เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 10:38:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงหัดยิงปืนได้ไหม  (อ่าน 7382 ครั้ง)
bovit
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 02:50:31 PM »

อยากเข้าร่วมทีมด้วยจะได้ไหมค่ะถึงจะอายุน้อยแต่ใจสู้ค่ะ
..อ๋องน้อย..
ไม่ควรมองว่าใครผิด แต่ควรมองว่าผิดเพราะอะไร
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 02:55:45 PM »

ดีครับเผื่อไว้ป้องกันตัวยามฉุกเฉิน ส่วนเรื่องอายุบรรลุนิติภาวะเป็นดีที่สุดนะ

โจนทะยานอย่างนิ่มนวลและเด็ดเดี่ยวเยี่ยงเสือออกล่า
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 03:09:34 PM »

ได้ซิครับ..  เป็นแต่ที่ผ่านมา สุภาพสตรี มีน้อยครับ
เริ่มจาก ติดตามกระทู้ ร่วมแสดงความเห็นเท่าที่ทราบ สงสัยก็สอบถาม
ข้อความ.. หรือกระทู้ที่ตั้งไปแล้ว ยังมาสามารแก้ไขเพิ่มเติม ได้อีก.. ครับ.  Smiley

harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 03:11:11 PM »

ิผู้ชาย ผู้หญิง มีสิทธิเท่าเทียมกันค่ะ

oak1622
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 06:55:48 PM »

ผู้หญิงสมัยนี้ฝึกยิงปืนไว้บ้างก็ดี  จะได้ใช้ยามจำเป็น
Narin CZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2007, 06:59:03 PM »

ขอสารภาพว่าฝีมือยิงปืนของผมแพ้คุณผู้หญิงที่บางครั้งดูเก้ๆกังๆแต่เวลาลั่นกระสุนออกไปแล้ว หยึ๋ยยยย...เกาะกลุ่มที่วงดำเชียว
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 07:45:50 AM »

ได้ครับ..บางท่านยิงได้ดีกว่า.ผู้ชายด้วย.. Cheesy

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
harusame
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 08:02:05 AM »

ได้ครับ..บางท่านยิงได้ดีกว่า.ผู้ชายด้วย.. Cheesy

อย่างเช่น พี่คนนี้ ยิงชนะผู้ชายแบบทิ้งห่าง.....  Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 09:41:15 AM »

คริ คริ  สนใจติดต่อ "ซึมเศร้า...เหงาเพราะ..ร๊ากกกกก ทีม" ซิครับ

เรามีให้ท่านเลือกมากมายหลายแบบ...
ตั้งแต่ .22LR ไปจนถึง .308 ฮับ....คริ คริ
ทั้งปืนพกแบบเดี่ยวหักลำ แบบลูกโม่ แบบแม็กกาซีน
ปืนยาวลูกซอง ตั้งแต่ เดี่ยวหักลำ บรรจุปาก ลูกซองออโต ปั๊มแอ็คชั่น
ไรเฟิล...แบบแต่งสุด ๆ ไปจนถึงแบบ sniper

แม้แต่ .50 นิ้ว ปืนเรือเราก็มีบริการฮับ

รับสอนโดยผู้ชำนาญงานหลากหลายอาชีพครับ
ไม่ว่าจะเป็น...หนุ่มน้อยขายหมี่เกี๊ยว หนุ่มน้อยเขียงหมู
หนุ่มน้อยปล่อยเงินกู้   นายหน้าค้ายา (บ้า)
เรื่อยไปจนถึงหนุ่มใหญ่...ดีกรีแกร่ง ขาใหญ่วังไชยา มาดนุ่ม...
หรือแม้แต่...หนุ่มน้อยรับเย็บผ้า เราก็มีครับ

ถ้าท่านต้องการแบบไม่เขิน เราก็มีบริการครับ
อาทิ แชมป์ยิงปืนสตรี ไปจนถึง IPSC และลูกซองรณยุทธ์ และทำนองรบหลักทั้ง "หน้าเขา หลังเขา"
ครูผู้สอนเป็นสุภาพสตรีอายุตั้งแต่ 45-80 ปี....คริ คริ

รับสอนหมดครับ...ไม่ว่าจะเป็นทางยุทธวิธี เข้าตี หลบหลีกหลีกหนี
สายพานลำเลียงพล  ตั้งรับ...ตรวจค้น แทรกซึม จู่โจม

สอนแบบ...เรียนเสร็จไปรบได้
เรียนเสร็จ...ยิงได้
ยิงแล้ว...ยิงอีก....ไปจนถึงบริการนำปืนมาให้เลือกซื้อ โดยผู้ขายซึ่งชำนาญการ

บริการรถรับ-ส่งถึงที่ ครับ โดย "รถร๊ากกกก เด็ก"
เบื่อ civic เรามี accord ไว้คอยบริการครับ  ไม่ชอบ Honda ขอ Camry ก็ยังไหว
เบื่อ รถเก๋ง เรามี 4x4 ไม่ว่าจะเป็น ปาเจโหล นิสสันเอ็กไซต์ CRV
เรามีให้ท่านเลือกครับ...

