เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:21:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อกหักอีกแล้วครับ  (อ่าน 5396 ครั้ง)
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:47:52 AM »

เป็นกำลังใจให้นะครับ.คุณน้อง.อย่าคิดมาก.ชีวิตไม่ได้มีแค่นี้... Wink

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:55:07 AM »

เป็นกำลังใจให้นะครับ   Smiley

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:17:48 AM »

เห็นใจครับ อย่าอยู่คนเดียวหาเพื่อนคุย หรือก๊งน้อยๆ แล้วพร่ำให้ให้เพื่อนฟังอย่าเก็บเอาไว้คนเดียวนะ

มันอัดอั้นก็ระบายออกมา...บอกผมก็ได้ เผื่อจะมีแก๊กตลกออกมาบ้างนะครับ...

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:19:39 AM »

ขออนุญาตครับ

ไปหาคุณแม่ครับ  ฟังดูน่าอาย แต่ ได้ผลที่สุดครับ ท่านมีการตอบสนองต่อการผิดหวัง อกหักของเราแบบ เหลือเชื่อเลยครับ

ลองดูนะครับ เล่าให้ท่านฟัง ร้องให้ใส่ท่านเลยก็ได้ ท่านไม่ว่าหรอกครับ  แล้วคำแนะนำที่ดีที่สุดในโลก ก็จะออกมาครับ Smiley

ด้วยความเคารพครับ
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:31:24 AM »

Smileyขอเป็นกำลังใจให้ครับ...................วันพรุ่งนี้ต้องดีกว่าวันนี้ครับ........................อย่างน้อยคุณก็ไม่ได้อยู่คนเดียวนะครับ.......................ยังมีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในเวปนี้ที่เป็นห่วงนะครับ
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:58:33 AM »

เมา ไม่ทำการทำงาน ร้องไห้ เศร้ารันทด ๆลๆ ทำอะไรก็ได้ให้สมกับการอกหัก ทำอย่างต็มที่สัก 2-3 วัน

หลังจากนั้นมองฟ้าให้เป็นฟ้าหลังหลังฝน ฟ้าจะสวยใส เริ่มมองหากิจกรรมต่างๆที่เคยทำแต่ต้องหยุดไป หาสิ่งที่อยากทำแต่ทำไม่ได้เพราะมีแฟนเป็นภาระ หลังจากลงมือทำสิ่งเหล่านั้นเราจะพบว่า เออ! เลิกกันก็ดีเฮะ ได้กลับไปทำในสิ่งที่อยากทำ ผู้หญิงที่เดินผ่านไปผ่านมาสวยขึ้นอีกเป็นกอง

กูมีโอกาสได้เริ่มจีบผู้หญิงอีกแล้วโว้ย ไชโย้

ไม่โกรธอีกแล้ว ไม่เจ็บช้ำอีกแล้ว เขาก็มีชีวิตที่ดีของเขา เราก็มีชีวิตที่ดีของเรา เหลือแต่ความทรงจำที่ดี นึกถึงความหลังที่งดงาม ที่มีความสุข

หลังจากเลิกเป็นแฟน ก็เปลี่ยนมาเป็นเพื่อนที่ดี เป็นเหมือนพี่น้อง เหมือนคนในครอบครัวที่พร้อมจะให้ความช่วยเหลือกันตลอดเวลา

ผมทำอย่างนี้จริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2007, 09:08:52 AM โดย mai_ipsc » บันทึกการเข้า
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 09:29:53 AM »

Smiley มาให้กำลังใจครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 09:36:29 AM »

เป็นกำลังใจให้ครับ เวลาเท่านั้นที่จะช่วยรักษาพี่ครับ

โพธิญาณ
ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 09:42:01 AM »

อยู่นิ่งๆ อย่าฟูมฟาย  เวลาช่วยรักษาใจแน่นอนค่ะ   

ไม่ควรนำรูปแฟนเก่ามาดู หรือไปในที่ที่เคยไป  หรือทำอะไร  ที่ทำให้ย้อนคิดถึงเขา 

ถ้าอยากจะร้อง  ก็ร้องให้เต็มที่   แต่ต้องมีสติอย่าดื่มมาก   อย่าขับรถเร็ว  ยังไงๆพ่อกับแม่ ก็ยังที่รักคุณอยู่

อกหักดีกว่ารักไม่เป็น....   เป็นกำลังใจให้จ้า

หนาวเหน็บ.....แต่ไม่เจ็บปวด.....
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 09:44:22 AM »

