เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 11:28:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพการพบกันของสมาชิกอาอาวุธปืนในเมกา  (อ่าน 32521 ครั้ง)
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 07:39:16 PM »

หลงรักขอบคุณมากคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ หลงรัก

S76C+,C++
St.Bernard
Sr. Member

คะแนน 2

ตัวใหญ่ ใจดี

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 08:04:42 PM »

โอ้โห!  3,000 นัด...
น่าอิจฉาจริงๆ   Wink  Grin

ดูภาพแล้วรู้สึกสนุกไปด้วย แต่ถ้าอยู่เมืองไทยยิง 3,000 นัด  กินแกลบแน่ๆเลย 2-3 เดือน  Grin   Grin  Grin

Hope for the BEST & Prepare for the WORST
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 09:15:19 PM »

Cheesy  ขอบคุณครับพี่บุญที่นำรูปมาให้ชมกัน  เห็นแล้วอยากให้เมืองไทยมีอิสระอย่างเมกา บ้างจัง

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
อ.หล่ำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน -1

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 10:10:24 PM »

กำลังแก้ไขใส่ภาพใหม่อยู่ครับ น้องเด๊ฟมีรูปช่วยกันลงหน่อยครับ

ของผมไม่มีเลยครับ น้าบุญ

ปล.1 กลับมานั่งแกะปืนเล่นดู

ผมใส่กลับคืนไม่เป็นครับ.....
 Cry

ปล.2 จะลดน้ำหนักอย่างจริงจังละครับ เหอะ ๆ
อีกสามสิบวัน เจอกัน..
ขอไปประกอบปืนก่อน

Sunshine follows thunder'..
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 10:16:07 PM »

Cheesy ขอบคุณที่นำรูปมาให้ชม ครับพี่บุญ   Cheesy
         แล้วมีเทคนิคอะไรมาแนะนำ น้องๆ ไหม ครับ  Cheesy
             อยากทราบการจับ Cheesy  การยิง  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 10:29:05 PM »

นายโอ๊ค...ไว้หนวดเกือบจำไม่ได้...เหมาะสมกับฉายาขุนสาหร่ายครับ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 10:32:56 PM »

Thanks   for   the   pictures    krub  ........   Smiley

Very   interesting  ........    Wink

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 10:34:28 PM »

ขอบพระคุณมากครับ ที่นำภาพมาให้ชมกัน Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 10:43:52 PM »

Cheesy ขอบคุณที่นำรูปมาให้ชม ครับพี่บุญ   Cheesy
         แล้วมีเทคนิคอะไรมาแนะนำ น้องๆ ไหม ครับ  Cheesy
             อยากทราบการจับ Cheesy  การยิง  Cheesy
ผมเองก็พอได้บ้างครับ ถ้าพบกันจะบอกวิธีการให้ ต้องมีการจับปืนยิงจริงๆ
ถ้าไม่ติดขัดคงได้พบกันที่เมืองไทยอีกสองเดือนข้างหน้า
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 10:51:20 PM »

อ้างจาก: อ.หล่ำ link=topic

[color=Red

Cry

ปล.2 จะลดน้ำหนักอย่างจริงจังละครับ เหอะ ๆ
ขอไปประกอบปืนก่อน[/color]
พยายามครับ ลองถามนายโอ๊คดูสิครับรายนั้นก็พอทำได้ หรือไม่ก็บินไปเท็กซัสอีกรอบ  ไปเมื่อไรก็บอกผมด้วยนะ จะได้ไปเป็นเพื่อน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 11:10:42 PM »

ผมเองก็พอได้บ้างครับ ถ้าพบกันจะบอกวิธีการให้ ต้องมีการจับปืนยิงจริงๆ
ถ้าไม่ติดขัดคงได้พบกันที่เมืองไทยอีกสองเดือนข้างหน้า

พี่บุญมาวันไหนบอกด้วยนะครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 11:26:09 PM »

Smiley..ขอบคุณมากครับคุณบุญ..ภาพดู เป็นอิสระส่วนตัวดีครับ..๓,๐๐๐ นัด. เยาะเย้ย แค่ยกขนลงจากรถยนต์ ก็หนุกมาก แล้วครับ.. Grin

อ.หล่ำ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน -1

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 01:58:28 AM »

อ้างจาก: อ.หล่ำ link=topic

[color=Red

Cry

ขอไปประกอบปืนก่อน[/color]
พยายามครับ ลองถามนายโอ๊คดูสิครับรายนั้นก็พอทำได้ หรือไม่ก็บินไปเท็กซัสอีกรอบ  ไปเมื่อไรก็บอกผมด้วยนะ จะได้ไปเป็นเพื่อน

อย่าไปเป็นเพื่อนเลยครับฃ
ไปเป็นลุงดีกว่า
ฮะ ๆ
ล้อเล่นนนน

Sunshine follows thunder'..
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 02:01:16 AM »

ปีหน้าจัดใหม่อีกได้ไหม บอกผมล่วงหน้านานๆหน่อย จะได้วางแผนไว้เลย อยากไปด้วยช่วยกันยิง จะขนอาวุธยาวไปยิงด้วย Wink
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2005, 03:48:21 AM »

ปีหน้าจัดใหม่อีกได้ไหม บอกผมล่วงหน้านานๆหน่อย จะได้วางแผนไว้เลย อยากไปด้วยช่วยกันยิง จะขนอาวุธยาวไปยิงด้วย Wink
ต้องถามพี่ศักดิ์ครับ พี่เขาเป็นเจ้าของบ้าน ส่วนตัวผมนั้นพร้อมเสมอครับเมื่อไรก็ได้ ส่วนหลานๆอีกสองคนก็อยู่ไม่ไกล คงไม่มีปัญหา
ครั้งหน้าถ้ามีปืนยาวให้ยิงก็ดีครับ ผมพอมีความคุ้นเคยกับปืนสั้น แต่ปืนยาวยังไม่มีใครแนะนำการใช้งานที่ถูกต้องให้
 หลงรักพวกเราต้องฝึกกันให้เก่งๆครับ ครั้งหน้าจะได้รวมตัวกันไปแข่งกับเพื่อนๆที่เมืองไทยบ้าง (ความฝันที่ไม่มีโอกาศเป็นจริง) หลงรัก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์