เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:25:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สองปี สองเดือน สองกระบอก 555  (อ่าน 3442 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 01:31:23 PM »

ยินดีด้วยมากๆ ครับ ทำผมหวั่นไหวซะแล้ว จอง กล๊อก26 ไว้ ตัวนี้ดูจิ้มลิ้มกว่าแยะเลย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
NUNAVY
MTTS. 6199-36
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 01:32:12 PM »

ลืมบอกครับ

มีข้อแนะนำเพิ่มเติม เวลาไปติดต่อที่ห้องรับปืน ที่ สน.อส. และ วังชัยยา เวลาที่จะหาที่นั่งให้พักคอย  แนะนำครับ  ให้หันหน้าเข้าหาเก้าอีกทั้งหมดหรือส่วนมาก แล้วเดินไปนั่งตัวซ้ายสุดหลังสุด  เพราะมีบางท่านมารับปืนหรือเอาปืนมาตรวจ เนี่ยยังไม่ค่อยคำนึงถึงกฏความปลอดภัย เขาก็บอกให้ค้างลำเลื่อน โม่ก็ให้เปิดโม่ไว้  พี่ข้างๆผมเล่นขึ้นลำเหนี่ยวเอาๆ  Embarrassed รู้หรอกว่าไม่มีลูกแต่ก็เสียว โดยธรรมชาติ  (เท่าที่มองและตัวเองเป็น) คนเราจะถือปืนมือขวามากกว่า และปืนที่อยู่ในมือขวาจะวางบนหน้าขาขวา โดยหันลำกล้องไปทางซ้ายหรือคว่ำมือขวาแล้วทาบปืนไปบนหน้าขาชี้ไปทางหัวเข่าเวลานั่ง  ไม่เชื่อลองสังเกตุดู พวกชอบเหนี่ยวก็จะใช้จังหวะคอยนี้เป็นช่วงเหนี่ยวด้วย เผื่อลั่นก็ทางซ้ายกะข้างหน้าแหละระวังให้ดี   Shocked    อย่าคิดว่าจะไม่พลาดครับ แต่ถ้าเจอถือซ้ายชี้มาทางขวาก็บ้านใครบ้านมันนะครับ

ก็บอกแล้วไงว่าเตรียมการมาดี  Grin Grin Grin

แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์
                     ศัตรูกล้ามาประจัญ จักอาจสู้ริปูสลาย
                "  จะนึกถึงตัวเราใยก็จะต้องตายทุกคนไป  "
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 07:42:40 PM »

เตรียมการมาดี Grin Grin ยินดีด้วยครับกับปืนใหม่...
eded
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 26

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:02:40 PM »

ยินดีด้วยครับ
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 04:02:15 PM »

ยินดีด้วยครับ หลงรัก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 04:12:22 PM »

มางานนี้คุณนุ ฮากว่าเดิมเยอะ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์