เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 03:45:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืนเกือบได้ใช้ปืนแล้ว  (อ่าน 6738 ครั้ง)
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2007, 10:14:36 PM »

ดีแล้วครับที่ไม่ยิงเจ้าหนุ่ม 3 คนนั้น บาปกรรมครับ+ เรื่องยุ่งวุ่นวายเข้าไปอีกน่ะ

ake_2420
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2007, 10:53:43 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ  ส่วนหนึ่งที่ทำให้คิดได้ก็เพราะเว็ปนี้เเหละครับ  ที่มีกระทู้ดีๆคำเเนะนำดีๆ ให้อ่านให้คิดได้เพือเป็นเเนวทางในการตัดสินใจครับ  แต่ที่ขำกว่าคือวันนี้ประมาณบ่ายแก่ๆขณะที่ผมนั่งอยู่ที่ออปฟิตคอยเก็บค่าเช่าอยู่นั้นก็มีโทรศัพท์ดังขึ้น  ผมก็รับสวัสดีครับที่นี่....อพาร์ทเมนต์    คนที่โทรเข้ามา  พี่คนดูแลอพาร์ทเมนต์ใช่ไหมครับ   ผม ไช่ครับ คนที่โทรมา  พอดีมีคนจ้างผมมา 50 บาทให้เอาปลามาคืนพี่ผมวางอยู่ที่ข้างๆอพาร์ทเมนต์ แล้วก็วางสายไป   ผมก็เดินไปดู มีกระป๋องสีดำวางอยู่ก็ไปดูใกล้ๆมีปลาผมอยู่ในนั้นจริงๆๆ  และแล้วก็ได้ปลาคืน สงสัยจะกลัวความผิด(กลัวติดคุกมั้ง) หรือไม่เพื่อนหญิงก็คงจะไปพูดกดดันอะไรซักอย่างถึงได้เอามาคืน  ขอบคุณอีกครั้งครับ
snowwhite
The more you give, the more you take
Sr. Member

คะแนน 43

1-9-1-1 Never Die

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2007, 11:03:10 PM »

โจรกลับใจ... Grin

"Sound Mind in Sound Body"
nuttee choafa
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 12:48:19 AM »

แต่ผมเคยใช้นะ  มีคนมาปีนบ้าน(มันมาหลายครั้งแล้ว)เลยซัดลูกชายไปให้หนึ่งนัดแต่ไม่โดนอ่ะ (ตั้งใจคับ)แต่ก้กะเอามันให้อยู่เหมือนกันทีแรกอ่ะ คิดไปคิดมาไม่ดีกว่า  คงเป็นพวกขี้ยาแถวบ้านเลยไปแจ้งความเอาไว้แทน  และมันก้ไม่กล้ามาอีกเลย   ขอคุณน้องคิมครับงานนี้
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 01:25:18 AM »

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ ส่วนหนึ่งที่ทำให้คิดได้ก็เพราะเว็ปนี้เเหละครับ ที่มีกระทู้ดีๆคำเเนะนำดีๆ ให้อ่านให้คิดได้เพือเป็นเเนวทางในการตัดสินใจครับ แต่ที่ขำกว่าคือวันนี้ประมาณบ่ายแก่ๆขณะที่ผมนั่งอยู่ที่ออปฟิตคอยเก็บค่าเช่าอยู่นั้นก็มีโทรศัพท์ดังขึ้น ผมก็รับสวัสดีครับที่นี่....อพาร์ทเมนต์ คนที่โทรเข้ามา พี่คนดูแลอพาร์ทเมนต์ใช่ไหมครับ ผม ไช่ครับ คนที่โทรมา พอดีมีคนจ้างผมมา 50 บาทให้เอาปลามาคืนพี่ผมวางอยู่ที่ข้างๆอพาร์ทเมนต์ แล้วก็วางสายไป ผมก็เดินไปดู มีกระป๋องสีดำวางอยู่ก็ไปดูใกล้ๆมีปลาผมอยู่ในนั้นจริงๆๆ และแล้วก็ได้ปลาคืน สงสัยจะกลัวความผิด(กลัวติดคุกมั้ง) หรือไม่เพื่อนหญิงก็คงจะไปพูดกดดันอะไรซักอย่างถึงได้เอามาคืน ขอบคุณอีกครั้งครับ

ยินดี และดีใจด้วยครับ คุณ _2420 .. ปลาตัวนี้ .. เค้าดวงแข็งดีครับ..  Cheesy

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 01:26:46 AM »

จบเรื่องได้ด้วยดีครับ...

