เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:22:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนลำกล้องแม็ชอะไรดี  (อ่าน 4025 ครั้ง)
Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 09:18:40 PM »

มีท่านใดทราบหรือเคยเห็น ลำกล้อง CZ 75 ในเมืองไทยมีร้านไหนขายบ้างครับ ที่ถูกกฎหมายครับ Wink
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 09:18:40 PM »

Grinหากันที่ร้านไหนครับ  ลำลุงชู  เคยไปเดินหาหลังวัง  ร้าน บอกไม่มี ๆ 

จะหาแบ่งใน บอร์ดก็ไม่เคยทันสักที  น้ำลายหก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 09:41:41 PM »

STIไม่มีครับ มีแต่ที่บอกครับ รายการที่บอกคือหาได้แต่ไม่รู้รอนานเท่าไหร่ครับ ว่าแต่ชูมานดีกว่าอย่างไรครับ
สำหรับผมที่ว่าลำกล้องชูมานดี
เพราะลุงชูแกรู้จักกับผมก็เท่านั้นเอง

....ลุงชู..นี่ซี้คุณเจษเลยนะครับพี่บุญ...เห็นว่าคุยกันถูกคอดีมั๊ก..มั๊ก.... Wink Wink Wink

ผมไม่น่าหาเรื่องห้รู้จักสนิทสนมกับลุงชูเล๊ย...อิจฉาคุยกันถูกคอ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชูมานครับ Grin

ชูมานด้วยคนครับ

Grin
.. คงไม่ง่ายลุงชูแกทำกับมือ งานเยอะ Grin

Grin อ้าวนานเหรอเพิ่งทิ้งไป... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2007, 09:44:30 PM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 10:14:53 PM »

STIไม่มีครับ มีแต่ที่บอกครับ รายการที่บอกคือหาได้แต่ไม่รู้รอนานเท่าไหร่ครับ ว่าแต่ชูมานดีกว่าอย่างไรครับ
สำหรับผมที่ว่าลำกล้องชูมานดี
เพราะลุงชูแกรู้จักกับผมก็เท่านั้นเอง

....ลุงชู..นี่ซี้คุณเจษเลยนะครับพี่บุญ...เห็นว่าคุยกันถูกคอดีมั๊ก..มั๊ก.... Wink Wink Wink
Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 10:30:38 PM »

ลำกล้อง CZ 75 ในเมืองไทยมีร้านไหนขายบ้างครับ ที่ถูกกฎหมายครับ Wink

ถูกกฎหมาย ก็ต้องขออนุญาตซื้ออย่างถูกกฎหมายด้วยนะ

Prinya T
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 10:41:44 PM »

สรุปว่าแนะนำของลุงชูมาเยอะมาก คงต้องตามกระแส.....ถ้ามีของได้เร็ว ตามต้องการ ขอบคุณครับ
g_abac
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 10:46:33 PM »

ผมว่านะครับ จะเอาอะไรก็ได้ ขอให้มีของก่อนเถอะครับ เพราะผมไปถามทางร้านที่เอามาขายหลายทีแล้ว ลงชื่อจองก็แล้ว ไม่เห็นมีมาซักกะอัน "_"

ส่วนตัวถ้าเลือกได้  schuman  รองลงมาก็  Kart  ครับ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 10:59:58 PM »

อ้างถึง
ผมไม่น่าหาเรื่องห้รู้จักสนิทสนมกับลุงชูเล๊ย...อิจฉาคุยกันถูกคอ
สนิทมากๆครับ ถ้าอยู่ใกล้จะถีบซักที กวนทีนสุดๆ  แต่ลำกล้องเขาดีจริง
ลำกล้อง Schuemann แบบธรรมดาก็มีขาย http://www.schuemann.com/
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 11:04:33 PM »

อ้างถึง
ผมไม่น่าหาเรื่องห้รู้จักสนิทสนมกับลุงชูเล๊ย...อิจฉาคุยกันถูกคอ
สนิทมากๆครับ ถ้าอยู่ใกล้จะถีบซักที กวนทีนสุดๆ แต่ลำกล้องเขาดีจริง
ลำกล้อง Schuemann แบบธรรมดาก็มีขาย http://www.schuemann.com/

ใช่ๆ ในสนามIP มีแต่ชูมานน์ทั้งนั้น Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2007, 11:06:33 PM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2007, 11:09:16 PM »

อ้างถึง
สนิทมากๆครับ ถ้าอยู่ใกล้จะถีบซักที กวนทีนสุดๆ แต่ลำกล้องเขาดีจริง

ใช่ๆ ในสนามIP มีแต่ชูมานน์ทั้งนั้น Cheesy
ผมคงต้องให้พี่บุญซื้อให้ล่ะครับ  พี่เค้าซี้กัน สว ด้วยกัน  ชะแว้ปปปปป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 11:00:25 AM »

อ้างถึง

ผมคงต้องให้พี่บุญซื้อให้ล่ะครับ พี่เค้าซี้กัน สว ด้วยกัน ชะแว้ปปปปป

55555 พี่บุญซื้อใช้เองล่ะซิ...
ส่งมาไม่ได้อีกต่างหาก..... น้ำลายหก น้ำลายหก

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 12:05:52 PM »

อ้างถึง

ผมคงต้องให้พี่บุญซื้อให้ล่ะครับ พี่เค้าซี้กัน สว ด้วยกัน ชะแว้ปปปปป

55555 พี่บุญซื้อใช้เองล่ะซิ...
ส่งมาไม่ได้อีกต่างหาก..... น้ำลายหก น้ำลายหก
.....คนทางนี้หมดสิทธ์ใช่   เห็นพี่บุญบอกลุงชูอายุเยอะแล้วแถมสนิทกัน  แซงคิวให้แกอีกต่างหาก... Cheesy

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
aa
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

gun&gam

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 05:19:42 PM »

สรุปว่าแนะนำของลุงชูมาเยอะมาก คงต้องตามกระแส.....ถ้ามีของได้เร็ว ตามต้องการ ขอบคุณครับ

Cheesyจะเอาไปใส่ตัวไหนครับพี่  Grin หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

Prinya T
Sr. Member

คะแนน 45

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 10:44:44 PM »

45ใส่คอมมานเดอร์กับ9ใส่โคลท์38ซูปเปอร์ครับ แต่ไม่รู้ตัว9แกจะมีหรือเปล่าแต่45มีแน่นอน
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2007, 02:19:59 AM »

ลำ.38ซูเปอร์ลุงชูมีครับ ส่วน9มมถ้าไม่มีก็ขอให้แกทำให้ได้ แต่อาจต้องรอนานหน่อย
ลองติดต่อผู้นำเข้ามาจำหนายที่บ้านเราดูครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์