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:21:48 PM »

พักแบบนี้พอไหวไหมครับน้าเทพ รูปหล่อ

บรรยากาศสุดยอดเลยครับน้าปู   หลงรัก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17699 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:22:40 PM »

ไปไหนกันคะ

เอาป๋า...โดนสอบซ๊ะแล้ว....คุกๆๆๆๆ มีเสมหะนิดหน่อย ให้กิน ยาน้ำชวนป๋วยปี่แป่กอ 1 ขวด จะหายหรือเปล่า คริๆ

ถ้าไอกินชวนป๋วยปี่แป่กอ (ไม่ใช่เป่าปี่กอนะ)เดี๋ยวก็หาย ถ้าไม่หายเราก็มีห้องส่วนตัว VIP อยู่แล้ว กลัวมันเออ ฮิ ฮิ ฮิ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2007, 08:25:29 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 1177 1178 1179 [1180] 1181 1182 1183 ... 35779
  พิมพ์