เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:18:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: **ขออนุญาตรวมพลชาวรด.(สวนเจ้าเชตุ)ครับ**  (อ่าน 7133 ครั้ง)
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2007, 08:48:10 PM »

เรียนถามคุณโอ๋ครับ คุณ golfใช้ชื่อในเวปบอร์ดว่ากระไรครับ

ชื่อ golf นะเป็นชื่อในเว็บครับ ... ชื่อเล่นจริงๆ นะไม่ใช่ครับ ... ชื่อคล้ายกับชื่อผมหละตัวเอง ... ฮิฮิ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 09:49:11 AM »

คุณหมูคิมเบอร์ครับ ผมอาจจะไม่ได้ไปสวนเจ้าเชตุวันที่เสาร์14 กค.50นะงับเพราะว่าจะพาแม่ไปออกกำลังกายสวนลุมผมก็จะไปออกด้วย^^ ถามีเปลี่ยนแปลงจะPMไปบอกนะงับ น้ำลายหก

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

paty
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 10:15:25 AM »

เคยไปเมื่อ 3-4 เดือนที่แล้ว มีเจ้าหน้าที่มาแนะนำเรื่องกระสุนครับ และรับอาสาจะไปซื้อให้ด้วย ....บอกลูกที่มีขายในสนามคุณภาพไม่แน่นอน ปืนพี่แบบนี้เล่นลูกดีๆดีกว่า ผมเลยยิงลูกของสนามไปกล่องแล้วเก็บกลับบ้านเลย..ธ่อ มีปืนดีแต่ไม่มีตังส์ซื้อลูกแพงๆเข้าใจไหม...คริ.คริ.คริ.
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 10:29:22 AM »

เคยไปเมื่อ 3-4 เดือนที่แล้ว มีเจ้าหน้าที่มาแนะนำเรื่องกระสุนครับ และรับอาสาจะไปซื้อให้ด้วย ....บอกลูกที่มีขายในสนามคุณภาพไม่แน่นอน ปืนพี่แบบนี้เล่นลูกดีๆดีกว่า ผมเลยยิงลูกของสนามไปกล่องแล้วเก็บกลับบ้านเลย..ธ่อ มีปืนดีแต่ไม่มีตังส์ซื้อลูกแพงๆเข้าใจไหม...คริ.คริ.คริ.

บางคนก็ดีครับเป็นธุระจัดหาให้ตอนกระสุนในห้องขายขาดแคลน และสอนดีด้วย แต่ลูกจริงแพงไปที่จะเอามายิงลองฝีมืออ่ะนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ปล. กระสุน.45กับ 9 มม.ขาดแคลนบ่อยมากครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

sandy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 11:43:05 AM »

เสาร์ที่แล้วก็ .45 ของขาดค่ะ
ต้องจ่ายแพงกว่าปกติ

อาทิตย์หน้า ป้าอาจไปเหนี่ยว
ที่ มทบ . แทนค่ะ น้าซีล
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 11:52:38 AM »

หัวเราะร่าน้ำตารินเศร้าใจเราจะไม่เจอกันอีกแว้วหรอครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน แนะนำครับถ้ากลัวกระสุนขาดหันมายิงปืนยาวปลย.cz452ไหมครับ .22 ครู ธเนศบอกว่ากระสุนมีในคลังให้ใช้ถึงปีหน้า น้ำลายหก
ปล. เสาร์หน้าผมไปสวนลุมกับแม่

Akkradej>รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 29

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 12:39:54 PM »

สวัสดีครับ

ผมก็ไปใช้บริการทุกวันอาทิตย์ ครับ
อัครเดช
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 06:22:11 PM »

วันเสาร์ที่ 7 กค.2550 ... ผมก็ไปนะครับยังเห็นป้าแสนดียิงไป 4 กล่องเลยนิครับ ... ผมยืนคุยกับจ่าธเนศที่นั่งอยู่ด้านหลังป้าเลยครับ ... พอป้ายิงเสร็จก็ไปล้างปืน ผมก็ยังยืนคุยกับโจ้แมวน้ำเลยครับ ... แอบสวัสดีป้าด้วยแต่ป้าเดินรีบๆไม่ยอมเงยหน้ามองเลยครับ ...

หลังป้าไป ผมยังไปซื้อ .45 ของโรยัล 2 กล่องเลยครับ ... ไม่เห็นหมดเลยครับ ... งง

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

sandy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 06:33:33 PM »

อือม์ ถ้างั้น ป้าคงโดนผีหลอก.......แล้วค่ะ
ทำไปได้เนอะ
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 06:39:52 PM »

อือม์ ถ้างั้น ป้าคงโดนผีหลอก.......แล้วค่ะ
ทำไปได้เนอะ

ป้าไปซื้อเองหรือเปล่าครับ ... ผมเดินไปซื้อเอง จนท. หอบมาโรยัลเป็น 10 กล่องเลย ... วันเสาร์ไม่น่าขาดเลยนะครับ

sandy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 07:14:41 PM »

ขออภัยคุณคิมเบอร์ค่ะ ป้าคงไม่ทันได้ยิน ขออภัยจริง ๆค่ะ

ส่วนเรื่องกระสุน วันที่07/07/07 เวลา 11.30 น. ที่ว่าของ หมดนั้น
พรุ่งนี้ ใครสักคน ต้องให้คำตอบป้า ค่ะ
ว่าเกิดอะไรขึ้น
ทุกคำถาม ต้องมีคำตอบค่ะ

เพื่อเป็นบรรทัดฐาน
ต่อผู้บริโภคทุกผู้ทุกนามค่ะ
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 07:48:38 PM »

ตอนที่ผมไปซื้อ ... ผมยังวานคุณโจ้แมวน้ำดูปืนผมเลยครับ ... ซื้อมา 2 กล่อง หลังจากนั้นคุณวิสิทธิ์ยิงปืนยาวเสร็จก็ขอลองปืนผม ก็เดินไปซื้ออีกกล่องหนึ่งครับ ... แต่ก่อนหน้านั้น ผมไม่รู้ อาจจะหมดแล้วเพิ่งมาส่ง หรือ จนท.ห้องกระสุนอาจจะไม่อยู่ อันนี้ผมไม่ทราบครับ ...

BOY
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 08:09:12 PM »

มาช้าดีกว่าไม่มา ล่าสุดประมาณ 2 อาทิตย์ครับ Grin
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 08:20:04 PM »

หลงรัก
ครับ
เป็นสมาชิกอยู่หลายปีครับ
ปกติจะใช้ประจำครับ
เพราะเดินทางสะดวก จนท.กันเอง
 หลงรัก

speed (LO)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 08:32:23 PM »

ผมด้วย
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์