ชอบรถซิ่ง...เรามี ซิลิก้า ครับ...

เบื่อสนามในเมือง...เรามีสนามนอกเมือง  บรรยากาศแบบ camping ครับ

เบื่ออาหาร...เรามี chef ครับ ส่งตรงมาจากเมกา

ไม่มีชุดสำหรับเรียน...เรามีบริการ กางเกงยีนส์ ครับ
ใหม่เอี่ยม...ถอดจักร....

ที่บ้าน ต้นไม้ไม่งาม...เราบริการปุ๋ย ครับ
ลูกสาวที่บ้าน..เรียนอ่อน เรามีครูสอนพิเศษ ให้ครับ

ยังครับ ยังไม่พอ เรามีบริการรับปรึกษาการบริหารจัดการเงินให้ด้วยครับ
โดยคุณป้า....ของเรา

นอกจากนั้น...ถ้าท่านต้องการไปตากอากาศ
เรามีบริการ สาขาของเรา ซศ. ทีม ที่สมุย ครับ

ทัวร์ ตปท. ติดต่อกับทีมงานของเราได้ครับแถว อโศก....คริ คริ

ยังครับ ยังไม่หมด...มีให้ท่านเลือกได้อีก...
สนใจบิน...เรามีติวเตอร์ครับ ดีกรี นักบินของการบินไทย
เลาะเลี้ยว..เฉี่ยวหลังคาบ้าน นักบินของเรา...ทำได้สบายมากครับ

ยังไม่หมดนะครับ
ถึงท่านจะมิได้อยู่ใน กทม. และปริมณฑล
เราก็มีสาขาของเราครับ

ไม่ว่าจะเป็น ราชบุรี สุพรรณฯ มหาสารคาม สุราษฎร์ฯ ชลบุรี ระยอง ปราจีนฯ อุดรธานี
หรือแม้แต่ในอเมริกา เราก็มีครับ

เห็นม่ะครับ...ว่าเราเต็มใจในบริการให้ท่านครับ

motto ของเรา...ซศ. ทีม คือ         "อยากยิง  ต้องได้ยิง" ครับ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
จากเรา...ซึมเศร้าฯ ทีม

สนใจติดต่อได้ครับ
ที่สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการหลีหญิง ครับ
ถนนดินแดง.... กทม.
หรือที่ เรือนจำกลางคลองเปรม ครับ...

หรือ โทรศัพท์ (308) 30-06 45 357 22 ต่อ 12.7 สุ่มสี่ สุ่มห้า ครับ

ค่าเล่าเรียน.....คิดตามความน่ารักของผู้เรียน ครับ...
หรือถ้าท่านไม่ประสงค์จะจ่ายเป็นเงินสด
เราก็มีบริการ กยส. กองทุนให้กู้ ไม่ต้องยืม โดย..เสก..ปาเจโร่ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2007, 09:45:32 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 09:48:35 AM »

เจ็บไข้ ได้ป่วย...
เรา ซศ. ก็มีบริการครับ โดยช่าง..เอ๊ย นายแพทย์ผู้ชำนาญการครับ
Hydra shok ยังผ่ามาแว้ว....ครับ แถมรอดด้วย...

ถ้าไม่รอด...เราก็มีบริการ ครับ...
โดยหน่วยกู้ภัย...ที่มีประสบการณ์มากว่า 15 ปี ครับ

จากเรา...ซึมเศร้าฯ ทีม
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 10:08:15 AM »

ท่าน 51 น้องเขาถามมาประโยคเดียวเองครับ...

ตอบล่อไปเกือบหน้าแน่ะ...เยาะเย้ย
ViboonR
Sr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 10:12:01 AM »

ทั่วไประยะแรกจะกลัวเสียงปืน แต่ ปกติที่เห็นมาผู้หญิงสมาธิจะดีกว่าผู้ชายอีกครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 10:13:41 AM »

แหม๋..เดี๋ยวเค้าจะไม่กระจ่างในสรรพคุณของตัวยา...อ่ะครับ
ยาหมอมี...แก้ฝีแก้หิด  ยาหมอชิด...แก้หิดแก้ฝี

sandy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 10:20:36 AM »

คุณ 51ตอบซะเห็นภาพเลยค่ะ
ป้าฝีมือพอไปวัดไปวาได้ค่ะ

กะลังสนใจลงแข่ง
ปืนสั้น ชาววัง
ไร้ระยะ  สะเปะ สะปะ เรื่องพิกัด

ป้าลงจะไปลงแข่ง ได้ที่ใดค่ะ พี่น้อง
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2007, 10:31:33 AM »

คุณ 51ตอบซะเห็นภาพเลยค่ะ
ป้าฝีมือพอไปวัดไปวาได้ค่ะ

กะลังสนใจลงแข่ง
ปืนสั้น ชาววัง
ไร้ระยะ สะเปะ สะปะ เรื่องพิกัด

ป้าลงจะไปลงแข่ง ได้ที่ใดค่ะ พี่น้อง

คริ คริ คุณป้าอายุเกินครับ....คริ คริ
ถือว่าพ้นสภาพจากการเป็น นศ. ไปแว้ว..ฮับ...คริ คริ

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์