เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 09:28:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 114
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AustralAsia 2007 เป็นแมทช์คัดตัว World Shoot 2008 ด้วย (หน้า 19)  (อ่าน 178171 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 12:05:01 PM »

แมทช์ AustralAsia 2007 เป็นแมทช์ระดับทวีป ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่จะจัดในประเทศไทย Grin Grin Grin

ณ.สนาม จอมเทียน พัทยา วันที่ 5-8 ธันวาคม 2007 รายละเอียดของแมทช์เว็บไซด์ชมได้ที่นี่เลยครับ

http://www.australasia2007.com/content/view/66/89/

นักกีฬาทั้งสิ้น 500 กว่าท่านส่วนใหญ่จากทวีปเอเซียและออสเตรเรีย มีการเชิญแมชมป์โลกดิวิชั่นต่างๆมากมายมาแข่ง และยืนยันมาแล้วหลายท่าน แมทช์นี้มีการจำกัดนักแข่งของแต่ละประเทศรวมทั้งประเทศไทยด้วย ปัจจุบันไทยได้ Slot (จำนวนนักกีฬา)ที่กำหนดไว้ 32 ที่ แบ่งแยกปืนสั้น 5 Division มีการคัดตัวเก็บสะสมคะแนนอยู่แล้วในปัจจุบัน นักกีฬาที่สมัครอาจจะไม่ได้เข้าทำการแข่งขันทุกท่าน หาก Slot ที่แข่งเหลือจะมีการจัดแบ่งตามประเทศ และประเภทอย่างเหมาะสม โดยสมาคม Thai IPSC

การรับสมัครเริ่มตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 31 สิงหาคม 2007 หลังจากการคัดตัวแล้วหาก Slot เหลือ ทางสมาคมจะแบ่งให้นักกีฬาที่สมัครและชำระเงินก่อนตามลำดับการยืนยันการตอบรับ หากท่านใดมีความประสงค์จะแข่งขันกรุณาสมัครและชำระเงินได้เลยครับ First Come First Serve.  โอนเข้าที่บัญชีที่สมาคมเปิดไว้เลยครับ หากมีการโอนแล้วแต่ Slot เต็มจะได้รับเงินคืนครับ  เบอร์บัญชีตามนี้เลยครับ

คุณเจษฏา แผ่อารยะ
บัญชีออมทรัพย์
กสิกรไทย สาขา เซ็นทรัลปิ่นเกล้า
7582-3431-57                               การโอนกรุณาใส่จุดทศนิยมให้เช็คง่ายด้วยนะครับ เพื่อความสะดวกของท่านเอง

ค่าแข่ง 4 วัน
ส่วนบุคคล 8,000 บาท/คน
ประเภททีม 4,000 บาท/ทีม (มีทุก Division มีทีม ธรรมดา, Junior, Senior, Lady หากสุดท้ายถ้ารางวัลทีมไม่มีจะคืนเงินให้ครับ) ทีม 4 คน เอาคะแนน 3 ท่าน

รายชื่อที่สมัคร
1. คุณจตุรงค์ หลีประสิทธ์
2. คุณไกรกูร (เลย)

รายชื่อที่ชะระเงินแล้ว (ลำดับการให้ก่อนหลังเราเอารายชื่อชำระเงินเป็นหลักนะครับ ) ชำระแล้วต้องได้รับการยืนยันจากคุณเจษฏานะครับ
1.
2.
3.

ท่านที่สนใจติดต่อได้บนเว็บนี้เลยครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2007, 10:10:01 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 12:14:47 PM »

เมื่อวานประชุมมานักกีฬาต่างชาติก็มากันเต็มๆเหมือนกันนะครับ อย่าง Hongkong ให้ เขา 30 เขายังขอมา 50 Slot

บางประเทศก็อาจมาไม่ครบยังไงเราจะจัดที่ให้คนไทยก่อนแต่ก็อย่า นิ่งนอนใจเกินไปนะครับ ท่านที่จ่ายเงินสมัครก่อนย่อมได้แข่งก่อนคนที่จ่ายทีหลังอย่างแน่นอน

ขอบคุณท่านที่สนใจครับ  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 02:33:57 PM »

ค่าสมัคร 8,000   ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปครับไป  แต่คงหยุดยาว รอแมทช์นี้ดีกว่า บ่ มีตังแข่งแมทช์ ที่เหลือแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 02:50:59 PM »

เอ! จำนวนนักกีฬาฮ่องกงมีมากเท่าๆกับนักกีฬาไทยเลยหรือครับ ถึงได้โควต้าพอๆกับไทยเลย
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 02:59:58 PM »

ถ้าคัดตัวผ่าน......ไปด้วยครับ 

ทีมซีเนียร์ไทยหรือต่างชาติ(production)  ขาดคนไม่ครบทีม  ผมร่วมได้หนึ่งคนครับ Smiley Smiley Smiley
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 03:56:04 PM »

