เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:22:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือครับ( ผู้นิยมปืนยาวไรเฟิลขนาดต่างๆ )  (อ่าน 1299 ครั้ง)
ปืนดูดปืน(ans 63)
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2007, 08:09:40 PM »

ขอข้อมูลนิดหน่อยครับเพื่อจะนำไปใช้ในธุระบ้างอย่างที่คิดว่าน่าจะมีประโยชน์ต่อผู้ที่สนใจในกีฬาประเภทนี้
1. ข้อดีของการเล่นกีฬายิงปืนประเภทนี้หน่อยครับ
2. จำนวนผู้ที่สนใจมีมากน้อยเพียงใดครับ
3. สนามที่ใช้ในการฝึกซ้อมมีกี่แห่ง ขนาดของสนาม(ระยะ)
4. หลักสูตรในการฝึกสอน มีหรือไม่ (ในปัจจุบัน)
5. แหล่งวัสดุและอุปกรณ์ในการฝึก (ความยากง่ายในการจัดหา)
6. กีฬาประเภทนี้ในระดับสากลเป็นอย่างไร
7. ปัจจุบันยังมีสถาบันรึว่าชมรมของกีฬาประเภทนี้อยู่หรือไม่ (ในประเทศไทย )
 ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ
ปล.อยากสมัครเป็นศิษย์ หลายๆท่านในนี้จัง
Jack Sparrow
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2007, 01:48:06 AM »

ขอข้อมูลนิดหน่อยครับเพื่อจะนำไปใช้ในธุระบ้างอย่างที่คิดว่าน่าจะมีประโยชน์ต่อผู้ที่สนใจในกีฬาประเภทนี้
1. ข้อดีของการเล่นกีฬายิงปืนประเภทนี้หน่อยครับ
2. จำนวนผู้ที่สนใจมีมากน้อยเพียงใดครับ
3. สนามที่ใช้ในการฝึกซ้อมมีกี่แห่ง ขนาดของสนาม(ระยะ)
4. หลักสูตรในการฝึกสอน มีหรือไม่ (ในปัจจุบัน)
5. แหล่งวัสดุและอุปกรณ์ในการฝึก (ความยากง่ายในการจัดหา)
6. กีฬาประเภทนี้ในระดับสากลเป็นอย่างไร
7. ปัจจุบันยังมีสถาบันรึว่าชมรมของกีฬาประเภทนี้อยู่หรือไม่ (ในประเทศไทย )
ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลครับ
ปล.อยากสมัครเป็นศิษย์ หลายๆท่านในนี้จัง

ผมก็เป็นอีกคนครับที่อยากทราบเหมือนกัน  ด้วยความเคารพ  ปล. กำลังรอหนังสือจากพี่อยู่ขอบพระคุณอีกครั้งครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์