เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:25:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1178 1179 1180 [1181] 1182 1183 1184 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25800174 ครั้ง)
cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #17700 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:22:53 PM »

อุ๊ย เขิน อิอิอิอิ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

สวัสดีเพื่อนๆพี่ทุกคนและยินดีที่ได้รู้จักคุณมัดไหมตามที่พี่แพะแนะนำเมื่อวานนี้คุณมัดไหมรู้จักสารวัตไมตรีไหมครับเป็นนักกีฬาIPSC.ฝีมือดีมากครับทำงานอยู่แถวนี้เองครับปัจจุบันไปเล่นกอฟเสียแล้วขอชื่นชมตำรวจทหารและคุณครูทางใต้ทุกคนที่เสียสละทำงานเพื่อประเทศนะครับในที่นี้รวมถึงคุณครูเบิ้ลดัวยครับ

ไม่รู้จักค่ะ เพราะว่าเพิ่งลงมาค่ะ แล้วตอนนี้ท่านทำงานอยู่ที่ไหนคะ
เผื่อจะไปเรียนยิงปืนบ้างค่ะ  Grin Grin ไม่รู้ว่าจะมีเวลาหรือเปล่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #17701 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:27:32 PM »

สวัสดีครับ พี่น้องทำไมไม่ชวนน้องมัดไหมไปร่วมจอยกับพวกเราอ่ะ จะได้เจอตัวเป็นๆ ทริปนี้มีพิเศษครับ ถ้าใครไม่พาลูกไปด้วยอดนะครับ ขอเตือน ฮิ ฮิ ฮิ Grin Grin Grin

แสดงว่า คนที่อด ก็คือคนที่ไม่ได้พาลูกไปด้วย เช่น ลุงตุ้ม ลุงเอก ลุงแพะ นับไปนับมา งานนี้ น่าจะอดกันทุกคน เพราะป๋าคนเดียว ที่พาลูก คริๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2007, 08:30:19 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #17702 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:28:32 PM »

สวัสดีเพื่อนๆพี่ทุกคนและยินดีที่ได้รู้จักคุณมัดไหมตามที่พี่แพะแนะนำเมื่อวานนี้คุณมัดไหมรู้จักสารวัตไมตรีไหมครับเป็นนักกีฬาIPSC.ฝีมือดีมากครับทำงานอยู่แถวนี้เองครับปัจจุบันไปเล่นกอฟเสียแล้วขอชื่นชมตำรวจทหารและคุณครูทางใต้ทุกคนที่เสียสละทำงานเพื่อประเทศนะครับในที่นี้รวมถึงคุณครูเบิ้ลดัวยครับ

ไม่รู้จักค่ะ เพราะว่าเพิ่งลงมาค่ะ แล้วตอนนี้ท่านทำงานอยู่ที่ไหนคะ
เผื่อจะไปเรียนยิงปืนบ้างค่ะ  Grin Grin ไม่รู้ว่าจะมีเวลาหรือเปล่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้างถึง
อ้าว  ผมนึกว่าคุณไหมยิงเรือซะอีก  อะฟิ้วววววส์  ไปนอนดีกว่า  เดี๋ยว ตร.จะจับเอา 

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17703 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:29:03 PM »

poth, Padang, udomkd, speed_event (+ 2 ซ่อนตัว) และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไปละ นายมา ฟิ้วส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นหัวโจกหนีไปไหนก็ไม่พ้นหรอก รู้จักถ้ำที่อยู่ เปิดห้องVIP รอรับอยู่ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #17704 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:30:17 PM »

อ๋อ  อยู่ในเว็บไม่ต้องมียศก็ได้ค่ะ คนธรรมดานี่แหละค่ะ
ว่าแต่วันก่อนนี้ ก็มาดึกแล้วนี่คะ อีกอย่าง เห็นคนหล่อแล้ว
คุยไม่ออกค่ะ  คริ คริ  ก็เลยต้องรีบกลับพาเพื่อนอีกคนไป
นอนค่ะ อิอิ 

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... จ้า พ่อหล่อลากไส้ ...  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

สวัสดีค่ะ มัดไหมค่ะ อยู่ สาม จชต. ค่ะ
ใกล้กับหาดใหญ่ค่ะ Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ผู้หมวด(ลดยศรึเปล่าไม่รู้)มัดไหม เจอกันที่นี่อีกแล้วนะครับ .. แวะมาคุยกันบ่อยๆ นะครับ ... Cheesy

พี่ที่อยู่ ปัตตานีก็มี พี่อู๊ด (SAVOK CZ) พี่เบญ(speed_event) เผื่อมีอะไรได้ช่วยเหลือหรือปรึกษากันได้ครับ ... Wink

