เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 06:29:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แอบถ่าย............เขาทำอะไรกันเอ่ย(เฉลยแล้วจ้า)  (อ่าน 2535 ครั้ง)
mayis
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 07:05:52 PM »

บังเอิญผ่านไปเห็นเหตุการณ์พอดี คือมีการเอา "อี้"สดๆ ไปป้ายหน้าเจ๊แดง ตอปิโด่ แล้ววิ่งหลบหนีเข้ามาจับเด็กปั๊มเป็นตัวประกันโดยขู่ว่าจะเอา"อี้"ที่เหลืออยู่ในมือยัดปากเด็ก ตำรวจเลยต้องตัดสินใจเข้าชาร์จ คลุกอี้กันคละคลุ้งไปทั้งตำบล
มิน่าหละ....มีตำรวจอยู่นายหนึ่งถอดเครื่องแบบที่เปลื้อนออก...ใส่หมวกกับเสื้อยืดคอกลมขาว Grin Grin
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 07:35:50 PM »

มาเฉลยแล้วจ้า............มาแล้วที่จริงก็คือเป็นการซ้อมครับ   ท่านมายีสตอบถูกครับ  (ส่วนท่านFUFUFUFUตอบได้ฮามากๆนับถือๆครับ Grin Grin) สร้างสถานการณ์จำลองขึ้นมาว่ามีการจับกุมคนร้ายครับ Grin Grin     ส่วนภาพนี้ปืนอะไรเอ่ย  ผมไม่ทราบจริงๆแต่ขอเดาว่าHKครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

นักะติ๊ Club
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2007, 11:08:21 PM »

นึกว่าของจริงซะอีก
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2007, 07:29:43 AM »

ผมได้เปรียบ..เข้ามาตอน.เฉลยแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์