เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:19:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1228 1229 1230 [1231] 1232 1233 1234 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25795121 ครั้ง)
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #18450 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:39:40 AM »

สวัสดีครับ งานนี้จะมีรถมารับผมถึงบ้านที่ กทม. หรือเปล่าครับ....

ในงานรวมลูกมะเขือ  มีอะไรสนุกบ้างคร๊าบบบบ....

มีอะไรเซอร์ไพรซ์หรือเปล่า......

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18451 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:41:15 AM »

อีกอย่าง สัญญาณโทรศัพท์ตั้งแต่แยกปะเหลียนไปก็ไม่ปะติดปะต่อ ดังนั้นหากกำหนดชัดเจนไม่ได้

เบิ้ม+มิ๋นก็ไม่ได้เล่น ว. จะให้ของผมไปก็อาจมีปัญหาเพราะทั้งสองไม่ได้รับอนุญาต ไม่ควรเสี่ยง

ถ้าชัดเจนเดี๋ยวคืนนี้ยอมลงทุนชับรถไปกางแผนที่อธิบายเส้นทางให้ทั้งคู่สบายใจ ...... เห็นมะเราห่วงน้องแค่ไหน

ฮึ ...... อย่ามาว่าเรานะ ถึงเราไม่ได้ไป ก็ไม่ใช่ว่าไม่อยากไปนี่ ....... ทุรนทุราย ร้อนรุ่มอยู่นะ สิบอกห่ายยยยยยย

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #18452 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:47:01 AM »

อิจฉาคนด้ามขวานจัง สวัสดีตอนเช้าครับ

สวัสดีครับลุงเอ็ม เสาร์-อาทิตย์ ไปแค้มป์ที่สตูลกันไม๊ (ผมก็อยากไป)

อยากไปครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินคงรองานหน้าดีกว่า
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #18453 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:50:02 AM »

สวัสดีครับ งานนี้จะมีรถมารับผมถึงบ้านที่ กทม. หรือเปล่าครับ....

ในงานรวมลูกมะเขือ มีอะไรสนุกบ้างคร๊าบบบบ....

มีอะไรเซอร์ไพรซ์หรือเปล่า......

แค่สนามบินพอใหว แต่ถ้าไปถึงบ้านพักคนชรา อย่าว่าใจร้ายใจดำ ก็แล้วกัน คริๆ

ความเซอร์ไพรซ์ ไม่ต้องถาม แค่สถานที่ นัดพบกัน ก็ยังไม่มีใครทราบเลยอะ พอหรือไม่แค่นี้ ต้องใช้วิชาลูกเขือในการหาให้เจอ ก่อนเที่ยง ไม่งั้นอดข้าวมื้อเที่ยงน๊ะ เพราะสั่งยกเลิกข้าวห่อแล้ว พอหรือไม่แค่นี้ ถ้ายังไม่พอ

ที่พักก็ยังไม่รู้ว่าจะอยู่จะพักกันที่ใหน เอาอีกไม๊

มีเครื่องย่อย ตะกั่ว เมดอิน เยอรมัน ให้เล่น(พกค่าอาหารมาเยอะๆแล้วกัน เพราะมันกินจุ กินมาก กินเร็ว คริๆ)

และอื่นที่ยังไม่รู้อีกว่ามีอะไรบ้าง สรุปคือไม่มีใครรู้ อยากรู้ต้อง "ลงมาดู"

สุดท้ายไม่รู้ว่าข้าวที่หุงจะสุกหรือไม่ 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #18454 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:55:55 AM »

สวัสดียามเช้าครับ

เก็บของยังล่ะพี่...

เก็บเสร็จตั้งแต่วันจันทร์แล้วย๊ะ.......

