เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 12:33:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: อยากทราบราคา Brownning ขนาด 9มม.มือสองสภาพ 90%
40k - 2 (13.3%)
หรือราคาสูงกว่านี้ - 13 (86.7%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 15

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Brownning ขนาด 9มม  (อ่าน 15895 ครั้ง)
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 01:46:21 PM »

ไม่มีทะเบียน ๔,๐๐๐ ยังแพงไปครับ .... เพราะโดนปรับทีหนึ่งหมื่น คุกอีกสิบปีครับ

@ NaZaReth >>>
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

OSK99

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 02:22:26 PM »

พี่ๆครับ ปืนตัวเปล่าครับไม่มีทะเบียน เมื่อวานผมไปดูมา สภาพ100%เหมือนของใหม่ออกจากห้างเลยครับ สีเดิม ตัวหนังสือเดิม เกลียวใส ปืนแน่นมาก น่าเสียดายครับพี่ ยังไงต้องขอขอบคุณพี่ๆในเวปนี้ทุกท่าน ด้วยความเคารพ

เสียดายจังครับ....เห็นราคานี้แล้ว 
ไอ้ผมก็แอบอิจฉาอยู่ตั้งนาน   Grin Grin Grin

เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 02:51:28 PM »

เศ้ราใจถึงว่าทำไมขาย4หมื่น หัวเราะร่าน้ำตาริน Cry

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 03:33:26 PM »

พี่ๆครับ ปืนตัวเปล่าครับไม่มีทะเบียน เมื่อวานผมไปดูมา สภาพ100%เหมือนของใหม่ออกจากห้างเลยครับ สีเดิม ตัวหนังสือเดิม เกลียวใส ปืนแน่นมาก น่าเสียดายครับพี่ ยังไงต้องขอขอบคุณพี่ๆในเวปนี้ทุกท่าน ด้วยความเคารพ
อย่าไปคิดเสียดายครับเพราะถึงได้มาฟรีก็มีของแถมอีก...ค่าปรับ+โทษจำ...ครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 05:01:16 PM »

หึ...หึ....ตัวเปล่า
ถ้าไปยุ่ง ก็ระวังเหลือแต่ตัวเปล่าๆเหมือนกัน

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
toi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

ทุกๆสิ่งมีสองด้านเสมอ

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 05:27:22 PM »

Brownning จับถือถนัดมือคนมือเล็กๆมาก เสียไกหนักเหมือนเอานิ้วเกี่ยวครก...ท่าน 51 ครับชุดเซียร์และนกหาจากร้านใหนครับ จะขอลอกการแต่งแบบท่าน 51 บ้าง ปีนท่านสวยจริงๆครับ Smiley
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 12:17:00 PM »

อ๋อ....ปืนตัวเปล่านี่เอง มิน่าละ ถึงได้ขายถูกนัก เสียใจด้วยคนนะครับ จริงๆ รุ่นนี้ สวย และดูขรึม แบบสองสี
ผมชอบมากเลย
ไว้โอกาสหน้า หาได้ตัวสวยๆ แล้วเอามาให้ชมกันใหม่นะครับ ...ขอให้โชคดีเจอของรัก ของชอบ ก็แล้วกัน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 12:24:04 PM »

Brownning จับถือถนัดมือคนมือเล็กๆมาก เสียไกหนักเหมือนเอานิ้วเกี่ยวครก...ท่าน 51 ครับชุดเซียร์และนกหาจากร้านใหนครับ จะขอลอกการแต่งแบบท่าน 51 บ้าง ปีนท่านสวยจริงๆครับ Smiley

ขอบคุณมากครับ...
สวยสู้เอซซาเค.....ไม่ได้หรอกครับ...คริ คริ

น้ำหนักไก น้องซิลฯ ของผม...
หนักประมาณ 4.0-4.25 ปอนด์ ครับ...
ไกหลุดแล้ว หลุดเลย...
ไม่มีถอยหลังเป็นช่วงฟรีอีก หลังจากปืนลั่นไปแล้วครับ

ส่วนนกกับเซียร์ เป็นของ C&S ครับ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 12:32:09 PM »

Browning 9 มม. ปืนในฝันเลยครับ

กำลังหาวิธีเอามาครอบครองอยู่ครับ

จะเอามาทำแบบอีตา51 Grin Grin

......... ระวังเถอะ แซวแต่ USP เดี๋ยวจะโดน มิใช่น้อย ....... Grin Grin

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 12:41:39 PM »

ท่านติงลี่เอง ก็ใช้ Sig P-228 อยู่มิใช่หรือครับ...
P-228 ปืนดีอยู่แล้วนี่ครับ...คริ คริ

ว่าแต่.....ท่านติงฯ check อะไหล่กับเครื่องเคราข้างใน 228 ดีแล้วหรือครับ
เพราะผม...ถอดเอาไปขายก่อนแล้ว...
จากนั้น ก็นำเหล็กบาง ๆ ไปกลึง  แล้วมาพ่นสี....
ใส่ไว้แทนอะไหล่แท้ ๆ จากเยอรมันอ่ะครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์