ถ้าผ่านมาโก-ลก แวะกินข้าวได้นะครับ ผมให้ 1 อิ่มครับ ... Cheesy

ลดยศยังไงคะ Huh ค่ะ จะแวะมาหาความรู้บ่อยๆ ค่ะ
อืม แล้วอยู่แถวไหนคะ เอ :Smiley จำได้ว่ายังไม่ได้บอกนะคะ
ว่าอยู่ จ.ไร Grin Grin แต่เดากันเก่งจัง ถ้าผ่านไปนะคะ
จะแวะไปค่ะ Smiley Grin Grin

น้าแพะแกไม่แน่ใจว่า ผู้กองหรือผู้หมวดนะครับ อิอิอิ

วันก่อนเจอแว๊บๆ ยังไม่ทันได้คุย ก็มีคนหนีกลับพร้อมเพื่อนอีกหนึ่งคน

ป.ล.น้าแพะเค้าสาวกสารพัดเวปครับ ไปทุกที่

ขอบคุณครับโอ๊ค พอดีคนมันว่างงานนะครับ ถ้าเมื่อไหร่ภาคใต้สงบ คงอ้อร้อมากๆไม่ได้แล้วครับ ... Grin

มีโอกาส แวะมาเมาที่โก-ลกบ้างนะครับโอ๊ค เดี๋ยวเจ้าไข่เบิ้ลก็ตามมาเมาฟรีเองครับ ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ใครง่ะ แพะ มัดไหม ถ้าพูหญิงก็มัดซะเลย Grin

หมันแหละครับลุงอู๊ด น้องเขาคงมาทำงานอยู่สามจังหวัดนะครับ แต่ก่อนอยู่ใน gun.in .. Wink

ช่วงนี้เวปนั้นเดี้ยง เลยแวะผ่านมาทางนี้นะครับ เลยต้องดึงตัวไว้จะได้มีสีสรรบ้างครับ ... หลงรัก

หุหุ รู้ดีกันจริงเชียวนะคะ แล้วจะดึงไว้นานไหมคะนี่

คุยน้อย ๆ ก็ได้ครับ แต่ขอให้อยู่ นาน ๆ  ๆ  ๆ ...  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #17705 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:32:09 PM »

เสื้อเวสต์ของป๋าเหรอครับ ราคาแรงไหมครับป๋า .. Cheesy

พี่แพะ ผมมีเสื้อฝนครับไม่ใช่ถุงยางนะครับ ไว้ออกทริปดีไหมครับ Grin Grin Grin

พาไปด้วยครับป๋า ... เพื่อยืมแค็กถ่ายรูปหน่อยนะครับป๋า ...  Grin Grin Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17706 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:34:50 PM »

ประทานโทษครับ ท่านหัวหมู่ ช่วยสั่งตัวนี้ให้ลูกเขือหน่อยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #17707 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:34:54 PM »

เบญจับปลาหมึกได้กี่ตัวแล้วอ่ะ กำลังกินอยู่ตัวหนึงพร้อมน้องไฮ สุดยอดเลยครับ Grin Grin Grin
ผมชอบซื่อปลาหมึกให้เฮียฮิมเพราะคนขายสวยครับอย่าบอกใครล่ะส่วนที่พี่เทพถามที่เที่ยวผมขอแนะนำที่นึงสวยมากคือภูผาและลำธารที่เขาสกสุราษธานีWWW.roikon.comลองเข้าไปดูนะครับผมไปมาแล้วมีหมอกล้อมหุบเขากลางคืนมีหิ่งห้อยสวยมาก เยาะเย้ย
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #17708 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:38:23 PM »

พี่น้องครับ ...

11.16 สวัสดิ์ครับพี่น้อง เหลืออีก 10 วัน ... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ เสี่ยแพะ
(มัวแต่อ่าน ไม่ค่อยได้โพส) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณมากครับพี่เล็ก ว่าแต่ไม่มีหลวงพ่อทวดเป็นของขวัญน้องสักองค์เหรอครับ ... Grin Grin Grin

สบายดี ....

เดี๋ยวดูให้น่ะ  รู้สึกว่าจะมีรุ่น 5 แซะอยู่อีกหนึ่งองค์  ประสบการณ์คือ  มีคนร้ายยิงกับตำรวจ
โจรยิงไป  5  นัดครับ  แต่ยิงไม่ออกครับ  ( ไม่ออกนอกเป้าเลยครับ )..อุ..อุ..