เอ! จำนวนนักกีฬาฮ่องกงมีมากเท่าๆกับนักกีฬาไทยเลยหรือครับ ถึงได้โควต้าพอๆกับไทยเลย

ของเราจ่ายต่อปีให้ ipsc ก็แค่ไม่กี่ร้อยคนเองครับ Grin Grin Grin

eklink
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 09:38:49 PM »

ช่วยลงชื่อต่อคิวให้หน่อยครับเผื่อคัดตัวไม่ผ่านจะได้ต่อคิวก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ลงชื่อ 2 คนเลย น๊ะครับ (ฝีมืออ่อนๆอย่างผมต้องอาศัยจองเร็วเงินถึง เยาะเย้ยฮิฮิ ) โทนีพรุ่
งนี้ขอจ่ายเงินก่อนน๊ะจ๊ะ หลงรัก หลงรัก  อย่างน้อยก็ต่อคิวอันดับ 3  น้ำลายหก น้ำลายหก
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 09:41:22 PM »

ช่วยลงชื่อต่อคิวให้หน่อยครับเผื่อคัดตัวไม่ผ่านจะได้ต่อคิวก่อน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ลงชื่อ 2 คนเลย น๊ะครับ (ฝีมืออ่อนๆอย่างผมต้องอาศัยจองเร็วเงินถึง เยาะเย้ยฮิฮิ ) โทนีพรุ่
งนี้ขอจ่ายเงินก่อนน๊ะจ๊ะ หลงรัก หลงรัก อย่างน้อยก็ต่อคิวอันดับ 3 น้ำลายหก น้ำลายหก

เอแล้วอย่างนี้ผมต้องลงชื่อด้วยมั้ยเนี่ย

งั้นลงไว้ก่อนแล้วกันครับ Grin Grin Grin อันดับ 4 Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2007, 11:58:47 PM »

คลาส C ปลายแถวจะมีโอกาสสมัครบ้างไหมครับพี่คเณศ Grin Grin Grin...ถ้าสมัครได้ลงชื่อให้ผมด้วยครับ

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

sunanipsc
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 08:28:43 AM »

ขอลงชื่อด้วยคน และทีมPRODUCTIONด้วย
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 08:38:39 AM »

ลงด้วยคน Modified ครับผมมมมม ประเภททีมยังรอรวบรวมก่อน

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 09:28:16 AM »

วันที่ 14 มิถุนายน 2007 สิ้นสุดวันชำระเงิน 31 สิงหาคม 2007

รายชื่อที่สมัคร
1. คุณจตุรงค์ หลีประสิทธ์
2. คุณไกรกูร (เลย)
3. วรกฤษ
4. คุณปิยะธิดา
5. คุณเอกรินทร์
6. Tonyman
7. Giant สุขุม
8. คุณสุนันท์
9. คุณจตุพล (Modified)
10. คุณคเณศ
11. พี่เสือ Uncle

รายชื่อที่ชะระเงินแล้ว (ลำดับการให้ก่อนหลังเราเอารายชื่อชำระเงินเป็นหลักนะครับ ) ชำระแล้วต้องได้รับการยืนยันจากคุณเจษฏานะครับ
1.
2.
3.

ทีม
1.
2.
3.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2007, 10:02:07 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 09:33:29 AM »

คิดดูแล้วคัดตัวผ่านคงยาก...ลงชื่อคนที่ 11 ด้วยเลยดีกว่า PD  ซีเนียร์ Smiley Smiley Smiley
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 09:47:17 AM »

คลาส C ปลายแถวจะมีโอกาสสมัครบ้างไหมครับพี่คเณศ Grin Grin Grin...ถ้าสมัครได้ลงชื่อให้ผมด้วยครับ

Giant ช่วยชำระเงินเลยนะครับ ไหนๆจะแข่งแล้วให้ได้ลำดับไปก่อนเลย

ฝีมือไม่เกี่ยวครับ แข่งได้ควรแข่งเพราะ LEVEL 4 เดือน 9 ปีนี้ที่ฝรั่งเศษ พวกผมเสียเงินกันเป็นแสนบินไปแข่ง นี่จัดบ้านเราเองถ้าไม่สมัครไม่แข่งก็เสียดายมาก Grin Grin Grin 

นักกีฬา IPSC แข่งได้แข่งเถอะครับ Grin Grin Grin ผ่านไปแล้วจะเสียดายหลายปีมีรอบเดียว แล้วจัดที่บ้านเราอีกคงเป็นสิบปี

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2007, 09:48:18 AM »

คิดดูแล้วคัดตัวผ่านคงยาก...ลงชื่อคนที่ 11 ด้วยเลยดีกว่า PD ซีเนียร์ Smiley Smiley Smiley

จัดให้ครับ รีบจ่ายนะครับ ไหนๆจะจ่ายแล้วเอาอันดับต้นๆไปด้วยเลยครับ Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2 3 4 ... 114
  พิมพ์