อิๆ น๊ะๆนายช่างทำท่าแสดงตัวตนที่แท้จริง คริครี้ ว่าแต่ว่ามีรถไปแล้วยัง

อันว่าที่จริงแล้วไปกับผมก็ได้แต่มีปัญหาอยู่ว่า ผมรอยืนยันสมาชิกจาก กรุงเทพฯว่าจะมาหรือไม่ และถ้าไม่มา วันกลับ ผมจะมีธุระกลับทางพัทลุง แล้วไม่ทราบกำหนดถึงหาดใหญ่ ที่แน่ชัด ปัญหามันอยู่ตรงนี้ครับ ว.2ว.8

ปล.มีใครใจดีรับพี่นายช่างสุดหล่อพร้อมเป้ 1 ใบ ช่วยยกมือฉายไฟด้วยครับ พี่น้อง

ปล.ของ ปล.อย่าลืมน้ำชายักษ์ละ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #18455 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:57:57 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับทุกท่าน

ลุงเอก โปรดกรุณารายงานสถานการณ์ด้วย ว.2ว.8

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #18456 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 08:59:18 AM »

Grinสวัสดียามเช้าอากาศวันฝนตกไม่มีเด็กมาเรียนครับ..........................เหง้าเหงา หัวเราะร่าน้ำตาริน.....................อยากไปงานลูกเขือคราวนี้จัง...................ไม่เป็นไรครับ...................ผมจะรองานลูกเขือโลก เยาะเย้ย...........................ท่านผู้อาวุโสท่านใดต้องการกระเทียมโทนดองน้ำผึ้งหรือสามรสก็บอกได้นะครับจะหิ้วไปคารวะ จูบบบบ..............กินกับเนื้อย่างอร่อยนะครับ หลงรัก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #18457 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:03:38 AM »

Grinสวัสดียามเช้าอากาศวันฝนตกไม่มีเด็กมาเรียนครับ..........................เหง้าเหงา หัวเราะร่าน้ำตาริน.....................อยากไปงานลูกเขือคราวนี้จัง...................ไม่เป็นไรครับ...................ผมจะรองานลูกเขือโลก เยาะเย้ย...........................ท่านผู้อาวุโสท่านใดต้องการกระเทียมโทนดองน้ำผึ้งหรือสามรสก็บอกได้นะครับจะหิ้วไปคารวะ จูบบบบ..............กินกับเนื้อย่างอร่อยนะครับ หลงรัก

คำให้การณ์ของท่านจะถูกบันทึกใว้ในหน่วยความจำพิเศษ ไม่มีลบเลือน

ปล.คำว่าผู้อาวุโสนี่จำกัดอายุแค่ใหนครับ ถ้ามากกว่า 20 นี่ได้แค่พี่ปูคนเดียวเท่านั้นน๊ะครับ คุณครู เพราะที่เหลือนี่ ม.6ทั้งนั้นครับ คริๆ

ลุงปู "ผู้อาวุโส"ประจำทีม 55+

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18458 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:13:19 AM »

หนอยแน่ะน้าเข้ม ......... ถึงเราอยู่ในวัยเรียนจบแล้ว (ซื้อประกาศฯ) ทำงานแล้ว (ใช้เส้นสาย)

ใบขับขี่ตลอดชีพก็มีแล้ว (ซื้อสองใบทั้งรถเครื่องรถยนต์จ่ายไปสามร้อย) แต่เรียกว่าแก่ไม่ได้นะ

คนอายุ 27 จะแต่งงานอีกสามปีข้างหน้า (รอให้ครบสามสิบก่อน) ระหว่างนี้อยู่ด้วยกันเฉยๆพลางๆ

ไม่น่าเรียกว่าแก่นะ(ย้ำ)  เพราะทั้งแท่งน่ะหนุ่มกล้ามเนื้อแข็งทีเดียว 55555 เด็กๆตั้งใจเรียนให้จบก่อน

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #18459 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:13:23 AM »

เก็บเสร็จตั้งแต่วันจันทร์แล้วย๊ะ.......

