เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:22:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อกหักอีกแล้วครับ  (อ่าน 5403 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 04:26:34 PM »

เมื่อ5เดือนก่อนผมก็เป็นอย่างนี้...พิรี้พิไรรำพัน..ฉันขาดเธอไม่ได้(ก็อยู่กันตั้ง10ปีมีลูกอีก1กำลังน่ารัก)..แต่พอนานไป..จีบคนอื่นไปมั่ง...นั่งก๊งกับเพื่อนก็ระบายมั่ง..เอ๊ะไม่มีใครมาดึงหูกลับบ้านแฮะ..ชักติดใจชีวิตหม้ายๆโสดๆ..อยากกินก็กิน..อยากยิงก็ยิง..อยากเมาทั้งวันก็เมา...แต่พ่อเตือนว่า...ต้องมีสติ...คุณRockลองจีบคนใหม่เร็วๆเลยครับรับรองหายเจ็บชงัด Grin Grin
Kajeeman
"เกศคต ใจไม่คด"
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 04:36:25 PM »

ขอเป็นกำลังใจให้ Wink
จงสู้ต่อไป ทาเคชิ อย่าท้อถอย หลงรัก
samcolt- รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 04:46:29 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกถึงเวลาที่จะต้องเดินทางตามหารักแท้อีกครังครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เกลียดความว้าเหว่จึงเสเพลรัก เกลียดความอกหักจึงรักหลายหน เกลียดความหลอกลวงจึงควงหลายคน นี่แหละคือเหตุผลของคนหลายใจ

http://www.coyotylover.com/
narak
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 05:03:25 PM »

ถ้าไปด้วยกันไม่ได้ก็อย่ายื้อให้เสียเวลา...เพราะเขาคงไม่ใช่คู่แท้ของเรา
และอย่ากลัวกับการเริ่มต้นใหม่กับใครสักคน...เพราะเขาอาจจะเป็นเนื้อคู่ของเรา
................ที่สำคัญอย่าเสียใจจนไร้สติ.......................สู้ สู้ ค่ะ
CZMANIA
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:26:52 PM »

Smiley Smiley Smileyขอเป็นกำลังใจให้ครับ.... Smiley Smiley Smiley
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:38:49 PM »

ถ้าไปด้วยกันไม่ได้ก็อย่ายื้อให้เสียเวลา...เพราะเขาคงไม่ใช่คู่แท้ของเรา
และอย่ากลัวกับการเริ่มต้นใหม่กับใครสักคน...เพราะเขาอาจจะเป็นเนื้อคู่ของเรา
................ที่สำคัญอย่าเสียใจจนไร้สติ.......................สู้ สู้ ค่ะ

เรารักคน คนใด มักไม่รัก
                                     คนที่ภักดิ์ รักเรา เราไม่หลง
                                     คนที่เรา รักเขา ไม่พะวง
                                     คนที่หลง รักเรา เราไม่มอง.....

MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 06:59:39 PM »

เรื่องของคุณ Hang  นี่
แรงจริงๆ แต่ผมว่านี่แหละ
ชีวิตจริง

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
witthaya *รักในหลวง*
หวังเหวิดทุกคน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:04:40 PM »

เข้มแข็งครับ เหมือนที่หลายท่านว่าไว้  "เดี๋ยวก็เจอเนื้อคู่ "

ผมลูกครึ่ง  สุราษฎร์ + กระบี่ ครับ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 07:58:36 PM »

สวัสดีครับ  ช่วงเย็นหลังเลิกงานออกวิ่งหลายโล เพราะเหนื่อยทำให้เราหลับได้สบาย
และไม่ฟุ้งซ่าน ก่อนนอนสวดมนต์ครับ  ทำให้เราสามารถใจเย็น และมองโลกในแง่ดี

" ของในโลกมีไม่สิ่งใดจีรัง ยั่งยืนครับ มีพบก็มีจากเป็นธรรมดาครับ
   ไม่จากวันนี้ก็มีสักวันที่ต้องจาก  เพียงแต่ใครจะเป็นผู้จากไปก่อน
   แม้นกระทั่งเงิน ทองที่เราหามาได้ และชีวิตของเราเองสักวันก็เป็น
   เพียงธุลีเท่านั้น "   

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 08:29:59 PM »

ให้มันเป็นไป...Let it be

Don't worrie about that. Wink

Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2007, 09:06:14 PM »

ขอคุณทุกท่านครับ...ที่นี่อบอุ่นดุจบ้าน...บ้านของผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2007, 10:08:58 PM โดย Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก » บันทึกการเข้า
feen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 10:19:52 AM »

เห็นใจครับ  ขอให้ผ่านช่วงเวลาที่เลวร้ายนี้ให้เร็วที่สุดนะครับ  ผมก็เคยเป็นครับ อุตส่า ส่งให้เรียนจนจบจาก ป ว ช ถึงอนุ พอได้งานทำก็ทิ้งเราไปกับชายที่หล่อกว่า  7 ปีที่ผ่านมา คำสุดท้ายที่ได้ยิน "เราเลิกกันนะ ฉันเจอคนที่ใช่แล้ว"  โชคดีนะครับ
                                                                                    FEEN
T_G
พวกเรา...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 10:38:09 AM »

หาอะไรอย่างอื่นทำ จะได้ไม่มีเวลามาคิดมากครับ
จบลงตอนนี้ ดีกว่าไปบอกเราอีกทีตอนที่แต่งงาน มีลูกไปแล้ว อย่างนี้จะแย่กว่า
ขอเป็นกำลังใจให้หายไวๆ ครับ
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 12:11:04 PM »

หาอะไรทำครับ จะได้ไม่มีเวลานั่งเหงา...

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ...
มะนาวโห่(ฮิ้ว)
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2007, 12:15:27 PM »

ของผมเจอแต่คนหลอกครับ  คบกับใครทีไร  เจอจะๆคาตากับชายอื่นทุกที  ต้องแกล้งเป็นไม่รู้สึก

ได้แต่ทำตัวเองไม่ให้ว่าง  กลางวันไปเรียน  ตกเย็นเล่นกีฬากะเพื่อน  กลางคืนก็ทำงาน  ไม่นานก็ลืมครับ

ผมเชื่อว่าคุณต้องผ่านช่วงเวลานี้ไปได้  เป็นกำลังใจให้ด้วยคนนะครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์