เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:14:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนขนาด ๑๑ มม. ที่หลังวัง  (อ่าน 5535 ครั้ง)
duriankuan 2499
แควนตัมจิตวิญญาณ ศีล สมาธิ ปัญญา
Hero Member

คะแนน 29

ไม่เอาเปรียบผู้อื่น

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 05:05:12 PM »

Huh

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 05:31:17 PM »

ไข ...อย่าให้เสียชื่อเสียงน้อง หม้ายเบี้ยหายืมงูเหา ก่อนน้อง มันเที่ยวพกอยู่ ไม่ได้ใช้เลย คริๆ

สู้โว้ย...

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 06:16:48 PM »

เข้ามาเชียร์ครูเบิ้ล จู้ๆ ตามหา11มม.

ผมชอบตัวนี้ครับ แดนเวสสัน ราคา80k กว่าๆ สวยสุดๆ สวยกว่าคิมเบ่อร์อีกผมว่า

80 K ราคาจองหรือราคาหน้าร้านครับ..........จากร้านไหน.........กำลังสนใจ .45 อยู่ครับ.......
อยากมีไว้ในครอบครองบ้าง
ตัวนี้ราคา 89000 บาทครับจองได้ที่ร้านโยธินครับแต่ราคาล็อตใหม๋ไม่ทราบทางร้านยังไม่ได้เปิดรับจอง

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
@ NaZaReth >>>
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

OSK99

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 06:51:14 PM »

^
^
^
^

อืมมม...สวยจริงๆครับ...ประกับด้ามเคฟล่าห์ใช่มั้ยครับ ทันสมัยซะด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก

g_abac
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 07:39:42 PM »

Dan Wesson ท่าทางน่าสนใจนะครับ ดูสวยจริงๆ แต่อย่างไรผมก็ยังไม่เลิกชอบพี่ เบเออร์ โมโน ฮาร์ดโครม ประกันกลุ่ม  อยู่ดี หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไว้ได้เบเออร์ก่อนแล้วค่อยมาเหลียว น้องแดน  Grin
kaew28
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:32:20 PM »

ประกับ Carbon Kevlar สวยๆ แบบนี้มีแยกขายในไทยมั๊ยครับ?

ฟ้าจะครึ้ม ฝนจะพราว ................................................
มะนาวโห่(ฮิ้ว)
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:40:15 PM »

เข้ามาเชียร์ครูเบิ้ล จู้ๆ ตามหา11มม.

ผมชอบตัวนี้ครับ แดนเวสสัน ราคา80k กว่าๆ สวยสุดๆ สวยกว่าคิมเบ่อร์อีกผมว่า

แปดกว่าๆหรอครับ  แดนเวสสัน  ผมนึกว่า  แสนฝ่าๆโน่นแน่ะ  สวยจริงด้วยครับ
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 09:19:35 PM »

ตัวนี้ราคา 89000 บาทครับจองได้ที่ร้านโยธินครับแต่ราคาล็อตใหม๋ไม่ทราบทางร้านยังไม่ได้เปิดรับจอง

ราคาที่อเมริกาหน้าเว็บแดน เวสสัน ... เกือบ 1100 เหรียญ ... ตัวจริงผิวไม่ยักเหมือนรูปในเว็บ ผมว่าในเว็บดูสวยกว่ามันออกด้านๆดี ตัวจริงมันแว็บ ...

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 10:49:48 PM »

Dan Wesson งามจริงๆครับ สวยครบสูตร   สไลด์ตัวหนังสือก็ไม่มากให้รกรุงรัง ดูเรียบๆแต่มีสไตล์

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 07:00:13 AM »

แดน.เวสสัน.ตัวนี้ความฟิดแน่นเป็นไงบ้างครับ. Wink

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 07:32:15 AM »

แดน.เวสสัน.ตัวนี้ความฟิดแน่นเป็นไงบ้างครับ. Wink

ไปโยกของเพื่อนที่จองไว้ ก็ขยับได้เล็กน้อยครับ ... Team Match II ผมแน่นกว่า เพราะเลือกนาน และเลือกหลายตัว

แต่ที่สวยคือร่องรางตรงโครง และสไลด์ของ Dan Wesson ไม่ลบเหลี่ยม มันเลยทำให้ดูแน่นไม่เหมือน Kimber ที่ลบเหลี่ยมออกเลยดูไม่แน่น แต่จริงๆแล้วแน่น (บางตัว) ... เคยลองโยก Bob Tail มันแน่นกว่า ... สงสัยเป็นบางกระบอก แต่รวมๆ ผมว่าสวยเพราะมันไม่รกตาดี

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 07:56:10 AM »

ไปโยกของเพื่อนที่จองไว้ ก็ขยับได้เล็กน้อยครับ ... Team Match II ผมแน่นกว่า เพราะเลือกนาน และเลือกหลายตัว

แต่ที่สวยคือร่องรางตรงโครง และสไลด์ของ Dan Wesson ไม่ลบเหลี่ยม มันเลยทำให้ดูแน่นไม่เหมือน Kimber ที่ลบเหลี่ยมออกเลยดูไม่แน่น แต่จริงๆแล้วแน่น (บางตัว) ... เคยลองโยก Bob Tail มันแน่นกว่า ... สงสัยเป็นบางกระบอก แต่รวมๆ ผมว่าสวยเพราะมันไม่รกตาดี
Grin.ขอบคุณครับ..ยังไม่เคยได้ลองจับตัวจริงเลย... หลงรัก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 08:30:33 AM »

ชิ้นส่วนของตัวนี้ผลิตโดยบริษัทที่ผลิตให้ STI ในอเมริกา(ไม่ใช่ทำในฟิลิปปินส์)นะครับ 
แต่การจับถือและขัดเกราอาจจะไม่ดีเท่าSTI เท่านั้นเอง เพราะฉนั้นคุ้มหรือไม่ก็ลองตรองเอาเองนะครับ Smiley
ลูกหมุน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 09:26:30 AM »

ปืนขนาด  ๑๑  มม.  เห็นคนใช้เลขไทยแล้วภูมิใจในความเป็นไทยจัง  หลงรัก
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 09:42:37 AM »

ประกับ Carbon Kevlar สวยๆ แบบนี้มีแยกขายในไทยมั๊ยครับ?

ช่วยกันหาในเวปร้านเมืองนอกกันนะครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์