ยินดีกับท่าน จขกท.ครับ...

ที่พิสูจน์ตนเองว่ามีสติและควบคุมตัวเองได้ดีครับ...Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 04:33:43 AM »

ขำดีครับ  ขโมยไปแล้วเอามาคืนเฉยเลยคงคิดว่าโดนจับคาหนังคาเขาไม่รอดอยู่เเล้ว  ยินด้วยที่ไม่มีเรื่องเเละได้ของรักคืนครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 06:39:37 AM »

มีงี้ด้วย..แต่ดีครับ... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
มะนาวโห่(ฮิ้ว)
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:42:32 AM »

อย่างน้อยเค้าก็กลับใจครับ  เห็นกันจะๆ 

จำหน้าได้ป่าวครับพี่  คราวหน้ามาที่อพาร์ตเมนต์อีก  คงรีบวิ่งขึ้นบนห้องครับ

ยินดีด้วยครับได้อีกหนึ่งชีวิตน้อยๆ คืนมา  เอ้าฮิ้ววววววววววววววววว

Basix..Basic ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:49:01 AM »

ก็ต้องให้โอกาสเขา อุตส่าห์กลับใจที่นำมาคืน ถึงจะเป็นจากการจ้างวานให้คืนก็ตามเถอะ...โห..เรื่องขึ้นต้นเหมือนโหด แต่กลับจบด้วยขิขุซะงั้น....ดีครับ
ลิ้ง รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 09:58:12 AM »

ผมว่า ท่านคิดถูกแล้วครับที่ไม่ใช้ปืน แทนทีท่านจะเป็นคนถูกเดี๋ยวมันไปแจ้งความว่าท่านพยายามฆ่าแล้วเรื่องก็จะยาวครับ

แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษได้เอาเลือด เอาเนื้อ เอาชีวิตเข้าแลกไว้ ไอ้อีมันผู้ใดคิดบังอาจทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ทำลายศาสนา พระมหากษัตริย์ ฤๅ กระทำการทุจริตก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม จงหยุดการกระทำนั้นโดยเร็ว ก่อนที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโคตร
                      "กรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์"
ลูกหมุน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 10:17:39 AM »

เมตตา  กรุณา  โลกผ่องไส  Grin
มะกอกบ้า@รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ร่วมเทิดทูนสถาบันพระมหากษัตริย์

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2007, 06:43:08 PM »

ทำถูกแล้วครับพี่

ทนๆได้ก็ทน ทนไม่ได้บางทีก็ต้องทนครับ

แหมเสียดายปลาครับ
 Wink

การเมืองร้อน โลกก็ร้อน
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 09:50:02 AM »

ยินดีด้วยครับที่ตัดสินใจแบบนั้น..จะได้เขามาคุยในนี้ได้บ่อยๆไงครับ..ไม่งั้นสมาชิกเราหายไปอีก1

สติมาปัญญาเกิด
โชคอนันต์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

จะรักชาติแม้ชีวิตเป็นผุยผง

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 11:49:58 AM »

เรื่องแค่นี้ไม่ต้องใช้ปืนหรอกครับ หาก้อนดิน ก้อนหินใกล้มือเขวี่ยงกบาลก็น่าจะพอครับ.
หรือคราวหน้าหา หนังสติ๊กแหนบกระเป๋ากางเกงไว้บ้างก็ดีครับ ผมว่าน่าจะได้ใช้มากกว่าปืนนะครับ. Grin Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์