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17709 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:41:31 PM »

เบญจับปลาหมึกได้กี่ตัวแล้วอ่ะ กำลังกินอยู่ตัวหนึงพร้อมน้องไฮ สุดยอดเลยครับ Grin Grin Grin
ผมชอบซื่อปลาหมึกให้เฮียฮิมเพราะคนขายสวยครับอย่าบอกใครล่ะส่วนที่พี่เทพถามที่เที่ยวผมขอแนะนำที่นึงสวยมากคือภูผาและลำธารที่เขาสกสุราษธานีWWW.roikon.comลองเข้าไปดูนะครับผมไปมาแล้วมีหมอกล้อมหุบเขากลางคืนมีหิ่งห้อยสวยมาก เยาะเย้ย

อย่างงี้ก็ไปซื้อที่ละครึ่งตัว จะได้ไปบ่อยๆ รับรองจะไม่บอกให้ใครรู้ Grin Grin Grin

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #17710 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:41:43 PM »

เพิ่งวางสายจากพี่หรอย กะว่าจะชวนออกไปตรวจตู้แดงซักหน่อย ได้รับคำตอบว่ากำลังซ้อมกีต้าร์อยู่ครับ จะเอาไปออกงานสิ้นเดือน เลยอนุญาตให้ซ้อมต่อ มุจริงๆครับ ต้องให้รางวัล

cylinder
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #17711 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:42:28 PM »

เผื่อจะไปเรียนยิงปืนบ้างค่ะ Grin Grin ไม่รู้ว่าจะมีเวลาหรือเปล่า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้างถึง
อ้าว ผมนึกว่าคุณไหมยิงเรือซะอีก อะฟิ้วววววส์ ไปนอนดีกว่า เดี๋ยว ตร.จะจับเอา

เด๋วให้ ผบ.ทบ. จัดการซะนี่   เยาะเย้ย เยาะเย้ย Grin

อ๋อ อยู่ในเว็บไม่ต้องมียศก็ได้ค่ะ คนธรรมดานี่แหละค่ะ
ว่าแต่วันก่อนนี้ ก็มาดึกแล้วนี่คะ อีกอย่าง เห็นคนหล่อแล้ว
คุยไม่ออกค่ะ คริ คริ ก็เลยต้องรีบกลับพาเพื่อนอีกคนไป
นอนค่ะ อิอิ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ... จ้า พ่อหล่อลากไส้ ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย Grin Grin Grin  ลากไส้เลยเหรอคะ  Grin Grin Grin

คุยน้อย ๆ ก็ได้ครับ แต่ขอให้อยู่ นาน ๆ ๆ ๆ ... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ค่ะ   หลงรัก หลงรัก Grin Grin

..ปัญหาเป็นเครื่องทดสอบความรู้..
..ศัตรูเป็นเครื่องทดสอบกำลัง...
..ผิดหวังเป็นเครื่องทดสอบจิตใจ..
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #17712 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:46:16 PM »

เพิ่งวางสายจากพี่หรอย กะว่าจะชวนออกไปตรวจตู้แดงซักหน่อย ได้รับคำตอบว่ากำลังซ้อมกีต้าร์อยู่ครับ จะเอาไปออกงานสิ้นเดือน เลยอนุญาตให้ซ้อมต่อ มุจริงๆครับ ต้องให้รางวัล

พี่โพธครับ ถ่ายรูปพี่หรอยตอนถอดเสื้อเล่นกีต้า แล้วโพสในเวปด้วยครับ ฝากรูปไว้ที่นี่ครับ Grin Grin Grin
 http://photobucket.com/

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #17713 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:51:35 PM »

สวัสดีครับ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ เสี่ยแพะ
(มัวแต่อ่าน ไม่ค่อยได้โพส) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ราตรีสวัสดิ์ครับ เจอกันใหม่พรุ่งนี้ครับ Grin Grin Grin
วันเสาร์เฮียเข้าสนามบ้านไร่รึป่าวครับเฮีย 

ยังไม่แน่ครับ พี่จะเข้าหรือครับ ถ้าเข้าก็จะไปด้วยครับ เริ่องวอแดง จะเอาไหมครับ Grin Grin Grin
ว่าจะเข้าไปช่วงบ่ายโมงครับเฮีย ( อยากซ้อมยิง IDPA )
ส่วนเรื่อง..ว.. ที่ทำงานมีเครื่องเหลืออยู่ครับ  ( ขอย่านความถี่ก็แล้วกันครับ )

speed_event
Full Member

คะแนน 31

« ตอบ #17714 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:51:39 PM »

สวัสดีพี่วรินผมมีพระที่ยิงไม่ออกแทงไม่เข้าครับคือไม่ออกไม่เข้าไปดูครับเวลายิงกันหรือแทงกันแฮะๆ โดนชก
คุณมัดไหมครับพี่ไมตรีหาตัวยากครับแกมาและไปเหมือนลมถ้าหัดยิงปืนต้องพี่โพธิครับหัวหน้าทีมหาดใหญ่ชู๊ดติ้งแลนด์คราวที่แล้วไปแข่งกับผมพี่โพธิคว้ารางวัลที่1มาเลยครับ หลงรักจริงจิ้งงงงงง
หน้า: 1 ... 1178 1179 1180 [1181] 1182 1183 1184 ... 35779
  พิมพ์