เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:33:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 114
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AustralAsia 2007 เป็นแมทช์คัดตัว World Shoot 2008 ด้วย (หน้า 19)  (อ่าน 179077 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #885 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 12:12:18 PM »

เอาอีกแล้ว เดี๋ยวเขาก็เข้าใจกันว่าเป็นแต๋ว ทั้งสมาคม  Grin

ของผมเนี่ย ใหญ่ส่วนล่างครับ  เยี่ยม     ท่านคารร์ฯ เสร็จผมแล้ว ตามรูป 555   Grin

vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #886 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 01:50:44 PM »

เอาอีกแล้ว เดี๋ยวเขาก็เข้าใจกันว่าเป็นแต๋ว ทั้งสมาคม Grin

ของผมเนี่ย ใหญ่ส่วนล่างครับ เยี่ยม ท่านคารร์ฯ เสร็จผมแล้ว ตามรูป 555 Grin

ก็คนเราชอบโพสอะไรให้คลุมเครือ ก็งี้ ดูรูปสิ ไม่ให้คิดได้ไง   จูบบบบ จูบบบบ   อีกสี่วันเจอกันเชียงใหม่นะครับ สิ้นปีเจอกันที่พัทยา
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #887 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 02:49:01 PM »

เชียงใหม่เที่ยวนี้อดครับ คุณโอ๊ค เพราะว่าเพื่อนร่วมงานจะเดินทางมาจาก ตปท. ต้องอยู่ช่วย ชิ่งไม่ได้ครับ
ส่วนผู้กองพรพงศ์ (เจ้าของที่พักแถวแม่ริม) ก้อติดงานแต่งงานเพื่อนครับ พี่เล็กยาวต้องช่วยภรรยาทำงานใน
วันเสาร์-อาทิตย์  ส่วนในปีหน้า ไม่น่าจะพลาดครับ  Cheesy

เดี๋ยวเจอกันตอน เลเวล 4 ครับ

ส่วนรูปข้างบน เนี่ยทะลึ่งกันตามประสา คนที่ ม.ค.ม.ค. ครับ  Grin Cheesy  ที่แน่ๆ คนที่โดนคือท่านคารร์ฯ 555  Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #888 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 02:54:05 PM »

เอาอีกแล้ว เดี๋ยวเขาก็เข้าใจกันว่าเป็นแต๋ว ทั้งสมาคม  Grin

ของผมเนี่ย ใหญ่ส่วนล่างครับ  เยี่ยม     ท่านคารร์ฯ เสร็จผมแล้ว ตามรูป 555   Grin

มันไปเกี่ยวกับสมาคมยังไงจ๊ะที่รัก  และสมาคมอะไรจ๊ะ สมาคมอาบแดดหรือเปล่า Grin Grin Grin  อย่างนี้แหละดี สาวๆเขาจะได้ตายใจ ดีไหมตัวเอง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #889 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 02:56:25 PM »

ส่วนรูปข้างบน เนี่ยทะลึ่งกันตามประสา คนที่ ม.ค.ม.ค. ครับ  Grin Cheesy  ที่แน่ๆ คนที่โดนคือท่านคารร์ฯ 555  Grin

ยังจำรสชาติได้อยู่เลยเมื่อไหร่จะมาอีกล่ะจ๊ะ 55555555555555555

คราวหน้าเจอเมียท่านจะฟ้อง เจอจอมแฉอย่างผมแน่นอน  Grin Grin Grin  เสร็จแน่ทำเป็นซ่านัก

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #890 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 03:02:21 PM »

ไม่เป็นไร... เมียผมเข้าใจวัยรุ่นครับ...  Wink     เรื่องเสื้อ ตกลงรับ 1 ตัวครับ  Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #891 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 03:06:31 PM »

ไม่เป็นไร... เมียผมเข้าใจวัยรุ่นครับ...  Wink     เรื่องเสื้อ ตกลงรับ 1 ตัวครับ  Grin

เมียเข้าใจ ขอให้แน่เถอะว้า.................. เรื่องเสื้อไปรับเวลาลงทะเบียนได้เลยครับ Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #892 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 06:21:07 PM »

แบบเสื้อเหลืองครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #893 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 06:21:55 PM »

ผ้าดีครับ เหลืองสวยวันเฉลิมพอดี Grin Grin Grin ปีนี้ยิ่งใหญ่มากครับ

Uncle Ray
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #894 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:28:19 PM »

พึ่งเห็นคะแนน Standard

ยินดีกับประพันธ์ด้วยครับ เอา Glock 19 แข่งได้ที่ 1 Standard Class B (9MM)

คุณพิมุขเอา Glock 17 แข่งได้ที่1 Standard Class C (9MM)

ยิงไมเนอร์ก็แข่งได้นะครับ ยอดมากๆ  Standard ไม่ต้องใช้ปืนกระสุนเมเจอร์มายิงแข่งชนะได้ Grin Grin Grin

ขอโทษทีครับเข้ามาอ่านช้าไปหน่อย ทั้งสองคนนี้ฝีมือไม่ธรรมดาอยู่แล้ว แต่มีนักกีฬาอีกท่านหนึ่งฝีมือก็ไม่ใช่ย่อยเหมือนกันใช้ Glock17 ยิงโอเพ่นได้ 78% ที่หนึ่งคลาส U (สรทัศ  ปองเอี่ยม หรือ ต๊ะบางบัวทอง) ศิษย์Uncle Ray ทำเปอร์เซ็นให้พวกนักกีฬาพี่ๆ ที่บอกว่าเอา Glock17 มายิงจะสู้ไหวเหรอแล้วเป็นงัย...จ๋อย  Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:40:29 PM โดย Uncle Ray » บันทึกการเข้า