เวลา,ครอบครัว และ เพื่อน ตอนนี้ดีที่สุดครับ.........อย่าอยู่คนเดียวครับจะทำให้คิดถึงเรื่องเก่าๆ

ทำใจให้สบายๆครับ Wink

ผมเข้าใจดีถึงตรงจุดนี้ อาจจะต่างกรรมต่างวาระ

แต่ผมเคยผ่านเกิน10ปีที่จะบอกว่านานก็นาน

สุดท้ายก็คิดเสียว่าเป็นฝันดีๆในคืนหนึ่งที่มันผ่านไปแล้วครับ หลงรัก

ยังมีคนที่รักคุณ และคนที่คุณรัก อีกมากมายในโลกใบนี้ครับ Smiley

ด้วยความเคารพครับ

โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 09:47:23 AM »

จายย เยนนน เย็น น้องชาย

เหงาๆไปหน่อย เดี๋ยวก็หาย ถือว่าเป็นโอกาสที่ดี ที่ได้อยู่คนเดียวอีกสักพัก

เก็บเกี่ยวความสุข ในแบบของชายโสด ตัวคนเดียวเอาไว้ให้เต็มที่

เอาไว้แบ่งปันให้คนที่ใช่จริงๆ เมื่อถึงเวลาที่เขาจะมาแบ่งปันกับเรา

ใครไม่อยากมาแบ่งกับเรา ก็ช่าง...เชอะ..อยู่คนเดียวก็ด้ายยยย

Grin Grin Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 10:23:06 AM »

...  ...ลูกผู้ชาย เรื่องแค่นี้เล็กน้อย...ถึงแม้บางทีเราก็พยายามลืม แล้ว ...แต่ก็ต้องทำให้ได้....อย่างน้อย ณ ตรงนี้ ยังมีเพื่อน ที่เข้าใจ นะครับ  ..เป็นกำลังใจให้
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 11:05:58 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=5410.0

เป็นกำลังใจให้พี่ร็อคครับ เอากระทู้ของผมมาฝาก ความรู้สึกเดียวกันเมื่อ 2 ปีที่แล้วครับ ลองเข้าไปอ่านกระทู้ผมได้จะได้ใจเย็นๆครับพี่

บางโพ 5
POPPYX - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

ฟ้าลิขิตหรือจะสู้มานะตน

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 11:14:56 AM »

Smileyเป็นกำลังใจให้ครับ Smiley

หากันจนเจอ
Artist : Mar&venus

สิ่งที่ฉันหวัง สิ่งที่ฉันคอย

อาจดูเหมือนเลื่อนลอย เกือบจะฝันไป

มองหาคนๆนึง ที่ไม่รู้เป็นใคร

และไม่รู้เมื่อไหร่ จะพบคนผู้นั้น

ส่วนชีวิตชั้น บอกเลยว่ามี

เจอะคนที่แสนดี อยู่ทุกๆวัน

เพียงแค่ไม่มีใคร ที่จะฝันตรงกัน

แต่ว่าฉันมั่นใจ จะพบในไม่ช้า

* อาจบางที ในเมืองกว้างใหญ่

หมอกและควันช่วยกันพรางตา

มีขอบรั้วและกำแพงสร้างมา

ตึกและฟ้าคอยบังเราอยู่

**แต่เราก้หากันจนเจอ  มันนานแค่ไหนที่คอยเธอมา

รู้สึกไหมว่าชีวิตคุ้มค่าเ มื่อมีใครสักคนข้างกาย

เกิดมาเพื่อหาใครคนหนึ่ง เป็นคนที่ฟ้าสร้างมาตรงใจ   

เราต่างรู้โลกมันแสนกว้างใหญ่

แต่มันคงไม่ยากเกินไป  ที่ฉันจะพบเธอ

อาจมีสักครั้ง ที่เรา2คน

ผ่านทางที่วกวน อยู่ใกล้ๆกัน

ใบไม้เพียงใบหนึ่ง หล่นตอนที่เดินผ่าน

ฉันคงจะมองมัน เมื่อเธอเดินผ่านมา

(ซ้ำ*) (ซ้ำ**)

ถ้าไม่เชื่อมั่น ย่อมแพ้แน่นอน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 11:18:39 AM »

เวลาจะเป็นยารักษาแผลใจ ...... เพียงแต่ต้องอดทนให้ถึงเวลานั้นเสียก่อน

หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์