อิๆ น๊ะๆนายช่างทำท่าแสดงตัวตนที่แท้จริง คริครี้ ว่าแต่ว่ามีรถไปแล้วยัง

อันว่าที่จริงแล้วไปกับผมก็ได้แต่มีปัญหาอยู่ว่า ผมรอยืนยันสมาชิกจาก กรุงเทพฯว่าจะมาหรือไม่ และถ้าไม่มา วันกลับ ผมจะมีธุระกลับทางพัทลุง แล้วไม่ทราบกำหนดถึงหาดใหญ่ ที่แน่ชัด ปัญหามันอยู่ตรงนี้ครับ ว.2ว.8

ปล.มีใครใจดีรับพี่นายช่างสุดหล่อพร้อมเป้ 1 ใบ ช่วยยกมือฉายไฟด้วยครับ พี่น้อง

ปล.ของ ปล.อย่าลืมน้ำชายักษ์ละ คริๆ

รถผมก็มอดได้ครับ พี่สัมฤทธิ์ .. แต่รถผมเพลงวัยรุ่นนะขอบอก(จำรัส,คีรีบูน ฯลฯ) กลัวคนแก่หุดหิด ...  Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #18460 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:14:19 AM »

คำให้การณ์ของท่านจะถูกบันทึกใว้ในหน่วยความจำพิเศษ ไม่มีลบเลือน

ปล.คำว่าผู้อาวุโสนี่จำกัดอายุแค่ใหนครับ ถ้ามากกว่า 20 นี่ได้แค่พี่ปูคนเดียวเท่านั้นน๊ะครับ คุณครู เพราะที่เหลือนี่ ม.6ทั้งนั้นครับ คริๆ

ลุงปู "ผู้อาวุโส"ประจำทีม 55+
Grin.......งั้นเอากระเทียมโทนไปไหเดียวก็แล้วกันครับ จูบบบบ.....คนหนุ่มคงไม่กิน เยาะเย้ย...........ลุงปูคร้าบบบบบบบบ....รับแบบแช่น้ำผึ้ง,แช่โสมหรือสามรสดีครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย.........................เกือบลืมครับ.............จะมีแคบหมู,แหนม,หมูยอไปให้ลองชิมด้วยนะครับ............................. Grin(คนมันเห่อครับ............อีกตั้งนาน.........ในชีวิตเพิ่งเคยไปทางใต้ก็ภูเก็ตที่เดียวนี่แหละครับ)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #18461 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:16:57 AM »

ในเป้..มีแต่น้ำชายักษ์อย่างเดียว อย่างอื่นไม่มี......
แต่หม้ายรถพลอยทีเด่...

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18462 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:20:03 AM »

เอาอย่างละไหก็พอครับคุณอา ...... ถ้ามีแคบหมู ขอน้ำพริกหนุ่มสักกระปุกใหญ่ๆนะครับ

แค่นี้แหละ ไม่โลภมาก  แต่ถ้ามีอะไรจะให้ก็ขนไปเลย รับรองหมดครับ จะแจกพวกเด็กนักเรียน

ลองทานกันเพื่อปรับวุฒิกันต่อไป ....... ขอบคุณนะครับอาโด่ง

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #18463 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:21:47 AM »

แต่หม้ายรถพลอยทีเด่...

ลุงสัมฤทธิ์ไปขึ้นรถที่ภูเก็ตสิ  น้องเบิ้มบอกถ้าฉายเดี่ยวคงถอย ถ้าลุงนั่งไปเป็นเพื่อนทั้งไป-กลับ จะได้ทีมใหญ่ขึ้นนะ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #18464 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 09:40:50 AM »

รถผมก็มอดได้ครับ พี่สัมฤทธิ์ .. แต่รถผมเพลงวัยรุ่นนะขอบอก(จำรัส,คีรีบูน ฯลฯ) กลัวคนแก่หุดหิด ... Grin

พี่นายช่างคงสบายใจเรื่องพาหนะ แล้วน๊ะครับ

นี่ถ้าพี่ไม่แสดงตัวตนที่แท้จริง ลุงแพะคงไม่รีบยกมือฉายไฟแน่เลย แล้วไม่ทราบว่า พี่นายช่างมีเต้นส์ส่วนตัวเปล่าครับ ถ้ามีก็พอดีเลย แพะไม่มีเต้นส์ มีรถ นายช่างไม่มีรถ มีเต้นส์ ทีนี้ก็ลงตัวพอดี ขอให้คุยพูดกันเบาๆน๊ะจ๊ะ คริๆอิจฉาๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2007, 10:36:33 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 1228 1229 1230 [1231] 1232 1233 1234 ... 35779
  พิมพ์