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #895 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:48:52 PM »

ผ้าดีครับ เหลืองสวยวันเฉลิมพอดี Grin Grin Grin ปีนี้ยิ่งใหญ่มากครับ

สวยครับ... คุณท่านเก็บไซส์ 35-36 นิ้ว ไว้ให้ผมด้วยนะครับ  ตัวเล็กต้องจองก่อน กลัวหนึ่งกับมะปรางจะแย่งไป
จำไม่ได้ว่ามะปรางลงรึเปล่า   Grin Cheesy
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #896 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:56:49 PM »

ยินดีกับประพันธ์ด้วยครับ เอา Glock 19 แข่งได้ที่ 1 Standard Class B (9MM)

คุณพิมุขเอา Glock 17 แข่งได้ที่1 Standard Class C (9MM)

ยิงไมเนอร์ก็แข่งได้นะครับ ยอดมากๆ  Standard ไม่ต้องใช้ปืนกระสุนเมเจอร์มายิงแข่งชนะได้ Grin Grin Grin

ขอโทษทีครับเข้ามาอ่านช้าไปหน่อย ทั้งสองคนนี้ฝีมือไม่ธรรมดาอยู่แล้ว แต่มีนักกีฬาอีกท่านหนึ่งฝีมือก็ไม่ใช่ย่อยเหมือนกันใช้ Glock17 ยิงโอเพ่นได้ 78% ที่หนึ่งคลาส U (สรทัศ  ปองเอี่ยม หรือ ต๊ะบางบัวทอง) ศิษย์Uncle Ray ทำเปอร์เซ็นให้พวกนักกีฬาพี่ๆ ที่บอกว่าเอา Glock17 มายิงจะสู้ไหวเหรอแล้วเป็นงัย...จ๋อย  Grin Grin Grin

น้องต๊ะเขาระดับมาสเตอร์โปรดักชั่น  แล้วควงโมดิฟายด์โซ้ยกะโอเพ่นได้อย่างสมศักดิ์ศรี  แจ๋วครับ  Cheesy

ของผมยังเตาะแตะอยู่เลย ไม่เคยซ้อมเป็นระบบ ก็เลยเอ๋อรับประทานทุกแมทช์ สนามยาวไม่เจ๊งเอง ก็ปืนแจม
ทั้งพรสวรรค์-แสวง ก็ไม่มี มีก้อแต่เพียงพวง...   555

ผมกลับไปดูสถิติตัวเอง ถึงแมทช์เลเวล 4 เนี่ย จะครบแมทช์ที่ 2 โหลพอดีครับ  แมทช์นี้ 3 วัน แรก ยิงจริงวันสุดท้าย
ยังงัย ก้อต้องฉลองใหญ่ แถวพัทยา  Grin
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #897 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 08:12:36 PM »

ดีใจเหมือนกันครับที่พี่ๆ ที่ใช้กล๊อกแข่งแล้วชนะ...อย่างน้อยผมคนหนึ่งก็ใช้กล๊อกเหมือนกัน Grin Grin Grin และเคยฟลุ๊คได้ที่หนึ่งคลาส C มากับเขาเหมือนกัน...อีกอย่างเผื่อจะมีโอกาสใช้กล๊อกยิงถึง M เหมือนพี่คเณศบ้าง  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2007, 08:19:10 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #898 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 07:48:18 AM »

สวยครับ... คุณท่านเก็บไซส์ 35-36 นิ้ว ไว้ให้ผมด้วยนะครับ  ตัวเล็กต้องจองก่อน กลัวหนึ่งกับมะปรางจะแย่งไป
จำไม่ได้ว่ามะปรางลงรึเปล่า   Grin Cheesy

ไม่ ได้ยินอะเปล่า Grin Grin Grin  ไม่

ใครลงทะเบียนก่อนก็รับไปก่อนครับเสื้ออยู่ที่ MD พี่อ้น ผมไม่เกี่ยวกับเสื้อเหลือครับ เป็นเสื้อของสมาคม THPSA ประกาศให้ทราบโดยทั่วกันเฉยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2007, 07:50:30 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #899 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 07:58:14 AM »

ดีใจเหมือนกันครับที่พี่ๆ ที่ใช้กล๊อกแข่งแล้วชนะ...อย่างน้อยผมคนหนึ่งก็ใช้กล๊อกเหมือนกัน Grin Grin Grin และเคยฟลุ๊คได้ที่หนึ่งคลาส C มากับเขาเหมือนกัน...อีกอย่างเผื่อจะมีโอกาสใช้กล๊อกยิงถึง M เหมือนพี่คเณศบ้าง  Grin Grin Grin

ยิงปืนมาขนาดนี้แล้วใครไม่รู้ก็แย่มาก แปลว่าไม่เข้าถึงแก่นของการใช้ปืน

It's the Indian and Not the Arrow

อีกเรื่องระบบเซฟเห็นเถียงกันอยู่ได้ว่าอันไหนปลอดภัยไม่ปลอดภัย มีแต่คนเท่านั้นที่ทำปืนลั่น ปืนมันไม่ลั่นเองหรอก ปืนทั่วไปดีทุกกระบอกอยู่ที่คนยิง

หน้า: 1 ... 57 58 59 [60] 61 62 63 ... 114
  พิมพ์